แคลร์มงต์ vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)
สตาด กาเบรียล มงต์ปีเย
01:00เริ่ม 24 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
แคลร์มงต์ไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 4 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อับเดลลาห์ บาอัลลาลบาดเจ็บ |
| อัลล็อง อักราบาดเจ็บ |
| ไมดีน ดูอานบาดเจ็บ |
| มาตีส โดนาแว็งบาดเจ็บ |
แก็งก็อง
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 9 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| แคลร์มงต์ | ทั้งหมด | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 9 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 5 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 15 |
| แคลร์มงต์ | เจ้าบ้าน | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 5 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 9 |
| แคลร์มงต์ | ทีมเยือน | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.22 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.67 |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 3 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| แคลร์มงต์ | ทั้งหมด | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 9 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 5 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 15 |
| แคลร์มงต์ | เจ้าบ้าน | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 5 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 9 |
| แคลร์มงต์ | ทีมเยือน | แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.22 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.67 |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 3 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แซงต์-เอเตียน | 8 | 6 | 1 | 1 | +13 | 19 | ชสพชช |
| 2 | แร็งส์ | 9 | 4 | 5 | 0 | +8 | 17 | ชสสชส |
| 3 | เรด สตาร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +3 | 17 | ชชชชพ |
| 4 | น็องซี | 9 | 5 | 1 | 3 | +3 | 16 | ชชชพพ |
| 5 | มงต์เปลีย | 8 | 4 | 3 | 1 | +3 | 15 | ชสชพส |
| 6 | โป เอฟซี | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชชชพส |
| 7 | อานซี | 9 | 4 | 1 | 4 | +0 | 13 | พชพพช |
| 8 | ดิฌง | 9 | 3 | 3 | 3 | +0 | 12 | พชชชส |
| 9 | โซโช | 8 | 2 | 5 | 1 | -1 | 11 | สสชสส |
| 10 | เมตซ์ | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | พสพชส |
| 11 | ดั่งเกร์ก | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 8 | พพชสพ |
| 12 | แก็งก็อง | 9 | 2 | 2 | 5 | -4 | 8 | พพพชส |
| 13 | น็องต์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | สชพชส |
| 14 | เกรอนอบล์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -5 | 8 | พสชพช |
| 15 | แคลร์มงต์ | 9 | 0 | 7 | 2 | -3 | 7 | สพสสส |
| 16 | โรเดซ | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พพพพส |
| 17 | บูลอญ | 8 | 0 | 6 | 2 | -2 | 6 | สพสสส |
| 18 | ลาวาล | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 | สพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 5 | 0 | 4 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดิฌง | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ลาวาล | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | น็องซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ดิฌง | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 5 | 2 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลาวาล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | น็องซี | 5 | 3 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:06
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
แคลร์มงต์สพพสสสสสพส3ช 10ส 7พ
แก็งก็องพพชพชสสพชพ4ช 5ส 11พ
| แคลร์มงต์ จาก 20 นัด | แก็งก็อง จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 3 เสมอ 10 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 |
| 15% | อัตราชนะ | 20% |
| 50% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.15 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.45 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -9 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.4 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (19 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (19 นัด) |
| 9.3 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.8 (19 นัด) |
| 3.2 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.4 (19 นัด) |
| 47% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 57% (19 นัด) |
| 4.3 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (19 นัด) |
| 1.6 (19 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (18 นัด) |
| 13.4 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 (19 นัด) |
| แคลร์มงต์ จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | แก็งก็อง จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 เสมอ 6 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 18% | อัตราชนะ | 36% |
| 55% | อัตราเสมอ | 27% |
| 0.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.09 |
| 0.91 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.27 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 36% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 27% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 27% |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 27% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (10 นัด) |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (10 นัด) |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (10 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (10 นัด) |
| 9.5 | การยิงต่อนัด | 14.2 (10 นัด) |
| 3.3 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 (10 นัด) |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% (10 นัด) |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.2 (10 นัด) |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 13.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.0 (10 นัด) |
| แคลร์มงต์ จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | แก็งก็อง จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 1 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 7 |
| 11% | อัตราชนะ | 0% |
| 44% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.56 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.89 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.67 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 44% |
| 89% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 67% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.6 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.8 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.0 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 8.9 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.3 |
| 3.1 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.9 |
| 45% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 57% |
| 3.9 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.9 |
| 1.8 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 |
| 13.4 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.7 |
| แคลร์มงต์ จาก 19 นัด | ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) | แก็งก็อง จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 19 |
| ชนะ 3 เสมอ 10 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 11 |
| 16% | อัตราชนะ | 16% |
| 53% | อัตราเสมอ | 26% |
| 1.05 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.95 |
| 1.26 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.47 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | -10 |
| 21% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 16% |
| 32% | อัตราไม่ได้ประตู | 37% |
| 63% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 53% |
| 42% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 47% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 9.3 | การยิงต่อนัด | 13.8 |
| 3.2 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.4 |
| 47% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% |
| 4.3 | เตะมุมต่อนัด | 4.5 |
| 1.6 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (18 นัด) |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 |
| แคลร์มงต์ จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | แก็งก็อง จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
สลาวาล3:3แคลร์มงต์17 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด ฟรองซิส เล บาสเซอร์พแคลร์มงต์2:3เรด สตาร์10 ต.ค. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยพโอเซร์4:3แคลร์มงต์2 ต.ค. 2026 20:00 · กระชับมิตรสโมสรสเกรอนอบล์1:1แคลร์มงต์19 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดส อัลป์สแคลร์มงต์0:0บูลอญ12 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยสดั่งเกร์ก1:1แคลร์มงต์5 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์สแคลร์มงต์0:0โซโช29 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยสแคลร์มงต์1:1ดิฌง22 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยพแซงต์-เอเตียน3:1แคลร์มงต์15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดสแคลร์มงต์0:0แร็งส์9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด กาเบรียล มงต์ปีเย
ฤดูกาล 2025/26
ชแคลร์มงต์1:0แก็งก็อง10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชมงต์เปลีย1:2แคลร์มงต์3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแคลร์มงต์1:1บาสเตีย25 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พเลอม็อง1:0แคลร์มงต์18 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแคลร์มงต์2:2น็องซี11 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สเกรอนอบล์2:2แคลร์มงต์4 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแคลร์มงต์0:1เรด สตาร์21 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแคลร์มงต์0:1โป เอฟซี14 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พทรัว2:1แคลร์มงต์7 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแคลร์มงต์2:1ดั่งเกร์ก28 ก.พ. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแก็งก็อง1:2โป เอฟซี17 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพน็องซี1:0แก็งก็อง10 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล พิโกชแก็งก็อง2:1เลอม็อง2 ต.ค. 2026 23:00 · กระชับมิตรสโมสรพแก็งก็อง1:3เรด สตาร์19 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูชแก็งก็อง2:1อานซี12 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูสแร็งส์2:2แก็งก็อง5 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์-เดอโลนสแก็งก็อง3:3น็องต์30 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพโซโช1:0แก็งก็อง22 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์ โบนาลชแก็งก็อง1:0บูลอญ15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพเมตซ์2:1แก็งก็อง9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริอง
ฤดูกาล 2025/26
พแคลร์มงต์1:0แก็งก็อง10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแก็งก็อง0:1บาสเตีย3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พเรด สตาร์3:2แก็งก็อง25 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พโป เอฟซี2:1แก็งก็อง18 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแก็งก็อง1:1เกรอนอบล์11 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พอานซี1:0แก็งก็อง4 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแก็งก็อง0:2แร็งส์21 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแก็งก็อง1:0อเมียงส์14 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สลาวาล2:2แก็งก็อง7 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแก็งก็อง0:0โรเดซ28 ก.พ. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:54
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 4นัด3แคลร์มงต์ ช
0ส
1แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ช
2.8คะแนนรวมเฉลี่ย
แคลร์มงต์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 7 : 4
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1
ชแคลร์มงต์1:0แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2025/26ชแก็งก็อง (ฝรั่งเศส)0:1แคลร์มงต์25 ต.ค. 2025 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2025/26
พแก็งก็อง (ฝรั่งเศส)3:1แคลร์มงต์7 มี.ค. 2025 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2024/25
ชแคลร์มงต์4:1แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)5 ต.ค. 2024 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2024/25
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 01:08
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 9 นัด
รายชื่อนักกีฬา 28คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
โค้ช
แคลร์มงต์โค้ช ดาวิด กียง
แก็งก็องโค้ช ซิลแว็ง ริโปลล์
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
นัดถัดไป
31 ต.ค. 202602:00 vs น็องต์สตาดเดอลาโบฌัวร์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202620:00 vs โรเดซสตาด กาเบรียล มงต์ปีเยเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs อานซีปาร์ค เดส สปอร์ตทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202602:00 vs เมตซ์สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs น็องซีสตาด มาร์เซล พิโกทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs โป เอฟซีสตาด กาเบรียล มงต์ปีเยเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
1 พ.ย. 202602:00 vs แซงต์-เอเตียนสตาด เดอ รูดูรูเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202602:00 vs ดั่งเกร์กสตาด มาร์เซล ทริบิวต์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs โรเดซสตาด เดอ รูดูรูเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202602:00 vs เกรอนอบล์สตาด เดส อัลป์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs ดิฌงสตาด เดอ รูดูรูเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs มงต์เปลียสตาด เด ลา มอสซงทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
แคลร์มงต์ พบ แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ในลีกเดอ (ฝรั่งเศส) วันที่ 24 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Stade Gabriel Montpied
แคลร์มงต์ อยู่อันดับ 15 และ แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) อยู่อันดับ 12 ในตารางคะแนน
แคลร์มงต์ ชนะ 0 เสมอ 3 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
4 นัดหลังสุดที่พบกัน แคลร์มงต์ ชนะ 3 แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ชนะ 1 เสมอ 0
แคลร์มงต์ · นัดก่อนหน้า: ลาวาล vs แคลร์มงต์ (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: น็องต์ vs แคลร์มงต์ (31 ต.ค.)
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) · นัดก่อนหน้า: แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) vs โป เอฟซี (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) vs แซงต์-เอเตียน (1 พ.ย.)
นัดอื่นของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ในวันเดียวกัน
- ดั่งเกร์ก vs เมตซ์
- โซโช vs อานซี
- โป เอฟซี vs เกรอนอบล์
- น็องซี vs ลาวาล
- มงต์เปลีย vs เรด สตาร์
- ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs โรเดซ (ฝรั่งเศส)
นัดของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดน ฮาก พบ พีเอสวี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลเบติส พบ บาร์เซโลนา (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวอิงแลนด์ เรโวลูชัน พบ ชิคาโก ไฟร์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เวเนเซีย พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเยิร์นมิวนิก พบ แอร์เบ ไลพ์ซิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอตแลนตา ยูไนเต็ด พบ อินเตอร์ไมแอมี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟูลัม พบ ฮัลล์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- อันยาง จองกวานจัง vs ซูวอน เคที โซนิคบูม
- แทกู vs ช็องจู
- ฮันชิน ไทเกอร์ส vs โยโกฮามา เบย์สตาร์ส
- คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
- เกีย ไทเกอร์ส vs แอลจี ทวินส์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์