บูลาซัก vs เลอม็อง
เลอ ปาลิโอ
23:00เริ่ม 24 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
16ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 4 · 6 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 334 | คะแนนที่ได้ | 541 |
| 348 | คะแนนที่เสีย | 533 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 163 | คะแนนที่ได้ | 257 |
| 154 | คะแนนที่เสีย | 260 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 171 | คะแนนที่ได้ | 284 |
| 194 | คะแนนที่เสีย | 273 |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 238 | คะแนนที่ได้ | 302 |
| 241 | คะแนนที่เสีย | 287 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 163 | คะแนนที่ได้ | 101 |
| 154 | คะแนนที่เสีย | 103 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 75 | คะแนนที่ได้ | 201 |
| 87 | คะแนนที่เสีย | 184 |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 96 | คะแนนที่ได้ | — |
| 107 | คะแนนที่เสีย | — |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 96 | คะแนนที่ได้ | — |
| 107 | คะแนนที่เสีย | — |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เลอม็อง |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 239 |
| — | คะแนนที่เสีย | 246 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 156 |
| — | คะแนนที่เสีย | 157 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เลอม็อง |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 83 |
| — | คะแนนที่เสีย | 89 |
การแข่งขันที่นำมารวม: แอลเอ็นบี เอลีท · เฟรนช์คัพ · ยูโรคัพ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ดิฌง | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +49 | |
| 2 | ลียง-วิลเลอร์บาน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +36 | |
| 3 | ปารีส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +21 | |
| 4 | ชาลอง ซูร์ โซน | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 5 | น็องแตร์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +32 | |
| 6 | เลอม็อง | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | โชเลต์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +3 | |
| 8 | โรแอนน์ | 3 | 2 | 1 | .667 | -7 | |
| 9 | ลิโมจส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 10 | สตราส์บูร์ก | 3 | 1 | 2 | .333 | -11 | |
| 11 | บูลาซัก | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 12 | เจแอล บูร์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -1 | |
| 13 | แซงต์ ก็องแตง | 3 | 1 | 2 | .333 | -25 | |
| 14 | กราวลีน-ดังแกร์ก | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 | |
| 15 | โป-ออร์เทซ | 3 | 0 | 3 | .000 | -48 | |
| 16 | น็องซี | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 11:49
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
บูลาซักชพพพชพพพชพ7ช 13พ
เลอม็องชชพพพชพพชช12ช 8พ
| บูลาซัก จาก 20 นัด | เลอม็อง จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 แพ้ 13 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 12 แพ้ 8 |
| 35% | อัตราชนะ | 60% |
| 84.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 89.05 |
| 86.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.45 |
| -35 | ผลต่างคะแนน | +92 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 55 |
| 20.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.7 (11 นัด) |
| 21.4 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 23.4 (11 นัด) |
| 22.2 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.4 (11 นัด) |
| 19.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.8 (11 นัด) |
| 41.8 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 46.1 (11 นัด) |
| 41.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.2 (11 นัด) |
| 171.1 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 173.5 |
| 0/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/11 นัด |
| 29.9 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 31.9 (10 นัด) |
| 19.8 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.3 (10 นัด) |
| 37% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 36% (10 นัด) |
| 77% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 78% (8 นัด) |
| 45% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% (10 นัด) |
| 59% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 58% (8 นัด) |
| 12.7 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 11.8 (10 นัด) |
| 6.4 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.3 (10 นัด) |
| 1.8 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.9 (10 นัด) |
| บูลาซัก จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เลอม็อง จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 5 |
| 56% | อัตราชนะ | 55% |
| 86.22 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 87.27 |
| 80.78 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 82.91 |
| +49 | ผลต่างคะแนน | +48 |
| 95 | แต้มสูงสุด | 102 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 55 |
| 19.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.8 (6 นัด) |
| 21.4 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 23.8 (6 นัด) |
| 25.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.7 (6 นัด) |
| 19.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.0 (6 นัด) |
| 41.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 47.7 (6 นัด) |
| 44.4 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 40.7 (6 นัด) |
| 167.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 170.2 |
| 0/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/6 นัด |
| 28.6 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 32.8 (6 นัด) |
| 21.2 (5 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.7 (6 นัด) |
| 35% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 35% (6 นัด) |
| 78% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 78% (5 นัด) |
| 49% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (6 นัด) |
| 62% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (5 นัด) |
| 12.2 (5 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.3 (6 นัด) |
| 6.6 (5 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.0 (6 นัด) |
| 2.2 (5 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.5 (6 นัด) |
| บูลาซัก จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เลอม็อง จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 แพ้ 9 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 3 |
| 18% | อัตราชนะ | 67% |
| 83.36 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 91.22 |
| 91.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.33 |
| -84 | ผลต่างคะแนน | +44 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 70 | แต้มต่ำสุด | 74 |
| 21.2 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.4 (5 นัด) |
| 21.3 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.8 (5 นัด) |
| 19.7 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.0 (5 นัด) |
| 19.3 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 25.2 (5 นัด) |
| 42.5 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.2 (5 นัด) |
| 39.0 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 46.2 (5 นัด) |
| 174.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 177.6 |
| 0/6 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/5 นัด |
| 31.0 (6 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.5 (4 นัด) |
| 18.7 (6 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.8 (4 นัด) |
| 38% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 37% (4 นัด) |
| 75% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (3 นัด) |
| 43% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% (4 นัด) |
| 56% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 60% (3 นัด) |
| 13.2 (6 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 11.0 (4 นัด) |
| 6.2 (6 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.8 (4 นัด) |
| 1.5 (6 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.5 (4 นัด) |
| บูลาซัก จาก 19 นัด | แอลเอ็นบี เอลีท | เลอม็อง จาก 15 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 15 |
| ชนะ 7 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 10 แพ้ 5 |
| 37% | อัตราชนะ | 67% |
| 84.05 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 90.47 |
| 85.32 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.27 |
| -24 | ผลต่างคะแนน | +93 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 55 |
| 20.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.0 (7 นัด) |
| 21.4 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.3 (7 นัด) |
| 22.2 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.9 (7 นัด) |
| 19.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 25.4 (7 นัด) |
| 41.8 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.3 (7 นัด) |
| 41.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 47.3 (7 นัด) |
| 169.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 174.7 |
| 0/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/7 นัด |
| 29.9 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.5 (6 นัด) |
| 19.8 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 21.5 (6 นัด) |
| 37% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 38% (6 นัด) |
| 77% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 79% (6 นัด) |
| 45% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (6 นัด) |
| 59% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 60% (6 นัด) |
| 12.7 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.0 (6 นัด) |
| 6.4 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.3 (6 นัด) |
| 1.8 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.2 (6 นัด) |
| บูลาซัก | ยูโรคัพ | เลอม็อง จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 79.67 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 82.00 |
| — | ผลต่างคะแนน | -7 |
| — | แต้มสูงสุด | 83 |
| — | แต้มต่ำสุด | 74 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 23.3 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 15.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 45.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 34.7 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 161.7 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 34.7 |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 14.7 |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 29% |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 39% |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 11.7 |
| — | สตีลต่อนัด | 7.3 |
| — | บล็อกต่อนัด | 3.0 |
| บูลาซัก จาก 1 นัด | เฟรนช์คัพ | เลอม็อง จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 1 |
| -11 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| บูลาซัก | ลีกแชมป์เปี้ยน | เลอม็อง จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +10 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/1 นัด |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
ชบูลาซัก84:73เจแอล บูร์11 ต.ค. 2026 01:30 · แอลเอ็นบี เอลีท · เลอ ปาลิโอพชาล็อง107:96บูลาซัก7 ต.ค. 2026 01:00 · เฟรนช์คัพพสตราส์บูร์ก87:75บูลาซัก3 ต.ค. 2026 23:00 · แอลเอ็นบี เอลีท · เรนูส สปอร์พบูลาซัก79:81โรแอนน์26 ก.ย. 2026 23:00 · แอลเอ็นบี เอลีท · เลอ ปาลิโอ
ฤดูกาล 2025/26
ชบูลาซัก92:74โมนาโก16 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พลิโมจส์80:72บูลาซัก7 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พบูลาซัก68:77โชเลต์2 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พดิฌง103:85บูลาซัก17 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชบูลาซัก94:90ชาลอง ซูร์ โซน11 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พแซงต์ ก็องแตง88:81บูลาซัก4 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชบูลาซัก95:76สตราส์บูร์ก29 มี.ค. 2026 19:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพเลอม็อง108:94บูลาซัก21 มี.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชกราวลีน-ดังแกร์ก91:92บูลาซัก8 มี.ค. 2026 22:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชบูลาซัก94:64เลอ ปอร์แตล15 ก.พ. 2026 00:10 · แอลเอ็นบี เอลีทพเจแอล บูร์73:70บูลาซัก7 ก.พ. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชปารีส87:103บูลาซัก1 ก.พ. 2026 22:30 · แอลเอ็นบี เอลีทพบูลาซัก84:95น็องแตร์25 ม.ค. 2026 00:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพน็องซี83:72บูลาซัก17 ม.ค. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทพลียง-วิลเลอร์บาน94:77บูลาซัก14 ม.ค. 2026 02:00 · แอลเอ็นบี เอลีทพบูลาซัก86:97เลอม็อง11 ม.ค. 2026 00:10 · แอลเอ็นบี เอลีทชเลอม็อง82:70รอสต็อก15 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · อบรกเนเซวิชชแซงต์ ก็องแตง87:98เลอม็อง11 ต.ค. 2026 21:00 · แอลเอ็นบี เอลีท · ปาแล เดส์ สปอร์ต ปิแอร์ รัตต์พตอร์โตนา89:83เลอม็อง8 ต.ค. 2026 00:30 · ยูโรคัพ · ราดอยโควิชพเลอม็อง101:103ปารีส4 ต.ค. 2026 23:50 · แอลเอ็นบี เอลีท · แอนตาเรสพเลอม็อง74:87อาริส (ไซปรัส)30 ก.ย. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · บิตต์เนอร์ เอสชกราวลีน-ดังแกร์ก97:103เลอม็อง26 ก.ย. 2026 23:30 · แอลเอ็นบี เอลีท · สตาด เดส์ ฟลองดร์
ฤดูกาล 2025/26
พเลอม็อง55:64น็องแตร์27 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พน็องแตร์90:74เลอม็อง25 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชเลอม็อง101:84ลิโมจส์16 พ.ค. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชแซงต์ ก็องแตง85:88เลอม็อง9 พ.ค. 2026 19:00 · แอลเอ็นบี เอลีทชเลอม็อง102:74น็องซี30 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พเลอม็อง83:87โมนาโก25 เม.ย. 2026 · เฟรนช์คัพ
ชกราวลีน-ดังแกร์ก83:96เลอม็อง18 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชเลอ ปอร์แตล72:94เลอม็อง11 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
พเลอม็อง89:94โชเลต์4 เม.ย. 2026 · แอลเอ็นบี เอลีท
ชเลอม็อง102:92ฮาโปเอล โฮลอน19 มี.ค. 2026 00:00 · ลีกแชมป์เปี้ยนชเลอม็อง79:71น็องแตร์8 มี.ค. 2026 00:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชชาลอง ซูร์ โซน71:89เลอม็อง15 ก.พ. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทชเลอม็อง92:86ดิฌง8 ก.พ. 2026 00:30 · แอลเอ็นบี เอลีทพสตราส์บูร์ก103:96เลอม็อง1 ก.พ. 2026 02:30 · แอลเอ็นบี เอลีทข้อมูล ณ 15 ต.ค. 02:50
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 1นัด0บูลาซัก ช
0ส
1เลอม็อง ช
ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
บูลาซัก อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 86 : 97
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- —
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 10คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 3 นัด · จากทั้งหมด 4 เกม
รายชื่อนักกีฬา 11คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 5 นัด · จากทั้งหมด 6 เกม
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 02:50
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ไม่มีเกมถัดไปในช่วงตาราง 14 วัน
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
บูลาซัก พบ เลอม็อง ในแอลเอ็นบี เอลีท วันที่ 24 ต.ค. 2026 23:00 UTC+07 ที่ Le Palio
บูลาซัก อยู่อันดับ 11 และ เลอม็อง อยู่อันดับ 6 ในตารางคะแนน
บูลาซัก ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
เลอม็อง ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
1 นัดหลังสุดที่พบกัน บูลาซัก ชนะ 0 เลอม็อง ชนะ 1 เสมอ 0
บูลาซัก · นัดก่อนหน้า: ปารีส vs บูลาซัก (18 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลิโมจส์ vs บูลาซัก (1 พ.ย.)
เลอม็อง · นัดก่อนหน้า: เซเดวิตา โอลิมปิยา vs เลอม็อง (21 ต.ค.) · นัดถัดไป: เลอม็อง vs ฮาโปเอล เยรูซาเลม (29 ต.ค.)
นัดอื่นของแอลเอ็นบี เอลีทในวันเดียวกัน
นัดของแอลเอ็นบี เอลีทสัปดาห์นี้
- โรแอนน์ vs ปารีส
- ลียง-วิลเลอร์บาน vs น็องซี
- โป-ออร์เทซ vs ลิโมจส์
- แซงต์ ก็องแตง vs สตราส์บูร์ก
- ดีฌง vs น็องซี
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์