แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) vs แซงต์-เอเตียน
สตาด เดอ รูดูรู
02:00เริ่ม 1 พ.ย.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
แก็งก็อง
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
แซงต์-เอเตียนไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| จูเลียง เลอ การ์ดินัลบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 9 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 6 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 5 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 21 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 8 |
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 2 |
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 3 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.22 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.62 |
| 1.67 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | ทั้งหมด | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 6 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 5 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 21 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 8 |
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | เจ้าบ้าน | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 2 |
| แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) | ทีมเยือน | แซงต์-เอเตียน |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 3 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.22 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.62 |
| 1.67 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แซงต์-เอเตียน | 8 | 6 | 1 | 1 | +13 | 19 | ชสพชช |
| 2 | แร็งส์ | 9 | 4 | 5 | 0 | +8 | 17 | ชสสชส |
| 3 | เรด สตาร์ | 8 | 5 | 2 | 1 | +3 | 17 | ชชชชพ |
| 4 | น็องซี | 9 | 5 | 1 | 3 | +3 | 16 | ชชชพพ |
| 5 | มงต์เปลีย | 8 | 4 | 3 | 1 | +3 | 15 | ชสชพส |
| 6 | โป เอฟซี | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชชชพส |
| 7 | อานซี | 9 | 4 | 1 | 4 | +0 | 13 | พชพพช |
| 8 | ดิฌง | 9 | 3 | 3 | 3 | +0 | 12 | พชชชส |
| 9 | โซโช | 8 | 2 | 5 | 1 | -1 | 11 | สสชสส |
| 10 | เมตซ์ | 8 | 2 | 4 | 2 | +1 | 10 | พสพชส |
| 11 | ดั่งเกร์ก | 8 | 2 | 2 | 4 | -3 | 8 | พพชสพ |
| 12 | แก็งก็อง | 9 | 2 | 2 | 5 | -4 | 8 | พพพชส |
| 13 | น็องต์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -4 | 8 | สชพชส |
| 14 | เกรอนอบล์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -5 | 8 | พสชพช |
| 15 | แคลร์มงต์ | 9 | 0 | 7 | 2 | -3 | 7 | สพสสส |
| 16 | โรเดซ | 8 | 2 | 1 | 5 | -4 | 7 | พพพพส |
| 17 | บูลอญ | 8 | 0 | 6 | 2 | -2 | 6 | สพสสส |
| 18 | ลาวาล | 9 | 1 | 3 | 5 | -7 | 6 | สพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 5 | 0 | 4 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดิฌง | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ลาวาล | 5 | 1 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | น็องซี | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 2 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อานซี | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | บูลอญ | 4 | 0 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | แคลร์มงต์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ดิฌง | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ดั่งเกร์ก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกรอนอบล์ | 5 | 2 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แก็งก็อง | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลาวาล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เมตซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | มงต์เปลีย | 4 | 2 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | น็องซี | 5 | 3 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | น็องต์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โป เอฟซี | 4 | 2 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เรด สตาร์ | 5 | 4 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | แร็งส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โรเดซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โซโช | 4 | 0 | 4 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แซงต์-เอเตียน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:06
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
แก็งก็องพพชพชสสพชพ4ช 5ส 11พ
แซงต์-เอเตียนชชสพชชชชชพ10ช 5ส 5พ
| แก็งก็อง จาก 20 นัด | แซงต์-เอเตียน จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 5 แพ้ 5 |
| 20% | อัตราชนะ | 50% |
| 25% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| -9 | ผลต่างคะแนน | +18 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 35% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.3 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (19 นัด) |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.8 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (19 นัด) |
| 13.8 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.5 (19 นัด) |
| 4.4 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 (19 นัด) |
| 57% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 56% (19 นัด) |
| 4.5 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.0 (19 นัด) |
| 1.9 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 (19 นัด) |
| 12.3 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 14.7 (19 นัด) |
| แก็งก็อง จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | แซงต์-เอเตียน จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 2 แพ้ 1 |
| 36% | อัตราชนะ | 73% |
| 27% | อัตราเสมอ | 18% |
| 1.09 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.55 |
| 1.27 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.64 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +21 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 55% |
| 27% | อัตราไม่ได้ประตู | 27% |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 36% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 73% |
| 0.3 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.2 (10 นัด) |
| 0.8 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (10 นัด) |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (10 นัด) |
| 0.5 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (10 นัด) |
| 14.2 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.0 (10 นัด) |
| 4.0 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.1 (10 นัด) |
| 57% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 56% (10 นัด) |
| 4.2 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.7 (10 นัด) |
| 1.7 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.1 (10 นัด) |
| 11.0 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.1 (10 นัด) |
| แก็งก็อง จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | แซงต์-เอเตียน จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 0% | อัตราชนะ | 22% |
| 22% | อัตราเสมอ | 33% |
| 0.89 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 1.67 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.67 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| 56% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 67% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 13.3 | การยิงต่อนัด | 11.8 |
| 4.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.9 |
| 57% | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| 4.9 | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 13.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 14.3 |
| แก็งก็อง จาก 19 นัด | ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) | แซงต์-เอเตียน จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 16 |
| ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 16% | อัตราชนะ | 56% |
| 26% | อัตราเสมอ | 19% |
| 0.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.12 |
| 1.47 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.06 |
| -10 | ผลต่างคะแนน | +17 |
| 16% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 38% |
| 37% | อัตราไม่ได้ประตู | 19% |
| 53% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 47% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 75% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.8 | การยิงต่อนัด | 14.0 |
| 4.4 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 |
| 57% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% |
| 4.5 | เตะมุมต่อนัด | 4.8 |
| 1.9 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 12.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 15.8 |
| แก็งก็อง | ลีกเอิง | แซงต์-เอเตียน จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 1 |
| — | อัตราชนะ | 0% |
| — | อัตราเสมอ | 67% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.33 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.33 |
| — | ผลต่างคะแนน | -3 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 67% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 67% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 33% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| — | การยิงต่อนัด | 10.7 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 1.3 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 6.0 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 0.7 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 9.3 |
| แก็งก็อง จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | แซงต์-เอเตียน จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พแก็งก็อง1:2โป เอฟซี17 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพน็องซี1:0แก็งก็อง10 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล พิโกชแก็งก็อง2:1เลอม็อง2 ต.ค. 2026 23:00 · กระชับมิตรสโมสรพแก็งก็อง1:3เรด สตาร์19 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูชแก็งก็อง2:1อานซี12 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูสแร็งส์2:2แก็งก็อง5 ก.ย. 2026 19:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์-เดอโลนสแก็งก็อง3:3น็องต์30 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพโซโช1:0แก็งก็อง22 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์ โบนาลชแก็งก็อง1:0บูลอญ15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เดอ รูดูรูพเมตซ์2:1แก็งก็อง9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริอง
ฤดูกาล 2025/26
พแคลร์มงต์1:0แก็งก็อง10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแก็งก็อง0:1บาสเตีย3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พเรด สตาร์3:2แก็งก็อง25 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พโป เอฟซี2:1แก็งก็อง18 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแก็งก็อง1:1เกรอนอบล์11 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พอานซี1:0แก็งก็อง4 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแก็งก็อง0:2แร็งส์21 มี.ค. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแก็งก็อง1:0อเมียงส์14 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สลาวาล2:2แก็งก็อง7 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สแก็งก็อง0:0โรเดซ28 ก.พ. 2026 20:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแซงต์-เอเตียน2:0โรเดซ11 ต.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดชแซงต์-เอเตียน5:1ซิยง2 ต.ค. 2026 16:00 · กระชับมิตรสโมสรสเมตซ์2:2แซงต์-เอเตียน20 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด เซ็นต์-ซิมโฟริองพดั่งเกร์ก2:1แซงต์-เอเตียน13 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด มาร์เซล ทริบิวต์ชแซงต์-เอเตียน3:1มงต์เปลีย6 ก.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดชดิฌง2:3แซงต์-เอเตียน1 ก.ย. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแซงต์-เอเตียน4:0เกรอนอบล์23 ส.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดชแซงต์-เอเตียน3:1แคลร์มงต์15 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดชโซโช0:3แซงต์-เอเตียน9 ส.ค. 2026 01:45 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส) · สตาด โอกุสต์ โบนาล
ฤดูกาล 2025/26
พนีซ4:1แซงต์-เอเตียน30 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแซงต์-เอเตียน0:0นีซ27 พ.ค. 2026 01:45 · ลีกเอิงสแซงต์-เอเตียน0:0จุดโทษ 7-6โรเดซ (ฝรั่งเศส)16 พ.ค. 2026 01:30 · ลีกเอิงชแซงต์-เอเตียน5:0อเมียงส์10 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พโรเดซ (ฝรั่งเศส)2:1แซงต์-เอเตียน3 พ.ค. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พแซงต์-เอเตียน0:3ทรัว26 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)พบาสเตีย2:0แซงต์-เอเตียน19 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแซงต์-เอเตียน2:1ดั่งเกร์ก12 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สน็องซี1:1แซงต์-เอเตียน5 เม.ย. 2026 01:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ชแซงต์-เอเตียน4:0อานซี22 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สเกรอนอบล์0:0แซงต์-เอเตียน15 มี.ค. 2026 02:00 · ลีกเดอ (ฝรั่งเศส)ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:53
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด1แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ช
0ส
1แซงต์-เอเตียน ช
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 4 : 4
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 28คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
โค้ช
แก็งก็องโค้ช ซิลแว็ง ริโปลล์
แซงต์-เอเตียนโค้ช อีแอน แคทโธร
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:52
นัดถัดไป
7 พ.ย. 202602:00 vs ดั่งเกร์กสตาด มาร์เซล ทริบิวต์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)21 พ.ย. 202602:00 vs โรเดซสตาด เดอ รูดูรูเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)5 ธ.ค. 202602:00 vs เกรอนอบล์สตาด เดส อัลป์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202602:00 vs ดิฌงสตาด เดอ รูดูรูเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs มงต์เปลียสตาด เด ลา มอสซงทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)16 ม.ค. 202702:00 vs ลาวาลสตาด ฟรองซิส เล บาสเซอร์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
8 พ.ย. 202602:00 vs ลาวาลสเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)22 พ.ย. 202602:00 vs แร็งส์สตาด โอกุสต์-เดอโลนทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)6 ธ.ค. 202602:45 vs น็องซีสเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)12 ธ.ค. 202620:00 vs โป เอฟซีนูสเต แคมป์ทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)3 ม.ค. 202702:00 vs อานซีปาร์ค เดส สปอร์ตทีมเยือนลีกเดอ (ฝรั่งเศส)16 ม.ค. 202702:00 vs บูลอญสเตด จ็อฟรอย กีชาร์ดเจ้าบ้านลีกเดอ (ฝรั่งเศส)
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) พบ แซงต์-เอเตียน ในลีกเดอ (ฝรั่งเศส) วันที่ 1 พ.ย. 2026 02:00 UTC+07 ที่ Stade de Roudourou
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) อยู่อันดับ 12 และ แซงต์-เอเตียน อยู่อันดับ 1 ในตารางคะแนน
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
แซงต์-เอเตียน ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) ชนะ 1 แซงต์-เอเตียน ชนะ 1 เสมอ 0
แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) · นัดก่อนหน้า: แคลร์มงต์ vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: ดั่งเกร์ก vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) (7 พ.ย.)
แซงต์-เอเตียน · นัดก่อนหน้า: แซงต์-เอเตียน vs น็องต์ (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: แซงต์-เอเตียน vs ลาวาล (8 พ.ย.)
นัดของลีกเดอ (ฝรั่งเศส)สัปดาห์นี้
- เรด สตาร์ vs น็องซี
- ดั่งเกร์ก vs แก็งก็อง (ฝรั่งเศส)
- บูลอญ vs อานซี
- น็องซี vs โซโช
- เกรอนอบล์ vs แร็งส์
- ดิฌง (ฝรั่งเศส) vs เรด สตาร์
- แคลร์มงต์ vs โรเดซ (ฝรั่งเศส)
- มงต์เปลีย vs เมตซ์
- โป เอฟซี vs น็องต์
- แซงต์-เอเตียน vs ลาวาล
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฟูลัม พบ ฮัลล์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เบรนต์ฟอร์ด พบ ลิเวอร์พูล (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา เอ็ลเวิร์สแบร์ค พบ เอาคส์บวร์ค (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ชาลเก พบ ไมนซ์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บิยาร์เรอัล พบ เอลเช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แมนเชสเตอร์ซิตี พบ อิปสวิช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ มินนิโซตา ยูไนเต็ด พบ เซนต์ หลุยส์ ซิตี้ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน พบ ชาร์ลอตต์ เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล พบ อตเลติโก มาดริด (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ อูนีโอนแบร์ลีน พบ โบรุสซีอาดอร์ทมุนท์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮัมบัวร์เกอร์ เอ็สเฟา พบ สตุ๊ตการ์ท (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็สเฟา แวร์เดอร์เบรเมิน พบ พาเดอร์บอร์น (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
นัดที่กำลังจะมาถึง
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- ลอสแอนเจลิสเลเกอส์ vs เดนเวอร์ นักเก็ตส์
- อัตแลนเต vs อูนัม ปูมาส
- คลับ ติฮัวนา vs ปวยบลา (เม็กซิโก)
- ชิมิซุ เอส-พัลส์ vs กัมบะ โอซะกะ
- ชิบะ เจ็ตส์ vs ชิมาเนะ
- ไซตามะ อาเงโอะ เมดิกส์ หญิง vs เด็นโซ่แอรีบีส์ หญิง
- ฮึงกุก หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- อันยาง จองกวานจัง vs ซูวอน เคที โซนิคบูม
- แทกู vs ช็องจู
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์