ซิยง vs โลซานน์
สตาด เดอ ตูร์บียง
22:30เริ่ม 25 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ซิยงไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| โดนาต รูดานีบาดเจ็บ |
| เครชนิก ไฮริซีบาดเจ็บ |
โลซานน์ไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 5 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| เบยัต เลกเวรีบาดเจ็บ |
| โคบา โคอินเดรดีบาดเจ็บ |
| นิกกี เบโลโกบาดเจ็บ |
| เตโอ แบร์ยวาลล์บาดเจ็บ |
| ไทเลอร์ เฟรดริกสันบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
12ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 16 · 9 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ซิยง | ทั้งหมด | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 16 | นัด | 9 |
| 8 | ชนะ | 1 |
| 3 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 37 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 30 | ประตูที่เสีย | 16 |
| ซิยง | เจ้าบ้าน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 5 |
| 5 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 11 |
| ซิยง | ทีมเยือน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 18 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 1 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.31 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.78 |
| 1.88 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.78 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 6 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ซิยง | ทั้งหมด | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 9 |
| 6 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 6 |
| 23 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 17 | ประตูที่เสีย | 16 |
| ซิยง | เจ้าบ้าน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 11 |
| ซิยง | ทีมเยือน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 1 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.30 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 0.78 |
| 1.70 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.78 |
| 4 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 6 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ซิยง | ทั้งหมด | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 2 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 14 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 13 | ประตูที่เสีย | — |
| ซิยง | เจ้าบ้าน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
| ซิยง | ทีมเยือน | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 8 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 2.33 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 2.17 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
การแข่งขันที่นำมารวม: สวิสซูเปอร์ลีก · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 10 | 9 | 1 | 0 | +24 | 28 | ชชชสช |
| 2 | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 10 | 6 | 4 | 0 | +15 | 22 | ชชสสช |
| 3 | ซิยง | 10 | 6 | 1 | 3 | +6 | 19 | พสชชช |
| 4 | ซังคท์ กัลเลน | 10 | 5 | 1 | 4 | -2 | 16 | ชชพพช |
| 5 | ซูริก | 10 | 4 | 2 | 4 | -4 | 14 | ชสชสพ |
| 6 | เซอร์เวตต์ | 10 | 4 | 1 | 5 | +1 | 13 | ชพชชพ |
| 7 | บาเซล | 10 | 4 | 1 | 5 | -3 | 13 | พพชพพ |
| 8 | ลูเซิร์น | 10 | 3 | 3 | 4 | -5 | 12 | พชพสช |
| 9 | ธูน | 10 | 3 | 1 | 6 | -10 | 10 | พชพพพ |
| 10 | วาดุซ | 10 | 3 | 0 | 7 | +0 | 9 | ชพพชพ |
| 11 | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 10 | 2 | 2 | 6 | -13 | 8 | พพพชส |
| 12 | โลซานน์ | 10 | 1 | 3 | 6 | -9 | 6 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 1 | 0 | 4 | -4 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -6 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 6 | 5 | 1 | 0 | +14 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ธูน | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 3 | 0 | 2 | +6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 3 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 0 | 3 | 2 | -7 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ธูน | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 0 | 0 | 5 | -6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 18:18
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ซิยงพพสชชชชพพพ9ช 5ส 6พ
โลซานน์พพพพสพพชสช4ช 3ส 13พ
| ซิยง จาก 20 นัด | โลซานน์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 5 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 13 |
| 45% | อัตราชนะ | 20% |
| 25% | อัตราเสมอ | 15% |
| 2.45 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.05 |
| 2.05 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | -15 |
| 15% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 5% | อัตราไม่ได้ประตู | 45% |
| 1.99 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.06 (19 นัด) |
| 1.53 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.49 (19 นัด) |
| 80% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 90% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.9 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (19 นัด) |
| 1.1 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (19 นัด) |
| 1.4 (17 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (19 นัด) |
| 0.9 (17 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 (19 นัด) |
| 16.0 (15 นัด) | การยิงต่อนัด | 10.9 (19 นัด) |
| 6.0 (15 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 (19 นัด) |
| 53% (15 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 49% (19 นัด) |
| 5.7 (15 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.7 (19 นัด) |
| 1.9 (14 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.7 (19 นัด) |
| 10.1 (15 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.8 (19 นัด) |
| ซิยง จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | โลซานน์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 6 |
| 56% | อัตราชนะ | 20% |
| 22% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 1.56 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.00 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 2.26 (6 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.38 |
| 1.60 (6 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.29 |
| 78% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 89% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.5 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.5 |
| 16.3 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.5 |
| 5.6 (7 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.7 |
| 53% (7 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 6.7 (7 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.2 |
| 1.8 (6 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 |
| 10.1 (7 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.2 |
| ซิยง จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | โลซานน์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 7 |
| 36% | อัตราชนะ | 20% |
| 27% | อัตราเสมอ | 10% |
| 2.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.90 |
| 2.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 9% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 60% |
| 1.71 (6 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.72 (9 นัด) |
| 1.46 (6 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.71 (9 นัด) |
| 82% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 20% |
| 91% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 1.0 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.1 (9 นัด) |
| 1.4 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 1.3 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.2 (9 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (9 นัด) |
| 15.8 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 8.1 (9 นัด) |
| 6.4 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 2.7 (9 นัด) |
| 54% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 49% (9 นัด) |
| 4.8 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.2 (9 นัด) |
| 2.0 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 3.4 (9 นัด) |
| 10.0 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 14.6 (9 นัด) |
| ซิยง จาก 12 นัด | สวิสซูเปอร์ลีก | โลซานน์ จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 19 |
| ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 13 |
| 50% | อัตราชนะ | 16% |
| 25% | อัตราเสมอ | 16% |
| 2.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.79 |
| 1.83 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.89 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -21 |
| 17% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 16% |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | 47% |
| 1.99 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.06 |
| 1.53 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.49 |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 42% |
| 92% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 58% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 15.4 | การยิงต่อนัด | 10.9 |
| 5.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 49% |
| 5.4 | เตะมุมต่อนัด | 4.7 |
| 2.1 (11 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.7 |
| 9.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.8 |
| ซิยง จาก 6 นัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 6 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 33% | อัตราชนะ | — |
| 33% | อัตราเสมอ | — |
| 2.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 2.17 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| 17% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 83% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 83% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 1.4 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.2 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.0 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 1.2 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 18.3 (3 นัด) | การยิงต่อนัด | — |
| 7.3 (3 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 55% (3 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 6.7 (3 นัด) | เตะมุมต่อนัด | — |
| 1.3 (3 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 11.7 (3 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| ซิยง จาก 1 นัด | สวิสคัพ | โลซานน์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ซิยง จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | โลซานน์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -4 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
พเซอร์เวตต์3:0ซิยง10 ต.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพแซงต์-เอเตียน5:1ซิยง2 ต.ค. 2026 16:00 · กระชับมิตรสโมสรสซิยง1:1ซูริก19 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:5ซิยง16 ก.ย. 2026 00:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมชซังคท์ กัลเลน0:3ซิยง12 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · คีบุนพาร์กชซิยง3:2ธูน6 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชบาเซล1:2ซิยง4 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คพซิยง1:2ลูกาโน (อาร์เจนตินา)30 ส.ค. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงพอาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์5:3ซิยง28 ส.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · โยฮัน ไกรฟฟ์อาเรนาพซิยง2:4อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์21 ส.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียง
ชเคอร์เซอร์ส1:6ซิยง16 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
ชซิยง2:1โนอาห์14 ส.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชซิยง3:2วาดุซ9 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงสโนอาห์2:2ซิยง6 ส.ค. 2026 23:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาเดียม นครอาโบเวียนชซิยง3:0ลูเซิร์น2 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงชซิยง4:0บาแตบารือเซา31 ก.ค. 2026 01:15 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สตาด เดอ ตูร์บียงพยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)4:2ซิยง26 ก.ค. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สนามกีฬาวังก์ดอร์ฟสบาแตบารือเซา1:1ซิยง24 ก.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาเทศบาลเมืองซุมกายิตฤดูกาล 2025/26
สยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)3:3ซิยง17 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกสซิยง2:2ลูกาโน (อาร์เจนตินา)14 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพซังคท์ กัลเลน1:0โลซานน์11 ต.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · คีบุนพาร์กพโลซานน์0:4ลูกาโน (อาร์เจนตินา)20 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์พโลซานน์0:1เซอร์เวตต์13 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์พวาดุซ3:1โลซานน์5 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · ไรน์พาร์ก สตาดิโอนสธูน0:0โลซานน์3 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ชต็อคฮอร์น อารีนาพโลซานน์2:3ซูริก29 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์พลูเซิร์น1:0โลซานน์22 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลน
ชโคโซวา เนอชาแตล0:6โลซานน์14 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
สโลซานน์2:2ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)8 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์ชบาเซล0:1โลซานน์1 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คสโลซานน์1:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก25 ก.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์ฤดูกาล 2025/26
พโลซานน์1:3กราสฮอปเปอร์คลับซูริก16 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพเซอร์เวตต์2:0โลซานน์13 พ.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพวินเทอร์ทูร์2:1โลซานน์9 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพโลซานน์1:3ลูเซิร์น2 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชโลซานน์3:0ซูริก25 เม.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพซิยง3:0โลซานน์12 เม.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกชโลซานน์2:1วินเทอร์ทูร์4 เม.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพลูเซิร์น4:0โลซานน์22 มี.ค. 2026 22:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพโลซานน์0:2ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)15 มี.ค. 2026 20:00 · สวิสซูเปอร์ลีกข้อมูล ณ 12 ต.ค. 02:20
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด1ซิยง ช
2ส
0โลซานน์ ช
2.3คะแนนรวมเฉลี่ย
ซิยง อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 5 : 2
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 16 เกม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 10 นัด
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
โค้ช
ซิยงโค้ช ดีดีเยร์ โตโลต์
โลซานน์โค้ช ลูกา เอลส์เนอร์
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
นัดถัดไป
1 พ.ย. 202602:30 vs ลูเซิร์นอารีนาเทอร์โมแพลนทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก8 พ.ย. 202600:00 vs วาดุซไรน์พาร์ก สตาดิโอนทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202602:30 vs เซอร์เวตต์สตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202622:30 vs ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)สตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202622:30 vs โลซานน์สตาดเดอลาตุยลีแยร์ทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202622:30 vs บาเซลสตาด เดอ ตูร์บียงเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก
1 พ.ย. 202622:30 vs ธูนสตาดเดอลาตุยลีแยร์เจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก8 พ.ย. 202602:30 vs กราสฮอปเปอร์คลับซูริกเลตซีบรุนท์ สเตเดียมทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202622:30 vs วาดุซสตาดเดอลาตุยลีแยร์เจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202602:30 vs เซอร์เวตต์—ทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202622:30 vs ซิยงสตาดเดอลาตุยลีแยร์เจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202602:30 vs ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)สนามกีฬาวังก์ดอร์ฟทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ซิยง พบ โลซานน์ ในสวิสซูเปอร์ลีก วันที่ 25 ต.ค. 2026 22:30 UTC+07 ที่ Stade de Tourbillon
ซิยง อยู่อันดับ 3 และ โลซานน์ อยู่อันดับ 12 ในตารางคะแนน
ซิยง ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
โลซานน์ ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน ซิยง ชนะ 1 โลซานน์ ชนะ 0 เสมอ 2
ซิยง · นัดก่อนหน้า: เซอร์เวตต์ vs ซิยง (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลูเซิร์น vs ซิยง (1 พ.ย.)
โลซานน์ · นัดก่อนหน้า: ซังคท์ กัลเลน vs โลซานน์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: โลซานน์ vs ธูน (1 พ.ย.)
นัดอื่นของสวิสซูเปอร์ลีกในวันเดียวกัน
นัดของสวิสซูเปอร์ลีกสัปดาห์นี้
- กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs วาดุซ
- ซังคท์ กัลเลน vs เซอร์เวตต์
- ลูเซิร์น vs ซิยง
- ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์) vs ซูริค
- ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) vs บาเซล
- โลซานน์ vs ธูน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์