ออแล็งปิกลียอแน vs นีซ
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| ลัวส์ โอเปนดาบาดเจ็บที่ขา |
| โมฮามาดี อูเอดราโอโกบาดเจ็บที่เข่า |
| นิโกลัส ตาเกลียฟิโกบาดเจ็บที่เข่า |
| มุสซา นียากาเตบาดเจ็บ |
| อ็องตวน เมนดีบาดเจ็บที่เข่า |
| โลร็องต์ อาแบร์เกลบาดเจ็บที่เข่า |
| มอยส์ บอมบิโตบาดเจ็บที่ขา |
| มอร์กกาน ซ็องซงบาดเจ็บที่เข่า |
| อาลี อับดีบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| ฌิบรีล กูลีบาลีบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 23:44อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.69เสมอ4.22ทีมเยือน4.81Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.69ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ4.22ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน4.81ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.69 | 4.22 | 4.81 |
| bet365 | 1.67 | 4.10 | 4.75 |
| Marathon | 1.67 | 4.10 | 5.05 |
| 1xBet | 1.71 | 4.20 | 5.18 |
| BetVictor | 1.62 | 3.90 | 4.60 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -12.19ทีมเยือน +11.74Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.19ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน1.74ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.19 | 1.74 |
| bet365 | 2.08 | 1.72 |
| Marathon | 2.12 | 1.74 |
| 1xBet | 2.12 | 1.74 |
| BetVictor | 2.06 | 1.65 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.09ต่ำ 31.79Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.09ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.79ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.09 | 1.79 |
| Marathon | 2.03 | 1.72 |
| 1xBet | 2.03 | 1.72 |
| BetVictor | 1.97▼ | 1.72▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.67ไม่2.10bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.67ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.10ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 23:09 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.67 | 2.10 |
| 16 ต.ค. 22:36 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.67 | 2.10 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.67 | 2.10 |
| Marathon | 1.65 | 2.11 |
| 1xBet | 1.65 | 2.13 |
| BetVictor | 1.62 | 2.15 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 38 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3.5 | 11.00 | 1.01 | 1xBet |
| -3 | 9.90 | 1.02 | 1xBet |
| -2.75 | 6.60 | 1.11 | bet365 |
| -2.5 | 5.25 | 1.16 | bet365 |
| -2.25 | 4.65 | 1.18 | bet365 |
| -2 | 4.25 | 1.21 | bet365 |
| -1.75 | 3.49 | 1.33 | Pinnacle |
| -1.5 | 2.85 | 1.46 | Pinnacle |
| -1.25 | 2.53 | 1.57 | Pinnacle |
| -1 เส้นหลัก | 2.19 | 1.74 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.88 | 2.03 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.68 | 2.28 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.50 | 2.75 | Pinnacle |
| 0 | 1.30 | 3.72 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.25 | 4.24 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.19 | 4.50 | bet365 |
| 0.75 | 1.12 | 6.25 | bet365 |
| 1.5 | 1.02 | 10.00 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.03 | 15.00 | bet365 |
| 1 | 1.01 | 11.50 | 1xBet |
| 1.25 | 1.08 | 6.10 | Marathon |
| 1.5 | 1.20 | 4.50 | bet365 |
| 1.75 | 1.25 | 4.18 | Pinnacle |
| 2 | 1.30 | 3.70 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.48 | 2.76 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.67 | 2.30 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.84 | 2.06 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.09 | 1.79 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.38 | 1.62 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.65 | 1.51 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.16 | 1.38 | Pinnacle |
| 4 | 3.88 | 1.19 | Marathon |
| 4.25 | 4.20 | 1.15 | Marathon |
| 4.5 | 4.50 | 1.20 | bet365 |
| 4.75 | 5.75 | 1.07 | Marathon |
| 5 | 8.20 | 1.02 | Marathon |
| 5.5 | 9.00 | 1.07 | bet365 |
| 6.5 | 19.00 | 1.02 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| ออแล็งปิกลียอแน | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 5 |
| 6 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 22 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ออแล็งปิกลียอแน | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 3 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 1.09 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.40 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ออแล็งปิกลียอแน | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 2.20 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.00 |
| 0.80 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.40 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทั้งหมด | นีซ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | เจ้าบ้าน | นีซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | ทีมเยือน | นีซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 1.25 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 8 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 9 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 10 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 11 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 12 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 13 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 14 | เลอม็อง | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | พชสสพ |
| 15 | ตูลูซ | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | สชสพส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 1 | 2 | 0 | +1 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ออแล็งปิกลียอแน จาก 20 นัด | นีซ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 เสมอ 4 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 8 แพ้ 7 |
| 50% | อัตราชนะ | 25% |
| 20% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.95 |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.60 (16 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 (16 นัด) |
| 1.45 (16 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.64 (16 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.4 | การยิงต่อนัด | 11.1 |
| 5.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 52% | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| 5.9 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| ออแล็งปิกลียอแน จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | นีซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 7 เสมอ 1 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 2 |
| 64% | อัตราชนะ | 30% |
| 9% | อัตราเสมอ | 50% |
| 2.27 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 2.15 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.31 (9 นัด) |
| 1.38 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.62 (9 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 82% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 15.3 | การยิงต่อนัด | 12.9 |
| 6.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 46% |
| 6.6 | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 11.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 |
| ออแล็งปิกลียอแน จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | นีซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 |
| 33% | อัตราชนะ | 20% |
| 33% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.11 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 0.90 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.98 (7 นัด) |
| 1.54 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (7 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 11.1 | การยิงต่อนัด | 9.3 |
| 4.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 5.0 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 11.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 9.4 |
| ออแล็งปิกลียอแน จาก 14 นัด | ลีกเอิง | นีซ จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 14 | นัด | 18 |
| ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 8 แพ้ 6 |
| 50% | อัตราชนะ | 22% |
| 21% | อัตราเสมอ | 44% |
| 1.71 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.89 |
| 1.21 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 28% |
| 21% | อัตราไม่ได้ประตู | 44% |
| 1.62 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 (16 นัด) |
| 1.41 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.64 (16 นัด) |
| 57% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 64% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 44% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.2 | การยิงต่อนัด | 11.2 |
| 4.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 6.3 | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.3 |
| ออแล็งปิกลียอแน จาก 4 นัด | ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | นีซ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 25% | อัตราชนะ | — |
| 25% | อัตราเสมอ | — |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 14.8 | การยิงต่อนัด | — |
| 6.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 5.2 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 0.8 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 13.0 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| ออแล็งปิกลียอแน จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | นีซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| ออแล็งปิกลียอแน | กุปเดอฟร็องส์ | นีซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | +0 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 10นัด- ทำได้ : เสีย
- 17 : 11
- ในบ้าน
- ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ออแล็งปิกลียอแน พบ นีซ ในลีกเอิง วันที่ 19 ต.ค. 2026 01:45 UTC+07 ที่ Parc Olympique Lyonnais
ออแล็งปิกลียอแน อยู่อันดับ 4 และ นีซ อยู่อันดับ 9 ในตารางคะแนน
ออแล็งปิกลียอแน ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
นีซ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
10 นัดหลังสุดที่พบกัน ออแล็งปิกลียอแน ชนะ 5 นีซ ชนะ 3 เสมอ 2
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.69 · 4.22 · 4.81
ออแล็งปิกลียอแน · นัดก่อนหน้า: ออแล็งปิกลียอแน vs คริสตัลพาเลซ (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ vs ออแล็งปิกลียอแน (23 ต.ค.)
นีซ · นัดก่อนหน้า: นีซ vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: แบรสต์ vs นีซ (24 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- แบรสต์ vs นีซ
- ตูลูซ vs ทรัว
- แอร์เซ ล็องส์ vs สโมสรฟุตบอลปารีส
- โมนาโก vs ลีล
- อ็องเชร์ vs โลเรียง
- โอเซร์ vs เลอม็อง
- ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ vs เลออาฟวร์ อาเซ
- สตาดแรแน vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
ยังไม่มีโพสต์