ดั่งเกร์ก vs เมตซ์
สตาด มาร์เซล ทริบิวต์
01:00เริ่ม 24 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ดั่งเกร์ก | ทั้งหมด | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 11 |
| ดั่งเกร์ก | เจ้าบ้าน | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
| ดั่งเกร์ก | ทีมเยือน | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.25 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.71 |
| 1.62 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.57 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ดั่งเกร์ก | ทั้งหมด | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 7 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 11 |
| ดั่งเกร์ก | เจ้าบ้าน | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
| ดั่งเกร์ก | ทีมเยือน | เมตซ์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.25 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.71 |
| 1.62 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.57 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แซงต์-เอเตียน | 8 | 6 | 1 | 1 | +13 | 19 | ชสพชช |
| 2 | แร็งส์ | 9 | 4 | 5 | 0 | +8 | 17 | ชสสชส |
| 3 | เรด สตาร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +3 | 17 | ชชชชพ |
| 4 | น็องซี | 9 | 5 | 1 | 3 | +3 | 16 | ชชชพพ |
| 5 | มงต์เปลีย | 8 | 4 | 3 | 1 | +3 | 15 | ชสชพส |
| 6 | โป เอฟซี | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชชชพส |
| 7 | อานซี | 9 | 4 | 1 | 4 | +0 | 13 | พชพพช |
| 8 | ดิฌง | 9 | 3 | 3 | 3 | +0 | 12 | พชชชส |
| 9 | โซโช | 8 | 2 | 5 | 1 | -1 | 11 | สสชสส |
| 10 | เมตซ์ | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | พสพชส |
| 11 | บูลอญ | 9 | 1 | 6 | 2 | +0 | 9 | ชสพสส |
| 12 | ดั่งเกร์ก | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 8 | พพชสพ |
| 13 | แก็งก็อง | 9 | 2 | 2 | 5 | -4 | 8 | พพพชส |
| 14 | น็องต์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | สชพชส |
| 15 | เกรอนอบล์ | 9 | 2 | 2 | 5 | -7 | 8 | พพสชพ |
| 16 | แคลร์มงต์ | 9 | 0 | 7 | 2 | -3 | 7 | สพสสส |
| 17 | โรเดซ | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พพพพส |
| 18 | ลาวาล | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 | สพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 5 | 0 | 4 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดิฌง | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ลาวาล | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | น็องซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 5 | 1 | 3 | 1 | +1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ดิฌง | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 5 | 2 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลาวาล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | น็องซี | 5 | 3 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 10:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ดั่งเกร์กพพชสพพสชพพ4ช 5ส 11พ
เมตซ์พสพชสสสชสพ2ช 8ส 10พ
| ดั่งเกร์ก จาก 20 นัด | เมตซ์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 8 แพ้ 10 |
| 20% | อัตราชนะ | 10% |
| 25% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | -16 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 35% | อัตราไม่ได้ประตู | 45% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.00 (12 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.81 (12 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 10.9 | การยิงต่อนัด | 12.6 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.7 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.7 |
| ดั่งเกร์ก จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เมตซ์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 5 |
| 20% | อัตราชนะ | 20% |
| 40% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.38 (6 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.31 (6 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 20% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | 15.5 |
| 3.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.3 |
| 59% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 5.3 | เตะมุมต่อนัด | 5.9 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 12.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.0 |
| ดั่งเกร์ก จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เมตซ์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 5 แพ้ 5 |
| 20% | อัตราชนะ | 0% |
| 10% | อัตราเสมอ | 50% |
| 1.80 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.80 |
| 2.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -11 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 60% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.62 (6 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 2.31 (6 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 10.5 | การยิงต่อนัด | 9.6 |
| 4.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.0 |
| 50% | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 3.7 | เตะมุมต่อนัด | 3.5 |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 |
| 14.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.3 |
| ดั่งเกร์ก จาก 20 นัด | ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) | เมตซ์ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 8 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 4 แพ้ 2 |
| 20% | อัตราชนะ | 25% |
| 25% | อัตราเสมอ | 50% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.38 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 12% |
| 35% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 10.9 | การยิงต่อนัด | 13.5 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.4 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 |
| ดั่งเกร์ก | ลีกเอิง | เมตซ์ จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 12 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| — | อัตราชนะ | 0% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.83 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.25 |
| — | ผลต่างคะแนน | -17 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 58% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.00 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.81 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 42% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | การยิงต่อนัด | 11.9 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.4 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 49% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.9 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 |
นัดล่าสุด
พดั่งเกร์ก0:1อานซี10 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์พโป เอฟซี2:0ดั่งเกร์ก19 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · นูสเต แคมป์ชดั่งเกร์ก2:1แซงต์-เอเตียน13 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์สดั่งเกร์ก1:1แคลร์มงต์5 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์พน็องซี2:0ดั่งเกร์ก29 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล พิโกพดั่งเกร์ก0:1มงต์เปลีย22 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์สแร็งส์3:3ดั่งเกร์ก15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์-เดอโลนชดั่งเกร์ก4:2เกรอนอบล์9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์
ฤดูกาล 2025/26
พน็องซี3:2ดั่งเกร์ก10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พดั่งเกร์ก0:1เกรอนอบล์3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชบูลอญ2:6ดั่งเกร์ก28 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พดั่งเกร์ก0:2ลาวาล21 เม.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแซงต์-เอเตียน2:1ดั่งเกร์ก12 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สดั่งเกร์ก1:1โรเดซ4 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พทรัว5:1ดั่งเกร์ก21 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พเรด สตาร์1:0ดั่งเกร์ก14 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สดั่งเกร์ก1:1แร็งส์10 มี.ค. 2026 02:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแคลร์มงต์2:1ดั่งเกร์ก28 ก.พ. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สดั่งเกร์ก1:1บาสเตีย21 ก.พ. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชอเมียงส์1:4ดั่งเกร์ก14 ก.พ. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พดิฌง4:2เมตซ์13 ต.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สเมตซ์2:2แซงต์-เอเตียน20 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองพเรด สตาร์1:0เมตซ์15 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด บาวเออร์ชเมตซ์4:1โรเดซ5 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองสอานซี1:1เมตซ์29 ส.ค. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · ปาร์ค เดส สปอร์ตสเมตซ์1:1ลาวาล22 ส.ค. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองสเกรอนอบล์0:0เมตซ์15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดส อัลป์ชเมตซ์2:1แก็งก็อง9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริอง
ฤดูกาล 2025/26
สนีซ0:0เมตซ์18 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพเมตซ์0:4โลเรียง11 พ.ค. 2026 02:00 · ลีกเอิงพเมตซ์1:2โมนาโก3 พ.ค. 2026 00:00 · ลีกเอิงสเลอ อาฟร์4:4เมตซ์26 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพเมตซ์1:3สโมสรฟุตบอลปารีส19 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงพออแล็งปิกเดอมาร์แซย์3:1เมตซ์11 เม.ย. 2026 02:05 · ลีกเอิงสเมตซ์0:0น็องต์5 เม.ย. 2026 22:15 · ลีกเอิงสสตาดแรแน0:0เมตซ์22 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงพเมตซ์3:4ตูลูซ15 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงพแอร์เซ ล็องส์3:0เมตซ์8 มี.ค. 2026 21:00 · ลีกเอิงพเมตซ์0:1แบรสต์1 มี.ค. 2026 23:15 · ลีกเอิงพปารีส แซงต์-แชร์กแมง3:0เมตซ์22 ก.พ. 2026 03:05 · ลีกเอิงข้อมูล ณ 17 ต.ค. 01:07
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด0ดั่งเกร์ก ช
0ส
3เมตซ์ ช
2.7คะแนนรวมเฉลี่ย
ดั่งเกร์ก อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 2 : 6
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2
พเมตซ์1:0ดั่งเกร์ก17 พ.ค. 2025 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2024/25
พดั่งเกร์ก2:3เมตซ์15 มี.ค. 2025 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2024/25
พเมตซ์2:0ดั่งเกร์ก9 ธ.ค. 2024 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) 2024/25
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 01:07
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 28คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 8 นัด
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
โค้ช
ดั่งเกร์กโค้ช อัลเบร์ต สันเชส
เมตซ์โค้ช เกรกอรี โพรเมนท์
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
นัดถัดไป
31 ต.ค. 202602:00 vs โรเดซสตาด ปอล ลิญงทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202602:00 vs แก็งก็องสตาด มาร์เซล ทริบิวต์เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)24 พ.ย. 202602:45 vs โซโชสตาด โอกุสต์ โบนาลทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202620:00 vs เรด สตาร์สตาด มาร์เซล ทริบิวต์เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs ลาวาลสตาด ฟรองซิส เล บาสเซอร์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs บูลอญสตาด มาร์เซล ทริบิวต์เจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
31 ต.ค. 202602:00 vs โป เอฟซีสตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)7 พ.ย. 202620:00 vs มงต์เปลียสตาด เด ลา มอสซงทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs บูลอญสตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202602:00 vs แคลร์มงต์สตาด กาเบรียล มงต์ปีเยทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)13 ธ.ค. 202602:00 vs แร็งส์สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs น็องซีสตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ดั่งเกร์ก พบ เมตซ์ ในลีกเดอ (ฝรั่งเศส) วันที่ 24 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Stade Marcel Tribut
ดั่งเกร์ก อยู่อันดับ 12 และ เมตซ์ อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
ดั่งเกร์ก ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
เมตซ์ ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน ดั่งเกร์ก ชนะ 0 เมตซ์ ชนะ 3 เสมอ 0
ดั่งเกร์ก · นัดก่อนหน้า: น็องต์ vs ดั่งเกร์ก (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: โรเดซ (ฝรั่งเศส) vs ดั่งเกร์ก (31 ต.ค.)
เมตซ์ · นัดก่อนหน้า: เมตซ์ vs โซโช (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: เมตซ์ vs โป เอฟซี (31 ต.ค.)
นัดอื่นของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ในวันเดียวกัน
- แคลร์มงต์ vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)
- โซโช vs อานซี
- โป เอฟซี vs เกรอนอบล์
- น็องซี vs ลาวาล
- มงต์เปลีย vs เรด สตาร์
- ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs โรเดซ (ฝรั่งเศส)
นัดของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก ซิตี้ พบ สโมสรฟุตบอลลอสแอนเจลิส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม พบ วิลเลิม ทเว II (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- มิโตะ ฮอลลีฮ็อค vs อุระวะ เรด ไดมอนด์ส
- ยงอิน vs อันซาน กรีนเนอร์ส
- จิมโป เอฟซี vs พาจู ฟรอนเทียร์
- แทกู โคแก๊ส เพกาซัส vs LG ซีเกอร์ส
- คย็องนัม vs อาซาน
- โคเรีย เอ็กซ์เพรสเวย์ ไฮพาส หญิง vs ไอบีเค หญิง
- อุลซันฮุนได vs บูชอน เอฟซี 1995
- A. ซเวเรฟ vs A. ดาวิโดวิช โฟกินา
- ซิดนีย์ คิงส์ vs เพิร์ท
- เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส vs นิวคาสเซิลเจตส์ (ออสเตรเลีย)
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- S. คาร์ตัล vs J. ออสตาเพนโก
- เอ็นอีซี เรด ร็อกเก็ตส์ หญิง vs วิคตอรินา ฮิเมจิ หญิง
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์