โรเดซ (ฝรั่งเศส) vs มงต์เปลีย
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| อักแซล เกแก็งบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 20:07อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.91▼เสมอ3.03▲ทีมเยือน2.62▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน2.97→2.91เสมอ3.00→3.03ทีมเยือน2.60→2.62
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:46 | 2.91▼ | 3.03▲ | 2.62▲ |
| 16 ต.ค. 22:46 ครั้งแรก | 2.97 | 3.00 | 2.60 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.91▼ | 3.03▲ | 2.62▲ |
| Marathon | 2.78 | 3.20 | 2.48 |
| 1xBet | 2.78 | 3.20 | 2.48 |
| BetVictor | 2.63▲ | 3.50 | 2.30▼ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 02.03▼ทีมเยือน 01.82▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน2.06→2.03ทีมเยือน1.79→1.82
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:46 | 2.03▼ | 1.82▲ |
| 16 ต.ค. 22:46 ครั้งแรก | 2.06 | 1.79 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.03▼ | 1.82▲ |
| Marathon | 1.96 | 1.77 |
| 1xBet | 1.96 | 1.77 |
| BetVictor | 1.95▲ | 1.73▼ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.03▼ต่ำ 31.79▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.04→2.03ต่ำ1.78→1.79
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 02:46 | 2.03▼ | 1.79▲ |
| 16 ต.ค. 22:46 ครั้งแรก | 2.04 | 1.78 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.03▼ | 1.79▲ |
| Marathon | 1.91 | 1.74 |
| 1xBet | 1.91 | 1.74 |
| BetVictor | 1.94▼ | 1.74▲ |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.48ไม่2.43Marathon · บุ๊กเมกเกอร์ 3ใช่1.48ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.43ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 16 ต.ค. 22:46 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Marathon | 1.48 | 2.43 |
| 1xBet | 1.48 | 2.47 |
| BetVictor | 1.47▼ | 2.45▲ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
ดูตลาดทั้งหมด 38 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2 | 9.90 | 1.01 | 1xBet |
| -1.75 | 6.95 | 1.04 | Marathon |
| -1.5 | 5.30 | 1.09 | Marathon |
| -1.25 | 4.90 | 1.11 | Marathon |
| -1 | 4.99 | 1.18 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.57 | 1.29 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.91 | 1.42 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.47 | 1.56 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 2.03 | 1.82 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.68 | 2.22 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.50 | 2.62 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.35 | 3.16 | Pinnacle |
| 1 | 1.22 | 4.29 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.16 | 4.15 | Marathon |
| 1.5 | 1.13 | 4.55 | Marathon |
| 1.75 | 1.07 | 5.90 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 8.70 | Marathon |
| 2.5 | 1.02 | 9.10 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 13.20 | 1xBet |
| 1 | 1.01 | 9.80 | 1xBet |
| 1.25 | 1.07 | 5.90 | Marathon |
| 1.5 | 1.17 | 4.88 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.18 | 3.92 | Marathon |
| 2 | 1.23 | 3.48 | Marathon |
| 2.25 | 1.45 | 2.74 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.65 | 2.25 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.81 | 2.03 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.03 | 1.79 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.29 | 1.62 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.54 | 1.51 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.78 | 1.34 | Marathon |
| 4 | 3.50 | 1.22 | Marathon |
| 4.25 | 3.88 | 1.18 | Marathon |
| 4.5 | 4.60 | 1.19 | Pinnacle |
| 4.75 | 5.25 | 1.09 | Marathon |
| 5 | 7.20 | 1.03 | Marathon |
| 5.5 | 7.90 | 1.02 | Marathon |
| 6.5 | 19.00 | 1.02 | 1xBet |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 1 |
| 14 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 5 |
| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 1 |
| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 4 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.75 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.14 |
| 2.25 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.71 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 1 |
| 14 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 5 |
| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 1 |
| โรเดซ (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 4 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.75 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.14 |
| 2.25 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.71 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แซงต์-เอเตียน | 8 | 6 | 1 | 1 | +13 | 19 | ชสพชช |
| 2 | แร็งส์ | 9 | 4 | 5 | 0 | +8 | 17 | ชสสชส |
| 3 | เรด สตาร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +3 | 17 | ชชชชพ |
| 4 | น็องซี | 9 | 5 | 1 | 3 | +3 | 16 | ชชชพพ |
| 5 | มงต์เปลีย | 8 | 4 | 3 | 1 | +3 | 15 | ชสชพส |
| 6 | โป เอฟซี | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชชชพส |
| 7 | อานซี | 9 | 4 | 1 | 4 | +0 | 13 | พชพพช |
| 8 | ดิฌง | 9 | 3 | 3 | 3 | +0 | 12 | พชชชส |
| 9 | โซโช | 8 | 2 | 5 | 1 | -1 | 11 | สสชสส |
| 10 | เมตซ์ | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | พสพชส |
| 11 | บูลอญ | 9 | 1 | 6 | 2 | +0 | 9 | ชสพสส |
| 12 | ดั่งเกร์ก | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 8 | พพชสพ |
| 13 | แก็งก็อง | 9 | 2 | 2 | 5 | -4 | 8 | พพพชส |
| 14 | น็องต์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | สชพชส |
| 15 | เกรอนอบล์ | 9 | 2 | 2 | 5 | -7 | 8 | พพสชพ |
| 16 | แคลร์มงต์ | 9 | 0 | 7 | 2 | -3 | 7 | สพสสส |
| 17 | โรเดซ | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พพพพส |
| 18 | ลาวาล | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 | สพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 5 | 0 | 4 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดิฌง | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ลาวาล | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | น็องซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 5 | 1 | 3 | 1 | +1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ดิฌง | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 5 | 2 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลาวาล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | น็องซี | 5 | 3 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| โรเดซ จาก 20 นัด | มงต์เปลีย จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 เสมอ 5 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 8 แพ้ 3 |
| 50% | อัตราชนะ | 45% |
| 25% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.25 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.70 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +11 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 55% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.0 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 13.6 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.4 |
| 4.6 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 |
| 43% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 5.4 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 1.8 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 13.4 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 16.9 |
| โรเดซ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | มงต์เปลีย จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 1 |
| 60% | อัตราชนะ | 50% |
| 20% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.80 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.2 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 15.2 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.8 |
| 5.8 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.1 |
| 46% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 59% |
| 6.1 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| 1.9 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 13.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.8 |
| โรเดซ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | มงต์เปลีย จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 2 |
| 40% | อัตราชนะ | 40% |
| 30% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.60 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 60% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 20% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 12.2 | การยิงต่อนัด | 9.1 |
| 3.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.9 |
| 40% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 4.7 | เตะมุมต่อนัด | 5.1 |
| 1.7 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 |
| 13.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 18.0 |
| โรเดซ จาก 17 นัด | ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) | มงต์เปลีย จาก 20 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 8 แพ้ 3 |
| 47% | อัตราชนะ | 45% |
| 24% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.25 |
| 1.53 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.70 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | +11 |
| 12% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 55% |
| 24% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 71% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 59% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 13.8 | การยิงต่อนัด | 11.4 |
| 4.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 |
| 43% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 5.6 | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 1.9 (16 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 16.9 |
| โรเดซ จาก 2 นัด | ลีกเอิง | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| โรเดซ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | มงต์เปลีย |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด- ทำได้ : เสีย
- 1 : 2
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
โรเดซ (ฝรั่งเศส) พบ มงต์เปลีย ในลีกเดอ (ฝรั่งเศส) วันที่ 20 ต.ค. 2026 01:45 UTC+07 ที่ Stade Paul-Lignon
โรเดซ (ฝรั่งเศส) อยู่อันดับ 17 และ มงต์เปลีย อยู่อันดับ 5 ในตารางคะแนน
โรเดซ (ฝรั่งเศส) ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
มงต์เปลีย ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน โรเดซ (ฝรั่งเศส) ชนะ 1 มงต์เปลีย ชนะ 1 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.91 · 3.03 · 2.62
โรเดซ (ฝรั่งเศส) · นัดก่อนหน้า: แซงต์-เอเตียน vs โรเดซ (ฝรั่งเศส) (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs โรเดซ (ฝรั่งเศส) (24 ต.ค.)
มงต์เปลีย · นัดก่อนหน้า: มงต์เปลีย vs เกรอนอบล์ (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: มงต์เปลีย vs เรด สตาร์ (24 ต.ค.)
นัดของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สัปดาห์นี้
- ดั่งเกร์ก vs เมตซ์
- โซโช vs อานซี
- โป เอฟซี vs เกรอนอบล์
- น็องซี vs ลาวาล
- แคลร์มงต์ vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)
- มงต์เปลีย vs เรด สตาร์
- ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs โรเดซ (ฝรั่งเศส)
- แซงต์-เอเตียน vs น็องต์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เวโรนา vs ลูเบ ชิวิตาโนวา
- โบโลญญา 1909 vs อินเตอร์ มิลาน
- มันเรซา vs อูนิกาฮา
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ชาลเก vs ไมนซ์
- ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา vs สตุ๊ตการ์ท
- เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค vs เอาคส์บวร์ค
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน vs โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์
- เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน vs พาเดอร์บอร์น
- ทอร์คีย์ vs อ๊อกซฟอร์ดซิตี
- แม็คเคิลส์ฟิลด์ vs แอนสตีย์ โนแมดส์
- เร็กซ์แฮม vs เพรสตัน
ยังไม่มีโพสต์