ชตูร์ม กราซ vs กราเซอร์ เอเค
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เอมรัน ซ็อกโลบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| ฟีลิป รุซกาบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| กิโซ มามาเกอิชวิลีบาดเจ็บ |
| เลออน เกอร์กิชบาดเจ็บที่เข่า |
| นิคลาส ไกร์โฮเฟอร์ไม่อยู่ในรายชื่อ |
| เนลสัน ไวเพอร์บาดเจ็บ |
| โอตาร์ คิเตอิชวิลีบาดเจ็บที่น่อง |
| ซีดี จัตตาบาดเจ็บที่ไหล่ |
| ชือมอน ววอดาร์ตชึกไม่อยู่ในรายชื่อ |
| อิสมาเอล แกร์ตีบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 21:54อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.82▲เสมอ3.89▼ทีมเยือน4.08▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.72→1.82เสมอ4.01→3.89ทีมเยือน4.46→4.08
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 21:54 | 1.82▲ | 3.89▼ | 4.08▼ |
| 16 ต.ค. 05:57 | 1.74▲ | 3.98▼ | 4.42▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.72 | 4.01 | 4.46 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.82▲ | 3.89▼ | 4.08▼ |
| bet365 | 1.91▲ | 3.60▼ | 3.80▼ |
| Marathon | 1.78▲ | 3.72▼ | 4.10▼ |
| 1xBet | 1.80▲ | 3.72▼ | 4.08▼ |
| BetVictor | 1.75▲ | 3.80 | 4.10▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.51.83▲ทีมเยือน +0.52.04▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน1.72→1.83ทีมเยือน2.16→2.04
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 21:54 | 1.83▲ | 2.04▼ |
| 16 ต.ค. 05:57 | 1.74▲ | 2.14▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.72 | 2.16 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.83▲ | 2.04▼ |
| bet365 | 1.70 | 2.10 |
| BetVictor | 1.71▲ | 1.98▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.15▲ต่ำ 31.72▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.12→2.15ต่ำ1.74→1.72
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 21:54 | 2.15▲ | 1.72▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.12 | 1.74 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.15▲ | 1.72▼ |
| Marathon | 2.04▲ | 1.64▼ |
| 1xBet | 2.04▲ | 1.64▼ |
| BetVictor | 2.04▲ | 1.67▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.67ไม่2.10bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.67ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.10ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.67 | 2.10 |
| Marathon | 1.61▼ | 2.15▲ |
| 1xBet | 1.61▼ | 2.18▲ |
| BetVictor | 1.60▼ | 2.15 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 38 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3 | 9.90 | 1.01 | 1xBet |
| -2.75 | 7.50 | 1.03 | Marathon |
| -2.5 | 5.75 | 1.14 | bet365 |
| -2.25 | 5.25 | 1.16 | bet365 |
| -2 | 4.65 | 1.18 | bet365 |
| -1.75 | 3.58 | 1.21 | Marathon |
| -1.5 | 3.19 | 1.36 | Pinnacle |
| -1.25 | 2.83 | 1.43 | Pinnacle |
| -1 | 2.48 | 1.56 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.06 | 1.79 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 1.83 | 2.04 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.60 | 2.39 | Pinnacle |
| 0 | 1.38 | 3.12 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.30 | 3.57 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.25 | 4.03 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.13 | 5.90 | bet365 |
| 1 | 1.03 | 7.50 | Marathon |
| 1.5 | 1.01 | 8.50 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.04 | 13.00 | bet365 |
| 1 | 1.01 | 10.00 | 1xBet |
| 1.25 | 1.08 | 5.55 | Marathon |
| 1.5 | 1.21 | 4.39 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.21 | 3.58 | Marathon |
| 2 | 1.27 | 3.20 | Marathon |
| 2.25 | 1.50 | 2.62 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.69 | 2.20 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.87 | 1.97 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.15 | 1.72 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.44 | 1.56 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.72 | 1.46 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.04 | 1.29 | Marathon |
| 4 | 3.92 | 1.18 | Marathon |
| 4.25 | 4.30 | 1.15 | Marathon |
| 4.5 | 5.02 | 1.17 | Pinnacle |
| 4.75 | 5.75 | 1.07 | Marathon |
| 5 | 8.00 | 1.02 | Marathon |
| 5.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 6.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
12ทีม| ชตูร์ม กราซ | ทั้งหมด | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 7 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 3 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 16 |
| ชตูร์ม กราซ | เจ้าบ้าน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ชตูร์ม กราซ | ทีมเยือน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 13 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 1 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 0.91 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.86 |
| 1.36 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.29 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ชตูร์ม กราซ | ทั้งหมด | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 7 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 16 |
| ชตูร์ม กราซ | เจ้าบ้าน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ชตูร์ม กราซ | ทีมเยือน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 13 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 1 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.25 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.86 |
| 1.12 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.29 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ชตูร์ม กราซ | ทั้งหมด | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| ชตูร์ม กราซ | ทีมเยือน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ชตูร์ม กราซ | ทั้งหมด | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| ชตูร์ม กราซ | เจ้าบ้าน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| ชตูร์ม กราซ | ทีมเยือน | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เอสเค ราพิด | 8 | 7 | 0 | 1 | +16 | 21 | ชชชพช |
| 2 | เร็ดบุลซัลทซ์บวร์ค | 8 | 5 | 3 | 0 | +14 | 18 | สชสชช |
| 3 | แอลเอเอสเค | 8 | 5 | 1 | 2 | +10 | 16 | พสพชช |
| 4 | ชตูร์ม กราซ | 8 | 4 | 2 | 2 | +1 | 14 | ชพชพส |
| 5 | รีด | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | ชชสพช |
| 6 | ฮาร์ทเบิร์ก | 8 | 3 | 2 | 3 | -2 | 11 | ชสสชช |
| 7 | กราเซอร์ เอเค | 8 | 2 | 3 | 3 | -10 | 9 | สสชสพ |
| 8 | A. ลุสเตนาว์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | พชพพส |
| 9 | ทิโรล (ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา) | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | พพสชช |
| 10 | เอาส์ทรีอาวีน | 8 | 2 | 1 | 5 | -8 | 7 | พสชพพ |
| 11 | อัลตัค | 8 | 2 | 0 | 6 | -4 | 6 | ชพพพพ |
| 12 | โวล์ฟสแบร์เกอร์ เอซี | 8 | 1 | 2 | 5 | -9 | 5 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | A. ลุสเตนาว์ | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | อัลตัค | 4 | 2 | 0 | 2 | +3 | 0 | |
| — | เอาส์ทรีอาวีน | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | กราเซอร์ เอเค | 4 | 1 | 3 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ฮาร์ทเบิร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | แอลเอเอสเค | 4 | 3 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | รีด | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เอสเค ราพิด | 4 | 4 | 0 | 0 | +14 | 0 | |
| — | เร็ดบุลซัลทซ์บวร์ค | 4 | 4 | 0 | 0 | +11 | 0 | |
| — | ชตูร์ม กราซ | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ทิโรล (ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา) | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | โวล์ฟสแบร์เกอร์ เอซี | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | A. ลุสเตนาว์ | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | อัลตัค | 4 | 0 | 0 | 4 | -7 | 0 | |
| — | เอาส์ทรีอาวีน | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | กราเซอร์ เอเค | 4 | 1 | 0 | 3 | -11 | 0 | |
| — | ฮาร์ทเบิร์ก | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอลเอเอสเค | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | รีด | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอสเค ราพิด | 4 | 3 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เร็ดบุลซัลทซ์บวร์ค | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ชตูร์ม กราซ | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ทิโรล (ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา) | 4 | 2 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โวล์ฟสแบร์เกอร์ เอซี | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ชตูร์ม กราซ จาก 20 นัด | กราเซอร์ เอเค จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 6 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 5 แพ้ 6 |
| 45% | อัตราชนะ | 45% |
| 30% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.45 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.65 |
| 1.05 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.65 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.25 (18 นัด) |
| 1.36 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.28 (18 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.4 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 0.9 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 15.9 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.4 (18 นัด) |
| 4.6 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 (18 นัด) |
| 48% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 50% (18 นัด) |
| 6.3 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.3 (18 นัด) |
| 2.2 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 (18 นัด) |
| 12.5 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.0 (18 นัด) |
| ชตูร์ม กราซ จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | กราเซอร์ เอเค จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 0 |
| 44% | อัตราชนะ | 44% |
| 44% | อัตราเสมอ | 56% |
| 1.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.67 |
| 0.56 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.78 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 44% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| 1.95 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.43 |
| 1.14 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.84 |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 22% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 17.0 | การยิงต่อนัด | 14.4 |
| 4.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 |
| 52% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| 6.8 | เตะมุมต่อนัด | 5.0 |
| 1.9 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 |
| 11.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.6 |
| ชตูร์ม กราซ จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | กราเซอร์ เอเค จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 0 แพ้ 6 |
| 45% | อัตราชนะ | 45% |
| 18% | อัตราเสมอ | 0% |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.64 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.73 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| 27% | อัตราไม่ได้ประตู | 45% |
| 1.38 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.07 (9 นัด) |
| 1.55 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.73 (9 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 36% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 64% |
| 0.6 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 0.8 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.3 (9 นัด) |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 15.0 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 10.3 (9 นัด) |
| 4.6 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 (9 นัด) |
| 45% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (9 นัด) |
| 5.9 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.6 (9 นัด) |
| 2.5 (10 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 (9 นัด) |
| 13.5 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.4 (9 นัด) |
| ชตูร์ม กราซ จาก 13 นัด | ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา | กราเซอร์ เอเค จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 18 |
| ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 5 แพ้ 6 |
| 46% | อัตราชนะ | 39% |
| 38% | อัตราเสมอ | 28% |
| 1.46 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.44 |
| 1.08 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.39 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 31% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 28% |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | 39% |
| 1.82 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.25 |
| 1.22 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.28 |
| 62% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 44% |
| 31% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 61% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 17.3 | การยิงต่อนัด | 12.4 |
| 5.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 |
| 54% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 7.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.3 |
| 2.4 (12 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| 11.0 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.0 |
| ชตูร์ม กราซ จาก 4 นัด | ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 50% | อัตราชนะ | — |
| 0% | อัตราเสมอ | — |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 0.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +3 | ผลต่างคะแนน | — |
| 50% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 0% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 25% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.2 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 15.2 | การยิงต่อนัด | — |
| 4.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 37% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 3.8 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 16.0 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| ชตูร์ม กราซ จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | กราเซอร์ เอเค |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -3 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ชตูร์ม กราซ จาก 1 นัด | ถ้วยออสเตรีย | กราเซอร์ เอเค จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ชตูร์ม กราซ | กระชับมิตรสโมสร | กราเซอร์ เอเค จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +4 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 6นัด- ทำได้ : เสีย
- 16 : 6
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 0
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ชตูร์ม กราซ พบ กราเซอร์ เอเค ในออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา วันที่ 18 ต.ค. 2026 22:00 UTC+07 ที่ Merkur-Arena
ชตูร์ม กราซ อยู่อันดับ 4 และ กราเซอร์ เอเค อยู่อันดับ 7 ในตารางคะแนน
ชตูร์ม กราซ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
กราเซอร์ เอเค ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
6 นัดหลังสุดที่พบกัน ชตูร์ม กราซ ชนะ 6 กราเซอร์ เอเค ชนะ 0 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.82 · 3.89 · 4.08
ชตูร์ม กราซ · นัดก่อนหน้า: เอเอฟซี บอร์นมัท vs ชตูร์ม กราซ (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: ชตูร์ม กราซ vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ (22 ต.ค.)
กราเซอร์ เอเค · นัดก่อนหน้า: กราเซอร์ เอเค vs เร็ดบุลซัลทซ์บวร์ค (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: ทิโรล (ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา) vs กราเซอร์ เอเค (24 ต.ค.)
นัดของออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกาสัปดาห์นี้
- อัลตัค vs เอาส์ทรีอาวีน
- ฮาร์ทเบิร์ก vs โวล์ฟสแบร์เกอร์ เอซี
- ทิโรล (ออสเตรียนฟุตบอลบุนเดสลีกา) vs กราเซอร์ เอเค
- เอสเค ราพิด vs A. ลุสเตนาว์
- ชตูร์ม กราซ vs รีด
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
- ลาวาล vs แคลร์มงต์
ยังไม่มีโพสต์