ปารีส vs บูลาซัก
อาดิดาส อารีนา
28 : 30กำลังดำเนินอยู่ · Q2 4:54
กำลังดำเนินอยู่ · Q2 4:54
ผลแพ้ชนะ ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง เจ้ามือหลัก · 18 ต.ค. 21:19
กำลังแข่ง · แสดงราคาสุดท้ายก่อนเริ่ม
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ผลการแข่งขัน
กำลังดำเนินอยู่- คะแนนปัจจุบัน
- 28 : 30
- ผล
- กำลังดำเนินอยู่
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | รวม |
|---|---|---|---|
| ปารีส | 18 | 10 | 28 |
| บูลาซัก | 24 | 6 | 30 |
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · กำลังดำเนินอยู่ · อัปเดต 21:19อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน1.09▼ทีมเยือน8.38▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.11→1.09ทีมเยือน6.63→8.38
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 18 ต.ค. 21:19 | 1.09▼ | 8.38▲ |
| 18 ต.ค. 20:53 | 1.11 | 7.28▲ |
| 18 ต.ค. 20:29 | 1.11▲ | 7.11▼ |
| 18 ต.ค. 20:02 | 1.10 | 7.62▼ |
| 18 ต.ค. 16:05 | 1.10 | 7.64▲ |
| 18 ต.ค. 07:44 | 1.10▲ | 7.38▼ |
| 18 ต.ค. 06:41 | 1.09▼ | 7.48▲ |
| 18 ต.ค. 05:15 | 1.10▼ | 7.06▲ |
ดูเพิ่มเติม · 3รายการย่อ
| 18 ต.ค. 04:16 | 1.11 | 6.62▼ |
| 17 ต.ค. 19:09 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 17 ต.ค. 19:09 ครั้งแรก | 1.11 | 6.63 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.09▼ | 8.38▲ |
| Betfair | 1.14 | 5.50 |
| bet365 | 1.07▼ | 7.25▲ |
| Marathon | 1.11▼ | 6.80▲ |
| 1xBet | 1.11▼ | 6.80▲ |
| Betano | 1.17 | 4.50 |
| BetVictor | 1.08▼ | 6.50▲ |
แฮนดิแคปเอเชีย-13.5เจ้าบ้าน -13.51.89▼ทีมเยือน +13.51.94▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6เจ้าบ้าน2.01→1.89ทีมเยือน1.78→1.94
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -13.5 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 18 ต.ค. 21:19 | เปลี่ยนไลน์ · -12.5 → -13.5 | |
| 18 ต.ค. 21:19 | 1.89▼ | 1.94▲ |
| 18 ต.ค. 20:29 | หยุดชั่วคราว | |
| 18 ต.ค. 20:02 | 2.07▲ | 1.78 |
| 18 ต.ค. 16:05 | 2.06▲ | 1.78▲ |
| 18 ต.ค. 07:44 | 2.04▲ | 1.77▼ |
| 18 ต.ค. 06:41 | 2.01▼ | 1.79▲ |
| 18 ต.ค. 04:16 | 2.02▲ | 1.78 |
ดูเพิ่มเติม · 1รายการย่อ
| 17 ต.ค. 19:09 ครั้งแรก | 2.01 | 1.78 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -13.5 | ทีมเยือน +13.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.89▼ | 1.94▲ |
| bet365 | 2.12 | 1.64 |
| Marathon | 1.92 | 1.88▲ |
| 1xBet | 1.92▼ | 1.88▲ |
| Betano | 2.27 | 1.55 |
| BetVictor | 1.83 | 1.85 |
สูง/ต่ำ173.5สูง 173.51.93▼ต่ำ 173.51.91▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.95→1.93ต่ำ1.85→1.91
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 173.5 · จนถึงราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 18 ต.ค. 21:19 | เปลี่ยนไลน์ · 173 → 173.5 | |
| 18 ต.ค. 21:19 | 1.93▼ | 1.91▲ |
| 18 ต.ค. 20:53 | 1.95▼ | 1.88▲ |
| 18 ต.ค. 20:02 | 1.97▲ | 1.86▼ |
| 18 ต.ค. 16:05 | 1.88▲ | 1.96▲ |
| 18 ต.ค. 06:41 | 1.86▼ | 1.94▲ |
| 18 ต.ค. 04:16 | 1.88▼ | 1.92▲ |
| 17 ต.ค. 19:09 ครั้งแรก | 1.95 | 1.85 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 173.5 | ต่ำ 173.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93▼ | 1.91▲ |
| bet365 | 2.00▼ | 1.71▲ |
| Marathon | 1.91 | 1.85 |
| 1xBet | 1.91▼ | 1.85▲ |
| Betano | 2.15 | 1.62 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
16ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 9 · 4 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ปารีส | ทั้งหมด | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 4 |
| 4 | ชนะ | 1 |
| 5 | แพ้ | 3 |
| 783 | คะแนนที่ได้ | 334 |
| 803 | คะแนนที่เสีย | 348 |
| ปารีส | เจ้าบ้าน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 449 | คะแนนที่ได้ | 163 |
| 448 | คะแนนที่เสีย | 154 |
| ปารีส | ทีมเยือน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 334 | คะแนนที่ได้ | 171 |
| 355 | คะแนนที่เสีย | 194 |
| ปารีส | ทั้งหมด | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 279 | คะแนนที่ได้ | 238 |
| 258 | คะแนนที่เสีย | 241 |
| ปารีส | เจ้าบ้าน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 98 | คะแนนที่ได้ | 163 |
| 84 | คะแนนที่เสีย | 154 |
| ปารีส | ทีมเยือน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 181 | คะแนนที่ได้ | 75 |
| 174 | คะแนนที่เสีย | 87 |
| ปารีส | ทั้งหมด | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 6 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 5 | แพ้ | — |
| 504 | คะแนนที่ได้ | — |
| 545 | คะแนนที่เสีย | — |
| ปารีส | เจ้าบ้าน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 3 | แพ้ | — |
| 351 | คะแนนที่ได้ | — |
| 364 | คะแนนที่เสีย | — |
| ปารีส | ทีมเยือน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 153 | คะแนนที่ได้ | — |
| 181 | คะแนนที่เสีย | — |
| ปารีส | ทั้งหมด | บูลาซัก |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 96 |
| — | คะแนนที่เสีย | 107 |
| ปารีส | ทีมเยือน | บูลาซัก |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 96 |
| — | คะแนนที่เสีย | 107 |
การแข่งขันที่นำมารวม: แอลเอ็นบี เอลีท · ยูโรลีก · เฟรนช์คัพ (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล)
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ดิฌง | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +49 | |
| 2 | ลียง-วิลเลอร์บาน | 4 | 4 | 0 | 1.000 | +39 | |
| 3 | ปารีส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +21 | |
| 4 | ชาลอง ซูร์ โซน | 4 | 3 | 1 | .750 | +45 | |
| 5 | เลอม็อง | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 6 | โรแอนน์ | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 7 | สตราส์บูร์ก | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 8 | โชเลต์ | 4 | 2 | 2 | .500 | -6 | |
| 9 | น็องแตร์ | 4 | 2 | 2 | .500 | +17 | |
| 10 | บูลาซัก | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 11 | เจแอล บูร์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -1 | |
| 12 | ลิโมจส์ | 4 | 1 | 3 | .250 | -6 | |
| 13 | โป-ออร์เทซ | 4 | 1 | 3 | .250 | -35 | |
| 14 | น็องซี | 4 | 1 | 3 | .250 | -40 | |
| 15 | แซงต์ ก็องแตง | 4 | 1 | 3 | .250 | -38 | |
| 16 | กราวลีน-ดังแกร์ก | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 11:49
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ปารีสพพชพชชพชพช11ช 9พ
บูลาซักชพพพชพพพชพ7ช 13พ
| ปารีส จาก 20 นัด | บูลาซัก จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 11 แพ้ 9 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 13 |
| 55% | อัตราชนะ | 35% |
| 87.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 84.65 |
| 88.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.40 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -35 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 72 | แต้มต่ำสุด | 68 |
| 20.9 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.5 (11 นัด) |
| 22.4 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.4 (11 นัด) |
| 22.2 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.2 (11 นัด) |
| 23.2 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.3 (11 นัด) |
| 43.3 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.8 (11 นัด) |
| 45.5 (16 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.5 (11 นัด) |
| 175.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 171.1 |
| 0/16 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/11 นัด |
| 37.1 (17 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 29.9 (11 นัด) |
| 19.4 (18 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.8 (11 นัด) |
| 33% (17 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 37% (11 นัด) |
| 75% (14 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (11 นัด) |
| 44% (17 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (11 นัด) |
| 57% (14 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (11 นัด) |
| 14.7 (18 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.7 (11 นัด) |
| 7.2 (18 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.4 (11 นัด) |
| 2.4 (18 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.8 (11 นัด) |
| ปารีส จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | บูลาซัก จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 4 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 5 แพ้ 4 |
| 44% | อัตราชนะ | 56% |
| 91.22 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 86.22 |
| 92.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 80.78 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | +49 |
| 98 | แต้มสูงสุด | 95 |
| 79 | แต้มต่ำสุด | 68 |
| 21.5 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 19.6 (5 นัด) |
| 24.4 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.4 (5 นัด) |
| 24.2 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 25.2 (5 นัด) |
| 20.6 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.2 (5 นัด) |
| 45.9 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.0 (5 นัด) |
| 44.9 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 44.4 (5 นัด) |
| 183.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.0 |
| 0/8 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/5 นัด |
| 36.2 (8 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 28.6 (5 นัด) |
| 20.1 | แอสซิสต์ต่อนัด | 21.2 (5 นัด) |
| 34% (8 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 35% (5 นัด) |
| 77% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 78% (5 นัด) |
| 46% (8 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 49% (5 นัด) |
| 59% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 62% (5 นัด) |
| 13.2 | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.2 (5 นัด) |
| 7.0 | สตีลต่อนัด | 6.6 (5 นัด) |
| 3.2 | บล็อกต่อนัด | 2.2 (5 นัด) |
| ปารีส จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | บูลาซัก จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 7 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 9 |
| 64% | อัตราชนะ | 18% |
| 84.91 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.36 |
| 84.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.00 |
| +4 | ผลต่างคะแนน | -84 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 72 | แต้มต่ำสุด | 70 |
| 20.4 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.2 (6 นัด) |
| 20.4 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.3 (6 นัด) |
| 20.2 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.7 (6 นัด) |
| 25.9 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.3 (6 นัด) |
| 40.8 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.5 (6 นัด) |
| 46.1 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.0 (6 นัด) |
| 169.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 174.4 |
| 0/8 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/6 นัด |
| 37.9 (9 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 31.0 (6 นัด) |
| 18.7 (9 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.7 (6 นัด) |
| 32% (9 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 38% (6 นัด) |
| 74% (8 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 75% (6 นัด) |
| 43% (9 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (6 นัด) |
| 56% (8 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (6 นัด) |
| 16.1 (9 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.2 (6 นัด) |
| 7.3 (9 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.2 (6 นัด) |
| 1.6 (9 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.5 (6 นัด) |
| ปารีส จาก 10 นัด | แอลเอ็นบี เอลีท | บูลาซัก จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 19 |
| ชนะ 7 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 12 |
| 70% | อัตราชนะ | 37% |
| 91.70 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 84.05 |
| 90.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 85.32 |
| +15 | ผลต่างคะแนน | -24 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 78 | แต้มต่ำสุด | 68 |
| 21.8 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.5 (11 นัด) |
| 24.6 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.4 (11 นัด) |
| 21.7 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.2 (11 นัด) |
| 23.6 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.3 (11 นัด) |
| 46.4 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.8 (11 นัด) |
| 45.3 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.5 (11 นัด) |
| 181.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 169.4 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/11 นัด |
| 37.9 | รีบาวด์ต่อนัด | 29.9 (11 นัด) |
| 18.8 | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.8 (11 นัด) |
| 32% | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 37% (11 นัด) |
| 77% | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (11 นัด) |
| 45% | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (11 นัด) |
| 57% | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (11 นัด) |
| 14.3 | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.7 (11 นัด) |
| 6.3 | สตีลต่อนัด | 6.4 (11 นัด) |
| 1.9 | บล็อกต่อนัด | 1.8 (11 นัด) |
| ปารีส จาก 6 นัด | ยูโรลีก | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 6 | นัด | — |
| ชนะ 1 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | — |
| 17% | อัตราชนะ | — |
| 84.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 90.83 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| -41 | ผลต่างคะแนน | — |
| 96 | แต้มสูงสุด | — |
| 72 | แต้มต่ำสุด | — |
| 19.5 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | — |
| 18.7 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | — |
| 23.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | — |
| 22.7 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | — |
| 38.2 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | — |
| 45.8 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | — |
| 174.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| 0/6 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | — |
| 34.6 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | — |
| 20.3 | แอสซิสต์ต่อนัด | — |
| 33% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 43% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| 14.7 | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | — |
| 8.7 | สตีลต่อนัด | — |
| 3.3 | บล็อกต่อนัด | — |
| ปารีส จาก 2 นัด | LNB ซูเปอร์คัพ | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 2 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | — |
| +29 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ปารีส จาก 2 นัด | กระชับมิตรสโมสร | บูลาซัก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 1 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | — |
| -8 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ปารีส | เฟรนช์คัพ | บูลาซัก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -11 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พเซอร์เวนา ซเวซดา เมริเดียนเบต90:81ปารีส17 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรลีก · ล็อตเทอร์โมเซอร์พปารีส94:96วีร์ตุส โบโลญญา15 ต.ค. 2026 01:45 · ยูโรลีก · โมกุลคอช เอชปารีส98:84สตราส์บูร์ก11 ต.ค. 2026 21:30 · แอลเอ็นบี เอลีท · อาดิดาส อารีนาพปารีส96:98ลียง-วิลเลอร์บาน8 ต.ค. 2026 01:45 · ยูโรลีก · ริชิกชเลอม็อง101:103ปารีส4 ต.ค. 2026 23:50 · แอลเอ็นบี เอลีท · แอนตาเรสชปารีส82:78ซัลกีรีส์ เคานัส2 ต.ค. 2026 01:45 · ยูโรลีก · ฮอร์ดอฟพปารีส79:92ปาร์ติซาน30 ก.ย. 2026 01:45 · ยูโรลีก · เปรูกา อารีนาชน็องซี73:78ปารีส27 ก.ย. 2026 21:30 · แอลเอ็นบี เอลีท · ปาแล เด สปอร์ต ฌ็อง เวย์พพานาธิไนกอส91:72ปารีส25 ก.ย. 2026 01:15 · ยูโรลีกชโรแอนน์59:81ปารีส20 ก.ย. 2026 22:00 · LNB ซูเปอร์คัพชปารีส95:88น็องแตร์20 ก.ย. 2026 00:00 · LNB ซูเปอร์คัพ
พลอนดอน ไลออนส์84:75ปารีส11 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชซัลกีรีส์ เคานัส82:83ปารีส10 ก.ย. 2026 19:00 · กระชับมิตรสโมสรฤดูกาล 2025/26
พปารีส92:101โมนาโก24 มิ.ย. 2026 02:10 · แอลเอ็นบี เอลีทพโมนาโก96:84ปารีส21 มิ.ย. 2026 23:00 · แอลเอ็นบี เอลีทชโมนาโก77:88ปารีส20 มิ.ย. 2026 01:55 · แอลเอ็นบี เอลีทพปารีส90:102โมนาโก18 มิ.ย. 2026 01:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชปารีส95:91โมนาโก14 มิ.ย. 2026 22:00 · แอลเอ็นบี เอลีทชโชเลต์91:94ปารีส10 มิ.ย. 2026 01:00 · แอลเอ็นบี เอลีทชโชเลต์86:95ปารีส8 มิ.ย. 2026 00:00 · แอลเอ็นบี เอลีทชบูลาซัก84:73เจแอล บูร์11 ต.ค. 2026 01:30 · แอลเอ็นบี เอลีท · เลอ ปาลิโอพชาล็อง107:96บูลาซัก7 ต.ค. 2026 01:00 · เฟรนช์คัพพสตราส์บูร์ก87:75บูลาซัก3 ต.ค. 2026 23:00 · แอลเอ็นบี เอลีท · เรนูส สปอร์พบูลาซัก79:81โรแอนน์26 ก.ย. 2026 23:00 · แอลเอ็นบี เอลีท · เลอ ปาลิโอ
ฤดูกาล 2025/26
ชบูลาซัก92:74โมนาโก16 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พลิโมจส์80:72บูลาซัก7 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พบูลาซัก68:77โชเลต์2 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พดิฌง103:85บูลาซัก17 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชบูลาซัก94:90ชาลอง ซูร์ โซน11 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พแซงต์ ก็องแตง88:81บูลาซัก4 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชบูลาซัก95:76สตราส์บูร์ก29 มี.ค. 2026 19:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพเลอม็อง108:94บูลาซัก21 มี.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชกราวลีน-ดังแกร์ก91:92บูลาซัก8 มี.ค. 2026 22:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชบูลาซัก94:64เลอ ปอร์แตล15 ก.พ. 2026 00:10 · แอลเอ็นบี เอลีทพเจแอล บูร์73:70บูลาซัก7 ก.พ. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชปารีส87:103บูลาซัก1 ก.พ. 2026 22:30 · แอลเอ็นบี เอลีทพบูลาซัก84:95น็องแตร์25 ม.ค. 2026 00:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพน็องซี83:72บูลาซัก17 ม.ค. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทพลียง-วิลเลอร์บาน94:77บูลาซัก14 ม.ค. 2026 02:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพบูลาซัก86:97เลอม็อง11 ม.ค. 2026 00:10 · แอลเอ็นบี เอลีทข้อมูล ณ 18 ต.ค. 04:04
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด1ปารีส ช
0ส
2บูลาซัก ช
177.7คะแนนรวมเฉลี่ย
ปารีส อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 261 : 272
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1
ข้อมูล ณ 11 ต.ค. 21:32
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 15คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · เฉลี่ยต่อเกม · จาก 9 เกม
รายชื่อนักกีฬา 10คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 3 นัด · จากทั้งหมด 4 เกม
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 18:17
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ปารีส พบ บูลาซัก ในแอลเอ็นบี เอลีท เมื่อวันที่ 18 ต.ค. 2026 21:30 UTC+07 ที่ Adidas Arena
ปารีส อยู่อันดับ 3 และ บูลาซัก อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
ปารีส ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
บูลาซัก ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน ปารีส ชนะ 1 บูลาซัก ชนะ 2 เสมอ 0
ปารีส · นัดก่อนหน้า: เซอร์เวนา ซเวซดา เมริเดียนเบต vs ปารีส (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: ปารีส vs บาเลนเซีย (24 ต.ค.)
บูลาซัก · นัดก่อนหน้า: บูลาซัก vs เจแอล บูร์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: บูลาซัก vs เลอม็อง (24 ต.ค.)
นัดอื่นของแอลเอ็นบี เอลีทในวันเดียวกัน
- น็องซี vs นานแตร
- โป-ออร์เทซ vs แซงต์ ก็องแตง
- โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน
- ลิโมจส์ vs ลียง-วิลเลอร์บาน
- กราวลีน-ดังแกร์ก vs ดีฌง
นัดของแอลเอ็นบี เอลีทสัปดาห์นี้
- เลอม็อง vs เจแอล บูร์
- แซงต์ ก็องแตง vs ดีฌง
- บูลาซัก vs เลอม็อง
- เจแอล บูร์ vs กราวลีน-ดังแกร์ก
- ชาลอง ซูร์ โซน vs สตราส์บูร์ก
- นานแตร vs โชเลต์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ เตรวิโซ พบ อูดิเน (18 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ชตูร์ม กราซ พบ กราเซอร์ เอเค (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส (19 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เตเนริเฟ พบ บาสโกเนีย (18 ต.ค.) · บอท AI Zephyr
- วิเคราะห์ โฆเบนตุต บาดาโลนา พบ บาร์เซโลนา (19 ต.ค.) · บอท AI Koda
- วิเคราะห์ วาเลเรนกา พบ กีฬาบรานน์ (18 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง พบ เบอร์กามา หญิง (อิตาลี) (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ เกรมิโอ พบ ครูเซย์รู (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา พบ อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ดึนาโมเดรสเดิน พบ มักเดบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ โซล พบ คิมช็อนซังมู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ น็อตติงแฮม พบ อาร์เซนอล (18 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เตรวิโซ vs อูดิเน
- ชตูร์ม กราซ vs กราเซอร์ เอเค
- วาเลเรนกา vs กีฬาบรานน์
- น็อตติงแฮม vs อาร์เซนอล
- เอซี มิลาน vs อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช
- เตเนริเฟ vs บาสโกเนีย
- ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง vs เบอร์กามา หญิง (อิตาลี)
- โฆเบนตุต บาดาโลนา vs บาร์เซโลนา
- ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา vs อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา)
- เกรมิโอ vs ครูเซย์รู
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ปาโดวา vs ปีอาเชนซา
- บาเลนเซีย vs มูร์เซีย
- ม็อลเดอ vs สตาร์ต
- ซานเดฟยอร์ด vs ลีลเลสตรอม
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์