ปิซา vs เครโมเนเซ
อาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานี
00:30เริ่ม 18 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 12:02
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ปิซาไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ลูสวาร์ดี มาเตอุสบาดเจ็บ |
เครโมเนเซไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ดาวิด สตึคลเลอร์บาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:47
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 12:02อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.17▼เสมอ3.20▲ทีมเยือน3.75▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.20→2.17เสมอ3.23→3.20ทีมเยือน3.50→3.75
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 04:49 | 2.17▼ | 3.20▲ | 3.75▲ |
| 17 ต.ค. 04:16 | 2.21 | 3.18▼ | 3.67▲ |
| 17 ต.ค. 00:54 | 2.21▲ | 3.19▲ | 3.66▲ |
| 16 ต.ค. 23:44 | 2.19▲ | 3.16▼ | 3.61▲ |
| 15 ต.ค. 17:02 | 2.17▲ | 3.21▼ | 3.59▲ |
| 15 ต.ค. 04:37 | 2.16 | 3.25 | 3.57▲ |
| 15 ต.ค. 04:09 | 2.16▼ | 3.25▲ | 3.56▲ |
| 15 ต.ค. 03:08 | 2.18▼ | 3.24▲ | 3.54▲ |
ดูเพิ่มเติม · 1รายการย่อ
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 2.20 | 3.23 | 3.50 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.17▼ | 3.20▲ | 3.75▲ |
| bet365 | 2.10▼ | 3.10 | 3.50▲ |
| Marathon | 2.11▼ | 3.28▲ | 3.38▲ |
| 1xBet | 2.13▼ | 3.28▲ | 3.38▲ |
| BetVictor | 2.10▲ | 3.25▲ | 3.30▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.52.17▼ทีมเยือน +0.51.74▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน2.20→2.17ทีมเยือน1.70→1.74
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -0.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 04:49 | 2.17▼ | 1.74▲ |
| 17 ต.ค. 00:54 | 2.21▲ | 1.72▲ |
| 16 ต.ค. 23:44 | 2.20▲ | 1.71▼ |
| 16 ต.ค. 14:01 | 2.18▲ | 1.72▲ |
| 15 ต.ค. 17:02 | 2.17▲ | 1.71▼ |
| 15 ต.ค. 04:09 | 2.16▼ | 1.72▲ |
| 15 ต.ค. 03:08 | 2.18▼ | 1.71▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 2.20 | 1.70 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.17▼ | 1.74▲ |
| bet365 | 2.10▼ | 1.70▲ |
| BetVictor | 2.04▼ | 1.67▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.52.14▼ต่ำ 2.51.76▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.15→2.14ต่ำ1.72→1.76
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 2.5
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 04:49 | 2.14 | 1.76▲ |
| 17 ต.ค. 04:16 | 2.14▼ | 1.75 |
| 17 ต.ค. 00:54 | 2.15▲ | 1.75▲ |
| 16 ต.ค. 23:44 | 2.14▲ | 1.74▼ |
| 16 ต.ค. 14:01 | 2.13▲ | 1.75▲ |
| 15 ต.ค. 17:02 | 2.12▲ | 1.74 |
| 15 ต.ค. 04:37 | 2.11▼ | 1.74 |
| 15 ต.ค. 04:09 | 2.12▼ | 1.74▲ |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 15 ต.ค. 03:08 | 2.13▼ | 1.73▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 2.15 | 1.72 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.14▼ | 1.76▲ |
| bet365 | 2.10 | 1.70 |
| Marathon | 1.98▼ | 1.77▲ |
| 1xBet | 1.98▼ | 1.77▲ |
| BetVictor | 1.99▲ | 1.70▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.80▼ไม่1.95▲bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.91→1.80ไม่1.91→1.95
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 05:23 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 05:23 | 1.80 | 1.95 |
| 17 ต.ค. 04:16 | หยุดชั่วคราว | |
| 17 ต.ค. 02:02 | 1.80▼ | 1.95▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.91 | 1.91 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.80▼ | 1.95▲ |
| Marathon | 1.77▼ | 1.92▲ |
| 1xBet | 1.77▼ | 1.94▲ |
| BetVictor | 1.80 | 1.90 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 35 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 17 · ระงับ 1 · ปิดรับ 1
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8.40 | 1.01 | Marathon |
| -2.25 | 7.90 | 1.02 | Marathon |
| -2 | 7.50 | 1.03 | Marathon |
| -1.75 | 5.50 | 1.15 | bet365 |
| -1.5 | 4.15 | 1.22 | bet365 |
| -1.25 | 3.82 | 1.28 | Pinnacle |
| -1 | 3.35 | 1.35 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.57 | 1.54 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 2.17 | 1.74 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.85 | 2.04 | Pinnacle |
| 0 | 1.52 | 2.65 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.38 | 3.20 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.30 | 3.72 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.20 | 4.91 | Pinnacle |
| 1 | 1.10 | 6.80 | bet365 |
| 1.25 | 1.04 | 6.75 | Marathon |
| 1.5 | 1.03 | 7.30 | Marathon |
สูง/ต่ำ เส้น 18 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.07 | 9.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.02 | 7.80 | Marathon |
| 1 | 1.04 | 7.10 | Marathon |
| 1.25 | 1.16 | 4.15 | Marathon |
| 1.5 | 1.35 | 3.28 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.44 | 2.89 | Pinnacle |
| 2 | 1.58 | 2.47 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.87 | 2.01 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 2.14 | 1.76 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.46 | 1.57 | Pinnacle |
| 3 | 2.70 | 1.37 | Marathon |
| 3.25 | 3.04 | 1.29 | Marathon |
| 3.5 | 3.77 | 1.28 | Pinnacle |
| 3.75 | 4.15 | 1.16 | Marathon |
| 4 | 5.75 | 1.07 | Marathon |
| 4.25 | 6.15 | 1.06 | Marathon |
| 4.5 | 8.00 | 1.08 | bet365 |
| 5.5 | 17.00 | 1.02 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ปิซา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ปิซา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ปิซา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.12 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.88 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| ปิซา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 3 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ปิซา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 4 |
| ปิซา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.83 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.83 |
| 1.33 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.17 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| ปิซา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 0 |
| ปิซา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 0 |
| ปิซา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เซเรียบี · โกปปาอีตาเลีย
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ปาแลร์โม | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 16 | ชชสชช |
| 2 | มันโตวา | 6 | 4 | 2 | 0 | +7 | 14 | ชสชสช |
| 3 | โมเดนา | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชชสพช |
| 4 | ซูดทีโรล | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | สชสชส |
| 5 | อัสโคลี | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | สชพชส |
| 6 | อาเวลลิโน | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | ชพสชช |
| 7 | ปิซา | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | ชสพชช |
| 8 | เบเนเวนโตกัลโช | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | ชชชพส |
| 9 | เฮลแลสเวโรนา | 6 | 2 | 1 | 3 | +2 | 7 | พชพชส |
| 10 | ปาโดวา | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พพชพส |
| 11 | เชเซนา | 6 | 1 | 4 | 1 | -1 | 7 | พสสสช |
| 12 | อาเรสโซ | 6 | 2 | 1 | 3 | -7 | 7 | สพชพพ |
| 13 | เอมโปลี | 6 | 2 | 0 | 4 | -4 | 6 | พพพชพ |
| 14 | เอนเตลลา | 6 | 1 | 3 | 2 | +1 | 6 | สสชสพ |
| 15 | เครโมเนเซ | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | สสสชพ |
| 16 | แอล.อาร์. วิเชนซา | 6 | 1 | 2 | 3 | -6 | 5 | พพสสพ |
| 17 | คาร์ราเรเซ | 6 | 1 | 1 | 4 | -2 | 4 | ชพพพส |
| 18 | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | พชพพพ |
| 19 | คาตันซาโร | 6 | 1 | 0 | 5 | -6 | 3 | พพชพพ |
| 20 | ยูเวะ สตาเบีย | 6 | 1 | 3 | 2 | -3 | 2 | สสสพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 3 | 0 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โมเดนา | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 2 | 0 | 1 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 2 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 3 | 1 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โมเดนา | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 2 | 1 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ปิซาชพสพพชชพสพ4ช 2ส 14พ
เครโมเนเซสชชสสชชพพช8ช 4ส 8พ
| ปิซา จาก 20 นัด | เครโมเนเซ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 14 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 20% | อัตราชนะ | 40% |
| 10% | อัตราเสมอ | 20% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 2.05 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| -23 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 45% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.40 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.89 (16 นัด) |
| 1.42 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.10 (16 นัด) |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 35% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (18 นัด) |
| 0.8 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 1.2 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 11.4 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.8 (18 นัด) |
| 4.2 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 (18 นัด) |
| 43% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 51% (18 นัด) |
| 3.6 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.1 (18 นัด) |
| 1.9 (19 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (16 นัด) |
| 12.1 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 (18 นัด) |
| ปิซา จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 22% | อัตราชนะ | 30% |
| 11% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 1.78 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.47 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.14 (9 นัด) |
| 1.33 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.03 (9 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 67% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.1 | การยิงต่อนัด | 10.1 |
| 5.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 |
| 46% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 3.8 |
| 1.8 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (9 นัด) |
| 12.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.0 |
| ปิซา จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 18% | อัตราชนะ | 50% |
| 9% | อัตราเสมอ | 20% |
| 0.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 2.27 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -16 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 64% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.35 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.57 (7 นัด) |
| 1.49 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.19 (7 นัด) |
| 18% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| 82% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.4 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 0.9 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.5 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (8 นัด) |
| 1.4 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 9.8 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.5 (8 นัด) |
| 3.3 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 (8 นัด) |
| 41% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 52% (8 นัด) |
| 3.4 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (8 นัด) |
| 2.1 (10 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (7 นัด) |
| 11.4 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.4 (8 นัด) |
| ปิซา จาก 11 นัด | เซเรียอา (อิตาลี) | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 6 |
| 9% | อัตราชนะ | 30% |
| 0% | อัตราเสมอ | 10% |
| 0.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 2.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| -21 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 64% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.13 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.82 |
| 1.50 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.13 |
| 36% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 82% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 8.5 | การยิงต่อนัด | 9.1 |
| 2.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| 40% | การครองบอลเฉลี่ย | 49% |
| 2.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.0 |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 12.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 |
| ปิซา จาก 6 นัด | เซเรียบี | เครโมเนเซ จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| 50% | อัตราชนะ | 17% |
| 17% | อัตราเสมอ | 50% |
| 1.83 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.83 |
| 1.33 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.17 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 17% | อัตราไม่ได้ประตู | 67% |
| 1.91 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.01 |
| 1.26 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.05 |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| 83% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 17.3 | การยิงต่อนัด | 11.0 |
| 7.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 |
| 47% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 6.2 | เตะมุมต่อนัด | 3.7 |
| 1.8 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (5 นัด) |
| 12.0 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.3 |
| ปิซา จาก 2 นัด | โกปปาอีตาเลีย | เครโมเนเซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ปิซา จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เครโมเนเซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
นัดล่าสุด
ชแอล.อาร์. วิเชนซา0:3ปิซา10 ต.ค. 2026 22:15 · เซเรียบี · สตาดีโอ โรเมโอ เมนตีพโมนาโก2:0ปิซา3 ต.ค. 2026 16:00 · กระชับมิตรสโมสรสมันโตวา2:2ปิซา20 ก.ย. 2026 22:15 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีพฟีออเรนตีนา3:0ปิซา16 ก.ย. 2026 02:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอ อาร์เตมีโอ ฟรังกีพปิซา1:4เอนเตลลา12 ก.ย. 2026 02:00 · เซเรียบี · อาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีชยูเวะ สตาเบีย0:3ปิซา6 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ โรเมโอ เมนตีชปิซา2:1คาตันซาโร31 ส.ค. 2026 02:00 · เซเรียบี · อาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีพปิซา0:1ปาโดวา24 ส.ค. 2026 00:00 · เซเรียบี · อาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีสปิซา1:1จุดโทษ 4-3เอมโปลี17 ส.ค. 2026 23:00 · โกปปาอีตาเลีย · อาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานี
ฤดูกาล 2025/26
พโซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ2:1ปิซา24 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พปิซา0:3โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี17 พ.ค. 2026 17:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ3:0ปิซา10 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พปิซา1:2อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช2 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พปาร์มา1:0ปิซา25 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พปิซา1:2เจนัว19 เม.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโรมา3:0ปิซา11 เม.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)พปิซา0:1โตรีโน5 เม.ย. 2026 23:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พโกโม 19075:0ปิซา22 มี.ค. 2026 18:30 · เซเรียอา (อิตาลี)ชปิซา3:1คัลยารีกัลโช15 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พยูเวนตุส4:0ปิซา8 มี.ค. 2026 02:45 · เซเรียอา (อิตาลี)สอาเรสโซ0:0เครโมเนเซ11 ต.ค. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ ชิตตา ดี อาเรซโซชยูเวนตุส0:1เครโมเนเซ2 ต.ค. 2026 17:30 · กระชับมิตรสโมสรชเอซี มอนซา2:3เครโมเนเซ26 ก.ย. 2026 17:00 · กระชับมิตรสโมสรสเครโมเนเซ0:0เอนเตลลา19 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีสเชเซนา2:2เครโมเนเซ13 ก.ย. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดีโน มานุซซีชเครโมเนเซ3:1ปาโดวา7 ก.ย. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีชปาร์มา0:2เครโมเนเซ1 ก.ย. 2026 23:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอเอนนีโอตาร์ดีนีพเครโมเนเซ0:3โมเดนา29 ส.ค. 2026 01:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีพเอมโปลี1:0เครโมเนเซ23 ส.ค. 2026 02:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ คาร์โล กัสเตลลานีชเครโมเนเซ2:0ซามพ์โดเรีย (หญิง)18 ส.ค. 2026 01:45 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอมาร์โกดรูโซ
ฤดูกาล 2025/26
พเครโมเนเซ1:4โกโม 190725 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ชอูดีเนเซกัลโช0:1เครโมเนเซ18 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ชเครโมเนเซ3:0ปิซา10 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:2โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ4 พ.ค. 2026 23:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พโซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี4:0เครโมเนเซ25 เม.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)สเครโมเนเซ0:0โตรีโน19 เม.ย. 2026 17:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พคัลยารีกัลโช1:0เครโมเนเซ11 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:2โบโลญญา 19095 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)ชปาร์มา0:2เครโมเนเซ21 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:4ฟีออเรนตีนา17 มี.ค. 2026 02:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ข้อมูล ณ 12 ต.ค. 02:20
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 8นัด4ปิซา ช
2ส
2เครโมเนเซ ช
2.4คะแนนรวมเฉลี่ย
ปิซา อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 11 : 8
- ในบ้าน
- ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 2
พเครโมเนเซ3:0ปิซา10 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี) 2025/26ชปิซา1:0เครโมเนเซ8 พ.ย. 2025 02:45 · เซเรียอา (อิตาลี) 2025/26ชปิซา2:1เครโมเนเซ13 พ.ค. 2025 19:00 · เซเรียบี 2024/25ชเครโมเนเซ1:3ปิซา3 พ.ย. 2024 19:00 · เซเรียบี 2024/25พเครโมเนเซ2:1ปิซา1 พ.ค. 2024 19:00 · เซเรียบี 2023/24สปิซา0:0เครโมเนเซ2 ธ.ค. 2023 19:00 · เซเรียบี 2023/24ชปิซา3:0เครโมเนเซ13 มี.ค. 2022 19:00 · เซเรียบี 2021/22สเครโมเนเซ1:1ปิซา28 ต.ค. 2021 19:00 · เซเรียบี 2021/22
ข้อมูล ณ 11 ต.ค. 00:32
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 30คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 32คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
โค้ช
ปิซาโค้ช เปาโล เบียงโก
เครโมเนเซโค้ช ฟาบิโอ เปกเคีย
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
นัดถัดไป
25 ต.ค. 202623:15 vs เฮลแลสเวโรนา—ทีมเยือนเซเรียบี29 ต.ค. 202601:00 vs ปาแลร์โมอาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีเจ้าบ้านเซเรียบี1 พ.ย. 202621:00 vs อาเวลลิโนสตาดิโอ ปาร์เทนิโอ-อาเดียโน ลอมบาร์ดีทีมเยือนเซเรียบี7 พ.ย. 202621:00 vs ซูดทีโรลอาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีเจ้าบ้านเซเรียบี22 พ.ย. 202601:30 vs เอมโปลีสตาดิโอ คาร์โล กัสเตลลานีทีมเยือนเซเรียบี26 พ.ย. 202602:00 vs โมเดนาอาเรนาการิบัลดิ - สตาดีโอโรเมโออันโคเนตานีเจ้าบ้านเซเรียบี
24 ต.ค. 202620:00 vs ยูเวะ สตาเบียสตาดีโอ โจวันนี ซีนีเจ้าบ้านเซเรียบี28 ต.ค. 202602:00 vs มันโตวาสตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีทีมเยือนเซเรียบี31 ต.ค. 202621:00 vs เบเนเวนโตกัลโชสตาดีโอ โจวันนี ซีนีเจ้าบ้านเซเรียบี9 พ.ย. 202601:30 vs แอล.อาร์. วิเชนซาสตาดีโอ โรเมโอ เมนตีทีมเยือนเซเรียบี21 พ.ย. 202621:00 vs ซูดทีโรลสตาดีโอมาร์โกดรูโซทีมเยือนเซเรียบี26 พ.ย. 202601:00 vs อาเวลลิโนสตาดีโอ โจวันนี ซีนีเจ้าบ้านเซเรียบี
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ปิซา พบ เครโมเนเซ ในเซเรียบี วันที่ 18 ต.ค. 2026 00:30 UTC+07 ที่ Arena Garibaldi - Stadio Romeo Anconetani
ปิซา อยู่อันดับ 7 และ เครโมเนเซ อยู่อันดับ 15 ในตารางคะแนน
ปิซา ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
เครโมเนเซ ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
8 นัดหลังสุดที่พบกัน ปิซา ชนะ 4 เครโมเนเซ ชนะ 2 เสมอ 2
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.17 · 3.20 · 3.75
ปิซา · นัดก่อนหน้า: แอล.อาร์. วิเชนซา vs ปิซา (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: เฮลแลสเวโรนา vs ปิซา (25 ต.ค.)
เครโมเนเซ · นัดก่อนหน้า: อาเรสโซ vs เครโมเนเซ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: เครโมเนเซ vs ยูเวะ สตาเบีย (24 ต.ค.)
นัดอื่นของเซเรียบีในวันเดียวกัน
นัดของเซเรียบีสัปดาห์นี้
- เชเซนา vs อาเวลลิโน
- ซามพ์โดเรีย vs อาเรสโซ
- เอมโปลี vs แอล.อาร์. วิเชนซา
- ซูดทีโรล vs ซามพ์โดเรีย
- เอนเตลลา vs มันโตวา
- อาเวลลิโน vs ปาโดวา
- โมเดนา vs เชเซนา
- เครโมเนเซ vs ยูเวะ สตาเบีย
- คาตันซาโร vs อัสโคลี
- อาเรสโซ vs เบเนเวนโตกัลโช
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก ซิตี้ พบ สโมสรฟุตบอลลอสแอนเจลิส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม พบ วิลเลิม ทเว II (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- แมคอาเธอร์ เอฟซี vs เพิร์ทกลอรี
- คะชิมะแอนต์เลอส์ vs วี-วาเรน นางาชากิ
- ทาจิคาวะ ไดซ์ vs โตเกียว ฮาชิโอจิ เทรนส์
- แบมบิเชียส นารา vs ชิซึโอกะ
- โทคุชิมะ กัมบาโรอุส vs ฟุกุชิมะ
- ไซตามะ บรองโคส์ vs คางาวะ ไฟฟ์แอร์โรวส์
- คุมาโมโตะ vs ฟุกุโอกะ
- กุมมะ vs อัลวาร์ก
- คานาซาวะ ซามูไรส์ vs อาโอโมริ วัตส์
- มิโตะ ฮอลลีฮ็อค vs อุระวะ เรด ไดมอนด์ส
- ยงอิน vs อันซาน กรีนเนอร์ส
- จิมโป เอฟซี vs พาจู ฟรอนเทียร์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์