คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 15:21อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.40▲เสมอ3.33▲ทีมเยือน2.95▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.38→2.40เสมอ3.30→3.33ทีมเยือน2.92→2.95
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 2.40▲ | 3.33▲ | 2.95▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.38 | 3.30 | 2.92 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.40▲ | 3.33▲ | 2.95▲ |
| bet365 | 2.30 | 3.20 | 2.90 |
| Marathon | 2.23 | 3.22 | 2.78 |
| 1xBet | 2.25 | 3.22 | 2.85 |
| BetVictor | 2.38▲ | 3.30▲ | 2.90▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 01.73▲ทีมเยือน 02.13▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.71→1.73ทีมเยือน2.11→2.13
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 1.73▲ | 2.13▲ |
| 16 ต.ค. 00:21 | 1.72▲ | 2.12▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.71 | 2.11 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.73▲ | 2.13▲ |
| Marathon | 1.66 | 2.03 |
| 1xBet | 1.66 | 2.03 |
| BetVictor | 1.65 | 2.06 |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.52.03▲ต่ำ 2.51.80▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.01→2.03ต่ำ1.79→1.80
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 2.03▲ | 1.80▲ |
| 16 ต.ค. 00:21 | 2.02▲ | 1.79 |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.01 | 1.79 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.03▲ | 1.80▲ |
| bet365 | 2.00 | 1.80 |
| Marathon | 1.90 | 1.77 |
| 1xBet | 1.90 | 1.77 |
| BetVictor | 1.92 | 1.76 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.73ไม่2.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.73ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:40 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.73 | 2.00 |
| Marathon | 1.72 | 1.95 |
| 1xBet | 1.72 | 1.98 |
| BetVictor | 1.73 | 2.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 36 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 1 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 9.30 | 1.02 | 1xBet |
| -2 | 8.20 | 1.03 | 1xBet |
| -1.75 | 6.15 | 1.06 | Marathon |
| -1.5 | 4.65 | 1.12 | Marathon |
| -1.25 | 4.44 | 1.21 | Pinnacle |
| -1 | 3.95 | 1.25 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.91 | 1.41 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.40 | 1.58 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.08 | 1.78 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 1.73 | 2.13 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.52 | 2.54 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.40 | 2.93 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.28 | 3.69 | Pinnacle |
| 1 | 1.10 | 5.20 | Marathon |
| 1.25 | 1.08 | 5.70 | Marathon |
| 1.5 | 1.06 | 6.25 | Marathon |
| 1.75 | 1.01 | 8.50 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.06 | 10.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.01 | 8.60 | 1xBet |
| 1 | 1.01 | 8.30 | Marathon |
| 1.25 | 1.13 | 4.50 | Marathon |
| 1.5 | 1.31 | 3.35 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.33 | 2.83 | Marathon |
| 2 | 1.51 | 2.56 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.77 | 2.06 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 2.03 | 1.80 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.32 | 1.61 | Pinnacle |
| 3 | 2.84 | 1.42 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.97 | 1.30 | Marathon |
| 3.5 | 3.50 | 1.29 | Pinnacle |
| 3.75 | 4.15 | 1.16 | Marathon |
| 4 | 5.80 | 1.07 | Marathon |
| 4.25 | 6.25 | 1.06 | Marathon |
| 4.5 | 6.73 | 1.10 | Pinnacle |
| 5.5 | 15.00 | 1.03 | bet365 |
| 6.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีม| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทั้งหมด | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 11 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 8 | แพ้ | 5 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 24 | ประตูที่เสีย | 16 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | เจ้าบ้าน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 7 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทีมเยือน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 4 | แพ้ | 4 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 9 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.15 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.18 |
| 1.85 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.45 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทั้งหมด | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 6 | แพ้ | 3 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 11 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | เจ้าบ้าน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 7 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทีมเยือน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.20 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.33 |
| 1.90 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.22 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทั้งหมด | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 1 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | เจ้าบ้าน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทีมเยือน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทั้งหมด | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 4 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | เจ้าบ้าน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | ทีมเยือน | บลาวบลิทซ์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวกัลตะ เซ็นได | 10 | 7 | 2 | 1 | +10 | 23 | ชชชชส |
| 2 | โอมิยะ อาร์ดิจา | 10 | 5 | 5 | 0 | +11 | 20 | ชสชสส |
| 3 | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 10 | 6 | 2 | 2 | +0 | 20 | สชสชช |
| 4 | คาเตลเลอร์ โตยามา | 10 | 5 | 3 | 2 | +9 | 18 | สชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 10 | 5 | 2 | 3 | +6 | 17 | พชสชพ |
| 6 | โชนัน เบลมาเร | 10 | 4 | 5 | 1 | +2 | 17 | สสชสช |
| 7 | โออิตะทรินิตา | 10 | 3 | 5 | 2 | +3 | 14 | ชชสสส |
| 8 | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 10 | 3 | 4 | 3 | +2 | 13 | พสสสพ |
| 9 | บลาวบลิทซ์ | 10 | 3 | 4 | 3 | +1 | 13 | พชสสช |
| 10 | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 10 | 3 | 4 | 3 | +0 | 13 | สสชชช |
| 11 | อิวาตะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -1 | 13 | ชพพพช |
| 12 | โทคุชิมะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -2 | 13 | พพชชพ |
| 13 | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 10 | 4 | 0 | 6 | +2 | 12 | พพชพพ |
| 14 | อิวากิ | 10 | 4 | 0 | 6 | -4 | 12 | ชพพชช |
| 15 | ซางัน โทซุ | 10 | 3 | 2 | 5 | -3 | 11 | ชพพพพ |
| 16 | โทจิกิ ซิตี้ | 10 | 3 | 1 | 6 | -1 | 10 | พพพพส |
| 17 | เอฟซี อิมาบาริ | 10 | 3 | 1 | 6 | -8 | 10 | ชชพพช |
| 18 | โคฟุ | 10 | 3 | 1 | 6 | -9 | 10 | ชพพพพ |
| 19 | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 10 | 3 | 1 | 6 | -11 | 10 | พพชพพ |
| 20 | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 10 | 2 | 2 | 6 | -7 | 8 | พชพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 5 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 2 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โคฟุ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 6 | 3 | 0 | 3 | +2 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 3 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 2 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 1 | 3 | 1 | +3 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 6 | 2 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +7 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 1 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 0 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 6 | 2 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 1 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โคฟุ | 4 | 1 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 1 | 3 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 0 | 2 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 6 | 3 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 1 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 1 | 0 | 4 | -6 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 6 | 5 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 20 นัด | บลาวบลิทซ์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 4 แพ้ 9 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 6 แพ้ 7 |
| 35% | อัตราชนะ | 35% |
| 20% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 1.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 35% |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 (19 นัด) |
| 0.9 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (19 นัด) |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (19 นัด) |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | บลาวบลิทซ์ จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 12 |
| ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 10% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.42 |
| 1.90 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 42% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 42% |
| 0.7 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.0 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | บลาวบลิทซ์ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 8 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 30% | อัตราชนะ | 12% |
| 30% | อัตราเสมอ | 38% |
| 1.30 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.75 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.25 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 12% |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 25% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (7 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (7 นัด) |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 (7 นัด) |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (7 นัด) |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 17 นัด | เจลีก ดิวิชัน 2 | บลาวบลิทซ์ จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 18 |
| ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 6 แพ้ 5 |
| 35% | อัตราชนะ | 39% |
| 24% | อัตราเสมอ | 33% |
| 1.47 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.22 |
| 1.41 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.94 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 29% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 39% |
| 59% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 39% |
| 53% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 33% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 2 นัด | เจลีกคัพ รอบแรก | บลาวบลิทซ์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| คอนซาโดเล ซัปโปะโระ จาก 1 นัด | ญี่ปุ่น คัพ | บลาวบลิทซ์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด- ทำได้ : เสีย
- 4 : 4
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
คอนซาโดเล ซัปโปะโระ พบ บลาวบลิทซ์ ในเจลีก ดิวิชัน 2 วันที่ 17 ต.ค. 2026 12:00 UTC+07 ที่ Sapporo Dome
คอนซาโดเล ซัปโปะโระ อยู่อันดับ 20 และ บลาวบลิทซ์ อยู่อันดับ 9 ในตารางคะแนน
คอนซาโดเล ซัปโปะโระ ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
บลาวบลิทซ์ ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน คอนซาโดเล ซัปโปะโระ ชนะ 1 บลาวบลิทซ์ ชนะ 1 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.40 · 3.33 · 2.95
คอนซาโดเล ซัปโปะโระ · นัดก่อนหน้า: อิวาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ (21 ต.ค.)
บลาวบลิทซ์ · นัดก่อนหน้า: อิวากิ vs บลาวบลิทซ์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs บลาวบลิทซ์ (21 ต.ค.)
นัดอื่นของเจลีก ดิวิชัน 2ในวันเดียวกัน
- โทจิกิ ซิตี้ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
- โออิตะทรินิตา vs อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
- ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี vs มอนเตดิโอ ยามากาตะ
- เอฟซี อิมาบาริ vs วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ
- ซางัน โทซุ vs โอมิยะ อาร์ดิจา
- เวกัลตะ เซ็นได vs โทคุชิมะ
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
นัดของเจลีก ดิวิชัน 2สัปดาห์นี้
- อิวากิ vs โคฟุ
- มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ
- อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ vs ซางัน โทซุ
- โทจิกิ ซิตี้ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี
- โชนัน เบลมาเร vs อิวากิ
- เวกัลตะ เซ็นได vs เอฟซี อิมาบาริ
- อิวาตะ vs โออิตะทรินิตา
- โทคุชิมะ vs วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ
- โคฟุ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
- โอมิยะ อาร์ดิจา vs คาเตลเลอร์ โตยามา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลอม็อง พบ ตูลูซ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูรากัน พบ ฆิมนาเซีย ลา พลาตา และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา พบ ฟลาเมงโก RJ (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ ลอสแองเจลิส ดอดเจอส์ พบ มิลวอกี บรูว์เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ (16 ต.ค.) · บอท AI Eleven
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- A. หลี่ vs I. ชเวียนเทค
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
ยังไม่มีโพสต์