มันโตวา vs เครโมเนเซ
สตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลี
02:00เริ่ม 28 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
มันโตวาไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อันเดรีย เมโรนีบาดเจ็บ |
| ฟิลิปโป เวเซนตินีบาดเจ็บ |
เครโมเนเซไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ดาวิด สตึคลเลอร์บาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:47
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| มันโตวา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 5 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 7 |
| มันโตวา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 4 |
| มันโตวา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.12 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.12 |
| 1.38 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.88 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| มันโตวา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 4 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 13 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 7 |
| มันโตวา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 4 |
| มันโตวา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.17 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.83 |
| 1.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.17 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| มันโตวา | ทั้งหมด | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 0 |
| มันโตวา | เจ้าบ้าน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| มันโตวา | ทีมเยือน | เครโมเนเซ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เซเรียบี · โกปปาอีตาเลีย
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ปาแลร์โม | 6 | 5 | 1 | 0 | +7 | 16 | ชชสชช |
| 2 | มันโตวา | 6 | 4 | 2 | 0 | +7 | 14 | ชสชสช |
| 3 | โมเดนา | 6 | 4 | 1 | 1 | +5 | 13 | ชชสพช |
| 4 | ซูดทีโรล | 6 | 3 | 3 | 0 | +6 | 12 | สชสชส |
| 5 | อัสโคลี | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 11 | สชพชส |
| 6 | อาเวลลิโน | 6 | 3 | 1 | 2 | +4 | 10 | ชพสชช |
| 7 | ปิซา | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | ชสพชช |
| 8 | เบเนเวนโตกัลโช | 6 | 3 | 1 | 2 | +3 | 10 | ชชชพส |
| 9 | เฮลแลสเวโรนา | 6 | 2 | 1 | 3 | +2 | 7 | พชพชส |
| 10 | ปาโดวา | 6 | 2 | 1 | 3 | -3 | 7 | พพชพส |
| 11 | เชเซนา | 6 | 1 | 4 | 1 | -1 | 7 | พสสสช |
| 12 | อาเรสโซ | 6 | 2 | 1 | 3 | -7 | 7 | สพชพพ |
| 13 | เอมโปลี | 6 | 2 | 0 | 4 | -4 | 6 | พพพชพ |
| 14 | เอนเตลลา | 6 | 1 | 3 | 2 | +1 | 6 | สสชสพ |
| 15 | เครโมเนเซ | 6 | 1 | 3 | 2 | -2 | 6 | สสสชพ |
| 16 | แอล.อาร์. วิเชนซา | 6 | 1 | 2 | 3 | -6 | 5 | พพสสพ |
| 17 | คาร์ราเรเซ | 6 | 1 | 1 | 4 | -2 | 4 | ชพพพส |
| 18 | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 6 | 1 | 1 | 4 | -7 | 4 | พชพพพ |
| 19 | คาตันซาโร | 6 | 1 | 0 | 5 | -6 | 3 | พพชพพ |
| 20 | ยูเวะ สตาเบีย | 6 | 1 | 3 | 2 | -3 | 2 | สสสพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 4 | 2 | 1 | 1 | +5 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 3 | 0 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 2 | 0 | 1 | 1 | -3 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | โมเดนา | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 3 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 1 | 0 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 2 | 0 | 1 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเรสโซ | 3 | 2 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | อัสโคลี | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | อาเวลลิโน | 2 | 1 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เบเนเวนโตกัลโช | 2 | 1 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | คาร์ราเรเซ | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | คาตันซาโร | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เชเซนา | 3 | 1 | 1 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เครโมเนเซ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอมโปลี | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอนเตลลา | 3 | 1 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ยูเวะ สตาเบีย | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | แอล.อาร์. วิเชนซา | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | มันโตวา | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โมเดนา | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ปาโดวา | 3 | 1 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ปาแลร์โม | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ปิซา | 3 | 2 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | ซามพ์โดเรีย (หญิง) | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซูดทีโรล | 2 | 1 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:26
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
มันโตวาชสชสพชชชพช11ช 4ส 5พ
เครโมเนเซสชชสสชชพพช8ช 4ส 8พ
| มันโตวา จาก 20 นัด | เครโมเนเซ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 11 เสมอ 4 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 55% | อัตราชนะ | 40% |
| 20% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.80 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 1.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 45% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 1.42 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.89 (16 นัด) |
| 1.26 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.10 (16 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 35% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (18 นัด) |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 13.1 | การยิงต่อนัด | 9.8 (18 นัด) |
| 5.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 (18 นัด) |
| 51% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% (18 นัด) |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 4.1 (18 นัด) |
| 2.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (16 นัด) |
| 15.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 (18 นัด) |
| มันโตวา จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 67% | อัตราชนะ | 30% |
| 22% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.89 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 0.89 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.62 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.14 (9 นัด) |
| 1.04 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.03 (9 นัด) |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.1 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 14.8 | การยิงต่อนัด | 10.1 |
| 5.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% |
| 4.9 | เตะมุมต่อนัด | 3.8 |
| 2.3 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (9 นัด) |
| 16.8 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.0 |
| มันโตวา จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 45% | อัตราชนะ | 50% |
| 18% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.73 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.10 |
| 1.73 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.22 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.57 (7 นัด) |
| 1.48 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.19 (7 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 30% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (8 นัด) |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 11.7 | การยิงต่อนัด | 9.5 (8 นัด) |
| 5.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 (8 นัด) |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% (8 นัด) |
| 3.0 | เตะมุมต่อนัด | 4.5 (8 นัด) |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (7 นัด) |
| 13.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.4 (8 นัด) |
| มันโตวา จาก 18 นัด | เซเรียบี | เครโมเนเซ จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 6 |
| ชนะ 10 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| 56% | อัตราชนะ | 17% |
| 22% | อัตราเสมอ | 50% |
| 1.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.83 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.17 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 67% |
| 1.42 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.01 |
| 1.26 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.05 |
| 56% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| 61% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 13.2 | การยิงต่อนัด | 11.0 |
| 4.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 |
| 52% | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 4.0 | เตะมุมต่อนัด | 3.7 |
| 2.3 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (5 นัด) |
| 15.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.3 |
| มันโตวา | เซเรียอา (อิตาลี) | เครโมเนเซ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 10 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 6 |
| — | อัตราชนะ | 30% |
| — | อัตราเสมอ | 10% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| — | ผลต่างคะแนน | -7 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.82 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.13 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| — | การยิงต่อนัด | 9.1 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.6 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 49% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.0 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 |
| มันโตวา จาก 2 นัด | โกปปาอีตาเลีย | เครโมเนเซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| มันโตวา | กระชับมิตรสโมสร | เครโมเนเซ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
นัดล่าสุด
ชคาตันซาโร1:3มันโตวา11 ต.ค. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอนิโกลาเซราโวโลสมันโตวา2:2ปิซา20 ก.ย. 2026 22:15 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีชมันโตวา2:0ซามพ์โดเรีย (หญิง)13 ก.ย. 2026 22:15 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีสเชเซนา1:1มันโตวา6 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดีโน มานุซซีพปาแลร์โม5:2มันโตวา3 ก.ย. 2026 23:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอ เรนโซ บาร์เบราชมันโตวา3:1เอมโปลี31 ส.ค. 2026 00:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีชคาร์ราเรเซ1:2มันโตวา23 ส.ค. 2026 00:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ เดย มาร์มีชโซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ0:2มันโตวา17 ส.ค. 2026 02:15 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอโอลิมปีโก
ฤดูกาล 2025/26
พโฟรซิโนเนกัลโช5:0มันโตวา9 พ.ค. 2026 01:30 · เซเรียบีชมันโตวา3:2เอซี มอนซา1 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียบีชซูดทีโรล0:3มันโตวา25 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีพมันโตวา0:2อาเวลลิโน18 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีชสเปเซียกัลโช0:2มันโตวา12 เม.ย. 2026 22:15 · เซเรียบีชมันโตวา1:0เอนเตลลา6 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียบีพโมเดนา2:1มันโตวา22 มี.ค. 2026 01:30 · เซเรียบีชมันโตวา3:0เชเซนา18 มี.ค. 2026 02:00 · เซเรียบีสเอมโปลี2:2มันโตวา14 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียบีชมันโตวา2:0ยูเวะ สตาเบีย8 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียบีพปาแลร์โม2:1มันโตวา5 มี.ค. 2026 02:00 · เซเรียบีสมันโตวา1:1คาร์ราเรเซ1 มี.ค. 2026 23:15 · เซเรียบีสอาเรสโซ0:0เครโมเนเซ11 ต.ค. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ ชิตตา ดี อาเรซโซชยูเวนตุส0:1เครโมเนเซ2 ต.ค. 2026 17:30 · กระชับมิตรสโมสรชเอซี มอนซา2:3เครโมเนเซ26 ก.ย. 2026 17:00 · กระชับมิตรสโมสรสเครโมเนเซ0:0เอนเตลลา19 ก.ย. 2026 20:00 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีสเชเซนา2:2เครโมเนเซ13 ก.ย. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดิโอ ดีโน มานุซซีชเครโมเนเซ3:1ปาโดวา7 ก.ย. 2026 00:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีชปาร์มา0:2เครโมเนเซ1 ก.ย. 2026 23:00 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอเอนนีโอตาร์ดีนีพเครโมเนเซ0:3โมเดนา29 ส.ค. 2026 01:30 · เซเรียบี · สตาดีโอ โจวันนี ซีนีพเอมโปลี1:0เครโมเนเซ23 ส.ค. 2026 02:00 · เซเรียบี · สตาดิโอ คาร์โล กัสเตลลานีชเครโมเนเซ2:0ซามพ์โดเรีย (หญิง)18 ส.ค. 2026 01:45 · โกปปาอีตาเลีย · สตาดีโอมาร์โกดรูโซ
ฤดูกาล 2025/26
พเครโมเนเซ1:4โกโม 190725 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ชอูดีเนเซกัลโช0:1เครโมเนเซ18 พ.ค. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ชเครโมเนเซ3:0ปิซา10 พ.ค. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:2โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ4 พ.ค. 2026 23:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พโซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี4:0เครโมเนเซ25 เม.ย. 2026 01:45 · เซเรียอา (อิตาลี)สเครโมเนเซ0:0โตรีโน19 เม.ย. 2026 17:30 · เซเรียอา (อิตาลี)พคัลยารีกัลโช1:0เครโมเนเซ11 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:2โบโลญญา 19095 เม.ย. 2026 20:00 · เซเรียอา (อิตาลี)ชปาร์มา0:2เครโมเนเซ21 มี.ค. 2026 21:00 · เซเรียอา (อิตาลี)พเครโมเนเซ1:4ฟีออเรนตีนา17 มี.ค. 2026 02:45 · เซเรียอา (อิตาลี)ข้อมูล ณ 12 ต.ค. 02:20
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันยังไม่ได้รับข้อมูล
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 32คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
โค้ช
มันโตวาโค้ช ฟรานเชสโก โมเดสโต
เครโมเนเซโค้ช ฟาบิโอ เปกเคีย
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:48
นัดถัดไป
31 ต.ค. 202621:00 vs โมเดนาสตาดีโอ อัลแบร์โต บราเยียทีมเยือนเซเรียบี7 พ.ย. 202623:15 vs เฮลแลสเวโรนาสตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีเจ้าบ้านเซเรียบี22 พ.ย. 202621:00 vs อาเวลลิโนสตาดิโอ ปาร์เทนิโอ-อาเดียโน ลอมบาร์ดีทีมเยือนเซเรียบี26 พ.ย. 202602:00 vs อาเรสโซสตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีเจ้าบ้านเซเรียบี29 พ.ย. 202621:00 vs ซูดทีโรลสตาดีโอมาร์โกดรูโซทีมเยือนเซเรียบี5 ธ.ค. 202621:00 vs อัสโคลีสตาดิโอ ดานีโล มาร์เทลลีเจ้าบ้านเซเรียบี
31 ต.ค. 202621:00 vs เบเนเวนโตกัลโชสตาดีโอ โจวันนี ซีนีเจ้าบ้านเซเรียบี9 พ.ย. 202601:30 vs แอล.อาร์. วิเชนซาสตาดีโอ โรเมโอ เมนตีทีมเยือนเซเรียบี21 พ.ย. 202621:00 vs ซูดทีโรลสตาดีโอมาร์โกดรูโซทีมเยือนเซเรียบี26 พ.ย. 202601:00 vs อาเวลลิโนสตาดีโอ โจวันนี ซีนีเจ้าบ้านเซเรียบี29 พ.ย. 202623:15 vs ซามพ์โดเรีย (หญิง)สตาดิโอ ลุยจี เฟอรารีทีมเยือนเซเรียบี3 ธ.ค. 202603:00 vs โกโม 1907สตาดีโอ จูเซปเป ซินิกาญาทีมเยือนโกปปาอีตาเลีย
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
มันโตวา พบ เครโมเนเซ ในเซเรียบี วันที่ 28 ต.ค. 2026 02:00 UTC+07 ที่ Stadio Danilo Martelli
มันโตวา อยู่อันดับ 2 และ เครโมเนเซ อยู่อันดับ 15 ในตารางคะแนน
มันโตวา ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
เครโมเนเซ ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
มันโตวา · นัดก่อนหน้า: เอนเตลลา vs มันโตวา (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: โมเดนา vs มันโตวา (31 ต.ค.)
เครโมเนเซ · นัดก่อนหน้า: เครโมเนเซ vs ยูเวะ สตาเบีย (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: เครโมเนเซ vs เบเนเวนโตกัลโช (31 ต.ค.)
นัดอื่นของเซเรียบีในวันเดียวกัน
- เบเนเวนโตกัลโช vs คาตันซาโร
- เอนเตลลา vs อาเวลลิโน
- แอล.อาร์. วิเชนซา vs โมเดนา
- อัสโคลี vs ซามพ์โดเรีย
- เชเซนา vs เอมโปลี
- ปาโดวา vs ซูดทีโรล
นัดของเซเรียบีสัปดาห์นี้
- ปิซา vs ปาแลร์โม
- ยูเวะ สตาเบีย vs เฮลแลสเวโรนา
- คาร์ราเรเซ vs อาเรสโซ
- เครโมเนเซ vs เบเนเวนโตกัลโช
- โมเดนา vs มันโตวา
- ซูดทีโรล vs เชเซนา
- คาตันซาโร vs ปาโดวา
- ซามพ์โดเรีย vs เอนเตลลา
- เอมโปลี vs ยูเวะ สตาเบีย
- อาเวลลิโน vs ปิซา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก ซิตี้ พบ สโมสรฟุตบอลลอสแอนเจลิส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม พบ วิลเลิม ทเว II (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- มิโตะ ฮอลลีฮ็อค vs อุระวะ เรด ไดมอนด์ส
- ยงอิน vs อันซาน กรีนเนอร์ส
- จิมโป เอฟซี vs พาจู ฟรอนเทียร์
- แทกู โคแก๊ส เพกาซัส vs LG ซีเกอร์ส
- คย็องนัม vs อาซาน
- โคเรีย เอ็กซ์เพรสเวย์ ไฮพาส หญิง vs ไอบีเค หญิง
- อุลซันฮุนได vs บูชอน เอฟซี 1995
- A. ซเวเรฟ vs A. ดาวิโดวิช โฟกินา
- ซิดนีย์ คิงส์ vs เพิร์ท
- เซ็นทรัล โคสต์ มาริเนิร์ส vs นิวคาสเซิลเจตส์ (ออสเตรเลีย)
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- S. คาร์ตัล vs J. ออสตาเพนโก
- เอ็นอีซี เรด ร็อกเก็ตส์ หญิง vs วิคตอรินา ฮิเมจิ หญิง
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์