ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| มุสตาฟา บุนดูบาดเจ็บ |
| กิสลี ธอร์ดาร์สันบาดเจ็บ |
| มาติอัส เปเรย์รา ลาเจบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 14:37อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.21เสมอ3.80ทีมเยือน3.00Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน2.21ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ3.80ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน3.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:05 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.21 | 3.80 | 3.00 |
| Betfair | 2.15▲ | 3.80▼ | 2.90▼ |
| bet365 | 2.10▲ | 3.60▼ | 2.90▼ |
| Marathon | 2.08 | 3.76 | 3.04 |
| 1xBet | 2.10 | 3.76 | 3.04 |
| Betano | 2.22 | 3.80 | 2.95 |
| BetVictor | 2.10 | 3.70 | 2.90 |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.22▲ทีมเยือน +0.51.70▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน2.21→2.22ทีมเยือน1.69→1.70
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 14:04 | 2.22▲ | 1.70▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 2.21 | 1.69 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.22▲ | 1.70▲ |
| bet365 | 2.15▲ | 1.68▼ |
| Betano | 2.22 | 1.70 |
| BetVictor | 2.07▲ | 1.65▼ |
สูง/ต่ำ3สูง 31.89▲ต่ำ 31.96▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.88→1.89ต่ำ1.95→1.96
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 14:04 | 1.89▲ | 1.96▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.88 | 1.95 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.89▲ | 1.96▲ |
| Marathon | 1.73 | 1.92 |
| 1xBet | 1.73 | 1.92 |
| Betano | 1.80 | 2.05 |
| BetVictor | 1.80▲ | 1.87▼ |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.44ไม่2.70Betfair · บุ๊กเมกเกอร์ 6ใช่1.44ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.70ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 02:17 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | 1.44 | 2.70 |
| bet365 | 1.44 | 2.62 |
| Marathon | 1.43 | 2.58 |
| 1xBet | 1.43 | 2.63 |
| Betano | 1.45 | 2.65 |
| BetVictor | 1.44 | 2.55▼ |
ดูตลาดทั้งหมด 41 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3.5 | 12.00 | 1.02 | Betfair |
| -2.5 | 7.50 | 1.06 | Betfair |
| -2 | 7.00 | 1.10 | bet365 |
| -1.75 | 4.80 | 1.18 | bet365 |
| -1.5 | 3.75 | 1.22 | Betfair |
| -1.25 | 3.67 | 1.30 | Pinnacle |
| -1 | 3.28 | 1.36 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.60 | 1.53 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 2.22 | 1.70 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.95 | 1.92 | Pinnacle |
| 0 | 1.67 | 2.28 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.52 | 2.65 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.41 | 3.00 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.29 | 3.73 | Pinnacle |
| 1 | 1.17 | 5.00 | bet365 |
| 1.25 | 1.15 | 5.50 | bet365 |
| 1.5 | 1.13 | 5.50 | Betfair |
| 1.75 | 1.03 | 7.50 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 10.00 | 1xBet |
| 2.5 | 1.03 | 10.00 | Betfair |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 17.00 | Betfair |
| 1 | 1.03 | 12.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.17 | 5.31 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.13 | 4.55 | Marathon |
| 2 | 1.16 | 4.10 | Marathon |
| 2.25 | 1.31 | 2.92 | Marathon |
| 2.5 | 1.56 | 2.48 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.69 | 2.22 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 1.89 | 1.96 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.14 | 1.74 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.40 | 1.60 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.50 | 1.44 | Marathon |
| 4 | 3.08 | 1.29 | Marathon |
| 4.25 | 3.34 | 1.24 | Marathon |
| 4.5 | 4.20 | 1.24 | Pinnacle |
| 4.75 | 4.50 | 1.13 | Marathon |
| 5 | 6.05 | 1.06 | Marathon |
| 5.25 | 6.40 | 1.05 | Marathon |
| 5.5 | 8.00 | 1.07 | Betfair |
| 6.5 | 15.00 | 1.01 | Betfair |
| 7.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| ฮันโนเวอร์ | ทั้งหมด | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 4 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 10 |
| ฮันโนเวอร์ | เจ้าบ้าน | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ฮันโนเวอร์ | ทีมเยือน | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 7 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.25 |
| 1.62 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.25 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ฮันโนเวอร์ | ทั้งหมด | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 4 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 8 |
| ฮันโนเวอร์ | เจ้าบ้าน | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ฮันโนเวอร์ | ทีมเยือน | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 0 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.43 |
| 1.71 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.14 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ฮันโนเวอร์ | ทั้งหมด | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 2 |
| ฮันโนเวอร์ | ทีมเยือน | ซังคท์เพาลี |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 2 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 7 | 7 | 0 | 0 | +11 | 21 | ชชชชช |
| 2 | เนิร์นแบร์ก | 7 | 5 | 2 | 0 | +10 | 17 | สชชสช |
| 3 | ไฮเดนไฮม์ | 7 | 4 | 2 | 1 | +2 | 14 | สสชชช |
| 4 | มักเดบวร์ก | 7 | 4 | 1 | 2 | +5 | 13 | ชสชพช |
| 5 | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 7 | 3 | 3 | 1 | +7 | 12 | สชพสช |
| 6 | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 7 | 3 | 3 | 1 | +2 | 12 | สชพชช |
| 7 | ซังคท์เพาลี | 7 | 2 | 4 | 1 | +2 | 10 | ชสชสพ |
| 8 | ค็อตบุส | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | พสชสพ |
| 9 | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | ชสพสพ |
| 10 | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 7 | 2 | 2 | 3 | -3 | 8 | สสพชช |
| 11 | เบราน์ชไวค์ | 7 | 2 | 1 | 4 | +0 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | โบคุม | 7 | 2 | 1 | 4 | -2 | 7 | พพสชพ |
| 13 | ฮันโนเวอร์ | 7 | 2 | 1 | 4 | -5 | 7 | พชพสช |
| 14 | ดาร์มชตัดท์ | 7 | 2 | 1 | 4 | -6 | 7 | ชพชพพ |
| 15 | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 7 | 1 | 3 | 3 | -3 | 6 | พสสพช |
| 16 | ดึนาโมเดรสเดิน | 7 | 1 | 2 | 4 | -6 | 5 | สพสพพ |
| 17 | คาร์ลสรูห์ | 7 | 1 | 2 | 4 | -8 | 5 | พพพสพ |
| 18 | โฮลสไตน์ คีล | 7 | 0 | 4 | 3 | -4 | 4 | พสพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 3 | 1 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โบคุม | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | เบราน์ชไวค์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ค็อตบุส | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ดาร์มชตัดท์ | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ฮันโนเวอร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ไฮเดนไฮม์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 3 | 3 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โฮลสไตน์ คีล | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คาร์ลสรูห์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | มักเดบวร์ก | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เนิร์นแบร์ก | 4 | 3 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ดึนาโมเดรสเดิน | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ซังคท์เพาลี | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 3 | 1 | 2 | 0 | +4 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โบคุม | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เบราน์ชไวค์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ค็อตบุส | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ดาร์มชตัดท์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ฮันโนเวอร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | ไฮเดนไฮม์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | โฮลสไตน์ คีล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | คาร์ลสรูห์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | มักเดบวร์ก | 3 | 1 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เนิร์นแบร์ก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ดึนาโมเดรสเดิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | ซังคท์เพาลี | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ฮันโนเวอร์ จาก 20 นัด | ซังคท์เพาลี จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 7 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 8 แพ้ 9 |
| 40% | อัตราชนะ | 15% |
| 35% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.90 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.55 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -13 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.61 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.08 (18 นัด) |
| 1.39 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.70 (18 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 1.1 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.8 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 13.9 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.4 (19 นัด) |
| 5.2 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 (19 นัด) |
| 55% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 45% (19 นัด) |
| 6.3 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.1 (19 นัด) |
| 2.2 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (19 นัด) |
| 10.9 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 9.7 (19 นัด) |
| ฮันโนเวอร์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ซังคท์เพาลี จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 11 |
| ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 5 |
| 30% | อัตราชนะ | 18% |
| 50% | อัตราเสมอ | 36% |
| 1.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.91 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.55 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 27% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 18% |
| 1.56 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 (10 นัด) |
| 1.49 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.79 (10 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 64% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 1.1 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (10 นัด) |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (10 นัด) |
| 0.4 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (10 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (10 นัด) |
| 14.1 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.4 (10 นัด) |
| 5.7 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.4 (10 นัด) |
| 55% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 45% (10 นัด) |
| 7.9 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.4 (10 นัด) |
| 2.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (10 นัด) |
| 10.8 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 9.0 (10 นัด) |
| ฮันโนเวอร์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ซังคท์เพาลี จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 4 แพ้ 4 |
| 50% | อัตราชนะ | 11% |
| 20% | อัตราเสมอ | 44% |
| 2.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.89 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.56 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 11% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| 1.66 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.97 (8 นัด) |
| 1.28 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.59 (8 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 33% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 13.8 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.1 |
| 4.8 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.9 |
| 55% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 45% |
| 4.8 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.6 |
| 2.0 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 |
| 11.0 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.4 |
| ฮันโนเวอร์ จาก 18 นัด | บุนเดสลีกา 2 | ซังคท์เพาลี จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 7 |
| ชนะ 6 เสมอ 7 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 1 |
| 33% | อัตราชนะ | 29% |
| 39% | อัตราเสมอ | 57% |
| 1.44 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.43 |
| 1.44 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.14 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 29% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.61 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.32 |
| 1.39 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.23 |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 71% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 43% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.9 | การยิงต่อนัด | 14.0 |
| 5.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.1 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| 6.3 | เตะมุมต่อนัด | 6.0 |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 |
| 10.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.0 |
| ฮันโนเวอร์ | บุนเดิสลีกา | ซังคท์เพาลี จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 11 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 7 |
| — | อัตราชนะ | 9% |
| — | อัตราเสมอ | 27% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.64 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.82 |
| — | ผลต่างคะแนน | -13 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 36% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.93 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 2.00 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| — | การยิงต่อนัด | 10.1 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.9 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 43% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.8 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 8.2 |
| ฮันโนเวอร์ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | ซังคท์เพาลี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ฮันโนเวอร์ จาก 1 นัด | เดเอ็ฟเบ-โพคาล | ซังคท์เพาลี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 5นัด- ทำได้ : เสีย
- 6 : 6
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี ในบุนเดสลีกา 2 วันที่ 18 ต.ค. 2026 01:30 UTC+07 ที่ Heinz-von-Heiden-Arena
ฮันโนเวอร์ อยู่อันดับ 13 และ ซังคท์เพาลี อยู่อันดับ 7 ในตารางคะแนน
ฮันโนเวอร์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ซังคท์เพาลี ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
5 นัดหลังสุดที่พบกัน ฮันโนเวอร์ ชนะ 1 ซังคท์เพาลี ชนะ 2 เสมอ 2
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.21 · 3.80 · 3.00
ฮันโนเวอร์ · นัดก่อนหน้า: มักเดบวร์ก vs ฮันโนเวอร์ (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: เบราน์ชไวค์ vs ฮันโนเวอร์ (25 ต.ค.)
ซังคท์เพาลี · นัดก่อนหน้า: ซังคท์เพาลี vs คาร์ลสรูห์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ดาร์มชตัดท์ vs ซังคท์เพาลี (23 ต.ค.)
นัดอื่นของบุนเดสลีกา 2ในวันเดียวกัน
นัดของบุนเดสลีกา 2สัปดาห์นี้
- ดาร์มชตัดท์ vs ซังคท์เพาลี
- โบคุม vs เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค
- มักเดบวร์ก vs คาร์ลสรูห์
- ไฮเดนไฮม์ vs ค็อตบุส
- แฮร์ทา เบเอ็สเซ vs อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์
- เนิร์นแบร์ก vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลอม็อง พบ ตูลูซ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูรากัน พบ ฆิมนาเซีย ลา พลาตา และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา พบ ฟลาเมงโก RJ (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ ลอสแองเจลิส ดอดเจอส์ พบ มิลวอกี บรูว์เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ (16 ต.ค.) · บอท AI Eleven
นัดที่กำลังจะมาถึง
- แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส vs แอดิเลด 36เออร์ส
- ฮันชิน ไทเกอร์ส vs โยโกฮามา เบย์สตาร์ส
- สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ vs เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส
- โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส vs โมบิส ฟีนิกซ์
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- ฟุกุโอกะ ซอฟต์แบงก์ ฮอว์กส์ vs นิปปอน แฮม ไฟเตอร์ส
- ฮุนได ฮิลล์สเตรท หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- D. เมดเวเดฟ vs T. พอล
- โยโกฮาม่า บี-คอร์แซร์ส vs ริวกิว โกลเดน คิงส์
- คาวาซากิ เบรฟ ธันเดอร์ส vs อิบารากิ โรบ็อตส์
- A. หลี่ vs I. ชเวียนเทค
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
ยังไม่มีโพสต์