นีซ vs สตาดแรแน
อัลลีอันทซ์ริวีเอรา
23:15เริ่ม 31 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
นีซไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 5 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อ็องตวน เมนดีบาดเจ็บ |
| ฌิบรีล กูลีบาลีบาดเจ็บ |
| โลร็องต์ อาแบร์เกลบาดเจ็บ |
| มอยส์ บอมบิโตบาดเจ็บ |
| มอร์กกาน ซ็องซงบาดเจ็บ |
สตาดแรแน
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 5 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| นีซ | ทั้งหมด | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 5 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 11 |
| นีซ | เจ้าบ้าน | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 6 |
| นีซ | ทีมเยือน | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.40 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.57 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| นีซ | ทั้งหมด | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 10 |
| นีซ | เจ้าบ้าน | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 5 |
| นีซ | ทีมเยือน | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.40 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.67 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| นีซ | ทั้งหมด | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| นีซ | เจ้าบ้าน | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเอิง · ยูฟ่ายูโรปาลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 11:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
นีซชชพสพสชสพส5ช 8ส 7พ
สตาดแรแนชชพพสชชชสพ12ช 3ส 5พ
| นีซ จาก 20 นัด | สตาดแรแน จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 เสมอ 8 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 12 เสมอ 3 แพ้ 5 |
| 25% | อัตราชนะ | 60% |
| 40% | อัตราเสมอ | 15% |
| 0.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.80 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | +9 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.17 (16 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.80 (19 นัด) |
| 1.64 (16 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.62 (19 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 75% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (19 นัด) |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (19 นัด) |
| 11.1 | การยิงต่อนัด | 17.3 (19 นัด) |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.2 (19 นัด) |
| 47% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% (19 นัด) |
| 5.5 | เตะมุมต่อนัด | 6.9 (19 นัด) |
| 1.6 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (19 นัด) |
| 10.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 (19 นัด) |
| นีซ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | สตาดแรแน จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 11 |
| ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 2 แพ้ 1 |
| 30% | อัตราชนะ | 73% |
| 50% | อัตราเสมอ | 18% |
| 1.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.82 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +9 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 27% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 9% |
| 1.31 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.58 |
| 1.62 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.37 |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 73% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 73% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 12.9 | การยิงต่อนัด | 17.0 |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.3 |
| 46% | การครองบอลเฉลี่ย | 58% |
| 5.6 | เตะมุมต่อนัด | 7.3 |
| 1.7 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 11.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.5 |
| นีซ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | สตาดแรแน จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 20% | อัตราชนะ | 44% |
| 30% | อัตราเสมอ | 11% |
| 0.80 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.78 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.78 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| 0.98 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.10 (8 นัด) |
| 1.66 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.96 (8 นัด) |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 44% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 78% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 9.3 | การยิงต่อนัด | 17.6 (8 นัด) |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.0 (8 นัด) |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% (8 นัด) |
| 5.5 | เตะมุมต่อนัด | 6.4 (8 นัด) |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (8 นัด) |
| 9.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.2 (8 นัด) |
| นีซ จาก 18 นัด | ลีกเอิง | สตาดแรแน จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 17 |
| ชนะ 4 เสมอ 8 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 11 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 22% | อัตราชนะ | 65% |
| 44% | อัตราเสมอ | 12% |
| 0.89 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.33 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.47 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | +9 |
| 28% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 29% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 12% |
| 1.17 (16 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.81 |
| 1.64 (16 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.76 |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 82% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 11.2 | การยิงต่อนัด | 16.5 |
| 3.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.1 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| 5.3 | เตะมุมต่อนัด | 6.7 |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 10.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.2 |
| นีซ | ยูฟ่ายูโรปาลีก | สตาดแรแน จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| นีซ จาก 2 นัด | กุปเดอฟร็องส์ | สตาดแรแน |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +0 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| นีซ | กระชับมิตรสโมสร | สตาดแรแน จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
ชนีซ2:1สตราส์บูร์ก11 ต.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราชนีซ2:1ลีล20 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราพโอเซร์1:0นีซ13 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงสนีซ1:1เลอม็อง6 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอราพสโมสรฟุตบอลปารีส3:0นีซ30 ส.ค. 2026 20:00 · ลีกเอิง · สตาด ฌ็อง-บวงสนีซ0:0โลเรียง23 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · อัลลีอันทซ์ริวีเอรา
ฤดูกาล 2025/26
ชนีซ4:1แซงต์-เอเตียน30 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแซงต์-เอเตียน0:0นีซ27 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงพแอร์เซ ล็องส์3:1นีซ23 พ.ค. 2026 02:00 · กุปเดอฟร็องส์ · สนามสตาดเดฟรองส์สนีซ0:0เมตซ์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพโอเซร์2:1นีซ11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงสนีซ1:1แอร์เซ ล็องส์3 พ.ค. 2026 02:05 · ลีกเอิงสออแล็งปิกเดอมาร์แซย์1:1นีซ27 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิงชสตราส์บูร์ก0:2นีซ23 เม.ย. 2026 02:00 · กุปเดอฟร็องส์ · สตาดเดอลาแมโนสลีล0:0นีซ19 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงสนีซ1:1เลอ อาฟร์12 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพสตราส์บูร์ก3:1นีซ4 เม.ย. 2026 22:00 · ลีกเอิงพนีซ0:4ปารีส แซงต์-แชร์กแมง22 มี.ค. 2026 03:05 · ลีกเอิงชอ็องเชร์0:2นีซ15 มี.ค. 2026 01:00 · ลีกเอิงพนีซ0:4สตาดแรแน8 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงชสตาดแรแน2:1โอเอฟไอ เครต16 ต.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · โรอาซงปาร์กชสตาดแรแน4:1โอเซร์11 ต.ค. 2026 22:15 · ลีกเอิง · โรอาซงปาร์กพลาวาล1:0สตาดแรแน3 ต.ค. 2026 00:00 · กระชับมิตรสโมสรพออแล็งปิกลียอแน4:0สตาดแรแน20 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · ปาร์กอแล็งปิกลียอแนสชตูร์ม กราซ0:0สตาดแรแน17 ก.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · แมร์คัวร์อาเรนาชสตาดแรแน1:0ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์12 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเอิง · โรอาซงปาร์กชอ็องเชร์1:2สตาดแรแน6 ก.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิง · สตาด เรย์มงด์ โกปาชสตาดแรแน3:2เลอม็อง30 ส.ค. 2026 22:15 · ลีกเอิง · โรอาซงปาร์กสสตาดแรแน2:2ปารีส แซงต์-แชร์กแมง24 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิง · โรอาซงปาร์ก
ฤดูกาล 2025/26
พออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:1สตาดแรแน18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงชสตาดแรแน2:1สโมสรฟุตบอลปารีส11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพออแล็งปิกลียอแน4:2สตาดแรแน4 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงชสตาดแรแน2:1น็องต์26 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงชสตราส์บูร์ก0:3สตาดแรแน19 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงชสตาดแรแน2:1อ็องเชร์12 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงชแบรสต์3:4สตาดแรแน5 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกเอิงสสตาดแรแน0:0เมตซ์22 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงพสตาดแรแน1:2ลีล16 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเอิงชนีซ0:4สตาดแรแน8 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงชสตาดแรแน1:0ตูลูซ28 ก.พ. 2026 23:00 · ลีกเอิงข้อมูล ณ 17 ต.ค. 06:22
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด1นีซ ช
0ส
1สตาดแรแน ช
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
นีซ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 2 : 5
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 6 นัด
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 8 นัด
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
โค้ช
นีซโค้ช โอลิวิเยร์ ป็องตาโลนี
สตาดแรแนโค้ช ฟร้องค์ เอส
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:53
นัดถัดไป
8 พ.ย. 202623:15 vs อ็องเชร์สตาด เรย์มงด์ โกปาทีมเยือนลีกเอิง21 พ.ย. 202623:15 vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมงอัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง29 พ.ย. 202602:45 vs ทรัวอัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์—ทีมเยือนลีกเอิง12 ธ.ค. 202623:00 vs แอร์เซ ล็องส์อัลลีอันทซ์ริวีเอราเจ้าบ้านลีกเอิง2 ม.ค. 202723:00 vs โมนาโกสตาด หลุยส์ที่ 2ทีมเยือนลีกเอิง
6 พ.ย. 202600:45 vs โอลิมเปียกอสโรอาซงปาร์กเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาลีก8 พ.ย. 202621:00 vs ลีลโรอาซงปาร์กเจ้าบ้านลีกเอิง22 พ.ย. 202623:15 vs โลเรียงสเตด ดู มูสตัวทีมเยือนลีกเอิง27 พ.ย. 202603:00 vs เอ็นอีซี ไนเมเคินคอฟแฟร์ตสตาดิโอนทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาลีก29 พ.ย. 202623:15 vs ตูลูซสตาดีย็อม เดอ ตูลูซทีมเยือนลีกเอิง5 ธ.ค. 202623:00 vs แบรสต์โรอาซงปาร์กเจ้าบ้านลีกเอิง
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
นีซ พบ สตาดแรแน ในลีกเอิง วันที่ 31 ต.ค. 2026 23:15 UTC+07 ที่ Allianz Riviera
นีซ อยู่อันดับ 10 และ สตาดแรแน อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
นีซ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
สตาดแรแน ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน นีซ ชนะ 1 สตาดแรแน ชนะ 1 เสมอ 0
นีซ · นัดก่อนหน้า: แบรสต์ vs นีซ (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: อ็องเชร์ vs นีซ (8 พ.ย.)
สตาดแรแน · นัดก่อนหน้า: สตาดแรแน vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: สตาดแรแน vs โอลิมเปียกอส (6 พ.ย.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- สโมสรฟุตบอลปารีส vs โมนาโก
- ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ vs ตูลูซ
- ตูลูซ vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส
- โอเซร์ vs สโมสรฟุตบอลปารีส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก ซิตี้ พบ สโมสรฟุตบอลลอสแอนเจลิส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- A. ซเวเรฟ vs A. ดาวิโดวิช โฟกินา
- ซิดนีย์ คิงส์ vs เพิร์ท
- เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส vs นิวคาสเซิลเจตส์ (ออสเตรเลีย)
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- S. คาร์ตัล vs J. ออสตาเพนโก
- เอ็นอีซี เรด ร็อกเก็ตส์ หญิง vs วิคตอรินา ฮิเมจิ หญิง
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
- คะชิวะ เรย์โซล vs นาโงยะ แกรมปัส
- I. ชเวียนเทค vs M. ควาลินสกา
- เออร์ซูรุมสปอร์ vs อียุปสปอร์
- ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท vs เบราน์ชไวค์
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น vs โบคุม
- ต้าเหลียน อิงโป vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
- R. โยดาร์ vs D. เมดเวเดฟ
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์