แบรสต์ vs นีซ
01:45เริ่ม 24 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
แบรสต์ไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 3 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เบรนดอง ชาร์ดอนเนต์บาดเจ็บ |
| โจวานี แวร์ซินีบาดเจ็บ |
| ราฟาแอล เลอ แก็งบาดเจ็บ |
นีซไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 5 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อ็องตวน เมนดีบาดเจ็บ |
| ฌิบรีล กูลีบาลีบาดเจ็บ |
| โลร็องต์ อาแบร์เกลบาดเจ็บ |
| มอยส์ บอมบิโตบาดเจ็บ |
| มอร์กกาน ซ็องซงบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 5 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| แบรสต์ | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 7 |
| แบรสต์ | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| แบรสต์ | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.40 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| แบรสต์ | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 7 |
| แบรสต์ | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| แบรสต์ | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.40 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเอิง
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 11:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
แบรสต์ชสพพชสสสพพ5ช 7ส 8พ
นีซชชพสพสชสพส5ช 8ส 7พ
| แบรสต์ จาก 20 นัด | นีซ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 เสมอ 7 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 8 แพ้ 7 |
| 25% | อัตราชนะ | 25% |
| 35% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.45 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.95 |
| 1.65 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.44 (19 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 (16 นัด) |
| 1.55 (19 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.64 (16 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 0.8 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.0 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.1 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.1 |
| 4.0 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 44% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| 3.7 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.6 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 11.9 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| แบรสต์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | นีซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 2 |
| 30% | อัตราชนะ | 30% |
| 40% | อัตราเสมอ | 50% |
| 2.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.85 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.31 (9 นัด) |
| 1.63 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.62 (9 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 1.4 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 15.6 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.9 |
| 5.0 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 44% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% |
| 3.6 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| 1.7 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 11.2 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 |
| แบรสต์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | นีซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 |
| 20% | อัตราชนะ | 20% |
| 30% | อัตราเสมอ | 30% |
| 0.80 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 1.70 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.08 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.98 (7 นัด) |
| 1.47 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (7 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 10.9 | การยิงต่อนัด | 9.3 |
| 3.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 12.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 9.4 |
| แบรสต์ จาก 19 นัด | ลีกเอิง | นีซ จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 18 |
| ชนะ 5 เสมอ 6 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 8 แพ้ 6 |
| 26% | อัตราชนะ | 22% |
| 32% | อัตราเสมอ | 44% |
| 1.42 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.89 |
| 1.63 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 16% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 28% |
| 26% | อัตราไม่ได้ประตู | 44% |
| 1.44 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 (16 นัด) |
| 1.55 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.64 (16 นัด) |
| 58% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 53% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 44% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.1 | การยิงต่อนัด | 11.2 |
| 4.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 3.7 | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 1.6 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 11.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.3 |
| แบรสต์ | กุปเดอฟร็องส์ | นีซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | +0 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| แบรสต์ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | นีซ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +0 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
ชแบรสต์5:1อ็องเชร์11 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแบรสต์2:2เอซี มอนซา3 ต.ค. 2026 23:00 · กระชับมิตรสโมสรพโอเซร์2:1แบรสต์20 ก.ย. 2026 20:00 · ลีกเอิงพแบรสต์0:1ปารีส แซงต์-แชร์กแมง14 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงชเลอ อาฟร์1:2แบรสต์6 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแบรสต์2:2ตูลูซ30 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสเลอม็อง2:2แบรสต์23 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด มารี-มาร์วิงต์
ฤดูกาล 2025/26
สแบรสต์1:1อ็องเชร์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพแบรสต์1:2สตราส์บูร์ก14 พ.ค. 2026 00:00 · ลีกเอิงพปารีส แซงต์-แชร์กแมง1:0แบรสต์11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพสโมสรฟุตบอลปารีส4:0แบรสต์3 พ.ค. 2026 22:15 · ลีกเอิงสแบรสต์3:3แอร์เซ ล็องส์25 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงสน็องต์1:1แบรสต์19 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพแบรสต์3:4สตาดแรแน5 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกเอิงพโอเซร์3:0แบรสต์22 มี.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิงพโมนาโก2:0แบรสต์15 มี.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิงชแบรสต์2:0เลอ อาฟร์8 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงชเมตซ์0:1แบรสต์1 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงชแบรสต์2:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์21 ก.พ. 2026 02:45 · ลีกเอิงสลีล1:1แบรสต์15 ก.พ. 2026 01:00 · ลีกเอิงชนีซ2:1สตราส์บูร์ก11 ต.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราชนีซ2:1ลีล20 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราพโอเซร์1:0นีซ13 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงสนีซ1:1เลอม็อง6 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราพสโมสรฟุตบอลปารีส3:0นีซ30 ส.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิง · สตาด ฌ็อง-บวงสนีซ0:0โลเรียง23 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอรา
ฤดูกาล 2025/26
ชนีซ4:1แซงต์-เอเตียน30 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแซงต์-เอเตียน0:0นีซ27 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงพแอร์เซ ล็องส์3:1นีซ23 พ.ค. 2026 02:00 · กุปเดอฟร็องส์ · สนามสตาดเดฟรองส์สนีซ0:0เมตซ์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพโอเซร์2:1นีซ11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงสนีซ1:1แอร์เซ ล็องส์3 พ.ค. 2026 02:05 · ลีกเอิงสออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:1นีซ27 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงชสตราส์บูร์ก0:2นีซ23 เม.ย. 2026 02:00 · กุปเดอฟร็องส์ · สตาดเดอลาแมโนสลีล0:0นีซ19 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงสนีซ1:1เลอ อาฟร์12 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพสตราส์บูร์ก3:1นีซ4 เม.ย. 2026 22:00 · ลีกเอิงพนีซ0:4ปารีส แซงต์-แชร์กแมง22 มี.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิงชอ็องเชร์0:2นีซ15 มี.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิงพนีซ0:4สตาดแรแน8 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงข้อมูล ณ 17 ต.ค. 06:22
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 9นัด2แบรสต์ ช
3ส
4นีซ ช
2.3คะแนนรวมเฉลี่ย
แบรสต์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 7 : 14
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 2
สนีซ2:2แบรสต์1 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิง 2025/26ชแบรสต์4:1นีซ21 ก.ย. 2025 00:00 · ลีกเอิง 2025/26
พนีซ6:0แบรสต์17 พ.ค. 2025 · ลีกเอิง 2024/25
พแบรสต์0:1นีซ2 พ.ย. 2024 · ลีกเอิง 2024/25
สแบรสต์0:0นีซ4 ก.พ. 2024 · ลีกเอิง 2023/24
สนีซ0:0แบรสต์1 ต.ค. 2023 · ลีกเอิง 2023/24
ชแบรสต์1:0นีซ16 เม.ย. 2023 · ลีกเอิง 2022/23
พนีซ1:0แบรสต์6 พ.ย. 2022 · ลีกเอิง 2022/23
พแบรสต์0:3นีซ9 ม.ค. 2022 · ลีกเอิง 2021/22
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 01:46
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 6 เกม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 6 นัด
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
โค้ช
แบรสต์โค้ช จูเลียน ลาชูเยอร์
นีซโค้ช โอลิวิเยร์ ป็องตาโลนี
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
นัดถัดไป
1 พ.ย. 202602:45 vs โลเรียงสเตด ดู มูสตัวทีมเยือนลีกเอิง8 พ.ย. 202623:15 vs ออแล็งปิกลียอแน—เจ้าบ้านลีกเอิง22 พ.ย. 202602:45 vs สตราส์บูร์กสตาดเดอลาแมโนทีมเยือนลีกเอิง28 พ.ย. 202602:45 vs สโมสรฟุตบอลปารีส—เจ้าบ้านลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs สตาดแรแนโรอาซงปาร์กทีมเยือนลีกเอิง12 ธ.ค. 202623:00 vs ทรัว—เจ้าบ้านลีกเอิง
31 ต.ค. 202623:15 vs สตาดแรแนอัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง8 พ.ย. 202623:15 vs อ็องเชร์สตาด เรย์มงด์ โกปาทีมเยือนลีกเอิง21 พ.ย. 202623:15 vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมงอัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง29 พ.ย. 202602:45 vs ทรัวอัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์—ทีมเยือนลีกเอิง12 ธ.ค. 202623:00 vs แอร์เซ ล็องส์อัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
แบรสต์ พบ นีซ ในลีกเอิง วันที่ 24 ต.ค. 2026 01:45 UTC+07
แบรสต์ อยู่อันดับ 8 และ นีซ อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
แบรสต์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
นีซ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
9 นัดหลังสุดที่พบกัน แบรสต์ ชนะ 2 นีซ ชนะ 4 เสมอ 3
แบรสต์ · นัดก่อนหน้า: ลีล vs แบรสต์ (18 ต.ค.) · นัดถัดไป: โลเรียง vs แบรสต์ (1 พ.ย.)
นีซ · นัดก่อนหน้า: ออแล็งปิกลียอแน vs นีซ (19 ต.ค.) · นัดถัดไป: นีซ vs สตาดแรแน (31 ต.ค.)
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- ตูลูซ vs ทรัว
- แอร์เซ ล็องส์ vs สโมสรฟุตบอลปารีส
- โมนาโก vs ลีล
- อ็องเชร์ vs โลเรียง
- โอเซร์ vs เลอม็อง
- ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ vs เลออาฟวร์ อาเซ
- สตาดแรแน vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส
- ปารีส แซงต์-แชร์กแมง vs ออแล็งปิกลียอแน
- เลออาฟวร์ อาเซ vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เวโรนา vs ลูเบ ชิวิตาโนวา
- โบโลญญา 1909 vs อินเตอร์ มิลาน
- มันเรซา vs อูนิกาฮา
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- อะเมดสปอร์ vs คอนยาสปอร์
- อัสโคลี vs เอมโปลี
- เจนเลิร์บิร์ลิกี vs กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ
- เบเนเวนโตกัลโช vs แอล.อาร์. วิเชนซา
- เวเนเซีย vs โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี
- ปาโดวา vs เอนเตลลา
- นอรวิด เชนสโตโฮวา vs เชชูฟ
- คาร์ราเรเซ vs โมเดนา
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์