ยูเวะ สตาเบีย vs เฮลแลสเวโรนา
สตาดีโอ โรเมโอ เมนตี
02:00เริ่ม 29 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ยูเวะ สตาเบีย
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
เฮลแลสเวโรนาไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เลโอรัต เบกาบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:47
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 7 · 9 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ยูเวะ สตาเบีย | ทั้งหมด | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 9 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 18 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 15 |
| ยูเวะ สตาเบีย | เจ้าบ้าน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 5 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ยูเวะ สตาเบีย | ทีมเยือน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 0.86 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.71 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.67 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 3 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ยูเวะ สตาเบีย | ทั้งหมด | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 7 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 3 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 12 |
| ยูเวะ สตาเบีย | เจ้าบ้าน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
| ยูเวะ สตาเบีย | ทีมเยือน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 7 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 0.83 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.33 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.71 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 3 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ยูเวะ สตาเบีย | ทั้งหมด | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ยูเวะ สตาเบีย | เจ้าบ้าน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 2 |
| ยูเวะ สตาเบีย | ทีมเยือน | เฮลแลสเวโรนา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เซเรียบี · โกปปาอีตาเลีย
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ปาแลร์โม | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 16 | ชชสชช |
| 2 | มันโตวา | 6 | 4 | 2 | 0 | +7 | 14 | ชสชสช |
| 3 | โมเดนา | 7 | 4 | 1 | 2 | +4 | 13 | พชชสพ |
| 4 | ซูดทีโรล | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | สชสชส |
| 5 | อัสโคลี | 7 | 3 | 3 | 1 | +3 | 12 | สสชพช |
| 6 | เบเนเวนโตกัลโช | 7 | 3 | 2 | 2 | +3 | 11 | สชชชพ |
| 7 | อาเวลลิโน | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | ชพสชช |
| 8 | ปิซา | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | ชสพชช |
| 9 | เอนเตลลา | 7 | 2 | 3 | 2 | +2 | 9 | ชสสชส |
| 10 | เฮลแลสเวโรนา | 7 | 2 | 2 | 3 | +2 | 8 | สพชพช |
| 11 | เชเซนา | 6 | 1 | 4 | 1 | -1 | 7 | พสสสช |
| 12 | คาร์ราเรเซ | 7 | 2 | 1 | 4 | -1 | 7 | ชชพพพ |
| 13 | เอมโปลี | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 7 | สพพพช |
| 14 | ปาโดวา | 7 | 2 | 1 | 4 | -4 | 7 | พพพชพ |
| 15 | อาเรสโซ | 6 | 2 | 1 | 3 | -7 | 7 | สพชพพ |
| 16 | เครโมเนเซ | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | สสสชพ |
| 17 | แอล.อาร์. วิเชนซา | 7 | 1 | 3 | 3 | -6 | 6 | สพพสส |
| 18 | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | พชพพพ |
| 19 | คาตันซาโร | 7 | 1 | 1 | 5 | -6 | 4 | สพพชพ |
| 20 | ยูเวะ สตาเบีย | 6 | 1 | 3 | 2 | -3 | 2 | สสสพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โมเดนา | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 2 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 5 | 0 | 1 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โมเดนา | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 2 | 1 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 00:11
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ยูเวะ สตาเบียสสชสสพชพพพ5ช 9ส 6พ
เฮลแลสเวโรนาสพชชพชชสพส4ช 6ส 10พ
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 20 นัด | เฮลแลสเวโรนา จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 เสมอ 9 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 6 แพ้ 10 |
| 25% | อัตราชนะ | 20% |
| 45% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.18 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.30 (17 นัด) |
| 1.34 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.30 (17 นัด) |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.3 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (19 นัด) |
| 0.6 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (19 นัด) |
| 0.9 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.9 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 12.3 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.8 (19 นัด) |
| 4.1 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 (19 นัด) |
| 53% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (19 นัด) |
| 3.8 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.3 (19 นัด) |
| 1.8 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 (19 นัด) |
| 11.7 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.4 (19 นัด) |
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เฮลแลสเวโรนา จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 11 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 6 |
| 38% | อัตราชนะ | 18% |
| 38% | อัตราเสมอ | 27% |
| 1.62 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.09 |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.27 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 12% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 55% |
| 1.54 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.32 (10 นัด) |
| 1.01 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.01 (10 นัด) |
| 62% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 36% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 0.3 (7 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.4 (7 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.0 (7 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.9 (7 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 13.9 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.8 |
| 4.0 (7 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.7 |
| 57% (7 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 49% |
| 4.3 (7 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.0 |
| 1.2 (6 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 |
| 11.1 (7 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.5 |
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 12 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เฮลแลสเวโรนา จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 6 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 17% | อัตราชนะ | 22% |
| 50% | อัตราเสมอ | 33% |
| 1.25 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 1.67 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.56 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 8% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | 11% |
| 0.92 (10 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.26 (7 นัด) |
| 1.57 (10 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.73 (7 นัด) |
| 83% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 89% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.3 (11 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 0.6 (11 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.8 (11 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 0.9 (11 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 11.4 (11 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.4 (8 นัด) |
| 4.1 (11 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.1 (8 นัด) |
| 51% (11 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 42% (8 นัด) |
| 3.5 (11 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.2 (8 นัด) |
| 2.1 (11 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.9 (8 นัด) |
| 12.1 (11 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.2 (8 นัด) |
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 17 นัด | เซเรียบี | เฮลแลสเวโรนา จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 7 |
| ชนะ 4 เสมอ 8 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 24% | อัตราชนะ | 29% |
| 47% | อัตราเสมอ | 29% |
| 1.18 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.29 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.71 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 12% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 14% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.18 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.99 |
| 1.34 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.15 |
| 71% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 86% |
| 41% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 86% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 12.1 | การยิงต่อนัด | 17.1 |
| 3.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.9 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 6.4 |
| 1.7 (16 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 |
| 11.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 15.6 |
| ยูเวะ สตาเบีย | เซเรียอา (อิตาลี) | เฮลแลสเวโรนา จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 10 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 3 แพ้ 7 |
| — | อัตราชนะ | 0% |
| — | อัตราเสมอ | 30% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.30 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.20 |
| — | ผลต่างคะแนน | -9 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 70% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.82 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.41 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 10% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.1 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | การยิงต่อนัด | 11.8 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.5 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 40% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.7 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.6 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 15.8 |
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 2 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เฮลแลสเวโรนา จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ยูเวะ สตาเบีย จาก 1 นัด | โกปปาอีตาเลีย | เฮลแลสเวโรนา จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
นัดล่าสุด
สเอนเตลลา1:1ยูเวะ สตาเบีย10 ต.ค. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ โคมูนาเลสโซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ3:3ยูเวะ สตาเบีย3 ต.ค. 2026 20:00 · กระชับมิตรสโมสรชยูเวะ สตาเบีย4:1ปัลเมเซ 19141 ต.ค. 2026 20:00 · กระชับมิตรสโมสรสยูเวะ สตาเบีย1:1เชเซนา19 ก.ย. 2026 01:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ โรเมโอ เมนตีสแอล.อาร์. วิเชนซา1:1ยูเวะ สตาเบีย12 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ โรเมโอ เมนตีพยูเวะ สตาเบีย0:3ปิซา6 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ โรเมโอ เมนตีชซามพ์โดเรีย (หญิง)1:2ยูเวะ สตาเบีย30 ส.ค. 2026 00:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ ลุยจี เฟอรารีพปาแลร์โม1:0ยูเวะ สตาเบีย24 ส.ค. 2026 02:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ เรนโซ บาร์เบราพโฟรซิโนเนกัลโช4:1ยูเวะ สตาเบีย16 ส.ค. 2026 23:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอเบนีโตสตร์เป
ฤดูกาล 2025/26
พเอซี มอนซา2:1ยูเวะ สตาเบีย20 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีสยูเวะ สตาเบีย2:2เอซี มอนซา17 พ.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีชโมเดนา0:1ยูเวะ สตาเบีย12 พ.ค. 2026 23:45 · เซเรียบีสซูดทีโรล1:1ยูเวะ สตาเบีย9 พ.ค. 2026 01:30 · เซเรียบีพยูเวะ สตาเบีย0:1โฟรซิโนเนกัลโช1 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียบีสเปสคารา1:1ยูเวะ สตาเบีย25 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีสยูเวะ สตาเบีย1:1คาตันซาโร19 เม.ย. 2026 00:30 · เซเรียบีชยูเวะ สตาเบีย2:0เชเซนา11 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีพเวเนเซีย3:1ยูเวะ สตาเบีย6 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีชยูเวะ สตาเบีย3:1สเปเซียกัลโช21 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียบีสปาแลร์โม2:2ยูเวะ สตาเบีย18 มี.ค. 2026 01:00 · เซเรียบีสเฮลแลสเวโรนา2:2คาตันซาโร17 ต.ค. 2026 01:30 · เซเรียบีพโมเดนา3:2เฮลแลสเวโรนา12 ต.ค. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ อัลแบร์โต บราเยียชลูกาโน (อาร์เจนตินา)1:3เฮลแลสเวโรนา2 ต.ค. 2026 16:30 · กระชับมิตรสโมสรชเฮลแลสเวโรนา2:1แอล.อาร์. วิเชนซา20 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีพเบเนเวนโตกัลโช3:1เฮลแลสเวโรนา12 ก.ย. 2026 02:00 · เซเรียบี · สตาดีโอชีโรวีโกรีโตชเฮลแลสเวโรนา5:0อาเรสโซ6 ก.ย. 2026 22:15 · เซเรียบีชคัลยารีกัลโช1:2เฮลแลสเวโรนา4 ก.ย. 2026 02:00 · โกปปาอีตาเลีย · ยูนิโพล โดมุสสปาโดวา1:1เฮลแลสเวโรนา30 ส.ค. 2026 02:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ เอวกาเนโอพเฮลแลสเวโรนา1:2อัสโคลี24 ส.ค. 2026 00:00 · เซเรียบีสเฮลแลสเวโรนา2:2จุดโทษ 3-2เอนเตลลา17 ส.ค. 2026 01:45 · โกปปาอีตาเลีย
ฤดูกาล 2025/26
พเฮลแลสเวโรนา0:2โรมา25 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)สอินเตอร์ มิลาน1:1เฮลแลสเวโรนา17 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเฮลแลสเวโรนา0:1โกโม 190710 พ.ค. 2026 17:30 · เซเรียอา (อิตาลี)สยูเวนตุส1:1เฮลแลสเวโรนา3 พ.ค. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)สเฮลแลสเวโรนา0:0อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช26 เม.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พเฮลแลสเวโรนา0:1เอซี มิลาน19 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโตรีโน2:1เฮลแลสเวโรนา11 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเฮลแลสเวโรนา0:1ฟีออเรนตีนา4 เม.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พอาตาลันตา1:0เฮลแลสเวโรนา22 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเฮลแลสเวโรนา0:2เจนัว15 มี.ค. 2026 18:30 · เซเรียอา (อิตาลี)ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 20:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 30คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 7 เกม
รายชื่อนักกีฬา 31คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
โค้ช
ยูเวะ สตาเบียโค้ช ปิเอโตร เด จอร์โจ
เฮลแลสเวโรนาโค้ช มาร์โก บาโรนี
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
นัดถัดไป
1 พ.ย. 202621:00 vs เอมโปลีสตาดิโอ คาร์โล กัสเตลลานีทีมเยือนเซเรียบี7 พ.ย. 202621:00 vs อาเรสโซสตาดีโอ โรเมโอ เมนตีเจ้าบ้านเซเรียบี21 พ.ย. 202621:00 vs โมเดนาสตาดีโอ อัลแบร์โต บราเยียทีมเยือนเซเรียบี25 พ.ย. 202601:00 vs คาตันซาโรสตาดีโอ โรเมโอ เมนตีเจ้าบ้านเซเรียบี28 พ.ย. 202621:00 vs คาร์ราเรเซสตาดิโอ เดย มาร์มีทีมเยือนเซเรียบี6 ธ.ค. 202601:30 vs เบเนเวนโตกัลโชสตาดีโอ โรเมโอ เมนตีเจ้าบ้านเซเรียบี
1 พ.ย. 202623:15 vs คาร์ราเรเซ—เจ้าบ้านเซเรียบี7 พ.ย. 202623:15 vs มันโตวาสตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีทีมเยือนเซเรียบี21 พ.ย. 202602:30 vs เชเซนา—เจ้าบ้านเซเรียบี25 พ.ย. 202602:00 vs เอนเตลลาสตาดิโอ โคมูนาเลทีมเยือนเซเรียบี28 พ.ย. 202621:00 vs เอมโปลีสตาดิโอ คาร์โล กัสเตลลานีทีมเยือนเซเรียบี6 ธ.ค. 202623:15 vs ปาแลร์โม—เจ้าบ้านเซเรียบี
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ยูเวะ สตาเบีย พบ เฮลแลสเวโรนา ในเซเรียบี วันที่ 29 ต.ค. 2026 02:00 UTC+07 ที่ Stadio Romeo Menti
ยูเวะ สตาเบีย อยู่อันดับ 20 และ เฮลแลสเวโรนา อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
ยูเวะ สตาเบีย ชนะ 1 เสมอ 4 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
เฮลแลสเวโรนา ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ยูเวะ สตาเบีย · นัดก่อนหน้า: เครโมเนเซ vs ยูเวะ สตาเบีย (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: เอมโปลี vs ยูเวะ สตาเบีย (1 พ.ย.)
เฮลแลสเวโรนา · นัดก่อนหน้า: เฮลแลสเวโรนา vs ปิซา (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: เฮลแลสเวโรนา vs คาร์ราเรเซ (1 พ.ย.)
นัดอื่นของเซเรียบีในวันเดียวกัน
นัดของเซเรียบีสัปดาห์นี้
- เครโมเนเซ vs เบเนเวนโตกัลโช
- โมเดนา vs มันโตวา
- ซูดทีโรล vs เชเซนา
- คาตันซาโร vs ปาโดวา
- ซามพ์โดเรีย vs เอนเตลลา
- อาเวลลิโน vs ปิซา
- อาเรสโซ vs อัสโคลี
- เอมโปลี vs ยูเวะ สตาเบีย
- เฮลแลสเวโรนา vs คาร์ราเรเซ
- ปาแลร์โม vs แอล.อาร์. วิเชนซา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน vs ชาร์ลอตต์ เอฟซี
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- ลีล vs แบรสต์
- โรมา vs เจนัว
- ดันดี เอฟซี vs เรนเจอส์
- อูเด ลัสปัลมัส vs กัสเตยอน
- บาเลนเซีย (สเปน) vs แอธเลติก บิลเบา
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II
- ซาน ปาโบล บูร์โกส vs โอเบราดอยโร CAB
- อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย vs ติเกร
- มินนิโซตา ยูไนเต็ด vs เซนต์ หลุยส์ ซิตี้
- ปลาเตนเซ vs ลานุส
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์