วาเลเรนกา vs กีฬาบรานน์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| แม็กนุส เวสเตอร์การ์ดติดโทษแบนจากใบเหลืองสะสม |
| เควิน เทียมเบบาดเจ็บ |
| คยาร์ตัน คยาร์ตันส์สันบาดเจ็บที่เข่า |
| N. โบอาเกียบาดเจ็บที่เข่า |
| ซาคาเรียส อ็อพซาห์ลบาดเจ็บที่เท้า |
| อุลริก มาทิเซนบาดเจ็บที่เท้า |
| นิคลาส คาสโตรบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 23:13อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.44▼เสมอ3.92▲ทีมเยือน2.60▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.51→2.44เสมอ3.83→3.92ทีมเยือน2.57→2.60
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 03:31 | 2.44▼ | 3.92▲ | 2.60▲ |
| 15 ต.ค. 22:43 | 2.53▲ | 3.85▲ | 2.54▼ |
| 15 ต.ค. 22:12 ครั้งแรก | 2.51 | 3.83 | 2.57 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.44▼ | 3.92▲ | 2.60▲ |
| bet365 | 2.38▲ | 3.90▲ | 2.50▼ |
| Marathon | 2.45 | 3.82 | 2.47 |
| 1xBet | 2.52 | 3.92 | 2.54 |
| BetVictor | 2.38▼ | 3.75▼ | 2.45▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 01.87▼ทีมเยือน 01.99▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.91→1.87ทีมเยือน1.94→1.99
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 03:31 | 1.87▼ | 1.99▲ |
| 15 ต.ค. 22:43 | 1.93▲ | 1.93▼ |
| 15 ต.ค. 22:12 ครั้งแรก | 1.91 | 1.94 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.87▼ | 1.99▲ |
| Marathon | 1.86 | 1.87 |
| 1xBet | 1.90 | 1.92 |
| BetVictor | 1.80▼ | 1.87▲ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.52.01ต่ำ 3.51.83Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.01ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.83ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.01 | 1.83 |
| bet365 | 1.91 | 1.80 |
| Marathon | 1.94 | 1.80 |
| 1xBet | 1.98 | 1.84 |
| BetVictor | 1.90 | 1.78 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.36ไม่3.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.36ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่3.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.36 | 3.00 |
| Marathon | 1.33 | 2.98 |
| 1xBet | 1.33 | 3.04 |
| BetVictor | 1.30 | 3.10 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 41 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8.40 | 1.01 | Marathon |
| -2 | 7.70 | 1.03 | Marathon |
| -1.75 | 5.35 | 1.09 | Marathon |
| -1.5 | 4.25 | 1.15 | Marathon |
| -1.25 | 3.90 | 1.18 | Marathon |
| -1 | 3.67 | 1.29 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.87 | 1.43 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.44 | 1.58 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.15 | 1.73 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 1.87 | 1.99 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.65 | 2.29 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.52 | 2.60 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.38 | 3.09 | Pinnacle |
| 1 | 1.25 | 4.04 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.17 | 3.96 | Marathon |
| 1.5 | 1.14 | 4.30 | Marathon |
| 1.75 | 1.08 | 5.45 | Marathon |
| 2 | 1.02 | 7.80 | Marathon |
| 2.5 | 1.01 | 8.50 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 23.00 | bet365 |
| 1 | 1.03 | 11.50 | 1xBet |
| 1.5 | 1.12 | 6.51 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.08 | 5.55 | Marathon |
| 2 | 1.10 | 5.10 | Marathon |
| 2.25 | 1.22 | 3.50 | Marathon |
| 2.5 | 1.41 | 2.91 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.41 | 2.52 | Marathon |
| 3 | 1.60 | 2.36 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.81 | 2.03 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 2.01 | 1.83 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.24 | 1.67 | Pinnacle |
| 4 | 2.63 | 1.50 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.74 | 1.35 | Marathon |
| 4.5 | 3.16 | 1.36 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.58 | 1.21 | Marathon |
| 5 | 4.65 | 1.12 | Marathon |
| 5.25 | 4.95 | 1.11 | Marathon |
| 5.5 | 5.60 | 1.15 | Pinnacle |
| 6 | 8.90 | 1.01 | Marathon |
| 6.5 | 11.00 | 1.05 | bet365 |
| 7.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีม| วาเลเรนกา | ทั้งหมด | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 22 | นัด | 32 |
| 6 | ชนะ | 13 |
| 5 | เสมอ | 4 |
| 11 | แพ้ | 15 |
| 35 | ประตูที่ทำได้ | 55 |
| 45 | ประตูที่เสีย | 49 |
| วาเลเรนกา | เจ้าบ้าน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 18 |
| 4 | ชนะ | 9 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 5 | แพ้ | 8 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 31 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 27 |
| วาเลเรนกา | ทีมเยือน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 14 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 6 | แพ้ | 7 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 24 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 22 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 7 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 7 |
| 1.59 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.72 |
| 2.05 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.53 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| วาเลเรนกา | ทั้งหมด | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 22 | นัด | 21 |
| 6 | ชนะ | 9 |
| 5 | เสมอ | 1 |
| 11 | แพ้ | 11 |
| 35 | ประตูที่ทำได้ | 39 |
| 45 | ประตูที่เสีย | 34 |
| วาเลเรนกา | เจ้าบ้าน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 12 |
| 4 | ชนะ | 6 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 20 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 18 |
| วาเลเรนกา | ทีมเยือน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 6 | แพ้ | 5 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 16 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 7 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.59 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.86 |
| 2.05 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.62 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| วาเลเรนกา | ทั้งหมด | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 7 |
| — | ชนะ | 4 |
| — | เสมอ | 2 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| — | ประตูที่เสีย | 9 |
| วาเลเรนกา | เจ้าบ้าน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 3 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| วาเลเรนกา | ทีมเยือน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 2 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.86 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.29 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| วาเลเรนกา | ทั้งหมด | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 6 |
| วาเลเรนกา | เจ้าบ้าน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
| วาเลเรนกา | ทีมเยือน | กีฬาบรานน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 2 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.75 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.50 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชชชสช |
| 2 | โบโด กลิมต์ | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชพชชช |
| 3 | ทรอมโซ | 22 | 11 | 6 | 5 | +11 | 39 | สชพพส |
| 4 | ม็อลเดอ | 22 | 11 | 4 | 7 | +12 | 37 | สพชชช |
| 5 | โรเซนบอร์ก | 22 | 10 | 4 | 8 | +9 | 34 | สชชชพ |
| 6 | ลีลเลสตรอม | 22 | 10 | 3 | 9 | -1 | 33 | สพชชพ |
| 7 | กีฬาบรานน์ | 22 | 9 | 2 | 11 | +5 | 29 | พชพพส |
| 8 | เฟรดริกสตัด | 22 | 8 | 5 | 9 | -7 | 29 | สสสพช |
| 9 | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 22 | 7 | 7 | 8 | -3 | 28 | ชพสสส |
| 10 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 22 | 8 | 4 | 10 | -9 | 28 | ชชชพพ |
| 11 | ฮัมคัม | 22 | 7 | 5 | 10 | -13 | 26 | ชพพพส |
| 12 | ซานเดฟยอร์ด | 22 | 6 | 6 | 10 | -6 | 24 | สชพสส |
| 13 | วาเลเรนกา | 22 | 6 | 5 | 11 | -10 | 23 | พสพสพ |
| 14 | อาเลซุนด์ | 22 | 4 | 9 | 9 | -15 | 21 | พชพชพ |
| 15 | คริสเตียนซุนด์ | 22 | 5 | 4 | 13 | -21 | 19 | พพพชส |
| 16 | สตาร์ต | 22 | 4 | 4 | 14 | -24 | 16 | พพชพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 12 | 2 | 6 | 4 | -6 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 10 | 0 | 1 | +27 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 12 | 6 | 0 | 6 | +2 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 5 | 3 | 3 | +2 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 10 | 5 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 12 | 6 | 2 | 4 | +1 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 10 | 4 | 2 | 4 | -1 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 1 | 5 | +2 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 7 | 1 | 3 | +11 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 12 | 7 | 3 | 2 | +14 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 5 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 10 | 4 | 3 | 3 | +0 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 3 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 7 | 3 | 1 | +12 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 4 | 2 | 5 | +1 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 10 | 10 | 0 | 0 | +28 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 10 | 2 | 3 | 5 | -9 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 7 | 2 | 2 | +9 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 10 | 3 | 2 | 5 | +3 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 3 | 2 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 12 | 2 | 3 | 7 | -11 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 10 | 2 | 2 | 6 | -10 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 12 | 1 | 2 | 9 | -20 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 4 | 3 | 4 | +1 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 10 | 3 | 1 | 6 | -5 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 1 | 7 | -6 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 12 | 3 | 4 | 5 | -3 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 1 | 1 | 9 | -19 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 4 | 3 | 4 | -1 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 2 | 3 | 6 | -11 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 12 | 7 | 2 | 3 | +8 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| วาเลเรนกา จาก 20 นัด | กีฬาบรานน์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 11 เสมอ 3 แพ้ 6 |
| 30% | อัตราชนะ | 55% |
| 20% | อัตราเสมอ | 15% |
| 2.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.75 |
| 2.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | +9 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.70 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.65 (11 นัด) |
| 1.70 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.41 (11 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 75% |
| 0.9 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (13 นัด) |
| 1.3 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (13 นัด) |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (13 นัด) |
| 1.1 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (13 นัด) |
| 16.9 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.8 (11 นัด) |
| 5.5 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 (11 นัด) |
| 51% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 63% (11 นัด) |
| 7.3 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 8.0 (11 นัด) |
| 2.2 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (11 นัด) |
| 11.9 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 (11 นัด) |
| วาเลเรนกา จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | กีฬาบรานน์ จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 0 แพ้ 4 |
| 33% | อัตราชนะ | 64% |
| 22% | อัตราเสมอ | 0% |
| 2.11 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.91 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.45 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 18% |
| 1.61 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.90 (8 นัด) |
| 1.46 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.35 (8 นัด) |
| 78% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 73% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 82% |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.5 (8 นัด) |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (8 นัด) |
| 17.0 | การยิงต่อนัด | 18.6 (8 นัด) |
| 5.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.1 (8 นัด) |
| 46% | การครองบอลเฉลี่ย | 65% (8 นัด) |
| 7.7 | เตะมุมต่อนัด | 9.2 (8 นัด) |
| 2.2 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (8 นัด) |
| 11.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.4 (8 นัด) |
| วาเลเรนกา จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | กีฬาบรานน์ จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| 27% | อัตราชนะ | 44% |
| 18% | อัตราเสมอ | 33% |
| 2.09 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.56 |
| 2.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.11 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 36% | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| 1.78 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.01 (3 นัด) |
| 1.94 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.58 (3 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 0.8 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (5 นัด) |
| 1.6 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (5 นัด) |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (5 นัด) |
| 1.2 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (5 นัด) |
| 16.9 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.0 (3 นัด) |
| 5.4 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.3 (3 นัด) |
| 56% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 56% (3 นัด) |
| 6.9 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.7 (3 นัด) |
| 2.1 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 (3 นัด) |
| 12.4 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 16.7 (3 นัด) |
| วาเลเรนกา จาก 18 นัด | เอลีเตอเซเรียน | กีฬาบรานน์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 22% | อัตราชนะ | 50% |
| 22% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.72 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 2.39 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -12 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.70 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.60 |
| 1.70 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.51 |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 72% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 16.9 | การยิงต่อนัด | 16.6 |
| 5.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.9 |
| 51% | การครองบอลเฉลี่ย | 62% |
| 7.3 | เตะมุมต่อนัด | 7.1 |
| 2.2 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 11.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 |
| วาเลเรนกา | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | กีฬาบรานน์ จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 7 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 1 |
| — | อัตราชนะ | 57% |
| — | อัตราเสมอ | 29% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.86 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.29 |
| — | ผลต่างคะแนน | +4 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 14% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 86% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 71% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (3 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 (3 นัด) |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 (3 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (3 นัด) |
| — | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| วาเลเรนกา จาก 2 นัด | นอร์เวย์ คัพ | กีฬาบรานน์ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| วาเลเรนกา | กระชับมิตรสโมสร | กีฬาบรานน์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 7นัด- ทำได้ : เสีย
- 13 : 16
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
วาเลเรนกา พบ กีฬาบรานน์ ในเอลีเตอเซเรียน วันที่ 18 ต.ค. 2026 22:00 UTC+07 ที่ Intility Arena
วาเลเรนกา อยู่อันดับ 13 และ กีฬาบรานน์ อยู่อันดับ 7 ในตารางคะแนน
วาเลเรนกา ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
กีฬาบรานน์ ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
7 นัดหลังสุดที่พบกัน วาเลเรนกา ชนะ 3 กีฬาบรานน์ ชนะ 4 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.44 · 3.92 · 2.60
วาเลเรนกา · นัดก่อนหน้า: เคเอฟยูเอ็ม ออสโล vs วาเลเรนกา (13 ต.ค.) · นัดถัดไป: โบโด กลิมต์ vs วาเลเรนกา (24 ต.ค.)
กีฬาบรานน์ · นัดก่อนหน้า: กีฬาบรานน์ vs ลินคอล์น เรด อิมป์ส (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: เคานัส ซัลกิริส vs กีฬาบรานน์ (22 ต.ค.)
นัดอื่นของเอลีเตอเซเรียนในวันเดียวกัน
นัดของเอลีเตอเซเรียนสัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
ยังไม่มีโพสต์