เจแอล บูร์ เน้นเกมบุกวงในเป็นหลักและพยายามครองความได้เปรียบตั้งแต่ช่วงต้นเกม แต่พวกเขากลับมีจุดเปราะบางในควอเตอร์ที่สองและควอเตอร์ที่สี่ ขณะที่ บูลาซัก มีเกมวงนอกที่อันตรายและใช้เกมป้องกันวงนอกที่เหนียวแน่นคอยบีบให้คู่แข่งเสียเทิร์นโอเวอร์ เมื่อสองสไตล์นี้ต้องมาปะทะกัน ทีมเยือนคงพยายามบดบอลเข้าวงใน ส่วนเจ้าบ้านจะมุ่งมั่นคุมจังหวะเกมพร้อมกับหาจังหวะส่องวงนอก
บูลาซัก vs เจแอล บูร์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| T. วีลล์ | ||
| E. มิเยม | ||
| P. เบเวอร์ลีย์ | ||
| O. อโนชิลี-คิลเลน | ||
| J. อูดูเจ |
| G. โอเมนากา | ||
| C. เอลีเอแซร์-วาเนอโรต์ | ||
| J. ชูเมต | ||
| A. เอย์โต | ||
| A. เอสตราดา |
| T. วูดเบอร์รี | ||
| K. J. จอร์แดน | ||
| L. โกดูซ์ | ||
| T. แคมป์เบลล์ | ||
| T. ซามูเอล |
| A. มูลาเร | ||
| A. เนลสัน | ||
| A. ลาบองกา | ||
| K. เชดริก | ||
| N. โซลิมัน |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 84 : 73
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | รวม |
|---|---|---|---|---|---|
| บูลาซัก | 19 | 15 | 28 | 22 | 84 |
| เจแอล บูร์ | 14 | 28 | 15 | 16 | 73 |
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 01:10อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน3.10ทีมเยือน1.39Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน3.24→3.10ทีมเยือน1.34→1.39
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 01:10 | 3.10▼ | 1.39▲ |
| 10 ต.ค. 22:47 | 3.18▼ | 1.37 |
| 10 ต.ค. 22:13 | 3.21▼ | 1.37▲ |
| 10 ต.ค. 20:04 | 3.22▲ | 1.36 |
| 10 ต.ค. 16:35 | 3.17▼ | 1.36▲ |
| 10 ต.ค. 14:49 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 10 ต.ค. 14:49 | 3.23 | 1.35 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 10 ต.ค. 01:48 | 3.23▼ | 1.35▲ |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 3.24 | 1.34 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 3.10 | 1.39 |
| Betfair | 3.10 | 1.36 |
| bet365 | 2.72 | 1.40 |
| Marathon | 3.04 | 1.40 |
| 1xBet | 3.02 | 1.41 |
| Betano | 3.00 | 1.38 |
| BetVictor | 2.90 | 1.34 |
แฮนดิแคปเอเชีย6เจ้าบ้าน +61.90ทีมเยือน -61.93Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.98→1.90ทีมเยือน1.82→1.93
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 01:10 | เปลี่ยนไลน์ · 6.5 → 6 | |
| 11 ต.ค. 01:10 | 1.90▼ | 1.93▲ |
| 10 ต.ค. 22:47 | 1.95▼ | 1.88▲ |
| 10 ต.ค. 20:04 | 1.98▲ | 1.85▲ |
| 10 ต.ค. 16:35 | 1.96▼ | 1.83 |
| 10 ต.ค. 14:49 | 1.98 | 1.83 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 01:48 | 1.98 | 1.83▲ |
ดูเพิ่มเติม · 1รายการย่อ
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.98 | 1.82 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +6 | ทีมเยือน -6 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.90 | 1.93 |
| bet365 | 1.80 | 1.86 |
| Marathon | 1.89 | 1.89 |
| 1xBet | 1.89 | 1.89 |
สูง/ต่ำ166สูง 1661.93ต่ำ 1661.90Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง1.84→1.93ต่ำ1.97→1.90
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 22:47 | 1.93 | 1.90▼ |
| 10 ต.ค. 22:13 | เปลี่ยนไลน์ · 167 → 166 | |
| 10 ต.ค. 22:13 | 1.93▲ | 1.91▼ |
| 10 ต.ค. 20:04 | 1.81▲ | 2.05▲ |
| 10 ต.ค. 14:49 | 1.79 | 2.03 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 01:48 | 1.79▼ | 2.03▲ |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.84 | 1.97 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 166 | ต่ำ 166 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93 | 1.90 |
| bet365 | 1.71 | 2.00 |
| Marathon | 1.89 | 1.89 |
| 1xBet | 1.89 | 1.89 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
16ทีม| บูลาซัก | ทั้งหมด | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 334 | คะแนนที่ได้ | 513 |
| 348 | คะแนนที่เสีย | 533 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 163 | คะแนนที่ได้ | 172 |
| 154 | คะแนนที่เสีย | 166 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 2 | แพ้ | 4 |
| 171 | คะแนนที่ได้ | 341 |
| 194 | คะแนนที่เสีย | 367 |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 238 | คะแนนที่ได้ | 266 |
| 241 | คะแนนที่เสีย | 267 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 163 | คะแนนที่ได้ | 90 |
| 154 | คะแนนที่เสีย | 77 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 75 | คะแนนที่ได้ | 176 |
| 87 | คะแนนที่เสีย | 190 |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 96 | คะแนนที่ได้ | — |
| 107 | คะแนนที่เสีย | — |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 96 | คะแนนที่ได้ | — |
| 107 | คะแนนที่เสีย | — |
| บูลาซัก | ทั้งหมด | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | คะแนนที่ได้ | 247 |
| — | คะแนนที่เสีย | 266 |
| บูลาซัก | เจ้าบ้าน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 82 |
| — | คะแนนที่เสีย | 89 |
| บูลาซัก | ทีมเยือน | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 165 |
| — | คะแนนที่เสีย | 177 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ดิฌง | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +49 | |
| 2 | ลียง-วิลเลอร์บาน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +36 | |
| 3 | ปารีส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +21 | |
| 4 | ชาลอง ซูร์ โซน | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 5 | น็องแตร์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +32 | |
| 6 | เลอม็อง | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | โชเลต์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +3 | |
| 8 | โรแอนน์ | 3 | 2 | 1 | .667 | -7 | |
| 9 | ลิโมจส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 10 | สตราส์บูร์ก | 3 | 1 | 2 | .333 | -11 | |
| 11 | บูลาซัก | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 12 | เจแอล บูร์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -1 | |
| 13 | แซงต์ ก็องแตง | 3 | 1 | 2 | .333 | -25 | |
| 14 | กราวลีน-ดังแกร์ก | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 | |
| 15 | โป-ออร์เทซ | 3 | 0 | 3 | .000 | -48 | |
| 16 | น็องซี | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| บูลาซัก จาก 20 นัด | เจแอล บูร์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 แพ้ 13 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 9 แพ้ 11 |
| 35% | อัตราชนะ | 45% |
| 84.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.15 |
| 86.65 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.00 |
| -45 | ผลต่างคะแนน | -57 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 69 |
| 21.1 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.0 (10 นัด) |
| 22.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 18.6 (10 นัด) |
| 20.7 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.8 (10 นัด) |
| 18.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.7 (10 นัด) |
| 43.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 40.6 (10 นัด) |
| 39.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 40.5 (10 นัด) |
| 171.1 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 169.2 |
| 0/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/10 นัด |
| 31.6 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 32.9 (8 นัด) |
| 20.2 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.9 (9 นัด) |
| 37% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% (8 นัด) |
| 78% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 44% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (8 นัด) |
| 58% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (7 นัด) |
| 13.5 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.9 (9 นัด) |
| 5.8 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.8 (9 นัด) |
| 1.8 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.9 (9 นัด) |
| บูลาซัก จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เจแอล บูร์ จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 5 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 4 |
| 56% | อัตราชนะ | 64% |
| 85.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 86.18 |
| 81.33 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.00 |
| +39 | ผลต่างคะแนน | +24 |
| 95 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 71 |
| 21.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.2 (6 นัด) |
| 23.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 18.7 (6 นัด) |
| 22.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.8 (6 นัด) |
| 17.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.5 (6 นัด) |
| 44.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 40.8 (6 นัด) |
| 39.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.3 (6 นัด) |
| 167.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 170.2 |
| 0/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/6 นัด |
| 32.4 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.4 (5 นัด) |
| 22.0 (5 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.7 (6 นัด) |
| 35% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (5 นัด) |
| 82% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 46% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (5 นัด) |
| 60% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 60% (5 นัด) |
| 13.8 (5 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 (6 นัด) |
| 5.4 (5 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.5 (6 นัด) |
| 2.2 (5 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.8 (6 นัด) |
| บูลาซัก จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เจแอล บูร์ จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 แพ้ 9 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 7 |
| 18% | อัตราชนะ | 22% |
| 83.36 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 79.44 |
| 91.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 88.44 |
| -84 | ผลต่างคะแนน | -81 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 70 | แต้มต่ำสุด | 69 |
| 21.2 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.8 (4 นัด) |
| 21.3 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 18.5 (4 นัด) |
| 19.7 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.2 (4 นัด) |
| 19.3 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.0 (4 นัด) |
| 42.5 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 40.2 (4 นัด) |
| 39.0 (6 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.2 (4 นัด) |
| 174.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.9 |
| 0/6 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/4 นัด |
| 31.0 (6 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 37.0 (3 นัด) |
| 18.7 (6 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 12.3 (3 นัด) |
| 38% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 30% (3 นัด) |
| 75% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 43% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 42% (3 นัด) |
| 56% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 13.2 (6 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.3 (3 นัด) |
| 6.2 (6 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.3 (3 นัด) |
| 1.5 (6 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.0 (3 นัด) |
| บูลาซัก จาก 19 นัด | แอลเอ็นบี เอลีท | เจแอล บูร์ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 8 |
| ชนะ 7 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 5 |
| 37% | อัตราชนะ | 38% |
| 83.79 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 90.50 |
| 85.58 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.00 |
| -34 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 103 | แต้มสูงสุด | 103 |
| 68 | แต้มต่ำสุด | 75 |
| 21.1 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 22.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 20.7 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 18.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 43.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 39.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 169.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 181.5 |
| 0/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/2 นัด |
| 31.6 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | — |
| 20.2 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 37% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | — |
| 78% (11 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 44% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | — |
| 58% (11 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| 13.5 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 5.8 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1.8 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| บูลาซัก | ยูโรคัพ | เจแอล บูร์ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 8 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 5 แพ้ 3 |
| — | อัตราชนะ | 62% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 78.38 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 79.12 |
| — | ผลต่างคะแนน | -6 |
| — | แต้มสูงสุด | 94 |
| — | แต้มต่ำสุด | 71 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.5 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 16.4 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.5 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 36.9 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.5 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 157.5 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/8 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 32.9 |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.2 |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (7 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.0 |
| — | สตีลต่อนัด | 7.0 |
| — | บล็อกต่อนัด | 3.0 |
| บูลาซัก | กระชับมิตรสโมสร | เจแอล บูร์ จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 3 |
| — | อัตราชนะ | 25% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 78.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 89.75 |
| — | ผลต่างคะแนน | -47 |
| — | แต้มสูงสุด | 86 |
| — | แต้มต่ำสุด | 69 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.8 |
| บูลาซัก จาก 1 นัด | เฟรนช์คัพ | เจแอล บูร์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | — |
| -11 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด- ทำได้ : เสีย
- 211 : 249
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2
รายชื่อทีม
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
บูลาซัก พบ เจแอล บูร์ ในแอลเอ็นบี เอลีท เมื่อวันที่ 11 ต.ค. 2026 01:30 UTC+07 ที่ Le Palio
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ บูลาซัก 84-73 เจแอล บูร์
บูลาซัก อยู่อันดับ 11 และ เจแอล บูร์ อยู่อันดับ 12 ในตารางคะแนน
บูลาซัก ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
เจแอล บูร์ ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน บูลาซัก ชนะ 0 เจแอล บูร์ ชนะ 3 เสมอ 0
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 1 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
รายชื่อผู้เล่นของ บูลาซัก มี P. เบเวอร์ลีย์, O. อโนชิลี-คิลเลน, J. อูดูเจ
รายชื่อผู้เล่นของ เจแอล บูร์ มี L. โกดูซ์, T. แคมป์เบลล์, T. ซามูเอล
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI Delta เจแอล บูร์ เน้นเกมบุกวงในเป็นหลักและพยายามครองความได้เปรียบตั้งแต่ช่วงต้นเกม แต่พวกเขากลับมีจุดเปราะบางในควอเตอร์ที่สองและควอเตอร์ที่สี่ ขณะที่ บูลาซัก มีเกมวงนอกที่อันตรายและใช้เกมป้องกันวงนอกที่เหนียวแน่นคอยบีบให้คู่แข่งเสียเทิร์นโอเวอร์ เมื่อสองสไตล์นี้ต้องมาปะทะกัน…
บูลาซัก · นัดก่อนหน้า: สตราส์บูร์ก vs บูลาซัก (3 ต.ค.) · นัดถัดไป: ปารีส vs บูลาซัก (18 ต.ค.)
เจแอล บูร์ · นัดก่อนหน้า: เจแอล บูร์ vs โตฟาส (7 ต.ค.) · นัดถัดไป: เนปตูนัส vs เจแอล บูร์ (13 ต.ค.)
นัดอื่นของแอลเอ็นบี เอลีทในวันเดียวกัน
- นานแตร vs กราวลีน-ดังแกร์ก
- โชเลต์ vs โป-ออร์เทซ
- ชาลอง ซูร์ โซน vs น็องซี
- แซงต์ ก็องแตง vs เลอม็อง
- ปารีส vs สตราส์บูร์ก
นัดของแอลเอ็นบี เอลีทสัปดาห์นี้
- ลียง-วิลเลอร์บาน vs โรแอนน์
- สตราส์บูร์ก vs โรแอนน์
- โป-ออร์เทซ vs แซงต์ ก็องแตง
- น็องซี vs นานแตร
- โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน
- ลิโมจส์ vs ลียง-วิลเลอร์บาน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์