โลเรียง vs โมนาโก
สเตด ดู มูสตัว
22:15เริ่ม 18 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 06:35
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
โลเรียงไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 3 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| โนอาห์ เอ็มบัมบาบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| บ็องดียูกู ฟาดิกาบาดเจ็บ |
| มามาดู โกเนบาดเจ็บ |
| ปาโนส กัตเซริสบาดเจ็บ |
โมนาโกไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| แพริส บรุนเนอร์ติดโทษแบน |
| เอริก ดายเออร์บาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| สตานิส อิดุมโบ มูซัมโบบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 05:59
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 06:35อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน3.77▲เสมอ3.39▲ทีมเยือน2.11▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน3.90→3.77เสมอ3.38→3.39ทีมเยือน2.07→2.11
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 06:35 | 3.77▲ | 3.39▲ | 2.11▼ |
| 16 ต.ค. 23:09 | 3.75▼ | 3.38▼ | 2.12▲ |
| 16 ต.ค. 21:19 | 3.79▼ | 3.39▼ | 2.10▲ |
| 16 ต.ค. 20:48 | 3.84▼ | 3.40▼ | 2.09▲ |
| 16 ต.ค. 15:06 | 3.89▼ | 3.42 | 2.07▲ |
| 16 ต.ค. 14:01 | 3.90 | 3.42▲ | 2.06▼ |
| 16 ต.ค. 12:30 | 3.90 | 3.39▲ | 2.07 |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 3.90 | 3.38 | 2.07 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3.77▲ | 3.39▲ | 2.11▼ |
| bet365 | 3.60▲ | 3.50 | 2.05▼ |
| Marathon | 3.76 | 3.48 | 2.04 |
| 1xBet | 3.86 | 3.58 | 2.10 |
| BetVictor | 3.40▼ | 3.40 | 2.00▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0.5เจ้าบ้าน +0.51.81▲ทีมเยือน -0.52.12▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 2เจ้าบ้าน1.83→1.81ทีมเยือน2.08→2.12
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 0.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 06:35 | 1.81▲ | 2.12▼ |
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.80▼ | 2.13▲ |
| 16 ต.ค. 21:19 | 1.81▼ | 2.11▲ |
| 16 ต.ค. 20:48 | 1.83▼ | 2.10▲ |
| 16 ต.ค. 15:06 | 1.84▼ | 2.07 |
| 16 ต.ค. 14:01 | 1.85▲ | 2.07▼ |
| 16 ต.ค. 12:30 | 1.84▲ | 2.08 |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.83 | 2.08 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +0.5 | ทีมเยือน -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.81▲ | 2.12▼ |
| BetVictor | 1.72▲ | 1.96▼ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.95▼ต่ำ 2.51.93▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.00→1.95ต่ำ1.88→1.93
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 2.5
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 06:35 | 1.95▼ | 1.93 |
| 16 ต.ค. 23:09 | 1.96▲ | 1.93 |
| 16 ต.ค. 21:52 | 1.95▼ | 1.93 |
| 16 ต.ค. 14:01 | 1.96▼ | 1.93▲ |
| 16 ต.ค. 12:30 | 1.99▼ | 1.90▲ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.00 | 1.88 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.95▼ | 1.93▲ |
| bet365 | 1.91 | 1.91 |
| Marathon | 1.91 | 1.91 |
| 1xBet | 1.97 | 1.97 |
| BetVictor | 1.86▼ | 1.81▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.75ไม่2.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.75ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 05:23 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 05:23 | 1.75 | 2.00 |
| 17 ต.ค. 04:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.75 | 2.00 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.75 | 2.00 |
| Marathon | 1.72 | 2.00 |
| 1xBet | 1.72 | 2.02 |
| BetVictor | 1.70 | 2.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 37 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 4 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 17 · ปิดรับ 2
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -1.5 | 8.40 | 1.03 | Marathon |
| -1.25 | 7.90 | 1.04 | Marathon |
| -1 | 7.40 | 1.06 | Marathon |
| -0.75 | 4.70 | 1.16 | Marathon |
| -0.5 | 3.74 | 1.30 | Pinnacle |
| -0.25 | 3.22 | 1.38 | Pinnacle |
| 0 | 2.71 | 1.51 | Pinnacle |
| 0.25 | 2.10 | 1.81 | Pinnacle |
| 0.5 เส้นหลัก | 1.81 | 2.12 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.61 | 2.45 | Pinnacle |
| 1 | 1.42 | 3.07 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.34 | 3.45 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.29 | 3.84 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.13 | 4.65 | Marathon |
| 2 | 1.04 | 6.85 | Marathon |
| 2.25 | 1.03 | 7.30 | Marathon |
| 2.5 | 1.02 | 7.80 | Marathon |
สูง/ต่ำ เส้น 20 · ระงับ 1 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.06 | 10.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.01 | 9.10 | 1xBet |
| 1 | 1.02 | 8.40 | Marathon |
| 1.25 | 1.13 | 4.75 | Marathon |
| 1.5 | 1.29 | 3.77 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.35 | 3.32 | Pinnacle |
| 2 | 1.45 | 2.87 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.70 | 2.24 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 1.95 | 1.93 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.19 | 1.73 | Pinnacle |
| 3 | 2.60 | 1.53 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.90 | 1.44 | Pinnacle |
| 3.5 | 3.21 | 1.37 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.84 | 1.20 | Marathon |
| 4 | 5.30 | 1.10 | Marathon |
| 4.25 | 5.65 | 1.08 | Marathon |
| 4.5 | 6.00 | 1.12 | bet365 |
| 5 | 10.00 | 1.02 | 1xBet |
| 5.5 | 13.00 | 1.04 | bet365 |
| 6.5 | 26.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 5 · 9 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| โลเรียง | ทั้งหมด | โมนาโก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 9 |
| 2 | ชนะ | 7 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 9 |
| โลเรียง | เจ้าบ้าน | โมนาโก |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 4 |
| โลเรียง | ทีมเยือน | โมนาโก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.20 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.11 |
| 1.20 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| โลเรียง | ทั้งหมด | โมนาโก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
| โลเรียง | เจ้าบ้าน | โมนาโก |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| โลเรียง | ทีมเยือน | โมนาโก |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 2 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.20 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.67 |
| 1.20 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.83 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| โลเรียง | ทั้งหมด | โมนาโก |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 3 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
| โลเรียง | เจ้าบ้าน | โมนาโก |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| โลเรียง | ทีมเยือน | โมนาโก |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 3.00 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.33 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเอิง · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:45
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
โลเรียงชพสชพสพชสพ6ช 8ส 6พ
โมนาโกชสชชสชชชชช13ช 4ส 3พ
| โลเรียง จาก 20 นัด | โมนาโก จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 8 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 13 เสมอ 4 แพ้ 3 |
| 30% | อัตราชนะ | 65% |
| 40% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.35 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.05 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +14 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 5% |
| 1.26 (19 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.49 (17 นัด) |
| 1.37 (19 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.42 (17 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (19 นัด) |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (19 นัด) |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 10.4 | การยิงต่อนัด | 12.4 (17 นัด) |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.8 (17 นัด) |
| 47% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% (17 นัด) |
| 3.3 | เตะมุมต่อนัด | 4.6 (17 นัด) |
| 1.6 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (17 นัด) |
| 8.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.7 (17 นัด) |
| โลเรียง จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | โมนาโก จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 1 |
| 36% | อัตราชนะ | 67% |
| 36% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.36 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.18 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.89 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | +10 |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 11% |
| 1.23 (10 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.59 (7 นัด) |
| 1.29 (10 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.25 (7 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (8 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 10.7 | การยิงต่อนัด | 10.7 (7 นัด) |
| 3.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.4 (7 นัด) |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% (7 นัด) |
| 3.3 | เตะมุมต่อนัด | 4.3 (7 นัด) |
| 1.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (7 นัด) |
| 8.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.4 (7 นัด) |
| โลเรียง จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | โมนาโก จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| 22% | อัตราชนะ | 64% |
| 44% | อัตราเสมอ | 18% |
| 1.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.09 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.73 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.31 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.43 (10 นัด) |
| 1.45 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.54 (10 นัด) |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 91% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 82% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 10.1 | การยิงต่อนัด | 13.6 (10 นัด) |
| 3.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.1 (10 นัด) |
| 46% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% (10 นัด) |
| 3.3 | เตะมุมต่อนัด | 4.9 (10 นัด) |
| 1.7 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (10 นัด) |
| 9.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.2 (10 นัด) |
| โลเรียง จาก 19 นัด | ลีกเอิง | โมนาโก จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 16 |
| ชนะ 6 เสมอ 7 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 4 แพ้ 3 |
| 32% | อัตราชนะ | 56% |
| 37% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.42 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.88 |
| 1.26 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.44 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 32% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 19% |
| 21% | อัตราไม่ได้ประตู | 6% |
| 1.26 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 |
| 1.37 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.43 |
| 53% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 47% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 69% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 10.5 | การยิงต่อนัด | 12.6 |
| 3.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.8 |
| 47% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% |
| 3.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.9 |
| 1.4 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 |
| 8.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.7 |
| โลเรียง | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | โมนาโก จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | อัตราชนะ | 100% |
| — | อัตราเสมอ | 0% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 3.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| — | ผลต่างคะแนน | +5 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.7 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| โลเรียง | กระชับมิตรสโมสร | โมนาโก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| โลเรียง จาก 1 นัด | กุปเดอฟร็องส์ | โมนาโก |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +0 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
ชโลเรียง1:0สโมสรฟุตบอลปารีส11 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สเตด ดู มูสตัวพเลอม็อง2:1โลเรียง20 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด มารี-มาร์วิงต์สโลเรียง2:2ตูลูซ13 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สเตด ดู มูสตัวชแอร์เซ ล็องส์0:1โลเรียง5 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · สตาดบอลแล-เดลลีพโลเรียง1:2ทรัว30 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สเตด ดู มูสตัวสนีซ0:0โลเรียง23 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอรา
ฤดูกาล 2025/26
พโลเรียง0:2เลอ อาฟร์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงชเมตซ์0:4โลเรียง11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงสปารีส แซงต์-แชร์กแมง2:2โลเรียง2 พ.ค. 2026 22:00 · ลีกเอิงพโลเรียง2:3สตราส์บูร์ก26 เม.ย. 2026 20:00 · ลีกเอิงชโลเรียง2:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์18 เม.ย. 2026 22:00 · ลีกเอิงพออแล็งปิกลียอแน2:0โลเรียง13 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงสโลเรียง1:1ปารีส5 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพตูลูซ1:0โลเรียง21 มี.ค. 2026 23:00 · ลีกเอิงชโลเรียง2:1แอร์เซ ล็องส์14 มี.ค. 2026 23:00 · ลีกเอิงสลีล1:1โลเรียง8 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงสโลเรียง0:0จุดโทษ 5-6นีซ5 มี.ค. 2026 02:30 · กุปเดอฟร็องส์ · สเตด ดู มูสตัวสโลเรียง2:2โอเซร์1 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงสนีซ3:3โลเรียง22 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิงชโลเรียง2:0อ็องเชร์15 ก.พ. 2026 23:15 · ลีกเอิงชกีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย1:2โมนาโก15 ต.ค. 2026 23:45 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาแห่งชาติวาซิล เลฟสกีสโมนาโก2:2ตูลูซ11 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด หลุยส์ที่ 2ชโมนาโก2:0ปิซา3 ต.ค. 2026 16:00 · กระชับมิตรสโมสรชโมนาโก2:1แอร์เซ ล็องส์19 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด หลุยส์ที่ 2สสตราส์บูร์ก1:1โมนาโก12 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · สตาดเดอลาแมโนชปารีส แซงต์-แชร์กแมง1:2โมนาโก5 ก.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิง · ปาร์กเดแพร็งส์ชโมนาโก2:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์31 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · สตาด หลุยส์ที่ 2ชโมนาโก4:1กูร์ญิกซับแช27 ส.ค. 2026 23:45 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด หลุยส์ที่ 2ชเลอ อาฟร์0:1โมนาโก23 ส.ค. 2026 22:15 · ลีกเอิงชกูร์ญิกซับแช2:3โมนาโก21 ส.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาเอิร์นเนสท์ โพล
ฤดูกาล 2025/26
พสตราส์บูร์ก5:4โมนาโก18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพโมนาโก0:1ลีล11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงชเมตซ์1:2โมนาโก3 พ.ค. 2026 00:00 · ลีกเอิงสตูลูซ2:2โมนาโก26 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงสโมนาโก2:2โอเซร์19 เม.ย. 2026 20:00 · ลีกเอิงพสโมสรฟุตบอลปารีส4:1โมนาโก11 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกเอิงชโมนาโก2:1ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์6 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงชออแล็งปิกลียอแน1:2โมนาโก22 มี.ค. 2026 21:00 · ลีกเอิงชโมนาโก2:0แบรสต์15 มี.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิงชปารีส แซงต์-แชร์กแมง1:3โมนาโก7 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเอิงข้อมูล ณ 17 ต.ค. 06:22
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 7นัด2โลเรียง ช
4ส
1โมนาโก ช
3.4คะแนนรวมเฉลี่ย
โลเรียง อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 13 : 11
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 1
ชโมนาโก1:3โลเรียง17 ม.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิง 2025/26ชโลเรียง3:1โมนาโก27 ก.ย. 2025 22:00 · ลีกเอิง 2025/26สโมนาโก2:2โลเรียง17 มี.ค. 2024 19:00 · ลีกเอิง 2023/24สโลเรียง2:2โมนาโก17 ก.ย. 2023 19:00 · ลีกเอิง 2023/24พโมนาโก3:1โลเรียง16 เม.ย. 2023 19:00 · ลีกเอิง 2022/23สโลเรียง2:2โมนาโก11 ม.ค. 2023 19:00 · ลีกเอิง 2022/23สโมนาโก0:0โลเรียง13 ก.พ. 2022 19:00 · ลีกเอิง 2021/22
ข้อมูล ณ 11 ต.ค. 22:15
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 6 นัด
รายชื่อนักกีฬา 31คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:43
โค้ช
โลเรียงโค้ช อเล็กซองดร์ ดูฌูซ์
โมนาโกโค้ช ฟิลิเป ลุยส์ คาสเมียร์สกี
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:43
นัดถัดไป
25 ต.ค. 202623:15 vs อ็องเชร์สตาด เรย์มงด์ โกปาทีมเยือนลีกเอิง1 พ.ย. 202602:45 vs แบรสต์สเตด ดู มูสตัวเจ้าบ้านลีกเอิง8 พ.ย. 202623:15 vs เลอ อาฟร์—ทีมเยือนลีกเอิง22 พ.ย. 202623:15 vs สตาดแรแนสเตด ดู มูสตัวเจ้าบ้านลีกเอิง29 พ.ย. 202602:45 vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมงปาร์กเดแพร็งส์ทีมเยือนลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs สตราส์บูร์กสตาดเดอลาแมโนทีมเยือนลีกเอิง
23 ต.ค. 202602:00 vs ไฟรบวร์กสตาด หลุยส์ที่ 2เจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก25 ต.ค. 202621:00 vs ลีลสตาด หลุยส์ที่ 2เจ้าบ้านลีกเอิง1 พ.ย. 202623:15 vs สโมสรฟุตบอลปารีสสตาด ฌ็อง-บวงทีมเยือนลีกเอิง6 พ.ย. 202603:00 vs นอร์เชลลันสตาด หลุยส์ที่ 2เจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก8 พ.ย. 202623:15 vs เลอม็องสตาด มารี-มาร์วิงต์ทีมเยือนลีกเอิง22 พ.ย. 202602:45 vs โอเซร์สตาด หลุยส์ที่ 2เจ้าบ้านลีกเอิง
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
โลเรียง พบ โมนาโก ในลีกเอิง วันที่ 18 ต.ค. 2026 22:15 UTC+07 ที่ Stade du Moustoir
โลเรียง อยู่อันดับ 9 และ โมนาโก อยู่อันดับ 1 ในตารางคะแนน
โลเรียง ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
โมนาโก ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
7 นัดหลังสุดที่พบกัน โลเรียง ชนะ 2 โมนาโก ชนะ 1 เสมอ 4
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 3.77 · 3.39 · 2.11
โลเรียง · นัดก่อนหน้า: โลเรียง vs สโมสรฟุตบอลปารีส (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อ็องเชร์ vs โลเรียง (25 ต.ค.)
โมนาโก · นัดก่อนหน้า: กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย vs โมนาโก (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: โมนาโก vs ไฟรบวร์ก (23 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล พบ อตเลติโก มาดริด (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน พบ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา พบ สตุ๊ตการ์ท (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน พบ พาเดอร์บอร์น (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
นัดที่กำลังจะมาถึง
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เนกาซา vs อัตลาส (เม็กซิโก)
- โกลเดน สเตต วอริเออร์ส vs พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
- ฟีนิกซ์ ซันส์ vs ยูทาห์ แจ๊ซ
- ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ vs เดนเวอร์ นักเก็ตส์
- อัตแลนเต vs อูนัม ปูมาส
- คลับ ติฮัวนา vs ปวยบลา (เม็กซิโก)
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์