ม็อลเดอ vs สตาร์ต
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เอริก เฮสตาดบาดเจ็บที่ขา |
| ฮัลดอร์ สเตเนวิกบาดเจ็บ |
| แมดส์ คิกเคนบอร์กบาดเจ็บที่เอ็นร้อยหวาย |
| ซีเวิร์ต ซีรา ฮันเซนบาดเจ็บ |
| เวบยอร์น ฮอฟฟ์บาดเจ็บที่เข่า |
| ฟิลิป มะโนโยโลวิชบาดเจ็บที่มือ |
| เยนส์ เบอร์แลนด์ ฮูเซโบบาดเจ็บที่เท้า |
| คริสตอฟเฟอร์ โทนเนเซนบาดเจ็บที่ขา |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 04:21อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.32เสมอ5.73ทีมเยือน7.59Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.32ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ5.73ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน7.59ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.32 | 5.73 | 7.59 |
| bet365 | 1.33 | 5.25 | 7.00 |
| Marathon | 1.31 | 5.50 | 7.70 |
| 1xBet | 1.34 | 5.68 | 7.95 |
| BetVictor | 1.25▼ | 5.75▲ | 8.50▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-1.5เจ้าบ้าน -1.51.78ทีมเยือน +1.52.04Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.78ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน2.04ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1.5 | ทีมเยือน +1.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.78 | 2.04 |
| bet365 | 1.78▼ | 2.02▲ |
| Marathon | 1.81 | 1.92 |
| 1xBet | 1.86 | 1.97 |
| BetVictor | 1.72▼ | 1.96▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.51.87ต่ำ 3.51.93Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.87ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.93ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 14:48 | เปลี่ยนไลน์ · 2.5 → 3.5 | |
| 16 ต.ค. 14:48 | 1.87 | 1.93 |
| 16 ต.ค. 14:14 | หยุดชั่วคราว | |
| 16 ต.ค. 13:43 ครั้งแรก | 1.87 | 1.93 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.87 | 1.93 |
| bet365 | 1.83 | 1.83 |
| Marathon | 1.86 | 1.88 |
| 1xBet | 1.90 | 1.92 |
| BetVictor | 1.82 | 1.85 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.62ไม่2.20bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.62ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.20ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.62 | 2.20 |
| Marathon | 1.57 | 2.22 |
| 1xBet | 1.57 | 2.26 |
| BetVictor | 1.57 | 2.25 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 42 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -4.5 | 8.50 | 1.01 | Marathon |
| -4 | 7.90 | 1.02 | Marathon |
| -3.75 | 6.25 | 1.12 | bet365 |
| -3.5 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -3.25 | 4.50 | 1.19 | bet365 |
| -3 | 4.25 | 1.21 | bet365 |
| -2.75 | 3.50 | 1.30 | Pinnacle |
| -2.5 | 2.90 | 1.40 | Pinnacle |
| -2.25 | 2.61 | 1.49 | Pinnacle |
| -2 | 2.32 | 1.61 | Pinnacle |
| -1.75 | 1.99 | 1.83 | Pinnacle |
| -1.5 เส้นหลัก | 1.78 | 2.04 | Pinnacle |
| -1.25 | 1.61 | 2.32 | Pinnacle |
| -1 | 1.43 | 2.78 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.36 | 3.10 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.32 | 3.30 | bet365 |
| -0.25 | 1.23 | 4.10 | bet365 |
| 0 | 1.12 | 6.00 | bet365 |
| 0.25 | 1.11 | 6.60 | bet365 |
| 0.75 | 1.01 | 8.60 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 23.00 | bet365 |
| 1 | 1.01 | 13.50 | 1xBet |
| 1.5 | 1.10 | 7.00 | bet365 |
| 1.75 | 1.07 | 5.80 | Marathon |
| 2 | 1.09 | 5.35 | Marathon |
| 2.25 | 1.19 | 3.74 | Marathon |
| 2.5 | 1.34 | 3.19 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.36 | 2.70 | Marathon |
| 3 | 1.49 | 2.59 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.68 | 2.17 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 1.87 | 1.93 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.08 | 1.74 | Pinnacle |
| 4 | 2.42 | 1.55 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.52 | 1.41 | Marathon |
| 4.5 | 2.98 | 1.38 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.20 | 1.26 | Marathon |
| 5 | 4.10 | 1.16 | Marathon |
| 5.25 | 4.40 | 1.14 | Marathon |
| 5.5 | 5.16 | 1.16 | Pinnacle |
| 6 | 7.50 | 1.03 | Marathon |
| 6.5 | 11.00 | 1.05 | bet365 |
| 7.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีม| ม็อลเดอ | ทั้งหมด | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 22 | นัด | 23 |
| 11 | ชนะ | 5 |
| 4 | เสมอ | 4 |
| 7 | แพ้ | 14 |
| 46 | ประตูที่ทำได้ | 29 |
| 34 | ประตูที่เสีย | 49 |
| ม็อลเดอ | เจ้าบ้าน | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| 7 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 24 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 19 |
| ม็อลเดอ | ทีมเยือน | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 12 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 9 |
| 22 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 21 | ประตูที่เสีย | 30 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 4 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 7 |
| 2.09 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.26 |
| 1.55 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.13 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ม็อลเดอ | ทั้งหมด | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 22 | นัด | 22 |
| 11 | ชนะ | 4 |
| 4 | เสมอ | 4 |
| 7 | แพ้ | 14 |
| 46 | ประตูที่ทำได้ | 24 |
| 34 | ประตูที่เสีย | 48 |
| ม็อลเดอ | เจ้าบ้าน | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| 7 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 24 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 19 |
| ม็อลเดอ | ทีมเยือน | สตาร์ต |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| 4 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 9 |
| 22 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 21 | ประตูที่เสีย | 29 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 4 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 7 |
| 2.09 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.09 |
| 1.55 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.18 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ม็อลเดอ | ทั้งหมด | สตาร์ต |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| ม็อลเดอ | ทีมเยือน | สตาร์ต |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชชชสช |
| 2 | โบโด กลิมต์ | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชพชชช |
| 3 | ทรอมโซ | 22 | 11 | 6 | 5 | +11 | 39 | สชพพส |
| 4 | ม็อลเดอ | 22 | 11 | 4 | 7 | +12 | 37 | สพชชช |
| 5 | โรเซนบอร์ก | 22 | 10 | 4 | 8 | +9 | 34 | สชชชพ |
| 6 | ลีลเลสตรอม | 22 | 10 | 3 | 9 | -1 | 33 | สพชชพ |
| 7 | กีฬาบรานน์ | 22 | 9 | 2 | 11 | +5 | 29 | พชพพส |
| 8 | เฟรดริกสตัด | 22 | 8 | 5 | 9 | -7 | 29 | สสสพช |
| 9 | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 22 | 7 | 7 | 8 | -3 | 28 | ชพสสส |
| 10 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 22 | 8 | 4 | 10 | -9 | 28 | ชชชพพ |
| 11 | ฮัมคัม | 22 | 7 | 5 | 10 | -13 | 26 | ชพพพส |
| 12 | ซานเดฟยอร์ด | 22 | 6 | 6 | 10 | -6 | 24 | สชพสส |
| 13 | วาเลเรนกา | 22 | 6 | 5 | 11 | -10 | 23 | พสพสพ |
| 14 | อาเลซุนด์ | 22 | 4 | 9 | 9 | -15 | 21 | พชพชพ |
| 15 | คริสเตียนซุนด์ | 22 | 5 | 4 | 13 | -21 | 19 | พพพชส |
| 16 | สตาร์ต | 22 | 4 | 4 | 14 | -24 | 16 | พพชพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 12 | 2 | 6 | 4 | -6 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 10 | 0 | 1 | +27 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 12 | 6 | 0 | 6 | +2 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 5 | 3 | 3 | +2 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 10 | 5 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 12 | 6 | 2 | 4 | +1 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 10 | 4 | 2 | 4 | -1 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 1 | 5 | +2 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 7 | 1 | 3 | +11 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 12 | 7 | 3 | 2 | +14 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 5 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 10 | 4 | 3 | 3 | +0 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 3 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 7 | 3 | 1 | +12 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 4 | 2 | 5 | +1 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 10 | 10 | 0 | 0 | +28 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 10 | 2 | 3 | 5 | -9 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 7 | 2 | 2 | +9 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 10 | 3 | 2 | 5 | +3 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 3 | 2 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 12 | 2 | 3 | 7 | -11 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 10 | 2 | 2 | 6 | -10 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 12 | 1 | 2 | 9 | -20 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 4 | 3 | 4 | +1 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 10 | 3 | 1 | 6 | -5 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 1 | 7 | -6 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 12 | 3 | 4 | 5 | -3 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 1 | 1 | 9 | -19 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 4 | 3 | 4 | -1 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 2 | 3 | 6 | -11 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 12 | 7 | 2 | 3 | +8 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ม็อลเดอ จาก 20 นัด | สตาร์ต จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 12 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 1 แพ้ 11 |
| 60% | อัตราชนะ | 40% |
| 15% | อัตราเสมอ | 5% |
| 2.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.55 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.15 |
| +30 | ผลต่างคะแนน | -12 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 5% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 2.08 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.49 (16 นัด) |
| 1.17 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.74 (16 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 80% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 75% |
| 1.1 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (16 นัด) |
| 0.8 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (16 นัด) |
| 1.2 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (16 นัด) |
| 0.8 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 (16 นัด) |
| 16.7 (17 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.7 (16 นัด) |
| 6.5 (17 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.9 (16 นัด) |
| 59% (17 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 43% (16 นัด) |
| 5.6 (17 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (16 นัด) |
| 2.1 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 (13 นัด) |
| 10.6 (17 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 (16 นัด) |
| ม็อลเดอ จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | สตาร์ต จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 |
| 67% | อัตราชนะ | 40% |
| 11% | อัตราเสมอ | 10% |
| 2.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.83 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.73 (9 นัด) |
| 0.91 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.64 (9 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.8 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 0.8 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 (9 นัด) |
| 1.5 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 0.6 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 15.4 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.6 (9 นัด) |
| 5.4 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 (9 นัด) |
| 60% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 43% (9 นัด) |
| 5.5 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.1 (9 นัด) |
| 1.6 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (6 นัด) |
| 11.8 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 (9 นัด) |
| ม็อลเดอ จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | สตาร์ต จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 6 |
| 55% | อัตราชนะ | 40% |
| 18% | อัตราเสมอ | 0% |
| 3.27 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.50 |
| +20 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 2.31 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.18 (7 นัด) |
| 1.40 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.87 (7 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 82% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 1.3 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (7 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (7 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 (7 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 2.1 (7 นัด) |
| 17.9 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.6 (7 นัด) |
| 7.4 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 (7 นัด) |
| 58% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 42% (7 นัด) |
| 5.7 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.7 (7 นัด) |
| 2.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 (7 นัด) |
| 9.6 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.6 (7 นัด) |
| ม็อลเดอ จาก 17 นัด | เอลีเตอเซเรียน | สตาร์ต จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 16 |
| ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 11 |
| 53% | อัตราชนะ | 25% |
| 18% | อัตราเสมอ | 6% |
| 2.24 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.19 |
| 1.59 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.38 |
| +11 | ผลต่างคะแนน | -19 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 12% |
| 6% | อัตราไม่ได้ประตู | 38% |
| 2.08 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.49 |
| 1.17 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.74 |
| 76% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 76% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 69% |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.2 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 16.7 | การยิงต่อนัด | 15.7 |
| 6.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.9 |
| 59% | การครองบอลเฉลี่ย | 43% |
| 5.6 | เตะมุมต่อนัด | 4.5 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 (13 นัด) |
| 10.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 |
| ม็อลเดอ จาก 2 นัด | นอร์เวย์ คัพ | สตาร์ต จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราชนะ | 100% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราเสมอ | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 3.33 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| +16 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| ม็อลเดอ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | สตาร์ต จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 1นัด- ทำได้ : เสีย
- 1 : 1
- ในบ้าน
- —
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ม็อลเดอ พบ สตาร์ต ในเอลีเตอเซเรียน วันที่ 18 ต.ค. 2026 22:00 UTC+07 ที่ Aker Stadion
ม็อลเดอ อยู่อันดับ 4 และ สตาร์ต อยู่อันดับ 16 ในตารางคะแนน
ม็อลเดอ ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
สตาร์ต ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
1 นัดหลังสุดที่พบกัน ม็อลเดอ ชนะ 0 สตาร์ต ชนะ 0 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.32 · 5.73 · 7.59
ม็อลเดอ · นัดก่อนหน้า: ลีลเลสตรอม vs ม็อลเดอ (12 ต.ค.) · นัดถัดไป: ม็อลเดอ vs เฟรดริกสตัด (26 ต.ค.)
สตาร์ต · นัดก่อนหน้า: สตาร์ต vs ฮัมคัม (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: สตาร์ต vs ซานเดฟยอร์ด (25 ต.ค.)
นัดอื่นของเอลีเตอเซเรียนในวันเดียวกัน
นัดของเอลีเตอเซเรียนสัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
- ชิคาโก บูลส์ vs มินนิโซตา ทิมเบอร์วูล์ฟส์
ยังไม่มีโพสต์