อูเด ลัสปัลมัส vs กัสเตยอน
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| อาเล การ์ซิอาบาดเจ็บ |
| เอนริเก เกลเมนเตบาดเจ็บ |
| เจเรมีย เรโคบาบาดเจ็บ |
| เฆเซ โรดริเกซบาดเจ็บ |
| มาร์วิน พัคบาดเจ็บ |
| วิติ โรซาดาบาดเจ็บ |
| ซานโดร รามิเรซบาดเจ็บ |
| เซร์คิโอ รูอิซ อลอนโซบาดเจ็บ |
| ฟาบริซิโอ บรินญานีบาดเจ็บ |
| ฟรันซิสโก กัสติโยบาดเจ็บ |
| ยารี ฟลักบาดเจ็บ |
| ฮวนโฮ นิเอโตบาดเจ็บ |
| อุสมาน กามาราบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 21:22อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน3.50▼เสมอ3.73▼ทีมเยือน2.01▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน3.46→3.50เสมอ3.73→3.73ทีมเยือน2.02→2.01
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 19:47 | 3.50▼ | 3.73▼ | 2.01▲ |
| 15 ต.ค. 20:55 | 3.56▲ | 3.75▲ | 1.98▼ |
| 15 ต.ค. 04:37 | 3.42▼ | 3.70▼ | 2.05▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 3.46 | 3.73 | 2.02 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 3.50▼ | 3.73▼ | 2.01▲ |
| bet365 | 3.60▲ | 3.60▲ | 2.00▼ |
| Marathon | 3.42 | 3.70 | 1.95 |
| 1xBet | 3.53 | 3.82 | 2.01 |
| BetVictor | 3.30▲ | 3.60▲ | 1.95▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0.5เจ้าบ้าน +0.51.85▼ทีมเยือน -0.52.03▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 2เจ้าบ้าน1.83→1.85ทีมเยือน2.03→2.03
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 19:47 | 1.85▼ | 2.03▲ |
| 16 ต.ค. 14:37 | 1.87▲ | 2.00▲ |
| 15 ต.ค. 20:55 | 1.86▲ | 1.99▼ |
| 15 ต.ค. 04:37 | 1.81▼ | 2.06▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 1.83 | 2.03 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +0.5 | ทีมเยือน -0.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.85▼ | 2.03▲ |
| BetVictor | 1.74▼ | 1.93▲ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.09▲ต่ำ 31.78▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.08→2.09ต่ำ1.76→1.78
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 19:47 | 2.09▲ | 1.78 |
| 16 ต.ค. 14:37 | 2.08▲ | 1.78▲ |
| 15 ต.ค. 20:55 | 2.07▼ | 1.77▲ |
| 14 ต.ค. 22:05 ครั้งแรก | 2.08 | 1.76 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.09▲ | 1.78▲ |
| Marathon | 1.89 | 1.75 |
| 1xBet | 1.89 | 1.75 |
| BetVictor | 1.98▲ | 1.71▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.57ไม่2.25bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.57ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.25ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:05 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.57 | 2.25 |
| Marathon | 1.51 | 2.35 |
| 1xBet | 1.51 | 2.39 |
| BetVictor | 1.53▲ | 2.30▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 37 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 4 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -1.75 | 9.00 | 1.01 | Marathon |
| -1.5 | 6.80 | 1.04 | Marathon |
| -1.25 | 6.40 | 1.05 | Marathon |
| -1 | 5.90 | 1.07 | Marathon |
| -0.75 | 4.05 | 1.17 | Marathon |
| -0.5 | 3.49 | 1.32 | Pinnacle |
| -0.25 | 3.07 | 1.39 | Pinnacle |
| 0 | 2.65 | 1.51 | Pinnacle |
| 0.25 | 2.12 | 1.76 | Pinnacle |
| 0.5 เส้นหลัก | 1.85 | 2.03 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.64 | 2.33 | Pinnacle |
| 1 | 1.44 | 2.89 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.35 | 3.26 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.30 | 3.64 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.16 | 4.15 | Marathon |
| 2 | 1.07 | 5.80 | Marathon |
| 2.5 | 1.05 | 6.55 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.04 | 13.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 9.10 | 1xBet |
| 1.25 | 1.06 | 6.15 | Marathon |
| 1.5 | 1.20 | 4.59 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.17 | 3.98 | Marathon |
| 2 | 1.22 | 3.56 | Marathon |
| 2.25 | 1.48 | 2.71 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.67 | 2.26 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.83 | 2.03 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.09 | 1.78 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.36 | 1.61 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.63 | 1.50 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.78 | 1.34 | Marathon |
| 4 | 3.50 | 1.22 | Marathon |
| 4.25 | 3.85 | 1.18 | Marathon |
| 4.5 | 4.75 | 1.19 | Pinnacle |
| 4.75 | 5.20 | 1.10 | Marathon |
| 5 | 7.10 | 1.04 | Marathon |
| 5.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 6.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
22ทีม| อูเด ลัสปัลมัส | ทั้งหมด | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 6 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 13 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 4 |
| อูเด ลัสปัลมัส | เจ้าบ้าน | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 1 |
| อูเด ลัสปัลมัส | ทีมเยือน | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.62 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.88 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.50 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 6 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| อูเด ลัสปัลมัส | ทั้งหมด | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 6 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 13 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 16 | ประตูที่เสีย | 4 |
| อูเด ลัสปัลมัส | เจ้าบ้าน | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 1 |
| อูเด ลัสปัลมัส | ทีมเยือน | กัสเตยอน |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.62 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.88 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.50 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 6 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อัลเมเรีย | 9 | 7 | 0 | 2 | +11 | 21 | ชชชชช |
| 2 | เออิบาร์ | 9 | 7 | 0 | 2 | +9 | 21 | พชชชช |
| 3 | กัสเตยอน | 9 | 6 | 2 | 1 | +11 | 20 | พสชชช |
| 4 | เอร์เรเซเด มายอร์กา | 9 | 5 | 2 | 2 | +7 | 17 | ชสพชช |
| 5 | ซาบาเดลล์ | 9 | 4 | 4 | 1 | +3 | 16 | ชสสชพ |
| 6 | คิฆอน | 9 | 5 | 1 | 3 | +1 | 16 | ชชพชพ |
| 7 | ฌิโรนา | 9 | 4 | 3 | 2 | +6 | 15 | สสชชพ |
| 8 | บูร์โกส ซีเอฟ | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | พพชชช |
| 9 | โอเบียโด | 9 | 4 | 2 | 3 | +2 | 14 | ชพชพช |
| 10 | สโมสรฟุตบอลกรานาดา | 9 | 4 | 2 | 3 | +1 | 14 | ชชพพส |
| 11 | เรอัลบายาโดลิด | 9 | 3 | 3 | 3 | +2 | 12 | ชสชสพ |
| 12 | เตเนริเฟ | 9 | 3 | 3 | 3 | -2 | 12 | สพสพช |
| 13 | เซลตาเดบิโก B | 9 | 3 | 2 | 4 | -1 | 11 | ชพสพพ |
| 14 | เอลเดนเซ | 9 | 3 | 2 | 4 | -1 | 11 | ชชพพช |
| 15 | อูเด ลัสปัลมัส | 9 | 3 | 2 | 4 | -3 | 11 | พสพพช |
| 16 | กีฬาเลกาเนส | 9 | 3 | 2 | 4 | -8 | 11 | พพพชพ |
| 17 | อันดอร์รา | 9 | 3 | 1 | 5 | -2 | 10 | ชสชพพ |
| 18 | กอร์โดบา | 9 | 3 | 0 | 6 | -6 | 9 | พชพชพ |
| 19 | เรอัลโซเซียดัด B | 9 | 2 | 2 | 5 | -5 | 8 | พพพพช |
| 20 | สโมสรฟุตบอลกาดิซ | 9 | 1 | 4 | 4 | +0 | 7 | พชสพพ |
| 21 | เซวตา | 9 | 1 | 2 | 6 | -12 | 5 | พสชสพ |
| 22 | อัลบาเซเต | 9 | 0 | 1 | 8 | -15 | 1 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบาเซเต | 4 | 0 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | อัลเมเรีย | 5 | 5 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | อันดอร์รา | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | บูร์โกส ซีเอฟ | 5 | 3 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลกาดิซ | 6 | 1 | 2 | 3 | +1 | 0 | |
| — | กัสเตยอน | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | เซลตาเดบิโก B | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | เซวตา | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | กอร์โดบา | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เออิบาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เอลเดนเซ | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | คิฆอน | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ฌิโรนา | 5 | 2 | 2 | 1 | +4 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลกรานาดา | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | อูเด ลัสปัลมัส | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | กีฬาเลกาเนส | 3 | 2 | 0 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เอร์เรเซเด มายอร์กา | 5 | 4 | 0 | 1 | +8 | 0 | |
| — | โอเบียโด | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เรอัลโซเซียดัด B | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ซาบาเดลล์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | เตเนริเฟ | 5 | 2 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เรอัลบายาโดลิด | 4 | 3 | 0 | 1 | +5 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบาเซเต | 5 | 0 | 1 | 4 | -10 | 0 | |
| — | อัลเมเรีย | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | อันดอร์รา | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | บูร์โกส ซีเอฟ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลกาดิซ | 3 | 0 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | กัสเตยอน | 5 | 4 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | เซลตาเดบิโก B | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เซวตา | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | กอร์โดบา | 5 | 1 | 0 | 4 | -4 | 0 | |
| — | เออิบาร์ | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | เอลเดนเซ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | คิฆอน | 4 | 3 | 0 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ฌิโรนา | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลกรานาดา | 6 | 3 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | อูเด ลัสปัลมัส | 5 | 2 | 0 | 3 | -3 | 0 | |
| — | กีฬาเลกาเนส | 6 | 1 | 2 | 3 | -8 | 0 | |
| — | เอร์เรเซเด มายอร์กา | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | โอเบียโด | 4 | 2 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | เรอัลโซเซียดัด B | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ซาบาเดลล์ | 5 | 1 | 3 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เตเนริเฟ | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เรอัลบายาโดลิด | 5 | 0 | 3 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| อูเด ลัสปัลมัส จาก 20 นัด | กัสเตยอน จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 4 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 11 เสมอ 6 แพ้ 3 |
| 45% | อัตราชนะ | 55% |
| 20% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.75 |
| 1.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +15 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.13 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.09 (15 นัด) |
| 1.52 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.33 (15 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 10.7 | การยิงต่อนัด | 15.4 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.5 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 58% |
| 4.0 | เตะมุมต่อนัด | 6.2 |
| 1.6 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 |
| 11.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.4 |
| อูเด ลัสปัลมัส จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | กัสเตยอน จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 1 |
| 44% | อัตราชนะ | 50% |
| 33% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.90 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.90 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +10 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 0.66 (3 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.05 (8 นัด) |
| 1.26 (3 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.29 (8 นัด) |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | 15.7 |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.7 |
| 57% | การครองบอลเฉลี่ย | 62% |
| 4.2 | เตะมุมต่อนัด | 6.2 |
| 1.7 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 |
| 10.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.3 |
| อูเด ลัสปัลมัส จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | กัสเตยอน จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| 45% | อัตราชนะ | 60% |
| 9% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.45 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.60 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.48 (4 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.14 (7 นัด) |
| 1.73 (4 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.38 (7 นัด) |
| 73% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 64% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 10.2 | การยิงต่อนัด | 15.2 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.2 |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 54% |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 6.3 |
| 1.5 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด- ทำได้ : เสีย
- 1 : 2
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
อูเด ลัสปัลมัส พบ กัสเตยอน ในเซกุนดาดิบิซิออน วันที่ 18 ต.ค. 2026 02:00 UTC+07 ที่ Estadio de Gran Canaria
อูเด ลัสปัลมัส อยู่อันดับ 15 และ กัสเตยอน อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
อูเด ลัสปัลมัส ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
กัสเตยอน ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน อูเด ลัสปัลมัส ชนะ 0 กัสเตยอน ชนะ 1 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 3.50 · 3.73 · 2.01
อูเด ลัสปัลมัส · นัดก่อนหน้า: เอร์เรเซเด มายอร์กา vs อูเด ลัสปัลมัส (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อูเด ลัสปัลมัส vs เรอัลโซเซียดัด B (24 ต.ค.)
กัสเตยอน · นัดก่อนหน้า: อันดอร์รา vs กัสเตยอน (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: กัสเตยอน vs คิฆอน (26 ต.ค.)
นัดอื่นของเซกุนดาดิบิซิออนในวันเดียวกัน
นัดของเซกุนดาดิบิซิออนสัปดาห์นี้
- ฌิโรนา vs อันดอร์รา
- เรอัลบายาโดลิด vs เอลเดนเซ
- บูร์โกส ซีเอฟ vs ซาบาเดลล์
- เซลตาเดบิโก B vs เตเนริเฟ
- สโมสรฟุตบอลกรานาดา vs เรอัลบายาโดลิด
- คอร์โดบา vs เออิบาร์
- กีฬาเลกาเนส vs เอร์เรเซเด มายอร์กา
- อูเด ลัสปัลมัส vs เรอัลโซเซียดัด B
- ฌิโรนา vs เซลตาเดบิโก B
- อัลเมเรีย vs โอเบียโด
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
ยังไม่มีโพสต์