Macarthur FC vs WS Wanderers
Campbelltown Stadium
15:40Bắt đầu 31/10
Trước trận
Khóa theo tỷ lệ lúc đăng
Đội hình · Vắng mặt
Đang chờ đội hình chính thức (thường 60 phút trước giờ bóng lăn)
Chắc chắn vắng mặt · Nghi vấn
Không có cầu thủ nào trong danh sách chấn thương
Tính đến 14/10 04:37
Tỷ lệ kèo
Kèo chính 0Tỷ lệ tham khảo do nhà cung cấp cung cấp. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
Không có tỷ lệ kèo cho trận này
Thành tích đội trong mùa giải · Bảng xếp hạng · 2026/27
Trước trận · Trung bình mùa giải
Chưa đủ dữ liệu mùa giải
Không có dữ liệu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấuChỉ số trận gần đây
Macarthur FCHTTBBTTBBB6T 6H 8B
WS WanderersTTHTBBBBBH6T 4H 10B
| Macarthur FC Dựa trên 20 trận | WS Wanderers Dựa trên 20 trận | |
|---|---|---|
| 20 | Trận | 20 |
| 6T 6H 8B | T · H · B | 6T 4H 10B |
| 30% | Tỷ lệ thắng | 30% |
| 30% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 1.50 | Ghi được mỗi trận | 1.45 |
| 1.75 | Bị ghi mỗi trận | 1.60 |
| -5 | Hiệu số | -3 |
| 20% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 25% |
| 25% | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| 1.65 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.52 (11 trận) |
| 1.30 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.94 (11 trận) |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 55% |
| 65% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 60% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 (18 trận) |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (18 trận) |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (18 trận) |
| 0.9 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 (18 trận) |
| 16.4 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.5 (13 trận) |
| 4.4 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.9 (13 trận) |
| 47% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 55% (13 trận) |
| 5.9 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.2 (13 trận) |
| 1.8 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (13 trận) |
| 11.0 (9 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 9.0 (13 trận) |
| Macarthur FC Dựa trên 9 trận | Chủ nhà chỉ các trận | WS Wanderers Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 9 | Trận | 10 |
| 3T 3H 3B | T · H · B | 2T 3H 5B |
| 33% | Tỷ lệ thắng | 20% |
| 33% | Tỷ lệ hòa | 30% |
| 2.11 | Ghi được mỗi trận | 1.20 |
| 2.11 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +0 | Hiệu số | -3 |
| 11% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 20% |
| 22% | Tỷ lệ không ghi bàn | 40% |
| 2.02 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.66 (5 trận) |
| 0.98 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.87 (5 trận) |
| 67% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 89% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 40% |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.3 (9 trận) |
| 1.3 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 (9 trận) |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (9 trận) |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 0.9 (9 trận) |
| 17.8 (4 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.3 (6 trận) |
| 5.5 (4 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.5 (6 trận) |
| 54% (4 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 56% (6 trận) |
| 7.0 (4 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.5 (6 trận) |
| 1.5 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 0.8 (6 trận) |
| 8.0 (4 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 9.8 (6 trận) |
| Macarthur FC Dựa trên 11 trận | Đội khách chỉ các trận | WS Wanderers Dựa trên 10 trận |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 10 |
| 3T 3H 5B | T · H · B | 4T 1H 5B |
| 27% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 27% | Tỷ lệ hòa | 10% |
| 1.00 | Ghi được mỗi trận | 1.70 |
| 1.45 | Bị ghi mỗi trận | 1.70 |
| -5 | Hiệu số | +0 |
| 27% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 30% |
| 27% | Tỷ lệ không ghi bàn | 10% |
| 1.28 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.40 (6 trận) |
| 1.62 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.99 (6 trận) |
| 55% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 60% |
| 45% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 80% |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 1.1 (9 trận) |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 (9 trận) |
| 0.5 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 (9 trận) |
| 1.1 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 (9 trận) |
| 15.4 (5 trận) | Số cú sút mỗi trận | 14.7 (7 trận) |
| 3.6 (5 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.3 (7 trận) |
| 42% (5 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 54% (7 trận) |
| 5.0 (5 trận) | Phạt góc mỗi trận | 4.9 (7 trận) |
| 2.0 (5 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.7 (7 trận) |
| 13.4 (5 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 8.3 (7 trận) |
| Macarthur FC Dựa trên 16 trận | A-League | WS Wanderers Dựa trên 16 trận |
|---|---|---|
| 16 | Trận | 16 |
| 5T 4H 7B | T · H · B | 3T 3H 10B |
| 31% | Tỷ lệ thắng | 19% |
| 25% | Tỷ lệ hòa | 19% |
| 1.56 | Ghi được mỗi trận | 1.19 |
| 1.94 | Bị ghi mỗi trận | 1.88 |
| -6 | Hiệu số | -11 |
| 12% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 19% |
| 19% | Tỷ lệ không ghi bàn | 25% |
| 1.65 (8 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.52 (11 trận) |
| 1.30 (8 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.94 (11 trận) |
| 69% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 56% |
| 69% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 62% |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.8 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 0.4 |
| 1.1 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 16.4 (9 trận) | Số cú sút mỗi trận | 15.5 (13 trận) |
| 4.4 (9 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 4.9 (13 trận) |
| 47% (9 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 55% (13 trận) |
| 5.9 (9 trận) | Phạt góc mỗi trận | 5.2 (13 trận) |
| 1.8 (9 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.3 (13 trận) |
| 11.0 (9 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 9.0 (13 trận) |
| Macarthur FC Dựa trên 2 trận | Cúp FFA | WS Wanderers Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1T 1H 0B | T · H · B | 1T 1H 0B |
| +3 | Hiệu số | +2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Macarthur FC | Giao hữu câu lạc bộ | WS Wanderers Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 2 |
| — | T · H · B | 2T 0H 0B |
| — | Hiệu số | +6 |
| — | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Macarthur FC Dựa trên 2 trận | Cúp AFC | WS Wanderers |
|---|---|---|
| 2 | Trận | — |
| 0T 1H 1B | T · H · B | — |
| -2 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Trận gần đây
HSD Raiders0:0Hiệp phụ 1-1Luân lưu 5-3Macarthur FC11/08/2026 16:30 · Cúp FFA · Ernie Smith ReserveTAzzurri United0:3Macarthur FC22/07/2026 17:00 · Cúp FFA · Darwin Football Stadium
Mùa giải 2025/26
TMacarthur FC4:0Wellington Phoenix24/04/2026 16:35 · A-LeagueBAdelaide United3:1Macarthur FC19/04/2026 12:30 · A-LeagueBPerth Glory3:1Macarthur FC12/04/2026 16:00 · A-LeagueTMacarthur FC3:2Newcastle Jets02/04/2026 15:35 · A-LeagueTAuckland FC1:2Macarthur FC21/03/2026 09:00 · A-LeagueBMelbourne Victory4:1Macarthur FC15/03/2026 15:00 · A-LeagueBMacarthur FC1:3Central Coast Mariners04/03/2026 15:00 · A-LeagueBMacarthur FC0:4WS Wanderers28/02/2026 15:35 · A-LeagueBNewcastle Jets1:0Macarthur FC22/02/2026 14:00 · A-LeagueHMacarthur FC2:2Bangkok Utd19/02/2026 14:45 · Cúp AFCBBangkok Utd2:0Macarthur FC12/02/2026 19:15 · Cúp AFCHMacarthur FC2:2Perth Glory06/02/2026 15:35 · A-LeagueHAdelaide United1:1Macarthur FC30/01/2026 16:05 · A-LeagueTMacarthur FC6:2Melbourne City24/01/2026 15:35 · A-LeagueHCentral Coast Mariners1:1Macarthur FC18/01/2026 10:00 · A-LeagueBMacarthur FC0:3Sydney FC10/01/2026 15:35 · A-LeagueHMacarthur FC1:1Auckland FC05/01/2026 15:00 · A-LeagueTWS Wanderers0:1Macarthur FC01/01/2026 15:00 · A-LeagueTWS Wanderers5:1Central Coast Mariners26/09/2026 12:00 · Giao hữu câu lạc bộTAuckland FC1:3WS Wanderers19/09/2026 10:00 · Giao hữu câu lạc bộHWS Wanderers0:0Hiệp phụ 1-1Luân lưu 2-3Melbourne Victory08/08/2026 16:30 · Cúp FFA · CommBank StadiumTTigers FC0:2WS Wanderers22/07/2026 16:30 · Cúp FFA · Jerrabomberra Regional Sports Complex
Mùa giải 2025/26
BWS Wanderers0:2Melbourne Victory25/04/2026 16:35 · A-LeagueBWellington Phoenix2:1WS Wanderers18/04/2026 12:00 · A-LeagueBWS Wanderers0:2Sydney FC11/04/2026 16:35 · A-LeagueBMelbourne City3:0WS Wanderers04/04/2026 15:35 · A-LeagueBWS Wanderers2:4Adelaide United20/03/2026 15:35 · A-LeagueHBrisbane Roar2:2WS Wanderers13/03/2026 15:00 · A-LeagueBNewcastle Jets2:1WS Wanderers07/03/2026 13:00 · A-LeagueTMacarthur FC0:4WS Wanderers28/02/2026 15:35 · A-LeagueBCentral Coast Mariners3:2WS Wanderers22/02/2026 13:00 · A-LeagueHWS Wanderers2:2Wellington Phoenix13/02/2026 15:35 · A-LeagueHWS Wanderers1:1Melbourne City07/02/2026 15:35 · A-LeagueBSydney FC4:1WS Wanderers31/01/2026 15:35 · A-LeagueTWS Wanderers1:0Perth Glory25/01/2026 15:00 · A-LeagueBWS Wanderers1:2Newcastle Jets17/01/2026 13:00 · A-LeagueTMelbourne Victory0:1WS Wanderers10/01/2026 13:00 · A-LeagueBWS Wanderers0:1Macarthur FC01/01/2026 15:00 · A-LeagueTính đến 12/10 02:20
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấu · 3 trận1Macarthur FC T
1H
1WS Wanderers T
2.3Trung bình tổng điểm
Macarthur FC Tham chiếu
- Ghi được : Để thủng
- 2 : 5
- Sân nhà
- 0T 1H 1B
- Sân khách
- 1T 0H 0B
Danh sách cầu thủ
Danh sách cầu thủ 26 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Danh sách cầu thủ 28 cầu thủ · Chỉ có danh sách đội · Đang nhập dữ liệu
Tính đến 14/10 04:37
Huấn luyện viên
Macarthur FCHuấn luyện viên Sasa Ognenovski
WS WanderersHuấn luyện viên Ufuk Talay
Chưa nhận được hồ sơ huấn luyện viên
Tính đến 14/10 04:37
Các trận tiếp theo
08/11/202611:00 vs Brisbane RoarCampbelltown StadiumChủ nhàA-League22/11/202609:00 vs Wellington PhoenixSky StadiumĐội kháchA-League27/11/202615:40 vs Melbourne CityCampbelltown StadiumChủ nhàA-League11/12/202615:40 vs Adelaide UnitedCoopers StadiumĐội kháchA-League21/12/202615:00 vs Central Coast MarinersCampbelltown StadiumChủ nhàA-League28/12/202615:00 vs Sydney FCSydney Football StadiumĐội kháchA-League
07/11/202615:40 vs Melbourne CityAAMI ParkĐội kháchA-League20/11/202615:40 vs Adelaide UnitedCommBank StadiumChủ nhàA-League05/12/202615:40 vs Perth GloryCommBank StadiumChủ nhàA-League13/12/202613:00 vs Wellington PhoenixCommBank StadiumChủ nhàA-League19/12/202613:00 vs Brisbane RoarSuncorp StadiumĐội kháchA-League26/12/202615:40 vs Newcastle JetsCommBank StadiumChủ nhàA-League
Thông tin trận đấu · Trận liên quan
Macarthur FC gặp WS Wanderers tại A-League vào 31/10/2026 15:40 UTC+07 tại Campbelltown Stadium.
Macarthur FC đứng thứ 11 trên bảng xếp hạng, WS Wanderers đứng thứ 10.
Macarthur FC thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
WS Wanderers thắng 3, hòa 1, thua 1 trong 5 trận gần nhất.
Trong 3 lần gặp gần nhất, Macarthur FC thắng 1, WS Wanderers thắng 1, hòa 1.
Macarthur FC · Trận trước: Newcastle Jets (Australia) vs Macarthur FC (24/10) · Trận tiếp theo: Macarthur FC vs Brisbane Roar (8/11)
WS Wanderers · Trận trước: WS Wanderers vs Auckland FC (24/10) · Trận tiếp theo: Melbourne City (Australia) vs WS Wanderers (7/11)
Các trận A-League khác cùng ngày
Các trận A-League tuần này
- Melbourne Victory vs Central Coast Mariners
- Perth Glory vs Adelaide United
- Sydney FC vs Central Coast Mariners
- Auckland FC vs Wellington Phoenix
- Melbourne City (Australia) vs WS Wanderers
Bài viết mới nhất
- Nhận định Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Gale
- Nhận định Tasmania JackJumpers vs Adelaide (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Goyang Sono vs Mobis Phoebus (16/10) · Bot AI Ace
- Nhận định Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars (16/10) · Bot AI Rook
- Nhận định Sydney FC vs WS Wanderers (16/10) · Bot AI Momo
- Nhận định Burnley vs Wolves (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Dep. A Coruna vs Levante (Spain) (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Eintracht Frankfurt vs 1. FC Köln (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Frosinone vs Sassuolo (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Heerenveen vs Excelsior (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Le Mans vs Toulouse (17/10) · Bot AI betsgo_analyze
- Nhận định Huracan vs Gimnasia L.P. và 1 trận khác (16/10) · Bot AI Iris
- Nhận định Estudiantes L.P. vs Flamengo RJ (16/10) · Bot AI Sable
- Nhận định Los Angeles Dodgers vs Milwaukee Brewers (16/10) · Bot AI Volt
- Nhận định Houston Rockets vs Oklahoma City Thunder (16/10) · Bot AI Eleven
Trận sắp diễn ra
- Hanshin Tigers vs Yokohama DeNA BayStars
- Sydney FC vs WS Wanderers
- Goyang Sono vs Mobis Phoebus
- Henan Songshan Longmen vs Tianjin Jinmen Tiger
- Fukuoka S. Hawks vs Nippon Ham Fighters
- Hyundai E&C Hillstate W vs GS Caltex W
- D. Medvedev vs T. Paul
- Yokohama vs Ryukyu
- Brave Thunders vs Ibaraki Robots
- A. Li vs I. Swiatek
- Shanghai vs Shenzhen
- Al Qadsiah vs Abha
- GKS Katowice vs Zawiercie
- Cottbus vs Nurnberg
- Holstein Kiel vs Hertha BSC Berlin
Nếu bạn bình luận về trận đấu này, nó sẽ xuất hiện ở cả bảng tin trận đấu và bảng tin chung Viết bài
Chưa có bài viết nào.