BC Roma vs Scafati
02:00Bắt đầu 01/11
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Chưa nhận được dữ liệu
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
16 độiThành tích đội theo mùa giải · 2026/27 Dựa trên 7 · 3 trận (không phải cả mùa giải)
| BC Roma | Tất cả | Scafati |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 3 |
| 3 | Thắng | 0 |
| 4 | Thua | 3 |
| 642 | Ghi được | 222 |
| 629 | Bị ghi | 261 |
| BC Roma | Chủ nhà | Scafati |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 2 |
| 3 | Thắng | 0 |
| 1 | Thua | 2 |
| 375 | Ghi được | 159 |
| 333 | Bị ghi | 174 |
| BC Roma | Đội khách | Scafati |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 3 | Thua | 1 |
| 267 | Ghi được | 63 |
| 296 | Bị ghi | 87 |
| BC Roma | Tất cả | Scafati |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 3 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 3 | Thua | 3 |
| 395 | Ghi được | 222 |
| 379 | Bị ghi | 261 |
| BC Roma | Chủ nhà | Scafati |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1 | Thắng | 0 |
| 1 | Thua | 2 |
| 206 | Ghi được | 159 |
| 174 | Bị ghi | 174 |
| BC Roma | Đội khách | Scafati |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 1 |
| 0 | Thắng | 0 |
| 2 | Thua | 1 |
| 189 | Ghi được | 63 |
| 205 | Bị ghi | 87 |
| BC Roma | Tất cả | Scafati |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 2 | Thắng | — |
| 1 | Thua | — |
| 247 | Ghi được | — |
| 250 | Bị ghi | — |
| BC Roma | Chủ nhà | Scafati |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 2 | Thắng | — |
| 0 | Thua | — |
| 169 | Ghi được | — |
| 159 | Bị ghi | — |
| BC Roma | Đội khách | Scafati |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 0 | Thắng | — |
| 1 | Thua | — |
| 78 | Ghi được | — |
| 91 | Bị ghi | — |
“Tất cả” gồm mọi giải đấu đội tham gia trong mùa giải 2026/27 · Giải đấu được tính: Lega A · Eurocup
Bảng xếp hạng
| # | đội | Trận | T | B | Tỷ lệ thắng | HS | Gần đây |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | Basket Napoli | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +44 | |
| 2 | Virtus Bologna | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +37 | |
| 3 | Olimpia Milano | 3 | 2 | 1 | .667 | +30 | |
| 4 | Trento | 3 | 2 | 1 | .667 | +10 | |
| 5 | Verona | 3 | 2 | 1 | .667 | +2 | |
| 6 | Treviso | 3 | 2 | 1 | .667 | -11 | |
| 7 | Venezia | 3 | 2 | 1 | .667 | +10 | |
| 8 | Varese | 3 | 2 | 1 | .667 | -12 | |
| 9 | Udine | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 10 | BC Roma | 3 | 1 | 2 | .333 | +22 | |
| 11 | Reggiana | 3 | 1 | 2 | .333 | -4 | |
| 12 | Maxima Roma | 3 | 1 | 2 | .333 | -27 | |
| 13 | Tortona | 3 | 1 | 2 | .333 | -37 | |
| 14 | Trieste | 3 | 0 | 3 | .000 | -10 | |
| 15 | Cantu | 3 | 0 | 3 | .000 | -32 | |
| 16 | Scafati | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 |
Tính đến 17/10 23:05
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
BC RomaBTBTTBB3T 4B · Dựa trên 7 trận
ScafatiBBBTTTTTTT14T 6B
| BC Roma Dựa trên 7 trận | Scafati Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 7 | Trận | 20 |
| 3T 4B | T · B | 14T 6B |
| 43% | Tỷ lệ thắng | 70% |
| 91.71 | Ghi được mỗi trận | 83.80 |
| 89.86 | Bị ghi mỗi trận | 79.10 |
| +13 | Hiệu số | +94 |
| 108 | Điểm ghi cao nhất | 109 |
| 77 | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| 23.7 | Điểm trung bình hiệp 1 | 20.1 (14 trận) |
| 22.4 | Điểm trung bình hiệp 2 | 21.4 (14 trận) |
| 19.3 | Điểm trung bình hiệp 3 | 19.3 (14 trận) |
| 25.1 | Điểm trung bình hiệp 4 | 20.4 (14 trận) |
| 46.1 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 41.5 (14 trận) |
| 44.4 | Điểm trung bình nửa sau trận | 39.6 (14 trận) |
| 181.6 | Tổng điểm trung bình | 162.9 |
| 1/7 trận | Số trận có hiệp phụ | 1/14 trận |
| 33.1 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 34.9 (11 trận) |
| 18.9 | Kiến tạo mỗi trận | 16.2 (13 trận) |
| 36% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 38% (11 trận) |
| 76% (4 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 70% (11 trận) |
| 49% | Tỷ lệ ném trúng | 45% (11 trận) |
| 64% (4 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 57% (11 trận) |
| 13.9 | Mất bóng mỗi trận | 10.7 (13 trận) |
| 5.3 | Cướp bóng mỗi trận | 4.7 (13 trận) |
| 2.1 | Chắn bóng mỗi trận | 1.9 (13 trận) |
| BC Roma Dựa trên 4 trận | Chủ nhà chỉ các trận | Scafati Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 10 |
| 3T 1B | T · B | 8T 2B |
| 75% | Tỷ lệ thắng | 80% |
| 93.75 | Ghi được mỗi trận | 90.30 |
| 83.25 | Bị ghi mỗi trận | 79.30 |
| +42 | Hiệu số | +110 |
| 108 | Điểm ghi cao nhất | 109 |
| 77 | Điểm ghi thấp nhất | 77 |
| 22.2 | Điểm trung bình hiệp 1 | 22.7 (7 trận) |
| 23.5 | Điểm trung bình hiệp 2 | 23.0 (7 trận) |
| 20.5 | Điểm trung bình hiệp 3 | 22.9 (7 trận) |
| 25.5 | Điểm trung bình hiệp 4 | 18.9 (7 trận) |
| 45.8 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 45.7 (7 trận) |
| 46.0 | Điểm trung bình nửa sau trận | 41.7 (7 trận) |
| 177.0 | Tổng điểm trung bình | 169.6 |
| 1/4 trận | Số trận có hiệp phụ | 1/7 trận |
| 34.2 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 34.2 (5 trận) |
| 19.0 | Kiến tạo mỗi trận | 18.8 (6 trận) |
| 39% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 42% (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 70% (5 trận) |
| 50% | Tỷ lệ ném trúng | 49% (5 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 62% (5 trận) |
| 15.0 | Mất bóng mỗi trận | 9.0 (6 trận) |
| 5.2 | Cướp bóng mỗi trận | 4.3 (6 trận) |
| 2.2 | Chắn bóng mỗi trận | 2.3 (6 trận) |
| BC Roma Dựa trên 3 trận | Đội khách chỉ các trận | Scafati Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 3 | Trận | 10 |
| 0T 3B | T · B | 6T 4B |
| 0% | Tỷ lệ thắng | 60% |
| 89.00 | Ghi được mỗi trận | 77.30 |
| 98.67 | Bị ghi mỗi trận | 78.90 |
| -29 | Hiệu số | -16 |
| 95 | Điểm ghi cao nhất | 97 |
| 78 | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| 25.7 | Điểm trung bình hiệp 1 | 17.6 (7 trận) |
| 21.0 | Điểm trung bình hiệp 2 | 19.7 (7 trận) |
| 17.7 | Điểm trung bình hiệp 3 | 15.7 (7 trận) |
| 24.7 | Điểm trung bình hiệp 4 | 21.9 (7 trận) |
| 46.7 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.3 (7 trận) |
| 42.3 | Điểm trung bình nửa sau trận | 37.6 (7 trận) |
| 187.7 | Tổng điểm trung bình | 156.2 |
| 0/3 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/7 trận |
| 31.7 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 35.5 (6 trận) |
| 18.7 | Kiến tạo mỗi trận | 14.0 (7 trận) |
| 32% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 36% (6 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Tỷ lệ ném phạt thành công | 71% (6 trận) |
| 46% | Tỷ lệ ném trúng | 42% (6 trận) |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Hiệu suất ném (TS%) | 54% (6 trận) |
| 12.3 | Mất bóng mỗi trận | 12.1 (7 trận) |
| 5.3 | Cướp bóng mỗi trận | 5.0 (7 trận) |
| 2.0 | Chắn bóng mỗi trận | 1.6 (7 trận) |
| BC Roma | Serie A2 | Scafati Dựa trên 17 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 17 |
| — | T · B | 14T 3B |
| — | Tỷ lệ thắng | 82% |
| — | Ghi được mỗi trận | 85.53 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 77.71 |
| — | Hiệu số | +133 |
| — | Điểm ghi cao nhất | 109 |
| — | Điểm ghi thấp nhất | 61 |
| — | Điểm trung bình hiệp 1 | 20.8 (11 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 2 | 21.7 (11 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 3 | 18.8 (11 trận) |
| — | Điểm trung bình hiệp 4 | 21.7 (11 trận) |
| — | Điểm trung bình nửa đầu trận | 42.5 (11 trận) |
| — | Điểm trung bình nửa sau trận | 40.5 (11 trận) |
| — | Tổng điểm trung bình | 163.2 |
| — | Số trận có hiệp phụ | 1/11 trận |
| — | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | 36.2 (9 trận) |
| — | Kiến tạo mỗi trận | 17.2 (10 trận) |
| — | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | 40% (9 trận) |
| — | Tỷ lệ ném phạt thành công | 72% (9 trận) |
| — | Tỷ lệ ném trúng | 46% (9 trận) |
| — | Hiệu suất ném (TS%) | 59% (9 trận) |
| — | Mất bóng mỗi trận | 10.3 (10 trận) |
| — | Cướp bóng mỗi trận | 4.6 (10 trận) |
| — | Chắn bóng mỗi trận | 1.7 (10 trận) |
| BC Roma Dựa trên 4 trận | Lega A | Scafati Dựa trên 3 trận |
|---|---|---|
| 4 | Trận | 3 |
| 1T 3B | T · B | 0T 3B |
| 25% | Tỷ lệ thắng | 0% |
| 98.75 | Ghi được mỗi trận | 74.00 |
| 94.75 | Bị ghi mỗi trận | 87.00 |
| +16 | Hiệu số | -39 |
| 108 | Điểm ghi cao nhất | 82 |
| 94 | Điểm ghi thấp nhất | 63 |
| 28.2 | Điểm trung bình hiệp 1 | 17.7 |
| 25.0 | Điểm trung bình hiệp 2 | 20.0 |
| 18.0 | Điểm trung bình hiệp 3 | 21.0 |
| 27.5 | Điểm trung bình hiệp 4 | 15.3 |
| 53.2 | Điểm trung bình nửa đầu trận | 37.7 |
| 45.5 | Điểm trung bình nửa sau trận | 36.3 |
| 193.5 | Tổng điểm trung bình | 161.0 |
| 0/4 trận | Số trận có hiệp phụ | 0/3 trận |
| 33.8 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 20.8 | Kiến tạo mỗi trận | 13.0 |
| 41% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 76% | Tỷ lệ ném phạt thành công | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 52% | Tỷ lệ ném trúng | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 64% | Hiệu suất ném (TS%) | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| 12.5 | Mất bóng mỗi trận | 12.0 |
| 4.5 | Cướp bóng mỗi trận | 5.0 |
| 1.0 | Chắn bóng mỗi trận | 2.7 |
| BC Roma Dựa trên 3 trận | Eurocup | Scafati |
|---|---|---|
| 3 | Trận | — |
| 2T 1B | T · B | — |
| 67% | Tỷ lệ thắng | — |
| 82.33 | Ghi được mỗi trận | — |
| 83.33 | Bị ghi mỗi trận | — |
| -3 | Hiệu số | — |
| 92 | Điểm ghi cao nhất | — |
| 77 | Điểm ghi thấp nhất | — |
| 17.7 | Điểm trung bình hiệp 1 | — |
| 19.0 | Điểm trung bình hiệp 2 | — |
| 21.0 | Điểm trung bình hiệp 3 | — |
| 22.0 | Điểm trung bình hiệp 4 | — |
| 36.7 | Điểm trung bình nửa đầu trận | — |
| 43.0 | Điểm trung bình nửa sau trận | — |
| 165.7 | Tổng điểm trung bình | — |
| 1/3 trận | Số trận có hiệp phụ | — |
| 32.3 | Bắt bóng bật bảng mỗi trận | — |
| 16.3 | Kiến tạo mỗi trận | — |
| 27% | Tỷ lệ ném 3 điểm thành công | — |
| 43% | Tỷ lệ ném trúng | — |
| 15.7 | Mất bóng mỗi trận | — |
| 6.3 | Cướp bóng mỗi trận | — |
| 3.7 | Chắn bóng mỗi trận | — |
Trận gần đây
BBC Roma98:104Venezia17/10/2026 21:00 · Lega A · Grigioni V.TBC Roma77:72Balkan14/10/2026 01:00 · Eurocup · Lezcano L.BMaxima Roma96:95BC Roma11/10/2026 23:15 · Lega A · Lanzarini S.TBC Roma92:87Lietkabelis08/10/2026 01:00 · Eurocup · Cortes C.TBC Roma108:70Tortona04/10/2026 21:00 · Lega A · Giovannetti G.BBahcesehir Kol.91:78BC Roma30/09/2026 23:00 · Eurocup · Zamojski J.BTreviso109:94BC Roma27/09/2026 00:30 · Lega A · Grigioni V.
BScafati82:89Verona11/10/2026 23:00 · Lega A · Quarta D.BScafati77:85Varese04/10/2026 22:00 · Lega A · Baldini L.BUdine87:63Scafati27/09/2026 23:00 · Lega A · Rossi M.
Mùa giải 2025/26
TRimini76:80Scafati26/04/2026 · Serie A2
TScafati93:71Avellino Basket19/04/2026 · Serie A2
TCento83:88Scafati12/04/2026 · Serie A2
TScafati85:77Brindisi (Ita)08/04/2026 · Serie A2
TSebastiani Rieti76:81Scafati04/04/2026 · Serie A2
TScafati96:72Forlì29/03/2026 · Serie A2
TBasket Torino74:82Scafati26/03/2026 02:30 · Serie A2TScafati90:80Cividale23/03/2026 00:00 · Serie A2TPistoia82:97Scafati09/03/2026 00:00 · Serie A2BVerona76:61Scafati23/02/2026 00:00 · Serie A2TScafati84:79Pesaro16/02/2026 00:00 · Serie A2TJuVi Cremona76:79Scafati12/02/2026 02:30 · Serie A2TScafati97:75Roseto08/02/2026 02:45 · Serie A2BMestre81:80Scafati01/02/2026 02:00 · Serie A2TScafati90:85Fortitudo Bologna25/01/2026 22:00 · Serie A2BLibertas Livorno78:62Scafati22/01/2026 02:45 · Serie A2TScafati109:80Ruvo Di Puglia19/01/2026 00:00 · Serie A2Tính đến 17/10 23:04
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuDữ liệu sẽ được thu thập khi gần đến giờ thi đấu
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 15 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 7 trận
Danh sách cầu thủ 10 cầu thủ · Mùa này · tất cả giải đấu · trung bình mỗi trận · dựa trên 3 trận
Tính đến 18/10 00:06
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
BC Roma gặp Scafati tại Lega A vào 1/11/2026 02:00 UTC+07.
BC Roma đứng thứ 10 trên bảng xếp hạng, Scafati đứng thứ 16.
BC Roma thắng 3, hòa 0, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Scafati thắng 2, hòa 0, thua 3 trong 5 trận gần nhất.
BC Roma · Trận trước: BC Roma vs KK Bosna (28/10) · Trận tiếp theo: PAOK vs BC Roma (4/11)
Scafati · Trận trước: Scafati vs Trento (25/10) · Trận tiếp theo: Scafati vs Basket Napoli (9/11)
Các trận Lega A khác cùng ngày
Các trận Lega A tuần này
- Trento vs Maxima Roma
- Udine vs Tortona
- Virtus Bologna vs Trieste
- Cantu vs Olimpia Milano
- Reggiana vs Venezia
Bài viết mới nhất
- Nhận định Hannover vs St. Pauli (18/10) · Bot AI Talon
- Nhận định Athletico-PR vs Palmeiras (18/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Newcastle vs Aston Villa và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Eleven
- Nhận định Manresa vs Unicaja và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Vega
- Nhận định Bologna vs Inter và 2 trận khác (17/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Verona vs Lube Civitanova và 1 trận khác (17/10) · Bot AI Ridge
- Nhận định Everton vs Chelsea (17/10) · Bot AI Tango
- Nhận định Seattle Sounders vs CF Montreal (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định San Jose Earthquakes vs Nashville SC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Portland Timbers (Hoa Kỳ) vs Colorado Rapids (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Los Angeles Galaxy vs San Diego FC (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Houston Dynamo vs FC Dallas (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Sporting Kansas City vs Real Salt Lake (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Austin FC vs Vancouver Whitecaps (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Orlando City vs D.C. United (18/10) · Bot AI betsgo_analyze
Trận sắp diễn ra
- Hannover vs St. Pauli
- Athletico-PR vs Palmeiras
- Cleveland Guardians vs Tampa Bay Rays
- Banfield vs Argentinos Jrs
- Al-Diriyah Club vs Al Taawon
- SC Telstar vs Feyenoord
- Red Star vs St Etienne
- Philadelphia Union vs Charlotte
- ES Troyes AC vs RC Lens
- Lille vs Brest
- A.S. Roma vs Genoa
- Dundee F.C. vs Rangers
- UD Las Palmas vs Castellon
- Valencia vs Ath Bilbao
- Sparta Rotterdam vs Willem II
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.