รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ผู้ให้บริการไม่มีข้อมูล
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:45
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 18:24อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.88▲เสมอ3.81▲ทีมเยือน3.77▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.87→1.88เสมอ3.76→3.81ทีมเยือน3.72→3.77
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|
| 16 ต.ค. 16:22 | 1.88▲ | 3.81▲ | 3.77▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.87 | 3.76 | 3.72 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|
| Pinnacle | 1.88▲ | 3.81▲ | 3.77▲ |
| bet365 | 1.90 | 3.50 | 3.70 |
| Marathon | 1.81 | 3.58 | 3.48 |
| 1xBet | 1.83 | 3.58 | 3.56 |
| BetVictor | 1.87▲ | 3.70▲ | 3.70▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-0.5เจ้าบ้าน -0.51.89▲ทีมเยือน +0.51.94▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 3เจ้าบ้าน1.88→1.89ทีมเยือน1.93→1.94
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -0.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|
| 16 ต.ค. 16:22 | 1.89▲ | 1.94▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.88 | 1.93 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -0.5 | ทีมเยือน +0.5 |
|---|
| Pinnacle | 1.89▲ | 1.94▲ |
| bet365 | 1.90 | 1.90 |
| BetVictor | 1.83 | 1.84 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.07▲ต่ำ 31.76▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.05→2.07ต่ำ1.75→1.76
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|
| 16 ต.ค. 16:22 | 2.07▲ | 1.76▲ |
| 16 ต.ค. 04:32 | 2.06▲ | 1.75 |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.05 | 1.75 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|
| Pinnacle | 2.07▲ | 1.76▲ |
| Marathon | 2.02 | 1.64 |
| 1xBet | 2.02 | 1.64 |
| BetVictor | 2.02▼ | 1.68▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.62ไม่2.20bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.62ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.20ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:40 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|
| bet365 | 1.62 | 2.20 |
| Marathon | 1.57 | 2.19 |
| 1xBet | 1.57 | 2.23 |
| BetVictor | 1.57 | 2.25 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 37 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 17 · ปิดรับ 2
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|
| -2.5 | 6.80 | 1.10 | bet365 |
| -2.25 | 6.25 | 1.12 | bet365 |
| -2 | 5.90 | 1.13 | bet365 |
| -1.75 | 4.10 | 1.23 | bet365 |
| -1.5 | 3.30 | 1.33 | Pinnacle |
| -1.25 | 2.95 | 1.40 | Pinnacle |
| -1 | 2.60 | 1.50 | Pinnacle |
| -0.75 | 2.15 | 1.72 | Pinnacle |
| -0.5 เส้นหลัก | 1.89 | 1.94 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.66 | 2.25 | Pinnacle |
| 0 | 1.43 | 2.87 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.33 | 3.30 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.27 | 3.73 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.18 | 4.65 | bet365 |
| 1 | 1.10 | 7.00 | bet365 |
| 1.25 | 1.03 | 7.30 | Marathon |
| 1.5 | 1.02 | 7.90 | Marathon |
สูง/ต่ำ เส้น 20 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|
| 0.5 | 1.04 | 13.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 8.90 | 1xBet |
| 1.25 | 1.07 | 5.95 | Marathon |
| 1.5 | 1.21 | 4.31 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.19 | 3.75 | Marathon |
| 2 | 1.25 | 3.28 | Marathon |
| 2.25 | 1.48 | 2.65 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.65 | 2.23 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.82 | 2.01 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.07 | 1.76 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.34 | 1.60 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.59 | 1.49 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.05 | 1.28 | Marathon |
| 4 | 4.00 | 1.17 | Marathon |
| 4.25 | 4.40 | 1.14 | Marathon |
| 4.5 | 4.70 | 1.18 | Pinnacle |
| 4.75 | 6.00 | 1.06 | Marathon |
| 5 | 8.60 | 1.01 | Marathon |
| 5.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 6.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีม
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 12 · 12 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทั้งหมด | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 12 | นัด | 12 |
| 6 | ชนะ | 5 |
| 2 | เสมอ | 5 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 23 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 16 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | เจ้าบ้าน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 5 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทีมเยือน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 7 | นัด | 7 |
| 5 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 3 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | 4 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.92 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.25 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.33 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทั้งหมด | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 9 | นัด | 9 |
| 5 | ชนะ | 4 |
| 2 | เสมอ | 4 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 9 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | เจ้าบ้าน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 5 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทีมเยือน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 4 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | 3 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 2.11 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.22 |
| 1.11 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทั้งหมด | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | เจ้าบ้าน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทีมเยือน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทั้งหมด | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 4 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | เจ้าบ้าน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| คาเตลเลอร์ โตยามา | ทีมเยือน | โชนัน เบลมาเร |
|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
การแข่งขันที่นำมารวม: เจลีก ดิวิชัน 2 · เจลีกคัพ รอบแรก · ญี่ปุ่น คัพ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|
| 1 | เวกัลตะ เซ็นได | 10 | 7 | 2 | 1 | +10 | 23 | ชชชชส |
| 2 | โอมิยะ อาร์ดิจา | 10 | 5 | 5 | 0 | +11 | 20 | ชสชสส |
| 3 | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 10 | 6 | 2 | 2 | +0 | 20 | สชสชช |
| 4 | คาเตลเลอร์ โตยามา | 10 | 5 | 3 | 2 | +9 | 18 | สชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 10 | 5 | 2 | 3 | +6 | 17 | พชสชพ |
| 6 | โชนัน เบลมาเร | 10 | 4 | 5 | 1 | +2 | 17 | สสชสช |
| 7 | โออิตะทรินิตา | 10 | 3 | 5 | 2 | +3 | 14 | ชชสสส |
| 8 | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 10 | 3 | 4 | 3 | +2 | 13 | พสสสพ |
| 9 | บลาวบลิทซ์ | 10 | 3 | 4 | 3 | +1 | 13 | พชสสช |
| 10 | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 10 | 3 | 4 | 3 | +0 | 13 | สสชชช |
| 11 | อิวาตะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -1 | 13 | ชพพพช |
| 12 | โทคุชิมะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -2 | 13 | พพชชพ |
| 13 | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 10 | 4 | 0 | 6 | +2 | 12 | พพชพพ |
| 14 | อิวากิ | 10 | 4 | 0 | 6 | -4 | 12 | ชพพชช |
| 15 | ซางัน โทซุ | 10 | 3 | 2 | 5 | -3 | 11 | ชพพพพ |
| 16 | โทจิกิ ซิตี้ | 10 | 3 | 1 | 6 | -1 | 10 | พพพพส |
| 17 | เอฟซี อิมาบาริ | 10 | 3 | 1 | 6 | -8 | 10 | ชชพพช |
| 18 | โคฟุ | 10 | 3 | 1 | 6 | -9 | 10 | ชพพพพ |
| 19 | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 10 | 3 | 1 | 6 | -11 | 10 | พพชพพ |
| 20 | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 10 | 2 | 2 | 6 | -7 | 8 | พชพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 5 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 2 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โคฟุ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 6 | 3 | 0 | 3 | +2 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 3 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 2 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 1 | 3 | 1 | +3 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 6 | 2 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +7 | 0 | |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 1 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 0 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 6 | 2 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 1 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โคฟุ | 4 | 1 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 1 | 3 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 0 | 2 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 6 | 3 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 1 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 1 | 0 | 4 | -6 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 6 | 5 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 08:35