[ลีกเอิง 2026-27] นีซ พบ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส วิเคราะห์ก่อนเกม เริ่มเตะ: 11 ต.ค. 22:00 น. (เวลาเกาหลี)
นีซ vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| 23 | G | เยวาน ดิยุฟ |
| 5 | D | โมฮาเหม็ด อับเดลโมเนม |
| 55 | D | ยูสซูฟ เอ็นดายิชิมิเย |
| 35 | D | ซาเวียร์ มันด์ซา เซียนดี |
| 92 | M | โฌนาต็อง โกลส |
| 39 | M | ฌิบรีล กูลีบาลี |
| 28 | M | อักแซล วิตแซล |
| 27 | M | นีลส์ เอ็นคุนคู |
| 7 | F | โกตีเยร์ แอ็ง |
| 9 | F | โมฮาเหม็ด อามูรา |
| 11 | F | เอลเย วาฮี |
| 6 | M | ฮิชาม บูดาวี |
| 10 | M | โซฟียาน ดีย็อป |
| 87 | M | เอแวร์ตง เปเรย์รา |
| 21 | F | อิซัค ยานส์ซอน |
| 77 | G | เท็ดดี บูเลนดี |
| 36 | D | อาลิดู เซดู |
| 84 | D | ฮัมซา กูตูเน |
| 38 | M | อาบูลาย กามารา |
| 41 | F | เจลัน โมรานา |
| 1 | G | ฟิลิป ยอร์เกนเซน |
| 16 | D | เจเนซิส อันต์วี |
| 4 | D | เจย์แลนด์ มิตเชลล์ |
| 31 | D | คาริม กูลีบาลี |
| 36 | D | โอโซ |
| 23 | M | ดิโอโก ซูซา |
| 21 | M | ปาเป เดมบา |
| 14 | M | ดาริโอ เอสซูโก |
| 7 | F | ซามูเอล อโม-อาเมยาว |
| 40 | F | คอนราด ฮาร์เดอร์ |
| 80 | F | เกสซิม ยาสซีน |
| 10 | M | โจวานนี เรย์นา |
| 30 | F | ฮาโคโบ ออร์เตกา |
| 29 | M | ซามีร์ เอล มูราเบ็ต |
| 19 | F | ฟาบิโอ บัลเด |
| 24 | D | ลูคัส ฮอกส์เบิร์ก |
| 12 | G | มีวอช ปีเอกูตอฟสกี |
| 43 | D | โยอง เบกเกอร์ |
| 28 | M | ไทรีส นูบิสซี |
| 35 | F | ยายา ดิเอเม |
| อ็องตวน เมนดีบาดเจ็บที่เข่า |
| โลร็องต์ อาแบร์เกลบาดเจ็บที่เข่า |
| มอยส์ บอมบิโตบาดเจ็บที่ขา |
| มอร์กกาน ซ็องซงบาดเจ็บที่เข่า |
| โฆอากิน ปานิเชลลีบาดเจ็บที่เข่า |
| มาร์เชียล โกโดบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 2 : 1
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| สกอร์แต่ละครึ่ง | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | รวม |
|---|---|---|---|
| นีซ | 1 | 1 | 2 |
| ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส | 1 | 0 | 1 |
- 37'เปลี่ยนตัวฮิชาม บูดาวีออก: ฌิบรีล กูลีบาลี
- 41'ประตูดาริโอ เอสซูโกแอสซิสต์: คอนราด ฮาร์เดอร์
- 45+2'ทำเข้าประตูตัวเองปาเป เดมบา
- 47'ใบเหลืองโอโซ
- 63'เปลี่ยนตัวโจวานนี เรย์นาออก: ดิโอโก ซูซา
- 63'เปลี่ยนตัวฮาโคโบ ออร์เตกาออก: คอนราด ฮาร์เดอร์
- 73'เปลี่ยนตัวโซฟียาน ดีย็อปออก: เอลเย วาฮี
- 73'เปลี่ยนตัวฟาบิโอ บัลเดออก: ซามูเอล อโม-อาเมยาว
- 73'เปลี่ยนตัวซามีร์ เอล มูราเบ็ตออก: ดาริโอ เอสซูโก
- 75'ใบเหลืองโซฟียาน ดีย็อป
- 76'เปลี่ยนตัวลูคัส ฮอกส์เบิร์กออก: เจย์แลนด์ มิตเชลล์
- 81'ประตูโฌนาต็อง โกลสแอสซิสต์: โซฟียาน ดีย็อป
- 86'เปลี่ยนตัวอิซัค ยานส์ซอนออก: โกตีเยร์ แอ็ง
- 86'เปลี่ยนตัวเอแวร์ตง เปเรย์ราออก: อักแซล วิตแซล
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 19:53อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.16เสมอ3.66ทีมเยือน3.43Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน2.35→2.16เสมอ3.69→3.66ทีมเยือน2.97→3.43
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 11 ต.ค. 19:53 | 2.16▼ | 3.66▼ | 3.43▲ |
| 11 ต.ค. 19:26 | 2.29▲ | 3.70▼ | 3.13▲ |
| 11 ต.ค. 18:59 | 2.28 | 3.78▼ | 3.08▲ |
| 11 ต.ค. 18:11 | 2.28 | 3.80 | 3.07▲ |
| 11 ต.ค. 17:16 | 2.28▼ | 3.80▲ | 3.06▲ |
| 11 ต.ค. 16:48 | 2.31▼ | 3.79▲ | 3.01 |
| 11 ต.ค. 16:18 | 2.32▼ | 3.78▲ | 3.01▲ |
| 11 ต.ค. 15:51 | 2.38▼ | 3.72▲ | 2.95▲ |
ดูเพิ่มเติม · 12รายการย่อ
| 11 ต.ค. 15:25 | 2.40▲ | 3.71▲ | 2.92 |
| 11 ต.ค. 14:30 | 2.39 | 3.69▲ | 2.92 |
| 11 ต.ค. 13:34 | 2.39▲ | 3.67▲ | 2.92▼ |
| 11 ต.ค. 12:37 | 2.37 | 3.66▼ | 2.96▲ |
| 11 ต.ค. 12:08 | 2.37▼ | 3.72▲ | 2.91▼ |
| 11 ต.ค. 11:06 | 2.38 | 3.69▲ | 2.92 |
| 11 ต.ค. 09:08 | 2.38 | 3.68▼ | 2.92▲ |
| 11 ต.ค. 08:38 | 2.38 | 3.70▼ | 2.91 |
| 11 ต.ค. 06:05 | 2.38 | 3.71▼ | 2.91 |
| 9 ต.ค. 22:17 | 2.38▼ | 3.72▲ | 2.91▼ |
| 9 ต.ค. 17:57 | 2.39▲ | 3.68▼ | 2.92▼ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 2.35 | 3.69 | 2.97 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.16 | 3.66 | 3.43 |
| Betfair | 2.00 | 3.50 | 3.25 |
| bet365 | 2.15 | 3.70 | 3.20 |
| Marathon | 2.18 | 3.70 | 3.18 |
| 1xBet | 2.12 | 3.74 | 3.29 |
| Betano | 2.20 | 3.50 | 3.25 |
| BetVictor | 2.10 | 3.80 | 3.13 |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.16ทีมเยือน +0.51.78Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน2.35→2.16ทีมเยือน1.65→1.78
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 19:53 | 2.16▼ | 1.78▲ |
| 11 ต.ค. 19:26 | 2.29▲ | 1.70 |
| 11 ต.ค. 18:59 | 2.28 | 1.70▼ |
| 11 ต.ค. 18:11 | 2.28 | 1.71▲ |
| 11 ต.ค. 17:16 | เปลี่ยนไลน์ · ไลน์หลัก -0.5 | |
| 11 ต.ค. 17:16 | 2.28▼ | 1.70▲ |
| 11 ต.ค. 16:48 | 2.31▼ | 1.69▲ |
| 11 ต.ค. 16:18 | 2.32▼ | 1.68▲ |
ดูเพิ่มเติม · 8รายการย่อ
| 11 ต.ค. 15:51 | 2.38▼ | 1.65 |
| 11 ต.ค. 15:25 | 2.40▲ | 1.65▲ |
| 11 ต.ค. 13:34 | 2.39▲ | 1.64▼ |
| 11 ต.ค. 12:08 | 2.37▼ | 1.65▲ |
| 11 ต.ค. 06:05 | 2.38 | 1.64▼ |
| 9 ต.ค. 22:17 | 2.38▼ | 1.65▲ |
| 9 ต.ค. 17:57 | 2.39▲ | 1.64▼ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 2.35 | 1.65 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.16 | 1.78 |
| bet365 | 2.25 | 1.62 |
| Betano | 2.18 | 1.72 |
| BetVictor | 2.03 | 1.67 |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.61ต่ำ 2.52.43Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7สูง1.72→1.60ต่ำ2.20→2.46
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 19:53 | เปลี่ยนไลน์ · 3 → 2.5 | |
| 11 ต.ค. 19:53 | หยุดชั่วคราว | |
| 11 ต.ค. 19:26 | 1.60▲ | 2.46▼ |
| 11 ต.ค. 17:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 11 ต.ค. 16:48 | 1.58▼ | 2.49▲ |
| 11 ต.ค. 16:18 | หยุดชั่วคราว | |
| 11 ต.ค. 15:25 | 1.63▲ | 2.40▲ |
| 11 ต.ค. 14:30 | 1.62▼ | 2.39▲ |
ดูเพิ่มเติม · 7รายการย่อ
| 11 ต.ค. 13:34 | 1.64▼ | 2.36▲ |
| 11 ต.ค. 12:37 | 1.65▼ | 2.34▲ |
| 11 ต.ค. 12:08 | 1.66▼ | 2.32▲ |
| 11 ต.ค. 11:06 | 1.69▼ | 2.27▲ |
| 11 ต.ค. 08:38 | 1.70▲ | 2.25 |
| 9 ต.ค. 22:17 | 1.69▼ | 2.25▲ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 1.72 | 2.20 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.61 | 2.43 |
| Betfair | 1.50 | 2.40 |
| bet365 | 1.57 | 2.38 |
| Marathon | 1.60 | 2.38 |
| 1xBet | 1.58 | 2.38 |
| Betano | 1.60 | 2.42 |
| BetVictor | 1.55 | 2.25 |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.44ไม่2.50Betfair · บุ๊กเมกเกอร์ 6ใช่1.57→1.44ไม่2.30→2.50
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 19:53 | 1.44 | 2.50▼ |
| 11 ต.ค. 14:30 | 1.44▼ | 2.63▲ |
| 11 ต.ค. 13:34 | 1.50▼ | 2.50▲ |
| 11 ต.ค. 06:35 | 1.53▼ | 2.38▲ |
| 10 ต.ค. 14:27 | 1.57 | 2.30 |
| 10 ต.ค. 13:32 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Betfair | |
| 10 ต.ค. 13:32 | ปิดรับแล้ว | |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 1.57 | 2.30 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | 1.44 | 2.50 |
| bet365 | 1.50 | 2.50 |
| Marathon | 1.49 | 2.44 |
| 1xBet | 1.52 | 2.54 |
| Betano | 1.45 | 2.60 |
| BetVictor | 1.45 | 2.50 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| นีซ | ทั้งหมด | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 12 |
| นีซ | เจ้าบ้าน | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 2 |
| นีซ | ทีมเยือน | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.83 |
| 1.40 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.00 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| นีซ | ทั้งหมด | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 12 |
| นีซ | เจ้าบ้าน | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 2 |
| นีซ | ทีมเยือน | ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.83 |
| 1.40 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.00 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | โมนาโก | 6 | 4 | 2 | 0 | +5 | 14 | สชสชช |
| 2 | ลีล | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชพชชส |
| 3 | สตาดแรแน | 6 | 4 | 1 | 1 | +2 | 13 | ชพชชช |
| 4 | ออแล็งปิกลียอแน | 6 | 3 | 2 | 1 | +7 | 11 | พชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลปารีส | 6 | 3 | 2 | 1 | +4 | 11 | พชสชช |
| 6 | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | ชชชพส |
| 7 | ตูลูซ | 7 | 2 | 3 | 2 | +1 | 9 | ชสชสพ |
| 8 | แบรสต์ | 6 | 2 | 2 | 2 | +3 | 8 | ชพพชส |
| 9 | โลเรียง | 6 | 2 | 2 | 2 | +0 | 8 | ชพสชพ |
| 10 | นีซ | 6 | 2 | 2 | 2 | -2 | 8 | ชชพสพ |
| 11 | แอร์เซ ล็องส์ | 6 | 2 | 1 | 3 | +1 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | สตราส์บูร์ก | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 7 | พพสชช |
| 13 | อ็องเชร์ | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พชสพช |
| 14 | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 6 | 2 | 0 | 4 | +1 | 6 | ชพพพพ |
| 15 | เลอม็อง | 7 | 1 | 3 | 3 | -5 | 6 | พพชสส |
| 16 | โอเซร์ | 6 | 2 | 0 | 4 | -8 | 6 | พชชพพ |
| 17 | ทรัว | 6 | 1 | 1 | 4 | -9 | 4 | พพพพช |
| 18 | เลอ อาฟร์ | 6 | 0 | 2 | 4 | -4 | 2 | พพสพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 2 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | นีซ | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 2 | 1 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 2 | 1 | 1 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 0 | 1 | 2 | -6 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อ็องเชร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | โอเซร์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | แบรสต์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เลอ อาฟร์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เลอม็อง | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แอร์เซ ล็องส์ | 3 | 0 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลีล | 3 | 2 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | โลเรียง | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกลียอแน | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์ | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โมนาโก | 3 | 2 | 1 | 0 | +2 | 0 | |
| — | นีซ | 2 | 0 | 0 | 2 | -4 | 0 | |
| — | ปารีส แซงต์-แชร์กแมง | 4 | 2 | 2 | 0 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลปารีส | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | สตาดแรแน | 2 | 1 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | สตราส์บูร์ก | 4 | 1 | 0 | 3 | -2 | 0 | |
| — | ตูลูซ | 4 | 1 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ทรัว | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| นีซ จาก 20 นัด | สตราส์บูร์ก จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 9 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 20% | อัตราชนะ | 40% |
| 45% | อัตราเสมอ | 20% |
| 0.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.65 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.65 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.16 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.46 (19 นัด) |
| 1.71 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.63 (19 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 11.2 | การยิงต่อนัด | 11.8 |
| 3.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.4 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 5.8 | เตะมุมต่อนัด | 4.0 |
| 1.6 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 10.9 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 |
| นีซ จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | สตราส์บูร์ก จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 22% | อัตราชนะ | 36% |
| 56% | อัตราเสมอ | 27% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.55 |
| 1.44 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.45 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 18% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 36% |
| 1.31 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.54 (10 นัด) |
| 1.75 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.46 (10 นัด) |
| 56% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.1 | การยิงต่อนัด | 13.0 |
| 3.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.2 |
| 46% | การครองบอลเฉลี่ย | 54% |
| 6.0 | เตะมุมต่อนัด | 4.6 |
| 1.8 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 12.0 | ฟาวล์ต่อนัด | 8.7 |
| นีซ จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | สตราส์บูร์ก จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 18% | อัตราชนะ | 44% |
| 36% | อัตราเสมอ | 11% |
| 0.73 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.78 |
| 1.18 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.89 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 45% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| 0.98 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.37 |
| 1.66 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.81 |
| 36% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| 36% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 9.6 | การยิงต่อนัด | 10.2 |
| 3.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.7 |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 5.7 | เตะมุมต่อนัด | 3.1 |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 |
| 10.0 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.4 |
| นีซ จาก 17 นัด | ลีกเอิง | สตราส์บูร์ก จาก 14 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 14 |
| ชนะ 3 เสมอ 8 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 18% | อัตราชนะ | 50% |
| 47% | อัตราเสมอ | 21% |
| 0.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.86 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 29% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 7% |
| 47% | อัตราไม่ได้ประตู | 21% |
| 1.16 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.49 |
| 1.71 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.78 |
| 47% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 79% |
| 41% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 79% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 11.2 | การยิงต่อนัด | 12.0 |
| 3.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| 5.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.1 |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 10.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.3 |
| นีซ | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | สตราส์บูร์ก จาก 5 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 5 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| — | อัตราชนะ | 20% |
| — | อัตราเสมอ | 20% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| — | ผลต่างคะแนน | +0 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 60% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.36 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.20 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 20% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.2 |
| — | การยิงต่อนัด | 10.0 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.2 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 3.8 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.8 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| นีซ จาก 3 นัด | กุปเดอฟร็องส์ | สตราส์บูร์ก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| 33% | อัตราชนะ | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 33% | อัตราเสมอ | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 67% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 33% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 33% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 3.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 50% | การครองบอลเฉลี่ย | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 8.0 | เตะมุมต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 2.3 | ใบเหลืองต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 11.7 | ฟาวล์ต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 11นัด- ทำได้ : เสีย
- 14 : 14
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
นีซ พบ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส ในลีกเอิง เมื่อวันที่ 11 ต.ค. 2026 20:00 UTC+07 ที่ Allianz Riviera
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ นีซ 2-1 ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส
นีซ อยู่อันดับ 10 และ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส อยู่อันดับ 12 ในตารางคะแนน
นีซ ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
11 นัดหลังสุดที่พบกัน นีซ ชนะ 4 ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส ชนะ 3 เสมอ 4
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.16 · 3.66 · 3.43
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 1 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
รายชื่อผู้เล่นของ นีซ มี โกตีเยร์ แอ็ง, โมฮาเหม็ด อามูรา, เอลเย วาฮี
รายชื่อผู้เล่นของ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส มี ซามูเอล อโม-อาเมยาว, คอนราด ฮาร์เดอร์, เกสซิม ยาสซีน
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI betsgo_analyze 22:00 น. (เวลาเกาหลี)
นีซ · นัดก่อนหน้า: นีซ vs ลีล (20 ก.ย.) · นัดถัดไป: ออแล็งปิกลียอแน vs นีซ (19 ต.ค.)
ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส · นัดก่อนหน้า: สโมสรฟุตบอลปารีส vs ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส (19 ก.ย.) · นัดถัดไป: ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเอิงในวันเดียวกัน
- ลีล vs เลออาฟวร์ อาเซ
- แบรสต์ vs อ็องเชร์
- โมนาโก vs ตูลูซ
- โลเรียง vs สโมสรฟุตบอลปารีส
- ปารีส แซงต์-แชร์กแมง vs เลอม็อง
นัดของลีกเอิงสัปดาห์นี้
- สตาดแรแน vs โอเซร์
- ทรัว vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์
- เลอม็อง vs ตูลูซ
- ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส vs ปารีส แซงต์-แชร์กแมง
- ลีล vs แบรสต์
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- อ็องเชร์ vs ออแล็งปิกเดอมาร์แซย์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด พบ เซนต์ หลุยส์ ซิตี้ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน พบ ชาร์ลอตต์ เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล พบ อตเลติโก มาดริด (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน พบ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา พบ สตุ๊ตการ์ท (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน พบ พาเดอร์บอร์น (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- โกลเดน สเตต วอริเออร์ส vs พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
- ฟีนิกซ์ ซันส์ vs ยูทาห์ แจ๊ซ
- ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ vs เดนเวอร์ นักเก็ตส์
- อัตแลนเต vs อูนัม ปูมาส
- คลับ ติฮัวนา vs ปวยบลา (เม็กซิโก)
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง