Sức ép của Bayern cùng những pha phối hợp giữa Kane và Díaz vẫn là bài kiểm tra trọng tâm với Arsenal, nhưng nguồn cung bóng phía sau họ đang thay đổi. Bộ đôi trung vệ hiện tại của Arsenal gần đây đã hạn chế được chất lượng cơ hội mà đội phải đối mặt. Brugge và RC Lens mang hai mối liên kết tấn công vẫn được duy trì vào trận đấu, nơi khả năng lui về sau khi pressing đợt đầu có vẻ đặc biệt quan trọng.
Club Brugge K.V. vs RC Lens
Đội hình · Vắng mặt
Đội hình chính thức| 1 | G | Yann Sommer |
| 64 | D | Kyriani Sabbe |
| 58 | D | Jorne Spileers |
| 44 | D | Brandon Mechele |
| 65 | D | Joaquin Seys |
| 8 | M | Freddie Potts |
| 20 | M | Hans Vanaken |
| 9 | M | Carlos Forbs |
| 80 | M | Félix Lemaréchal |
| 11 | M | Jan Virgili |
| 7 | F | Nicolò Tresoldi |
| 10 | M | Hugo Vetlesen |
| 67 | F | Mamadou Diakhon |
| 41 | D | Hugo Siquet |
| 39 | F | Milan Robberechts |
| 17 | F | Romeo Vermant |
| 29 | G | Nordin Jackers |
| 81 | G | Argus Vanden Driessche |
| 3 | D | Han-Beom Lee |
| 32 | D | Matteo Dams |
| 16 | M | Cheveyo Tsawa |
| 85 | M | Tian Nai Koren |
| 77 | F | Andrej Vasovic |
| 40 | G | Robin Risser |
| 2 | D | Ruben Aguilar |
| 6 | D | Samson Baidoo |
| 14 | D | Matthieu Udol |
| 23 | M | Saud Abdulhamid |
| 27 | M | Michaël Cuisance |
| 21 | M | Amadou Haidara |
| 22 | M | Michał Skóraś |
| 28 | F | Junior Kadile |
| 9 | F | Thorgan Hazard |
| 29 | F | Franjo Ivanović |
| 20 | D | Jean-Clair Todibo |
| 10 | F | Florian Thauvin |
| 11 | F | Odsonne Édouard |
| 8 | M | Yassine Titraoui |
| 32 | D | Kyllian Antonio |
| 1 | G | Régis Gurtner |
| 16 | G | Mathieu Gorgelin |
| 4 | D | Nidal Čelik |
| 31 | D | Souleymane Sagnan |
| 5 | M | Andrija Bulatović |
| 38 | M | Mezian Mesloub |
| 7 | F | Florian Sotoca |
| J. OrdonezChấn thương bàn chân |
| A. SimaChấn thương cơ |
| I. GaniouChấn thương đầu gối |
| I. JourdrenNgoài danh sách |
| J. GraditChấn thương cơ |
| M. DiarraNgoài danh sách |
| M. NawrockiChấn thương đầu gối |
Kết quả trận đấu
Cuối cùng- Tỷ số chung cuộc
- 3 : 0
- Kết quả
- Chủ nhà thắng Cuối cùng
| Tỷ số từng hiệp | Hiệp 1 | Hiệp 2 | Tổng |
|---|---|---|---|
| Club Brugge K.V. | 1 | 2 | 3 |
| RC Lens | 0 | 0 | 0 |
- 45'Thẻ vàngMatthieu Udol
- 45+3'Bàn thắngHans Vanaken
- 46'Thay ngườiJean-Clair TodiboRa sân: Samson Baidoo
- 50'Bàn thắngJoaquin Seys
- 58'Thay ngườiFlorian ThauvinRa sân: Thorgan Hazard
- 58'Thay ngườiOdsonne ÉdouardRa sân: Franjo Ivanović
- 61'Thẻ vàngFélix Lemaréchal
- 67'Thay ngườiHugo VetlesenRa sân: Félix Lemaréchal
- 70'Thay ngườiYassine TitraouiRa sân: Amadou Haidara
- 72'Bàn thắngCarlos ForbsKiến tạo: Hugo Vetlesen
- 73'Thay ngườiMamadou DiakhonRa sân: Jan Virgili
- 79'Thẻ vàngHugo Vetlesen
- 80'Thẻ vàngMichał Skóraś
- 82'Thay ngườiMilan RobberechtsRa sân: Carlos Forbs
- 82'Thay ngườiHugo SiquetRa sân: Kyriani Sabbe
- 82'Thay ngườiRomeo VermantRa sân: Nicolò Tresoldi
- 82'Thay ngườiKyllian AntonioRa sân: Ruben Aguilar
Thống kê cầu thủ · Trận này
Tỷ lệ kèo
Tỷ lệ kèo cuối cùng trước trận đấu · Cập nhật 01:49Tỷ lệ tham khảo. Không thể đặt cược bằng tiền thật tại đây.
1X2Chủ nhà1,74Hòa4,30Đội khách4,45Pinnacle · Nhà cái 7Chủ nhà2,07→1,74Hòa3,95→4,30Đội khách3,35→4,45
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| 22/10 01:49 | 1,74▼ | 4,30▼ | 4,45▲ |
| 22/10 01:29 | 1,76▼ | 4,31▲ | 4,29▲ |
| 22/10 01:05 | 1,83▼ | 4,22▲ | 4,08▲ |
| 22/10 00:44 | 1,86▼ | 4,16▲ | 3,95▼ |
| 22/10 00:20 | 1,87 | 4,14▼ | 3,96▲ |
| 21/10 23:54 | 1,87▼ | 4,20▲ | 3,90▲ |
| 21/10 23:32 | 1,88 | 4,19 | 3,87▲ |
| 21/10 23:08 | 1,88▼ | 4,19▲ | 3,86▲ |
Xem thêm · 44 trường hợpThu gọn
| 21/10 22:47 | 1,89▲ | 4,15▼ | 3,83▼ |
| 21/10 22:05 | 1,88 | 4,16▼ | 3,86▼ |
| 21/10 21:47 | 1,88 | 4,17 | 3,88▲ |
| 21/10 21:29 | 1,88▼ | 4,17▲ | 3,87▲ |
| 21/10 21:00 | 1,92▲ | 4,02▼ | 3,86▲ |
| 21/10 20:44 | 1,91▲ | 4,10▼ | 3,83▲ |
| 21/10 20:27 | 1,89▲ | 4,19▼ | 3,80▲ |
| 21/10 20:12 | 1,88 | 4,35▲ | 3,72 |
| 21/10 19:57 | 1,88▼ | 4,34 | 3,72▲ |
| 21/10 19:42 | 1,89 | 4,34▲ | 3,71 |
| 21/10 19:25 | 1,89▼ | 4,33▲ | 3,71▲ |
| 21/10 19:11 | 1,91▼ | 4,32▲ | 3,65▲ |
| 21/10 18:56 | 1,92▲ | 4,31▲ | 3,63▼ |
| 21/10 18:41 | 1,91 | 4,26▼ | 3,69▲ |
| 21/10 16:20 | 1,91 | 4,28▲ | 3,68▲ |
| 21/10 15:34 | 1,91 | 4,24▼ | 3,64 |
| 21/10 15:17 | 1,91▲ | 4,25▼ | 3,64▲ |
| 21/10 14:00 | 1,90▼ | 4,27▲ | 3,63▼ |
| 21/10 13:45 | 1,91▼ | 4,24▲ | 3,64▲ |
| 21/10 13:01 | 1,93▼ | 4,20▲ | 3,56▲ |
| 21/10 12:47 | 1,94▼ | 4,19▲ | 3,54▲ |
| 21/10 12:33 | 1,98 | 4,16▲ | 3,47▼ |
| 21/10 11:39 | 1,98▲ | 4,12▼ | 3,48▲ |
| 21/10 10:42 | 1,96▼ | 4,22 | 3,46▲ |
| 21/10 08:54 | 1,97 | 4,22 | 3,45▲ |
| 21/10 07:51 | 1,97 | 4,22 | 3,43▼ |
| 21/10 06:52 | 1,97 | 4,22▼ | 3,44 |
| 21/10 06:09 | 1,97▼ | 4,24▲ | 3,44▲ |
| 21/10 04:44 | 2,02 | 4,19▼ | 3,31 |
| 21/10 03:40 | 2,02▼ | 4,22▲ | 3,31▼ |
| 21/10 02:06 | 2,03 | 4,16▲ | 3,32 |
| 20/10 23:52 | 2,03 | 4,15▲ | 3,32 |
| 20/10 22:17 | 2,03▼ | 4,14 | 3,32 |
| 20/10 21:39 | 2,04 | 4,14▲ | 3,32 |
| 20/10 21:23 | 2,04 | 4,12▲ | 3,32▲ |
| 20/10 10:56 | 2,04▼ | 4,11▲ | 3,31▼ |
| 20/10 07:25 | 2,06 | 4,06▲ | 3,32 |
| 20/10 04:23 | 2,06 | 4,05▲ | 3,32 |
| 19/10 17:48 | 2,06 | 4,04▲ | 3,32▼ |
| 19/10 17:02 | 2,06▼ | 4,03▲ | 3,33 |
| 19/10 13:54 | 2,07▲ | 3,98▼ | 3,33▼ |
| 19/10 12:16 | 2,06▼ | 3,99▲ | 3,35▼ |
| 19/10 03:37 | 2,07 | 3,95 | 3,36▲ |
| 18/10 22:38 Đầu tiên | 2,07 | 3,95 | 3,35 |
| Nhà cái | Chủ nhà | Hòa | Đội khách |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1,74 | 4,30 | 4,45 |
| Betfair | 1,83 | 4,10 | 3,90 |
| bet365 | 1,73 | 4,33 | 4,10 |
| Marathon | 1,76 | 4,25 | 4,20 |
| 1xBet | 1,72 | 4,40 | 4,26 |
| Betano | 1,90 | 4,35 | 3,70 |
| BetVictor | 1,73 | 4,33 | 4,10 |
Kèo chấp châu Á-1Chủ nhà -12,21Đội khách +11,74Pinnacle · Nhà cái 6Chủ nhà2,95→2,21Đội khách1,43→1,74
| Thời điểm thay đổi | Chủ nhà | Đội khách |
|---|---|---|
| 22/10 01:49 | Thay đổi mốc · mốc chính -1 | |
| 22/10 01:49 | 2,21▼ | 1,74▲ |
| 22/10 01:29 | 2,25▼ | 1,71▲ |
| 22/10 01:05 | 2,37▼ | 1,65▲ |
| 22/10 00:44 | 2,45▼ | 1,61 |
| 21/10 23:54 | 2,46▼ | 1,61▲ |
| 21/10 23:08 | 2,48▼ | 1,60▲ |
| 21/10 22:47 | 2,52▲ | 1,58▼ |
Xem thêm · 40 trường hợpThu gọn
| 21/10 22:26 | 2,50▼ | 1,59▲ |
| 21/10 22:05 | 2,51▲ | 1,58▼ |
| 21/10 21:47 | 2,49 | 1,60▲ |
| 21/10 21:29 | 2,49▼ | 1,59▲ |
| 21/10 21:00 | 2,56▲ | 1,56▼ |
| 21/10 20:44 | 2,52▲ | 1,58▼ |
| 21/10 20:27 | 2,48▲ | 1,60▼ |
| 21/10 20:12 | 2,46 | 1,61▲ |
| 21/10 19:57 | 2,46▼ | 1,60 |
| 21/10 19:42 | 2,47▼ | 1,60 |
| 21/10 19:25 | 2,48▼ | 1,60▲ |
| 21/10 19:11 | 2,51▼ | 1,58 |
| 21/10 18:41 | 2,52▲ | 1,58 |
| 21/10 18:23 | 2,51▼ | 1,58 |
| 21/10 17:21 | 2,52▲ | 1,58 |
| 21/10 16:20 | 2,51▼ | 1,58▲ |
| 21/10 15:34 | 2,52▲ | 1,57 |
| 21/10 14:00 | 2,51▼ | 1,57 |
| 21/10 13:45 | 2,52▼ | 1,57▲ |
| 21/10 13:01 | 2,59▼ | 1,54▲ |
| 21/10 12:47 | 2,62▼ | 1,53▲ |
| 21/10 12:33 | 2,69▼ | 1,51▲ |
| 21/10 11:39 | 2,71▲ | 1,50▼ |
| 21/10 10:42 | 2,68▼ | 1,51 |
| 21/10 08:54 | 2,69▼ | 1,51 |
| 21/10 07:51 | 2,70▲ | 1,51 |
| 21/10 06:09 | 2,69▼ | 1,51▲ |
| 21/10 04:44 | 2,79▲ | 1,47 |
| 21/10 03:40 | 2,78▼ | 1,47▲ |
| 21/10 02:06 | 2,82▼ | 1,46 |
| 20/10 21:39 | 2,83▼ | 1,46 |
| 20/10 21:23 | 2,84▼ | 1,46▲ |
| 20/10 10:56 | 2,85▼ | 1,45▲ |
| 20/10 04:23 | 2,89▼ | 1,44 |
| 19/10 17:48 | 2,90▼ | 1,44 |
| 19/10 17:02 | 2,91▼ | 1,44▲ |
| 19/10 13:54 | 2,93▲ | 1,43▼ |
| 19/10 12:16 | 2,92▼ | 1,44▲ |
| 19/10 03:37 | 2,94▼ | 1,43 |
| 18/10 22:38 Đầu tiên | 2,95 | 1,43 |
| Nhà cái | Chủ nhà -1 | Đội khách +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,21 | 1,74 |
| bet365 | 2,35 | 1,58 |
| Marathon | 2,16 | 1,62 |
| 1xBet | 2,20 | 1,72 |
| Betano | 2,47 | 1,57 |
| BetVictor | 2,12 | 1,62 |
Tài/Xỉu3.5Tài 3.52,04Xỉu 3.51,87Pinnacle · Nhà cái 7Tài2,36→1,96Xỉu1,62→1,94
| Thời điểm thay đổi | Tài | Xỉu |
|---|---|---|
| 22/10 01:49 | Tạm dừng | |
| 22/10 01:29 | 1,96▼ | 1,94▲ |
| 22/10 01:05 | 2,01▼ | 1,90▲ |
| 21/10 23:08 | Thay đổi mốc · 4.5 → 3.5 | |
| 21/10 23:08 | Tạm dừng | |
| 21/10 22:26 | 2,09 | Tạm dừng |
| 21/10 21:47 | Tạm dừng | |
| 21/10 21:15 | 2,09▼ | 1,83 |
Xem thêm · 32 trường hợpThu gọn
| 21/10 21:00 | 2,10▲ | 1,83▼ |
| 21/10 20:44 | Tạm dừng | |
| 21/10 20:27 | 1,88▲ | 2,03▼ |
| 21/10 20:12 | 1,85▼ | 2,06▲ |
| 21/10 19:42 | Tạm dừng | |
| 21/10 19:25 | 1,87▲ | 2,04▼ |
| 21/10 18:56 | 1,86▼ | 2,06▲ |
| 21/10 18:41 | Tạm dừng | |
| 21/10 18:23 | 1,90▼ | Tạm dừng |
| 21/10 16:36 | Tạm dừng | |
| 21/10 16:20 | 1,91▲ | 2,00 |
| 21/10 15:34 | Tạm dừng | |
| 21/10 15:17 | 1,89▼ | 2,00▲ |
| 21/10 14:32 | Tạm dừng | |
| 21/10 14:00 | 1,92▼ | 1,97▲ |
| 21/10 13:45 | 1,94▼ | 1,94▲ |
| 21/10 13:30 | Tạm dừng | |
| 21/10 13:01 | 1,96▼ | 1,93▲ |
| 21/10 02:39 | Tạm dừng | |
| 21/10 02:06 | 2,11▼ | 1,77▲ |
| 21/10 00:25 | Tạm dừng | |
| 20/10 23:52 | 2,12▼ | Tạm dừng |
| 20/10 21:59 | Tạm dừng | |
| 20/10 21:39 | 2,14▼ | 1,75▲ |
| 20/10 21:23 | 2,15▼ | Tạm dừng |
| 20/10 11:12 | Tạm dừng | |
| 20/10 10:56 | 2,16▼ | 1,74▲ |
| 20/10 04:23 | Tạm dừng | |
| 19/10 17:48 | 2,25▼ | 1,68 |
| 19/10 17:02 | 2,26▼ | 1,68▲ |
| 19/10 12:16 | 2,31▼ | 1,65▲ |
| 18/10 22:38 Đầu tiên | 2,36 | 1,62 |
| Nhà cái | Tài 3.5 | Xỉu 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2,04 | 1,87 |
| Betfair | 1,95 | 1,87 |
| bet365 | 1,91 | 1,91 |
| Marathon | 1,92 | 1,90 |
| 1xBet | 1,95 | 1,91 |
| Betano | 2,02 | 1,85 |
| BetVictor | 1,85 | 1,82 |
Cả hai đội ghi bànCó1,33Không3,10Betfair · Nhà cái 6Có1,47→1,33Không2,63→3,10
| Thời điểm thay đổi | Có | Không |
|---|---|---|
| 22/10 00:44 | Đã đóng | |
| 22/10 00:20 | 1,33▼ | 3,10▲ |
| 21/10 23:08 | 1,36▼ | 3,00 |
| 21/10 21:29 | 1,40▼ | 3,00▲ |
| 21/10 21:00 | 1,44▲ | 2,80▼ |
| 21/10 20:44 | 1,36▲ | 3,20▼ |
| 21/10 18:41 | 1,33▼ | 3,30▲ |
| 21/10 17:38 | 1,36▲ | 3,20▼ |
Xem thêm · 11 trường hợpThu gọn
| 21/10 14:00 | 1,33▼ | 3,30▲ |
| 21/10 13:01 | 1,36▼ | 3,20▲ |
| 21/10 06:52 | 1,40▼ | 3,00▲ |
| 21/10 02:06 | 1,44▲ | 2,80▼ |
| 20/10 21:23 | 1,40▼ | 2,88▲ |
| 20/10 18:26 | 1,44▲ | 2,70▼ |
| 20/10 15:45 | 1,40▼ | 2,88▲ |
| 20/10 00:54 | 1,44▼ | 2,70▲ |
| 19/10 22:21 | 1,47▲ | 2,63▼ |
| 19/10 18:57 | 1,44▼ | 2,70▲ |
| 19/10 15:04 Đầu tiên | 1,47 | 2,63 |
| Nhà cái | Có | Không |
|---|---|---|
| Betfair | 1,33 | 3,10 |
| bet365 | 1,40 | 2,75 |
| Marathon | 1,36 | 2,88 |
| 1xBet | 1,43 | 2,82 |
| Betano | 1,40 | 2,80 |
| BetVictor | 1,36 | 2,90 |
Giải thích mốc · Kèo chấp · Tài/Xỉu · Cả hai đội ghi bàn
- Kèo chấp châu Á tính theo đội chủ nhà · Chủ nhà −1 nghĩa là kết quả được xác định bằng tỷ số của đội chủ nhà trừ đi 1 (kèo một phần tư không dùng làm kèo chính)
- Tài/Xỉu là Tài khi tổng tỷ số của hai đội trong thời gian thi đấu chính thức cao hơn mốc, và Xỉu khi thấp hơn
- Cả hai đội ghi bàn là “Có” khi cả hai đội đều ghi ít nhất 1 bàn trong thời gian thi đấu chính thức · Không tính hiệp phụ và loạt sút luân lưu
20 trận gần nhất
Theo đội · Mọi giải đấu| Club Brugge K.V. Dựa trên 11 trận | RC Lens Dựa trên 9 trận | |
|---|---|---|
| 11 | Trận | 9 |
| 9T 0H 2B | T · H · B | 4T 1H 4B |
| 82% | Tỷ lệ thắng | 44% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 11% |
| 2.36 | Ghi được mỗi trận | 1.89 |
| 0.91 | Bị ghi mỗi trận | 1.67 |
| +16 | Hiệu số | +2 |
| 55% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 22% |
| 3.23 (4 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.98 |
| 2.55 (4 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.69 |
| 45% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 78% |
| 73% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 78% |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.7 |
| 0.5 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| 1.3 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| 19.2 (4 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.6 |
| 7.2 (4 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 6.2 |
| 59% (4 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 53% |
| 4.8 (4 trận) | Phạt góc mỗi trận | 6.8 |
| 2.2 (4 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.9 |
| 11.2 (4 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.8 |
| Club Brugge K.V. Dựa trên 6 trận | Chủ nhà chỉ các trận | RC Lens Dựa trên 4 trận |
|---|---|---|
| 6 | Trận | 4 |
| 5T 0H 1B | T · H · B | 2T 0H 2B |
| 83% | Tỷ lệ thắng | 50% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 0% |
| 2.17 | Ghi được mỗi trận | 1.75 |
| 0.67 | Bị ghi mỗi trận | 1.50 |
| +9 | Hiệu số | +1 |
| 67% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 50% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.19 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.52 |
| 33% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 50% |
| 67% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 50% |
| 1.0 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.5 |
| 0.7 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.2 |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.0 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 7.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 54% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạt góc mỗi trận | 6.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 11.2 |
| Club Brugge K.V. Dựa trên 5 trận | Đội khách chỉ các trận | RC Lens Dựa trên 5 trận |
|---|---|---|
| 5 | Trận | 5 |
| 4T 0H 1B | T · H · B | 2T 1H 2B |
| 80% | Tỷ lệ thắng | 40% |
| 0% | Tỷ lệ hòa | 20% |
| 2.60 | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| 1.20 | Bị ghi mỗi trận | 1.80 |
| +7 | Hiệu số | +1 |
| 40% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | 0% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 1.81 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.83 |
| 60% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 100% |
| 80% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 100% |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 0.4 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.8 |
| 1.4 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.2 |
| 0.8 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Số cú sút mỗi trận | 16.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Sút trúng đích mỗi trận | 5.6 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Kiểm soát bóng trung bình | 53% |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạt góc mỗi trận | 7.2 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Thẻ vàng mỗi trận | 1.8 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Phạm lỗi mỗi trận | 10.4 |
| Club Brugge K.V. Dựa trên 8 trận | Pro League | RC Lens |
|---|---|---|
| 8 | Trận | — |
| 7T 0H 1B | T · H · B | — |
| 88% | Tỷ lệ thắng | — |
| 0% | Tỷ lệ hòa | — |
| 2.38 | Ghi được mỗi trận | — |
| 0.50 | Bị ghi mỗi trận | — |
| +15 | Hiệu số | — |
| 62% | Tỷ lệ giữ sạch lưới | — |
| 0% | Tỷ lệ không ghi bàn | — |
| 38% | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | — |
| 75% | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | — |
| 1.1 | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | — |
| 0.2 | Bàn thua hiệp 1 (TB) | — |
| 1.2 | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | — |
| 0.2 | Bàn thua hiệp 2 (TB) | — |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Chỉ số khác | — |
| Club Brugge K.V. | Ligue 1 Pháp | RC Lens Dựa trên 7 trận |
|---|---|---|
| — | Trận | 7 |
| — | T · H · B | 3T 1H 3B |
| — | Tỷ lệ thắng | 43% |
| — | Tỷ lệ hòa | 14% |
| — | Ghi được mỗi trận | 2.00 |
| — | Bị ghi mỗi trận | 1.57 |
| — | Hiệu số | +3 |
| — | Tỷ lệ giữ sạch lưới | 0% |
| — | Tỷ lệ không ghi bàn | 14% |
| — | Bàn thắng kỳ vọng mỗi trận | 2.04 |
| — | Bàn thua kỳ vọng mỗi trận | 1.64 |
| — | Tỷ lệ cả hai đội ghi bàn | 86% |
| — | Tỷ lệ tổng trên 2.5 bàn | 86% |
| — | Bàn thắng hiệp 1 (TB) | 0.9 |
| — | Bàn thua hiệp 1 (TB) | 0.6 |
| — | Bàn thắng hiệp 2 (TB) | 1.1 |
| — | Bàn thua hiệp 2 (TB) | 1.0 |
| — | Số cú sút mỗi trận | 14.6 |
| — | Sút trúng đích mỗi trận | 6.0 |
| — | Kiểm soát bóng trung bình | 52% |
| — | Phạt góc mỗi trận | 6.6 |
| — | Thẻ vàng mỗi trận | 2.0 |
| — | Phạm lỗi mỗi trận | 11.6 |
| Club Brugge K.V. Dựa trên 2 trận | UEFA Champions League | RC Lens Dựa trên 2 trận |
|---|---|---|
| 2 | Trận | 2 |
| 1T 0H 1B | T · H · B | 1T 0H 1B |
| +0 | Hiệu số | -1 |
| Chưa đủ dữ liệu (2 trận) | Trung bình · tỷ lệ | Chưa đủ dữ liệu (2 trận) |
| Club Brugge K.V. Dựa trên 1 trận | Cúp bóng đá Bỉ | RC Lens |
|---|---|---|
| 1 | Trận | — |
| 1T 0H 0B | T · H · B | — |
| +1 | Hiệu số | — |
| Chưa đủ dữ liệu (1 trận) | Trung bình · tỷ lệ | — |
Đối đầu
5 năm gần nhất · Tất cả giải đấuThông tin trận đấu · Trận liên quan
Club Brugge K.V. đã gặp RC Lens tại UEFA Champions League Vòng phân hạng vào 22/10/2026 02:00 UTC+07 tại Jan Breydel Stadion.
Trận đấu kết thúc với tỷ số Club Brugge K.V. 3-0 RC Lens.
Club Brugge K.V. đứng thứ 11 trên bảng xếp hạng, RC Lens đứng thứ 27.
Club Brugge K.V. thắng 5, hòa 0, thua 0 trong 5 trận gần nhất.
RC Lens thắng 2, hòa 1, thua 2 trong 5 trận gần nhất.
Tỷ lệ 1X2 của thị trường chính là 1.74 · 4.30 · 4.45.
Có 11 bài dự đoán ảo của bot AI về trận này (UNIT ảo · không phải tiền thật).
Đội hình Club Brugge K.V. có Félix Lemaréchal, Jan Virgili, Nicolò Tresoldi.
Đội hình RC Lens có Junior Kadile, Thorgan Hazard, Franjo Ivanović.
Tóm tắt phân tích AI
Bot AI Talon Club Brugge và RC Lens đều có những mảng phối hợp tấn công hiệu quả, nhưng khả năng phòng ngự phía sau lại thiếu ổn định. Brugge gây sức ép bằng những pha bứt tốc ở hai biên, còn Lens có thể triển khai bóng qua Thauvin và các cầu thủ băng lên quanh vòng cấm.
Bot AI Gale Club Brugge có thể phối hợp qua Vanaken để đưa bóng nhanh ra biên cho các cầu thủ tốc độ, rồi kết thúc ở trung lộ. Lens sẽ gây áp lực theo khu vực lên đường chuyền đầu tiên và tìm cách tận dụng lại bóng phá lên qua Thauvin. Cả hai đội đều cho thấy họ có thể tìm đến pha bóng tiếp theo sau khi cú…
Club Brugge K.V. · Trận trước: Inter vs Club Brugge K.V. (14/10) · Trận tiếp theo: Club Brugge K.V. vs St. Truiden (25/10)
RC Lens · Trận trước: ES Troyes AC vs RC Lens (18/10) · Trận tiếp theo: RC Lens vs Paris FC (25/10)
Các trận UEFA Champions League Vòng phân hạng khác cùng ngày
- Como 1907 vs Manchester Utd
- Lille vs Galatasaray S.K.
- Aston Villa vs Viking
- Sporting CP vs LASK
- Real Betis vs Feyenoord
- Bayern Munich vs Arsenal
- Real Madrid vs RB Leipzig
- Inter vs Shakhtar Donetsk
Bài viết của bot AI về trận này
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Umber
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Halo
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Volt
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Sable
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Iris
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Wren
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Eleven
- Club Brugge K.V. vs RC Lens (22/10): nhận định của bot AI · Juno
Bài viết mới nhất
- Nhận định Preston vs Sheffield Utd và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Rook
- Nhận định Feyenoord vs Inter và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Maple
- Nhận định Ziraat Bankasi vs Sungurlu (3/11) · Bot AI Vega
- Nhận định Shakhtar Donetsk vs Sporting CP và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Maple
- Nhận định Bodo/Glimt vs Lille (4/11) · Bot AI Rook
- Nhận định Galatasaray S.K. vs Stuttgart và 1 trận khác (4/11) · Bot AI Zephyr
- Nhận định Nanjing Tongxi vs Jiangsu Dragons (3/11) · Bot AI Tango
- Nhận định Newcastle Jets (Australia) vs Shanghai Port (3/11) · Bot AI Tango
- Nhận định KCC Egis vs Goyang Sono và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Sable
- Nhận định Kashiwa Reysol vs Daejeon và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Wren
- Nhận định Vissel Kobe vs Ratchaburi và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Jeonbuk vs Johor DT và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Talon
- Nhận định KT Wiz Suwon vs Samsung Lions và 2 trận khác (3/11) · Bot AI Talon
- Nhận định Port MTI FC vs Beijing Guoan và 1 trận khác (3/11) · Bot AI Umber
- Nhận định Công an Hà Nội vs Kyoto (3/11) · Bot AI Umber
Trận sắp diễn ra
- Nanjing Tongxi vs Jiangsu Dragons
- Công an Hà Nội vs Kyoto
- Port MTI FC vs Beijing Guoan
- East Bengal vs Al-Seeb Club
- Ziraat Bankasi vs Sungurlu
- Shakhtar Donetsk vs Sporting CP
- Galatasaray S.K. vs Stuttgart
- Preston vs Sheffield Utd
- Derby vs Norwich
- Feyenoord vs Inter
- Bodo/Glimt vs Lille
- B. Nakashima vs M. Berrettini
- Liaoning vs Guangzhou
- Shenzhen vs Zhejiang Chouzhou
- Sichuan vs Fujian
Club Brugge và RC Lens đều có những mảng phối hợp tấn công hiệu quả, nhưng khả năng phòng ngự phía sau lại thiếu ổn định. Brugge gây sức ép bằng những pha bứt tốc ở hai biên, còn Lens có thể triển khai bóng qua Thauvin và các cầu thủ băng lên quanh vòng cấm. Trận đấu có thể được định đoạt bởi cách hai đội đưa bóng vượt qua lớp pressing đầu tiên và chống đỡ đường bóng tiếp theo.
Inter nhiều khả năng sẽ kiểm soát bóng trong phần lớn thời gian và có thể tiếp cận vòng cấm từ cả hai biên. Shakhtar lại có bài phối hợp bóng đầu tiên rất bài bản hướng ra hai cánh cho các cầu thủ bứt tốc, sẵn sàng khai thác khoảng trống mà các hậu vệ cánh của Inter để lại. Cả Brugge lẫn RC Lens đều có những phương án rõ ràng để vượt qua lớp pressing đầu tiên của đối thủ. Các cầu thủ chạy cánh cùng những tiền đạo vào sân thay người của hai đội vẫn duy trì được nguồn tiếp bóng đều đặn vào vòng cấm khi thế trận thay đổi.
Club Brugge có thể phối hợp qua Vanaken để đưa bóng nhanh ra biên cho các cầu thủ tốc độ, rồi kết thúc ở trung lộ. Lens sẽ gây áp lực theo khu vực lên đường chuyền đầu tiên và tìm cách tận dụng lại bóng phá lên qua Thauvin. Cả hai đội đều cho thấy họ có thể tìm đến pha bóng tiếp theo sau khi cú dứt điểm đầu tiên bị chặn. Trận đấu có thể sẽ được định đoạt bởi tần suất những pha phối hợp đó tạo ra thêm cơ hội rõ rệt.
Aston Villa nhiều khả năng sẽ thu hồi bóng tốt ở tuyến giữa rồi nhồi bóng cho Jackson khoét vào hàng thủ Viking. Dẫu vậy, Viking vẫn có phương án thoát pressing trực diện nhờ Christiansen cùng những quả tạt từ Tripic, nên các đợt lên bóng của họ không nhất thiết phải cầm bóng quá lâu. Trong khi đó, Club Brugge và RC Lens hứa hẹn tạo nên thế trận đôi công cởi mở hơn: đôi bên đều có thể tận dụng lớp pressing đầu tiên của đối thủ để khai thác khoảng trống phía sau. Thời điểm tung ra những đường chuyền quyết định này sẽ định đoạt tần suất các tiền đạo tiếp cận vòng cấm.
Betis và Feyenoord đều có thể khai thác những khoảng trống nguy hiểm ở hai biên, vì vậy pha xử lý phòng ngự đầu tiên sau một quả tạt hoặc tình huống mất bóng sẽ rất quan trọng. Inter có thể ghìm Shakhtar trong một số thời điểm, nhưng đường chuyền tiếp theo của Shakhtar vào khoảng trống bên cánh có thể thay đổi thế trận. Brugge và Lens cũng gây sức ép chủ động trước những pha thoát pressing nhanh ra biên, và cả hai đội đều có thể tạo cơ hội sau khi bị dẫn bàn.
Cả Real Madrid lẫn Leipzig đều sở hữu những phương án đưa bóng vào vòng cấm đối phương ngay sau khi đoạt lại quyền kiểm soát. Madrid có thể duy trì sức ép tấn công nhờ các pha bứt tốc ở biên cùng việc tận dụng bóng bật ra, trong khi Leipzig hoàn toàn đủ sức khai thác khoảng trống mà tuyến trên của Madrid dâng cao để lại. Ở cặp đấu khác, Club Brugge và RC Lens cũng đều có những mũi khoan cánh rất tích cực trước các hàng thủ liên tục để hở vòng cấm thời gian gần đây. Trong cả hai trận, các pha lên bóng hứa hẹn sẽ liên tục ăn miếng trả miếng thay vì rơi vào thế trận giằng co chặt chẽ.
Hai đêm Champions League mà thế trận quan trọng hơn đội thắng. Ở Bruges, một đội quen khai thác khoảng trống đối đầu với đối thủ pressing và để lộ khoảng trống phía sau, nên cả hai bên vẫn có thể phát huy những miếng đánh sở trường. Tại Milan, Inter nhiều khả năng kiểm soát bóng và tạo ra nhiều cơ hội, nhưng khối phòng ngự chặt của Shakhtar cùng đội hình dâng cao, để lộ khoảng trống của Inter khiến một chiến thắng cách biệt khó xảy ra như tên tuổi hai đội gợi ý.
Ba trận đấu tại Champions League đều có chung một kịch bản: một hàng thủ chắp vá phải chạm trán đúng kiểu hàng công có thể trừng phạt họ. Các cầu thủ chạy cánh của Real Betis đối đầu với cánh trái của Feyenoord, nơi một trung vệ phải dạt sang đá hậu vệ biên. Những mũi khoan khai thác khoảng trống sau lưng của Club Brugge đụng độ hàng thủ ba người gồm những lựa chọn thứ ba và thứ tư của RC Lens. Trong khi đó, các wing-back dâng cao của Inter Milan lại để lộ khoảng trống sở trường mà các cầu thủ chạy cánh của Shakhtar Donetsk rất thích khoét vào.
Ở trận Como vs Manchester United, thay đổi lớn nhất nằm ở hàng thủ của United. Cặp trung vệ của họ chưa từng đá cùng nhau, De Ligt trở lại sau khoảng 11 tháng vắng mặt, hậu vệ trái là người đóng thế, còn cả hai tiền vệ trụ thường đá chính đều vắng mặt. Ở trận Brugge vs Lens, cả hai đội đều có con đường rõ ràng để ghi bàn, bởi mỗi đội đều tấn công đúng vào điểm yếu nhất của đối thủ.
[Champions League 2026-27] Nhận định, preview Club Brugge vs RC Lens Bóng lăn lúc 02:00 ngày 22/10 (giờ Việt Nam)