ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs โรเดซ (ฝรั่งเศส)
19:00เริ่ม 24 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ดิฌงไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เซซาร์ โอโบงโกบาดเจ็บ |
| อีลัน อากาบาดเจ็บ |
โรเดซ
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:43
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 9 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 18 |
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 8 |
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.78 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.75 |
| 1.78 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.25 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 18 |
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 8 |
| ดิฌง (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | โรเดซ (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.78 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.75 |
| 1.78 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.25 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แซงต์-เอเตียน | 8 | 6 | 1 | 1 | +13 | 19 | ชสพชช |
| 2 | แร็งส์ | 9 | 4 | 5 | 0 | +8 | 17 | ชสสชส |
| 3 | เรด สตาร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +3 | 17 | ชชชชพ |
| 4 | น็องซี | 9 | 5 | 1 | 3 | +3 | 16 | ชชชพพ |
| 5 | มงต์เปลีย | 8 | 4 | 3 | 1 | +3 | 15 | ชสชพส |
| 6 | โป เอฟซี | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชชชพส |
| 7 | อานซี | 9 | 4 | 1 | 4 | +0 | 13 | พชพพช |
| 8 | ดิฌง | 9 | 3 | 3 | 3 | +0 | 12 | พชชชส |
| 9 | โซโช | 8 | 2 | 5 | 1 | -1 | 11 | สสชสส |
| 10 | เมตซ์ | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | พสพชส |
| 11 | ดั่งเกร์ก | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 8 | พพชสพ |
| 12 | แก็งก็อง | 9 | 2 | 2 | 5 | -4 | 8 | พพพชส |
| 13 | น็องต์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | สชพชส |
| 14 | เกรอนอบล์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -5 | 8 | พสชพช |
| 15 | แคลร์มงต์ | 9 | 0 | 7 | 2 | -3 | 7 | สพสสส |
| 16 | โรเดซ | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พพพพส |
| 17 | บูลอญ | 8 | 0 | 6 | 2 | -2 | 6 | สพสสส |
| 18 | ลาวาล | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 | สพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 5 | 0 | 4 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดิฌง | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ลาวาล | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | น็องซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ดิฌง | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 5 | 2 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลาวาล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | น็องซี | 5 | 3 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:06
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ดิฌงพชชชสพสพสช10ช 5ส 5พ
โรเดซพชพพพสชพชส10ช 5ส 5พ
| ดิฌง จาก 20 นัด | โรเดซ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 เสมอ 5 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 5 แพ้ 5 |
| 50% | อัตราชนะ | 50% |
| 25% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.65 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.65 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (19 นัด) |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 13.2 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.6 (19 นัด) |
| 5.4 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 (19 นัด) |
| 53% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 43% (19 นัด) |
| 3.6 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.4 (19 นัด) |
| 1.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (18 นัด) |
| 16.1 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.4 (19 นัด) |
| ดิฌง จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | โรเดซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| 60% | อัตราชนะ | 60% |
| 10% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.90 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (9 นัด) |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (9 นัด) |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 13.8 (4 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.2 (9 นัด) |
| 6.5 (4 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.8 (9 นัด) |
| 49% (4 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (9 นัด) |
| 3.5 (4 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.1 (9 นัด) |
| 1.0 (4 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (9 นัด) |
| 15.2 (4 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.7 (9 นัด) |
| ดิฌง จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | โรเดซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 40% |
| 40% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.30 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 80% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 12.8 (5 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.2 |
| 4.6 (5 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.5 |
| 57% (5 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 40% |
| 3.6 (5 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.7 |
| 1.8 (5 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 16.8 (5 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.2 |
| ดิฌง จาก 9 นัด | ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) | โรเดซ จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 17 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 5 |
| 33% | อัตราชนะ | 47% |
| 33% | อัตราเสมอ | 24% |
| 1.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.65 |
| 1.78 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.53 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 12% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 24% |
| 89% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 71% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 59% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 13.2 | การยิงต่อนัด | 13.8 |
| 5.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.7 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 43% |
| 3.6 | เตะมุมต่อนัด | 5.6 |
| 1.4 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (16 นัด) |
| 16.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.4 |
| ดิฌง จาก 11 นัด | ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส) | โรเดซ |
|---|---|---|
| 11 | นัด | — |
| ชนะ 7 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 64% | อัตราชนะ | — |
| 18% | อัตราเสมอ | — |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +6 | ผลต่างคะแนน | — |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| ดิฌง | ลีกเอิง | โรเดซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ดิฌง | กระชับมิตรสโมสร | โรเดซ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พแร็งส์4:2ดิฌง17 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์-เดอโลนชดิฌง4:2เมตซ์13 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชอานซี1:2ดิฌง19 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · ปาร์ค เดส สปอร์ตชดิฌง3:2ลาวาล12 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สบูลอญ1:1ดิฌง5 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พดิฌง2:3แซงต์-เอเตียน1 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแคลร์มงต์1:1ดิฌง22 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยพดิฌง0:1โป เอฟซี15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สมงต์เปลีย1:1ดิฌง9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เด ลา มอสซง
ฤดูกาล 2025/26
ชดิฌง3:2ออร์เลอ็อง16 พ.ค. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชเลอ ปุย-อ็อง-เวอเล1:2ดิฌง10 พ.ค. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)พดิฌง1:2ชาโตรู1 พ.ค. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชวาล็องเซียนส์0:1ดิฌง25 เม.ย. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)สดิฌง0:0โซโช18 เม.ย. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชดิฌง2:0บูร์ก-อ็อง-แบร็ส11 เม.ย. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)พเฟลอรี-เมโรกี3:1ดิฌง4 เม.ย. 2026 00:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชดิฌง3:1แวร์ซายส์28 มี.ค. 2026 01:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชเกวีย์ รวง0:1ดิฌง20 มี.ค. 2026 01:00 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)ชดิฌง2:1โอบาญ14 มี.ค. 2026 01:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)สกงการ์โน1:1ดิฌง7 มี.ค. 2026 01:30 · ช็องปียอนา นาซียอนาล (ฝรั่งเศส)พแซงต์-เอเตียน2:0โรเดซ11 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดชโรเดซ2:0อินเตอร์ เอสคัลเดส3 ต.ค. 2026 20:00 · กระชับมิตรสโมสรพโรเดซ3:4น็องซี19 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด ปอล ลิญงพโรเดซ0:1เกรอนอบล์12 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด ปอล ลิญงพเมตซ์4:1โรเดซ5 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองสโรเดซ2:2โป เอฟซี29 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด ปอล ลิญงชน็องต์2:5โรเดซ22 ส.ค. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาดเดอลาโบฌัวร์พอานซี2:0โรเดซ15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · ปาร์ค เดส สปอร์ตชโรเดซ3:1ลาวาล9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด ปอล ลิญง
ฤดูกาล 2025/26
สแซงต์-เอเตียน0:0จุดโทษ 7-6โรเดซ16 พ.ค. 2026 01:30 · ลีกเอิงชเรด สตาร์2:3โรเดซ13 พ.ค. 2026 01:30 · ลีกเอิงชอานซี1:2โรเดซ10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชโรเดซ2:1แซงต์-เอเตียน3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สลาวาล0:0โรเดซ25 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชโรเดซ3:2อเมียงส์18 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชโรเดซ2:1ทรัว14 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สดั่งเกร์ก1:1โรเดซ4 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สโรเดซ1:1บาสเตีย21 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแร็งส์1:2โรเดซ14 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชโรเดซ1:0เกรอนอบล์7 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:53
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันยังไม่ได้รับข้อมูล
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 28คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม
รายชื่อนักกีฬา 24คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:43
โค้ช
ดิฌงโค้ช บาติสต์ ริดีรา
โรเดซโค้ช ดีดีเย ซ็องตีนี
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:43
นัดถัดไป
31 ต.ค. 202602:00 vs เกรอนอบล์สตาด เดส อัลป์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202602:00 vs เรด สตาร์—เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs น็องซีสตาด มาร์เซล พิโกทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202602:00 vs โซโช—เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs แก็งก็องสตาด เดอ รูดูรูทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs น็องต์—เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
31 ต.ค. 202602:00 vs ดั่งเกร์กสตาด ปอล ลิญงเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202620:00 vs แคลร์มงต์สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs แก็งก็องสตาด เดอ รูดูรูทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)8 ธ.ค. 202602:45 vs แร็งส์สตาด ปอล ลิญงเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs บูลอญ—ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs เรด สตาร์สตาด ปอล ลิญงเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ดิฌง (ฝรั่งเศส) พบ โรเดซ (ฝรั่งเศส) ในลีกเดอ (ฝรั่งเศส) วันที่ 24 ต.ค. 2026 19:00 UTC+07
ดิฌง (ฝรั่งเศส) อยู่อันดับ 8 และ โรเดซ (ฝรั่งเศส) อยู่อันดับ 16 ในตารางคะแนน
ดิฌง (ฝรั่งเศส) ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
โรเดซ (ฝรั่งเศส) ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
ดิฌง (ฝรั่งเศส) · นัดก่อนหน้า: แร็งส์ vs ดิฌง (ฝรั่งเศส) (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: เกรอนอบล์ vs ดิฌง (ฝรั่งเศส) (31 ต.ค.)
โรเดซ (ฝรั่งเศส) · นัดก่อนหน้า: โรเดซ (ฝรั่งเศส) vs มงต์เปลีย (20 ต.ค.) · นัดถัดไป: โรเดซ (ฝรั่งเศส) vs ดั่งเกร์ก (31 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ในวันเดียวกัน
- ดั่งเกร์ก vs เมตซ์
- แคลร์มงต์ vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)
- โซโช vs อานซี
- โป เอฟซี vs เกรอนอบล์
- น็องซี vs ลาวาล
- มงต์เปลีย vs เรด สตาร์
นัดของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สัปดาห์นี้
- แซงต์-เอเตียน vs น็องต์
- บูลอญ vs แร็งส์
- น็องต์ vs แคลร์มงต์
- โรเดซ (ฝรั่งเศส) vs ดั่งเกร์ก
- เกรอนอบล์ vs ดิฌง (ฝรั่งเศส)
- เมตซ์ vs โป เอฟซี
- ลาวาล vs บูลอญ
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด พบ เซนต์ หลุยส์ ซิตี้ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน พบ ชาร์ลอตต์ เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล พบ อตเลติโก มาดริด (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน พบ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา พบ สตุ๊ตการ์ท (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน พบ พาเดอร์บอร์น (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- โกลเดน สเตต วอริเออร์ส vs พอร์ตแลนด์ เทรลเบลเซอร์ส
- ฟีนิกซ์ ซันส์ vs ยูทาห์ แจ๊ซ
- ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ vs เดนเวอร์ นักเก็ตส์
- อัตแลนเต vs อูนัม ปูมาส
- คลับ ติฮัวนา vs ปวยบลา (เม็กซิโก)
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์