เกมโต้กลับเร็วของโบโลญญาจะเจอกับอินเตอร์ มิลานที่เพรสสูงและดันวิงแบ็กขึ้นหน้า ส่วนนิวคาสเซิลใช้แรงกดดันจากริมเส้นรับมือแอสตันวิลลา (อังกฤษ) ที่ขึ้นเกมผ่านแดนกลางไปหาแจ็กสันได้เร็ว ลีลมีโอกาสโจมตีด้วยบอลเร็วเข้าใส่บักวา ขณะที่แบรสต์มีหลายทางเปิดบอลเข้ากรอบเขตโทษและเก็บบอลจังหวะสอง ในแต่ละคู่ บอลแรกหลังแก้เพรสและการเล่นต่อจังหวะสองรอบกรอบเขตโทษจะเป็นตัวกำหนดเกม
ลีล vs แบรสต์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| อายาเสะ อูเอดะบาดเจ็บที่เท้า |
| H. อิกามาเนบาดเจ็บที่เข่า |
| ติอาโก ซานโตสบาดเจ็บที่เข่า |
| เบรนดอง ชาร์ดอนเนต์บาดเจ็บที่น่อง |
| โจวานี แวร์ซินีบาดเจ็บที่ขา |
| โนอาห์ เอ็ดฌูมาเงื่อนไขสัญญายืมตัว |
| ราฟาแอล เลอ แก็งขาหัก |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 18:58อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.03▲เสมอ3.72▼ทีมเยือน3.75▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.83→2.03เสมอ3.97→3.72ทีมเยือน4.19→3.75
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 17:55 | 2.03▲ | 3.72▼ | 3.75▼ |
| 17 ต.ค. 17:23 | 2.02▼ | 3.75▲ | 3.76▲ |
| 17 ต.ค. 15:47 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | ||
| 17 ต.ค. 15:47 | 2.04▲ | 3.72▲ | 3.69 |
| 17 ต.ค. 14:10 | 2.03 | 3.70 | หยุดชั่วคราว |
| 17 ต.ค. 12:35 | 2.03▲ | 3.70▼ | 3.69▼ |
| 17 ต.ค. 08:45 | 2.00▲ | 3.79▼ | 3.70▼ |
| 17 ต.ค. 07:40 | 1.96▲ | 3.82▼ | 3.79▼ |
ดูเพิ่มเติม · 8รายการย่อ
| 17 ต.ค. 06:35 | 1.91▲ | 3.87▼ | 3.94▼ |
| 17 ต.ค. 04:49 | 1.88 | 3.90▲ | 4.03▼ |
| 17 ต.ค. 02:35 | 1.88▲ | 3.88▼ | 4.07▼ |
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.87▲ | 3.90▼ | 4.11▲ |
| 16 ต.ค. 18:41 | 1.86▼ | 3.94▼ | 4.10▲ |
| 15 ต.ค. 17:04 | 1.87▲ | 3.95▼ | 4.03▼ |
| 15 ต.ค. 15:13 | 1.84▲ | 3.96▼ | 4.16▼ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.83 | 3.97 | 4.19 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.03▲ | 3.72▼ | 3.75▼ |
| bet365 | 1.85▲ | 3.75▼ | 4.00▼ |
| Marathon | 1.94▲ | 3.78▼ | 3.80▼ |
| 1xBet | 1.99▲ | 3.88▼ | 3.90▼ |
| BetVictor | 1.95▼ | 3.70▲ | 3.60▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.04▲ทีมเยือน +0.51.89▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน1.83→2.04ทีมเยือน2.06→1.89
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 17:55 | 2.04▲ | 1.89▼ |
| 17 ต.ค. 17:23 | 2.03▼ | 1.90▲ |
| 17 ต.ค. 15:47 | เปลี่ยนไลน์ · -1 → -0.5 | |
| 17 ต.ค. 15:47 | 2.05▲ | 1.88▲ |
| 17 ต.ค. 14:10 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 13:07 | 2.04 | 1.87▼ |
| 17 ต.ค. 12:35 | 2.04▲ | 1.88▼ |
| 17 ต.ค. 08:45 | 2.01▲ | 1.90▼ |
ดูเพิ่มเติม · 9รายการย่อ
| 17 ต.ค. 07:40 | 1.97▲ | 1.93▼ |
| 17 ต.ค. 06:35 | 1.92▲ | 1.99▼ |
| 17 ต.ค. 04:49 | 1.89▲ | 2.02 |
| 17 ต.ค. 02:35 | 1.88 | 2.02▼ |
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.88▲ | 2.03▼ |
| 16 ต.ค. 18:41 | 1.87▼ | 2.04▲ |
| 15 ต.ค. 17:04 | 1.88▲ | 2.03▼ |
| 15 ต.ค. 15:13 | 1.84▲ | 2.05▼ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.83 | 2.06 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.04▲ | 1.89▼ |
| bet365 | 1.85▲ | 2.00▼ |
| BetVictor | 1.90▲ | 1.78▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.76▲ต่ำ 2.52.16▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.71→1.76ต่ำ2.22→2.16
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 15:47 | 1.76▲ | 2.16▲ |
| 17 ต.ค. 12:35 | 1.75▲ | 2.15▼ |
| 17 ต.ค. 08:45 | 1.74 | 2.17▼ |
| 17 ต.ค. 07:40 | 1.74▲ | 2.18▼ |
| 17 ต.ค. 06:35 | เปลี่ยนไลน์ · ไลน์หลัก 2.5 | |
| 17 ต.ค. 06:35 | 1.72 | 2.19▼ |
| 17 ต.ค. 04:49 | 1.72 | 2.20▲ |
| 17 ต.ค. 02:35 | 1.72 | 2.19▼ |
ดูเพิ่มเติม · 5รายการย่อ
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.72▲ | 2.20▼ |
| 16 ต.ค. 18:41 | 1.69▲ | 2.25▼ |
| 15 ต.ค. 17:04 | 1.68▼ | 2.26▲ |
| 15 ต.ค. 15:13 | 1.71 | 2.21▼ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.71 | 2.22 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.76▲ | 2.16▲ |
| bet365 | 1.73▲ | 2.10▼ |
| Marathon | 1.72▲ | 2.15▼ |
| 1xBet | 1.77▲ | 2.22▼ |
| BetVictor | 1.67▼ | 2.03▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.62▼ไม่2.20▲bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.67→1.62ไม่2.10→2.20
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 05:23 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 05:23 | 1.62 | 2.20 |
| 17 ต.ค. 04:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 20:58 | 1.62▼ | 2.20▲ |
| 15 ต.ค. 20:28 | 1.67▲ | 2.10▼ |
| 15 ต.ค. 19:31 | 1.62▼ | 2.20▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.67 | 2.10 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.62▼ | 2.20▲ |
| Marathon | 1.61▲ | 2.17▼ |
| 1xBet | 1.61▲ | 2.20▼ |
| BetVictor | 1.57▼ | 2.25▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 36 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 5 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 6.60 | 1.06 | Marathon |
| -2.25 | 6.80 | 1.10 | bet365 |
| -2 | 6.40 | 1.12 | bet365 |
| -1.75 | 4.40 | 1.20 | bet365 |
| -1.5 | 3.71 | 1.31 | Pinnacle |
| -1.25 | 3.31 | 1.37 | Pinnacle |
| -1 | 2.92 | 1.46 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.34 | 1.67 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 2.04 | 1.89 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.76 | 2.18 | Pinnacle |
| 0 | 1.50 | 2.78 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.38 | 3.24 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.31 | 3.71 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.20 | 4.40 | bet365 |
| 1 | 1.10 | 6.80 | bet365 |
| 1.25 | 1.04 | 7.10 | Marathon |
| 1.5 | 1.03 | 7.50 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.04 | 13.00 | bet365 |
| 1.25 | 1.09 | 5.60 | Marathon |
| 1.5 | 1.22 | 4.33 | bet365 |
| 1.75 | 1.28 | 3.90 | Pinnacle |
| 2 | 1.35 | 3.40 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.56 | 2.57 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 1.76 | 2.16 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.96 | 1.94 | Pinnacle |
| 3 | 2.26 | 1.70 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.57 | 1.56 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.85 | 1.46 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.43 | 1.34 | Pinnacle |
| 4 | 4.10 | 1.17 | Marathon |
| 4.25 | 4.40 | 1.14 | Marathon |
| 4.5 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| 4.75 | 5.95 | 1.07 | Marathon |
| 5 | 8.40 | 1.01 | Marathon |
| 5.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 6.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| ลีล | ทั้งหมด | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 6 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ลีล | เจ้าบ้าน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ลีล | ทีมเยือน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.25 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.50 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ลีล | ทั้งหมด | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ลีล | เจ้าบ้าน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ลีล | ทีมเยือน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 0.67 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.50 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ลีล | ทั้งหมด | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 6 | ประตูที่เสีย | — |
| ลีล | เจ้าบ้าน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| ลีล | ทีมเยือน | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ลีล จาก 20 นัด | แบรสต์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 11 เสมอ 3 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 7 แพ้ 8 |
| 55% | อัตราชนะ | 25% |
| 15% | อัตราเสมอ | 35% |
| 1.35 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.45 |
| 0.95 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.65 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 45% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.30 (19 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.44 (19 นัด) |
| 1.14 (19 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.55 (19 นัด) |
| 35% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (19 นัด) |
| 0.3 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 10.6 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.1 (19 นัด) |
| 4.5 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 (19 นัด) |
| 51% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (19 นัด) |
| 3.7 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.7 (19 นัด) |
| 1.9 (19 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (18 นัด) |
| 10.1 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 (19 นัด) |
| ลีล จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | แบรสต์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 30% |
| 30% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.30 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.10 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.42 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.85 (9 นัด) |
| 0.76 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.63 (9 นัด) |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.8 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.4 (9 นัด) |
| 0.3 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.4 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (9 นัด) |
| 10.7 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.6 (9 นัด) |
| 4.2 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 (9 นัด) |
| 54% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (9 นัด) |
| 4.4 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.6 (9 นัด) |
| 1.9 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 10.8 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.2 (9 นัด) |
| ลีล จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | แบรสต์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 7 เสมอ 0 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 |
| 70% | อัตราชนะ | 20% |
| 0% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 0.90 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -9 |
| 50% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.18 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.08 |
| 1.47 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.47 |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 10.5 | การยิงต่อนัด | 10.9 |
| 4.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.1 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 44% |
| 3.0 | เตะมุมต่อนัด | 3.9 |
| 1.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 (9 นัด) |
| 9.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.5 |
| ลีล จาก 15 นัด | ลีกเอิง | แบรสต์ จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 15 | นัด | 19 |
| ชนะ 10 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 6 แพ้ 8 |
| 67% | อัตราชนะ | 26% |
| 20% | อัตราเสมอ | 32% |
| 1.53 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.42 |
| 0.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.63 |
| +14 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 60% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 16% |
| 13% | อัตราไม่ได้ประตู | 26% |
| 1.51 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.44 |
| 1.04 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.55 |
| 33% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 58% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 53% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 11.7 | การยิงต่อนัด | 13.1 |
| 5.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 44% |
| 3.8 | เตะมุมต่อนัด | 3.7 |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (18 นัด) |
| 10.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 |
| ลีล จาก 2 นัด | ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -4 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ลีล จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | แบรสต์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ลีล จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | แบรสต์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -3 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 10นัด- ทำได้ : เสีย
- 12 : 12
- ในบ้าน
- ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 3 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ลีล พบ แบรสต์ ในลีกเอิง วันที่ 18 ต.ค. 2026 01:45 UTC+07 ที่ Stade Pierre-Mauroy
ลีล อยู่อันดับ 2 และ แบรสต์ อยู่อันดับ 8 ในตารางคะแนน
ลีล ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
แบรสต์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
10 นัดหลังสุดที่พบกัน ลีล ชนะ 3 แบรสต์ ชนะ 2 เสมอ 5
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.03 · 3.72 · 3.75
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 2 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI Volt โบโลญญาเดินบอลขึ้นหน้าได้เร็วจากการพักบอลของปิกโกลีและการวิ่งทางฝั่งซ้ายของคัมเบียกี คัมเบียกีทำสองแอสซิสต์ในเกมกับเลชเช ขณะที่มิรันดาก็เปิดบอลได้ต่อเนื่อง ทั้งคู่จะทดสอบพื้นที่ฝั่งขวาที่อินเตอร์น่าจะใช้ ออร์โซลินีลงเล่นที่เลชเชแล้ว แต่ตอนนี้ไม่พร้อมใช้งาน…
บอท AI betsgo_analyze ลีล พบ แบรสต์ ในศึกลีกเอิง ฝรั่งเศส นัดที่ 7 เวลา 01:45 น. วันที่ 18 ตุลาคม ตามเวลาประเทศไทย ที่สนามเดกาตล็อง อารีนา ปิแอร์ โมรัว ทีมเจ้าบ้านตามหลังจ่าฝูงอยู่ 1 แต้ม และต้องเจอกับทีมที่ยิงประตูได้มากที่สุดในลีก ท่ามกลางโปรแกรมแชมเปียนส์ลีกที่เตะถี่…
ลีล · นัดก่อนหน้า: อาร์เซนอล vs ลีล (14 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลีล vs กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ (21 ต.ค.)
แบรสต์ · นัดก่อนหน้า: แบรสต์ vs อ็องเชร์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: แบรสต์ vs นีซ (24 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
- ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- อ็องเชร์ vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- สโมสรฟุตบอลปารีส vs สตาดแรแน
- เลออาฟวร์ อาเซ vs โอเซร์
- โลเรียง vs โมนาโก
- ออแล็งปิกลียอแน vs นีซ
- แบรสต์ vs นีซ
- ตูลูซ vs ทรัว
- แอร์เซ ล็องส์ vs สโมสรฟุตบอลปารีส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เวโรนา vs ลูเบ ชิวิตาโนวา
- โบโลญญา 1909 vs อินเตอร์ มิลาน
- มันเรซา vs อูนิกาฮา
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- อะเมดสปอร์ vs คอนยาสปอร์
- อัสโคลี vs เอมโปลี
- เจนเลิร์บิร์ลิกี vs กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ
- เบเนเวนโตกัลโช vs แอล.อาร์. วิเชนซา
- เวเนเซีย vs โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี
- ปาโดวา vs เอนเตลลา
- นอรวิด เชนสโตโฮวา vs เชชูฟ
- คาร์ราเรเซ vs โมเดนา
[ลีกเอิง ฝรั่งเศส 2026-27] พรีวิววิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ เริ่มแข่ง: 18 ตุลาคม 01:45 เวลาประเทศไทย