อ็องเชร์ vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์
สตาด เรย์มงด์ โกปา
20:00เริ่ม 18 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 23:10
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
อ็องเชร์ไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 3 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| จอร์แดน เลอฟอร์ติดโทษแบนจากใบแดง |
| โจเซฟ คาลูลู เกียเตงกาบาดเจ็บที่ขาหนีบ |
| อุสมาน กามาราบาดเจ็บที่ต้นขา |
| มามาดู อุสมาน ซิมบาโกลีบาดเจ็บ |
ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เดเร็ก คอร์เนลิอุสบาดเจ็บที่สะโพก |
| เคย์เลียน อับดัลลาห์บาดเจ็บ |
| ปีแอร์-เอมิล ฮอยเบียร์กบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 22:30
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 23:10อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน3.57▲เสมอ3.83▲ทีมเยือน2.03▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน3.39→3.57เสมอ3.80→3.83ทีมเยือน2.10→2.03
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 20:55 | 3.57▲ | 3.83▲ | 2.03▼ |
| 17 ต.ค. 20:26 | 3.53 | 3.82 | 2.05▲ |
| 16 ต.ค. 22:36 | 3.53 | 3.82▼ | 2.04▲ |
| 16 ต.ค. 20:16 | 3.53▲ | 3.85▲ | 2.03▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 3.39 | 3.80 | 2.10 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3.57▲ | 3.83▲ | 2.03▼ |
| bet365 | 3.40▲ | 3.80 | 2.00▼ |
| Marathon | 3.46▲ | 3.72▲ | 2.06▼ |
| 1xBet | 3.56▲ | 3.82▲ | 2.12▼ |
| BetVictor | 3.40▲ | 3.60▼ | 1.93▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0.5เจ้าบ้าน +0.51.86▲ทีมเยือน -0.52.03▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 2เจ้าบ้าน1.81→1.86ทีมเยือน2.10→2.03
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 0.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 20:55 | 1.86▲ | 2.03▼ |
| 17 ต.ค. 20:26 | 1.85 | 2.05▲ |
| 16 ต.ค. 22:36 | 1.85▼ | 2.04▲ |
| 16 ต.ค. 20:16 | 1.86▲ | 2.03▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.81 | 2.10 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +0.5 | ทีมเยือน -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.86▲ | 2.03▼ |
| bet365 | 1.85▲ | 2.00▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| BetVictor | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.05▲ต่ำ 31.85▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.02→2.05ต่ำ1.87→1.85
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 22:36 | 2.05▲ | 1.85▼ |
| 16 ต.ค. 20:16 | 2.01▼ | 1.88▲ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.02 | 1.87 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.05▲ | 1.85▼ |
| Marathon | 1.94 | 1.79 |
| 1xBet | 1.94 | 1.79 |
| BetVictor | 1.92▲ | 1.76▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.53ไม่2.38bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.53ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.38ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 05:23 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 05:23 | 1.53 | 2.38 |
| 17 ต.ค. 04:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.53 | 2.38 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.53 | 2.38 |
| Marathon | 1.51 | 2.39 |
| 1xBet | 1.51 | 2.42 |
| BetVictor | 1.50▲ | 2.40▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 38 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 18 · ปิดรับ 2
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -1.75 | 8.80 | 1.01 | Marathon |
| -1.5 | 6.75 | 1.06 | Marathon |
| -1.25 | 6.80 | 1.10 | bet365 |
| -1 | 6.25 | 1.12 | bet365 |
| -0.75 | 4.52 | 1.23 | Pinnacle |
| -0.5 | 3.53 | 1.33 | Pinnacle |
| -0.25 | 3.12 | 1.41 | Pinnacle |
| 0 | 2.69 | 1.52 | Pinnacle |
| 0.25 | 2.16 | 1.78 | Pinnacle |
| 0.5 เส้นหลัก | 1.86 | 2.03 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.66 | 2.33 | Pinnacle |
| 1 | 1.45 | 2.87 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.37 | 3.26 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.30 | 3.45 | bet365 |
| 1.75 | 1.21 | 4.25 | bet365 |
| 2 | 1.12 | 6.25 | bet365 |
| 2.25 | 1.11 | 6.60 | bet365 |
| 2.5 | 1.10 | 7.00 | bet365 |
สูง/ต่ำ เส้น 20 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.03 | 15.00 | bet365 |
| 1 | 1.03 | 12.50 | 1xBet |
| 1.25 | 1.07 | 6.20 | Marathon |
| 1.5 | 1.20 | 4.50 | bet365 |
| 1.75 | 1.19 | 4.10 | Marathon |
| 2 | 1.28 | 3.86 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.46 | 2.81 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.65 | 2.33 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.80 | 2.09 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.05 | 1.85 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.31 | 1.66 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.58 | 1.54 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.01 | 1.41 | Pinnacle |
| 4 | 3.80 | 1.29 | Pinnacle |
| 4.25 | 3.84 | 1.18 | Marathon |
| 4.5 | 4.50 | 1.20 | bet365 |
| 4.75 | 5.15 | 1.10 | Marathon |
| 5 | 7.10 | 1.04 | Marathon |
| 5.5 | 9.00 | 1.07 | bet365 |
| 6.5 | 17.00 | 1.02 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 5 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| อ็องเชร์ | ทั้งหมด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 6 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 13 |
| อ็องเชร์ | เจ้าบ้าน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 6 |
| อ็องเชร์ | ทีมเยือน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 7 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.40 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.25 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.62 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| อ็องเชร์ | ทั้งหมด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 4 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 8 |
| อ็องเชร์ | เจ้าบ้าน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
| อ็องเชร์ | ทีมเยือน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.40 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.50 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.33 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| อ็องเชร์ | ทั้งหมด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| อ็องเชร์ | เจ้าบ้าน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| อ็องเชร์ | ทีมเยือน | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเอิง · ยูฟ่ายูโรปาลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 23:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
อ็องเชร์พชสพชพสสพพ4ช 5ส 11พ
ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์พชพพพพพชชช8ช 2ส 10พ
| อ็องเชร์ จาก 20 นัด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 2 แพ้ 10 |
| 20% | อัตราชนะ | 40% |
| 25% | อัตราเสมอ | 10% |
| 0.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.35 |
| 1.65 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.45 |
| -18 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.09 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.65 (19 นัด) |
| 1.69 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (19 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 10.6 | การยิงต่อนัด | 14.8 |
| 3.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.9 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 |
| 11.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 |
| อ็องเชร์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 20% | อัตราชนะ | 45% |
| 30% | อัตราเสมอ | 18% |
| 0.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.91 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.36 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 9% |
| 1.09 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.85 (10 นัด) |
| 1.53 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.56 (10 นัด) |
| 30% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 73% |
| 20% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 73% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | 16.5 |
| 2.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.8 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 6.1 |
| 1.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| 12.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 |
| อ็องเชร์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 6 |
| 20% | อัตราชนะ | 33% |
| 20% | อัตราเสมอ | 0% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.67 |
| 2.10 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.56 |
| -12 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 44% |
| 1.10 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.43 |
| 1.85 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.78 |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 22% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 33% |
| 0.1 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 1.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 9.9 | การยิงต่อนัด | 12.7 |
| 3.3 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.1 |
| 43% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 4.4 | เตะมุมต่อนัด | 4.8 |
| 1.9 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 |
| 9.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.9 |
| อ็องเชร์ จาก 20 นัด | ลีกเอิง | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 17 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 1 แพ้ 8 |
| 20% | อัตราชนะ | 47% |
| 25% | อัตราเสมอ | 6% |
| 0.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.41 |
| 1.65 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.29 |
| -18 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 29% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 24% |
| 1.09 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.72 |
| 1.69 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.65 |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 47% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 53% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 10.6 | การยิงต่อนัด | 15.1 |
| 3.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.3 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 5.4 |
| 1.9 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| 11.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 |
| อ็องเชร์ | ยูฟ่ายูโรปาลีก | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 |
| — | ผลต่างคะแนน | -4 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| อ็องเชร์ | กุปเดอฟร็องส์ | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +0 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พแบรสต์5:1อ็องเชร์11 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงชอ็องเชร์2:0ทรัว20 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด เรย์มงด์ โกปาสเลอ อาฟร์0:0อ็องเชร์13 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงพอ็องเชร์1:2สตาดแรแน6 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · สตาด เรย์มงด์ โกปาชโอเซร์1:3อ็องเชร์30 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงพอ็องเชร์0:2ลีล23 ส.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิง · สตาด เรย์มงด์ โกปา
ฤดูกาล 2025/26
สแบรสต์1:1อ็องเชร์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงสอ็องเชร์1:1สตราส์บูร์ก11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพโอเซร์3:1อ็องเชร์3 พ.ค. 2026 22:15 · ลีกเอิงพอ็องเชร์0:3ปารีส แซงต์-แชร์กแมง26 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกเอิงสอ็องเชร์1:1เลอ อาฟร์19 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกเอิงพสตาดแรแน2:1อ็องเชร์12 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงสอ็องเชร์0:0ออแล็งปิกลียอแน5 เม.ย. 2026 20:00 · ลีกเอิงพแอร์เซ ล็องส์5:1อ็องเชร์21 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเอิงพอ็องเชร์0:2นีซ15 มี.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิงชน็องต์0:1อ็องเชร์7 มี.ค. 2026 23:00 · ลีกเอิงพโมนาโก2:0อ็องเชร์1 มี.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิงพอ็องเชร์0:1ลีล22 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิงพโลเรียง2:0อ็องเชร์15 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิงชอ็องเชร์1:0ตูลูซ8 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิงพออแล็งปิกเดอมาร์แซย์0:1โอลิมเปียกอส16 ต.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีกชทรัว0:2ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์12 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงพออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:2ปารีส แซงต์-แชร์กแมง21 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงพเบซิกตาช4:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์18 ก.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · ทูปราช สเตเดียมพสตาดแรแน1:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์12 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · โรอาซงปาร์กพออแล็งปิกเดอมาร์แซย์2:3สโมสรฟุตบอลปารีส7 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงพโมนาโก2:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์31 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด หลุยส์ที่ 2ชออแล็งปิกเดอมาร์แซย์4:0สตราส์บูร์ก22 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง
ฤดูกาล 2025/26
ชออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:1สตาดแรแน18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงชเลอ อาฟร์0:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพน็องต์3:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์2 พ.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิงสออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:1นีซ27 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงพโลเรียง2:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์18 เม.ย. 2026 22:00 · ลีกเอิงชออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:1เมตซ์11 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงพโมนาโก2:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์6 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงพออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:2ลีล22 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงชออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:0โอเซร์14 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเอิงชตูลูซ0:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์8 มี.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิงสออแล็งปิกเดอมาร์แซย์2:2จุดโทษ 3-4ตูลูซ5 มี.ค. 2026 03:00 · กุปเดอฟร็องส์ชออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:2ออแล็งปิกลียอแน2 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเอิงข้อมูล ณ 17 ต.ค. 06:22
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 7นัด0อ็องเชร์ ช
2ส
5ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ ช
4.1คะแนนรวมเฉลี่ย
อ็องเชร์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 8 : 21
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 3
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 2
พอ็องเชร์2:5ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์18 ม.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิง 2025/26สออแล็งปิกเดอมาร์แซย์2:2อ็องเชร์30 ต.ค. 2025 03:05 · ลีกเอิง 2025/26พอ็องเชร์0:2ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์9 ก.พ. 2025 19:00 · ลีกเอิง 2024/25สออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:1อ็องเชร์4 ต.ค. 2024 19:00 · ลีกเอิง 2024/25พออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:1อ็องเชร์14 พ.ค. 2023 19:00 · ลีกเอิง 2022/23พอ็องเชร์0:3ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์30 ก.ย. 2022 19:00 · ลีกเอิง 2022/23พออแล็งปิกเดอมาร์แซย์5:2อ็องเชร์4 ก.พ. 2022 19:00 · ลีกเอิง 2021/22
ข้อมูล ณ 11 ต.ค. 20:03
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 25คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 6 นัด
รายชื่อนักกีฬา 27คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
โค้ช
อ็องเชร์โค้ช สเตฟาน ฌีลี
ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์โค้ช บรูโน เชเนซิโอ
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
นัดถัดไป
25 ต.ค. 202623:15 vs โลเรียงสตาด เรย์มงด์ โกปาเจ้าบ้านลีกเอิง1 พ.ย. 202602:45 vs ออแล็งปิกลียอแนปาร์กอแล็งปิกลียอแนทีมเยือนลีกเอิง8 พ.ย. 202623:15 vs นีซสตาด เรย์มงด์ โกปาเจ้าบ้านลีกเอิง22 พ.ย. 202621:00 vs สโมสรฟุตบอลปารีสสตาด ฌ็อง-บวงทีมเยือนลีกเอิง28 พ.ย. 202623:15 vs แอร์เซ ล็องส์สตาด เรย์มงด์ โกปาเจ้าบ้านลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs โมนาโกสตาด หลุยส์ที่ 2ทีมเยือนลีกเอิง
22 ต.ค. 202623:45 vs ชตูร์ม กราซแมร์คัวร์อาเรนาทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาลีก25 ต.ค. 202623:15 vs เลอ อาฟร์—เจ้าบ้านลีกเอิง2 พ.ย. 202602:45 vs ตูลูซ—เจ้าบ้านลีกเอิง6 พ.ย. 202603:00 vs ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซินไบอารีนาทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาลีก9 พ.ย. 202602:45 vs แอร์เซ ล็องส์สตาดบอลแล-เดลลีทีมเยือนลีกเอิง23 พ.ย. 202602:45 vs เลอม็อง—เจ้าบ้านลีกเอิง
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
อ็องเชร์ พบ ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ ในลีกเอิง วันที่ 18 ต.ค. 2026 20:00 UTC+07 ที่ Stade Raymond-Kopa
อ็องเชร์ อยู่อันดับ 13 และ ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ อยู่อันดับ 14 ในตารางคะแนน
อ็องเชร์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
7 นัดหลังสุดที่พบกัน อ็องเชร์ ชนะ 0 ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ ชนะ 5 เสมอ 2
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 3.57 · 3.83 · 2.03
อ็องเชร์ · นัดก่อนหน้า: แบรสต์ vs อ็องเชร์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อ็องเชร์ vs โลเรียง (25 ต.ค.)
ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ · นัดก่อนหน้า: ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ vs โอลิมเปียกอส (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: ชตูร์ม กราซ vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ (22 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- สโมสรฟุตบอลปารีส vs สตาดแรแน
- เลออาฟวร์ อาเซ vs โอเซร์
- โลเรียง vs โมนาโก
- ออแล็งปิกลียอแน vs นีซ
- แบรสต์ vs นีซ
- ตูลูซ vs ทรัว
- แอร์เซ ล็องส์ vs สโมสรฟุตบอลปารีส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ลิโมจส์ vs ลียง-วิลเลอร์บาน
- รีด vs เอาส์ทรีอาวีน
- โมราบังก์ อันดอร์รา vs เบรโอกัน
- ปิซา vs เครโมเนเซ
- บานฟิลด์ vs อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส
- อัลดิริยาห์ vs อัล ทาวอน
- เทลสตาร์ vs เฟเยนูร์ด
- เรด สตาร์ vs แซงต์-เอเตียน
- ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน vs ชาร์ลอตต์ เอฟซี
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- ลีล vs แบรสต์
- โรมา vs เจนัว
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์