ลูเซิร์น vs ซิยง
อารีนาเทอร์โมแพลน
02:30เริ่ม 1 พ.ย.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ลูเซิร์นไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เฌโรม บีแลร์บาดเจ็บ |
ซิยงไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| โดนาต รูดานีบาดเจ็บ |
| เครชนิก ไฮริซีบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 17:48
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
12ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 10 · 17 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ลูเซิร์น | ทั้งหมด | ซิยง |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 17 |
| 3 | ชนะ | 9 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 4 | แพ้ | 5 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 39 |
| 22 | ประตูที่เสีย | 30 |
| ลูเซิร์น | เจ้าบ้าน | ซิยง |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 5 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 12 |
| ลูเซิร์น | ทีมเยือน | ซิยง |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 9 |
| 0 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 20 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 18 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 4 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.29 |
| 2.20 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.76 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ลูเซิร์น | ทั้งหมด | ซิยง |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 6 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 23 |
| 22 | ประตูที่เสีย | 17 |
| ลูเซิร์น | เจ้าบ้าน | ซิยง |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ลูเซิร์น | ทีมเยือน | ซิยง |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 0 | ชนะ | 3 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.30 |
| 2.20 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.70 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ลูเซิร์น | ทั้งหมด | ซิยง |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| ลูเซิร์น | ทีมเยือน | ซิยง |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ลูเซิร์น | ทั้งหมด | ซิยง |
|---|---|---|
| — | นัด | 6 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 2 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| — | ประตูที่เสีย | 13 |
| ลูเซิร์น | เจ้าบ้าน | ซิยง |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| ลูเซิร์น | ทีมเยือน | ซิยง |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 2 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.33 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.17 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
การแข่งขันที่นำมารวม: สวิสซูเปอร์ลีก · สวิสคัพ (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 10 | 9 | 1 | 0 | +24 | 28 | ชชชสช |
| 2 | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 10 | 6 | 4 | 0 | +15 | 22 | ชชสสช |
| 3 | ซิยง | 10 | 6 | 1 | 3 | +6 | 19 | พสชชช |
| 4 | ซังคท์ กัลเลน | 10 | 5 | 1 | 4 | -2 | 16 | ชชพพช |
| 5 | ซูริก | 10 | 4 | 2 | 4 | -4 | 14 | ชสชสพ |
| 6 | เซอร์เวตต์ | 10 | 4 | 1 | 5 | +1 | 13 | ชพชชพ |
| 7 | บาเซล | 10 | 4 | 1 | 5 | -3 | 13 | พพชพพ |
| 8 | ลูเซิร์น | 10 | 3 | 3 | 4 | -5 | 12 | พชพสช |
| 9 | ธูน | 10 | 3 | 1 | 6 | -10 | 10 | พชพพพ |
| 10 | วาดุซ | 10 | 3 | 0 | 7 | +0 | 9 | ชพพชพ |
| 11 | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 10 | 2 | 2 | 6 | -13 | 8 | พพพชส |
| 12 | โลซานน์ | 10 | 1 | 3 | 6 | -9 | 6 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 1 | 0 | 4 | -4 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -6 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 6 | 5 | 1 | 0 | +14 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ธูน | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 3 | 0 | 2 | +6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 3 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 0 | 3 | 2 | -7 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ธูน | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 0 | 0 | 5 | -6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 18:18
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ลูเซิร์นพพชพสชสชชส9ช 5ส 6พ
ซิยงพพสชชชชพพพ9ช 5ส 6พ
| ลูเซิร์น จาก 20 นัด | ซิยง จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 5 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 5 แพ้ 6 |
| 45% | อัตราชนะ | 45% |
| 25% | อัตราเสมอ | 25% |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.45 |
| 1.80 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.05 |
| +4 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 5% |
| 1.73 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.99 (12 นัด) |
| 1.69 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.53 (12 นัด) |
| 60% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 85% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 0.6 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (17 นัด) |
| 0.7 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 (17 นัด) |
| 1.4 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 (17 นัด) |
| 1.1 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (17 นัด) |
| 15.5 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.0 (15 นัด) |
| 5.1 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.0 (15 นัด) |
| 48% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 53% (15 นัด) |
| 5.8 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.7 (15 นัด) |
| 2.1 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 (14 นัด) |
| 12.3 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.1 (15 นัด) |
| ลูเซิร์น จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ซิยง จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| 56% | อัตราชนะ | 56% |
| 22% | อัตราเสมอ | 22% |
| 2.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.33 |
| 1.56 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.56 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 2.08 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.26 (6 นัด) |
| 1.41 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.60 (6 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 78% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 89% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 1.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.5 (8 นัด) |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 16.7 | การยิงต่อนัด | 16.3 (7 นัด) |
| 5.6 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.6 (7 นัด) |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% (7 นัด) |
| 6.4 | เตะมุมต่อนัด | 6.7 (7 นัด) |
| 2.0 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (6 นัด) |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.1 (7 นัด) |
| ลูเซิร์น จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ซิยง จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 36% | อัตราชนะ | 36% |
| 27% | อัตราเสมอ | 27% |
| 1.73 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.55 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.45 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| 27% | อัตราไม่ได้ประตู | 9% |
| 1.39 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.71 (6 นัด) |
| 1.97 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.46 (6 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 82% |
| 91% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 91% |
| 0.2 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (9 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.4 (9 นัด) |
| 1.3 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 (9 นัด) |
| 1.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (9 นัด) |
| 14.3 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 15.8 (8 นัด) |
| 4.7 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.4 (8 นัด) |
| 47% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 54% (8 นัด) |
| 5.1 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.8 (8 นัด) |
| 2.2 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (8 นัด) |
| 11.2 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.0 (8 นัด) |
| ลูเซิร์น จาก 18 นัด | สวิสซูเปอร์ลีก | ซิยง จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 12 |
| ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 44% | อัตราชนะ | 50% |
| 28% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.94 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.33 |
| 1.78 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.83 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 17% |
| 17% | อัตราไม่ได้ประตู | 8% |
| 1.73 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.99 |
| 1.69 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.53 |
| 61% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 83% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 92% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.6 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 15.5 | การยิงต่อนัด | 15.4 |
| 5.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| 5.8 | เตะมุมต่อนัด | 5.4 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (11 นัด) |
| 12.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 9.7 |
| ลูเซิร์น | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | ซิยง จาก 6 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 6 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 33% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.33 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.17 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 17% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 83% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 83% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.4 (5 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.2 (5 นัด) |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (5 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (5 นัด) |
| — | การยิงต่อนัด | 18.3 (3 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 7.3 (3 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 55% (3 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 6.7 (3 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.3 (3 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 11.7 (3 นัด) |
| ลูเซิร์น จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | ซิยง จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ลูเซิร์น จาก 1 นัด | สวิสคัพ | ซิยง จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พลูกาโน (อาร์เจนตินา)4:0ลูเซิร์น10 ต.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · เอไอแอล อารีนาพไฟรบวร์ก4:2ลูเซิร์น3 ต.ค. 2026 18:00 · กระชับมิตรสโมสรชลูเซิร์น5:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก19 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนพลูเซิร์น2:4บาเซล13 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนสยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)3:3ลูเซิร์น5 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สนามกีฬาวังก์ดอร์ฟชลูเซิร์น2:1วาดุซ3 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนสเซอร์เวตต์1:1ลูเซิร์น29 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชลูเซิร์น1:0โลซานน์22 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลน
ชบูออคส์0:3ลูเซิร์น16 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
สซังคท์ กัลเลน2:2ลูเซิร์น9 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · คีบุนพาร์กพซิยง3:0ลูเซิร์น2 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงพลูเซิร์น1:3ธูน26 ก.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนฤดูกาล 2025/26
ชวินเทอร์ทูร์0:3ลูเซิร์น16 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชลูเซิร์น1:0ซูริก13 พ.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกสลูเซิร์น3:3เซอร์เวตต์10 พ.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกชโลซานน์1:3ลูเซิร์น2 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชกราสฮอปเปอร์คลับซูริก1:2ลูเซิร์น25 เม.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกสลูเซิร์น2:2ซังคท์ กัลเลน12 เม.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพเซอร์เวตต์3:0ลูเซิร์น6 เม.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกชลูเซิร์น4:0โลซานน์22 มี.ค. 2026 22:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพเซอร์เวตต์3:0ซิยง10 ต.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพแซงต์-เอเตียน5:1ซิยง2 ต.ค. 2026 16:00 · กระชับมิตรสโมสรสซิยง1:1ซูริก19 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:5ซิยง16 ก.ย. 2026 00:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมชซังคท์ กัลเลน0:3ซิยง12 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · คีบุนพาร์กชซิยง3:2ธูน6 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชบาเซล1:2ซิยง4 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คพซิยง1:2ลูกาโน (อาร์เจนตินา)30 ส.ค. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงพอาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์5:3ซิยง28 ส.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · โยฮัน ไกรฟฟ์อาเรนาพซิยง2:4อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์21 ส.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียง
ชเคอร์เซอร์ส1:6ซิยง16 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
ชซิยง2:1โนอาห์14 ส.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชซิยง3:2วาดุซ9 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงสโนอาห์2:2ซิยง6 ส.ค. 2026 23:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาเดียม นครอาโบเวียนชซิยง3:0ลูเซิร์น2 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชซิยง4:0บาแตบารือเซา31 ก.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงพยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)4:2ซิยง26 ก.ค. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สนามกีฬาวังก์ดอร์ฟสบาแตบารือเซา1:1ซิยง24 ก.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาเทศบาลเมืองซุมกายิตฤดูกาล 2025/26
สยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)3:3ซิยง17 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกสซิยง2:2ลูกาโน (อาร์เจนตินา)14 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกข้อมูล ณ 17 ต.ค. 23:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 4นัด0ลูเซิร์น ช
3ส
1ซิยง ช
2.8คะแนนรวมเฉลี่ย
ลูเซิร์น อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 4 : 7
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 1
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 31คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 10 เกม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 16 นัด
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 17:48
โค้ช
ลูเซิร์นโค้ช ยอร์ก พอร์ตมันน์
ซิยงโค้ช ดีดีเยร์ โตโลต์
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 17:48
นัดถัดไป
8 พ.ย. 202600:00 vs ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)อารีนาเทอร์โมแพลนเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202622:30 vs บาเซลซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202620:00 vs ลูกาโน (อาร์เจนตินา)อารีนาเทอร์โมแพลนเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202600:00 vs ธูนชต็อคฮอร์น อารีนาทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202620:00 vs เซอร์เวตต์อารีนาเทอร์โมแพลนเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก20 ธ.ค. 202600:00 vs กราสฮอปเปอร์คลับซูริกเลตซีบรุนท์ สเตเดียมทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก
8 พ.ย. 202600:00 vs วาดุซไรน์พาร์ก สตาดิโอนทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202602:30 vs เซอร์เวตต์สตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202622:30 vs ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)สตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202622:30 vs โลซานน์สตาดเดอลาตุยลีแยร์ทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202622:30 vs บาเซลสตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก20 ธ.ค. 202620:00 vs ธูนชต็อคฮอร์น อารีนาทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ลูเซิร์น พบ ซิยง ในสวิสซูเปอร์ลีก วันที่ 1 พ.ย. 2026 02:30 UTC+07 ที่ Thermoplan Arena
ลูเซิร์น อยู่อันดับ 8 และ ซิยง อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
ลูเซิร์น ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
ซิยง ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
4 นัดหลังสุดที่พบกัน ลูเซิร์น ชนะ 0 ซิยง ชนะ 1 เสมอ 3
ลูเซิร์น · นัดก่อนหน้า: ซูริค vs ลูเซิร์น (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลูเซิร์น vs ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์) (8 พ.ย.)
ซิยง · นัดก่อนหน้า: ซิยง vs โลซานน์ (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: วาดุซ vs ซิยง (8 พ.ย.)
นัดอื่นของสวิสซูเปอร์ลีกในวันเดียวกัน
- กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs วาดุซ
- ซังคท์ กัลเลน vs เซอร์เวตต์
- ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์) vs ซูริค
นัดของสวิสซูเปอร์ลีกสัปดาห์นี้
- ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) vs บาเซล
- โลซานน์ vs ธูน
- วาดุซ vs ซิยง
- ลูเซิร์น vs ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์)
- กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs โลซานน์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน vs ชาร์ลอตต์ เอฟซี
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- ลีล vs แบรสต์
- โรมา vs เจนัว
- ดันดี เอฟซี vs เรนเจอส์
- อูเด ลัสปัลมัส vs กัสเตยอน
- บาเลนเซีย (สเปน) vs แอธเลติก บิลเบา
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II
- ซาน ปาโบล บูร์โกส vs โอเบราดอยโร CAB
- อินดิเพนเดียนเต ริวาดาเวีย vs ติเกร
- มินนิโซตา ยูไนเต็ด vs เซนต์ หลุยส์ ซิตี้
- ปลาเตนเซ vs ลานุส
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์