[เอเรอดีวีซี เนเธอร์แลนด์ 2026-27] พรีวิววิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ เริ่มแข่ง: 17 ตุลาคม เวลา 01:00 เวลาประเทศไทย
ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| เดิร์ก วันเนอร์ พรอปเปอร์บาดเจ็บที่แฮมสตริง |
| โนอาห์ เนาโยกส์บาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 17:48อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.60▲เสมอ4.60▲ทีมเยือน5.15▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.66→1.60เสมอ4.05→4.60ทีมเยือน4.85→5.15
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 17:48 | 1.60 | 4.60 | 5.15▲ |
| 16 ต.ค. 16:48 | 1.60 | 4.60▲ | 5.14▲ |
| 16 ต.ค. 16:17 | 1.60 | 4.59▼ | 5.13▼ |
| 16 ต.ค. 15:16 | 1.60▲ | 4.61▼ | 5.15▼ |
| 16 ต.ค. 14:09 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | ||
| 16 ต.ค. 14:09 | 1.54▼ | 4.79▲ | 5.51▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | หยุดชั่วคราว | ||
| 16 ต.ค. 12:07 | 1.60▼ | 4.38▲ | 5.33▲ |
ดูเพิ่มเติม · 6รายการย่อ
| 16 ต.ค. 11:37 | 1.62 | 4.24▲ | 5.24▲ |
| 16 ต.ค. 10:38 | 1.62 | 4.23 | 5.22▼ |
| 16 ต.ค. 08:38 | 1.62▼ | 4.23▲ | 5.23▲ |
| 16 ต.ค. 01:50 | 1.66▲ | 4.15▲ | 5.00▲ |
| 15 ต.ค. 19:01 | 1.65▼ | 4.09▲ | 4.92▲ |
| 13 ต.ค. 22:53 ครั้งแรก | 1.66 | 4.05 | 4.85 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.60▲ | 4.60▲ | 5.15▲ |
| bet365 | 1.57▲ | 4.33▼ | 5.00▼ |
| Marathon | 1.54▲ | 4.33▼ | 5.15▼ |
| 1xBet | 1.59▲ | 4.46▼ | 5.31▼ |
| BetVictor | 1.55▲ | 4.50▼ | 5.00▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -11.96▼ทีมเยือน +11.94▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.09→1.96ทีมเยือน1.78→1.94
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 16:48 | 1.96▼ | 1.94▲ |
| 16 ต.ค. 16:17 | 1.97▲ | 1.93▼ |
| 16 ต.ค. 15:16 | 1.95▲ | 1.95▼ |
| 16 ต.ค. 14:09 | เปลี่ยนไลน์ · -1.5 → -1 | |
| 16 ต.ค. 14:09 | 1.85▼ | 2.06▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | หยุดชั่วคราว | |
| 16 ต.ค. 12:07 | 1.95▼ | 1.93▲ |
| 16 ต.ค. 11:37 | 2.01▼ | 1.88▲ |
ดูเพิ่มเติม · 6รายการย่อ
| 16 ต.ค. 10:38 | 2.02▲ | 1.87▼ |
| 16 ต.ค. 08:38 | 2.01▼ | 1.88▲ |
| 16 ต.ค. 01:50 | 2.08▲ | 1.81▲ |
| 15 ต.ค. 19:01 | 2.07▼ | 1.80▲ |
| 15 ต.ค. 13:18 | 2.10▲ | 1.78 |
| 13 ต.ค. 22:53 ครั้งแรก | 2.09 | 1.78 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.96▼ | 1.94▲ |
| bet365 | 1.90▲ | 1.90▼ |
| Marathon | 1.86▲ | 1.87▼ |
| 1xBet | 1.86▲ | 1.87▼ |
| BetVictor | 1.83▼ | 1.84▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.52.04▼ต่ำ 3.51.85▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.07→2.04ต่ำ1.77→1.85
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 17:48 | 2.04▼ | 1.85 |
| 16 ต.ค. 15:16 | 2.05▲ | 1.85▼ |
| 16 ต.ค. 14:09 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 16 ต.ค. 14:09 | 2.02▼ | 1.87▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | หยุดชั่วคราว | |
| 16 ต.ค. 12:07 | 2.03▼ | 1.85▲ |
| 16 ต.ค. 10:38 | 2.09▲ | 1.79▼ |
| 16 ต.ค. 08:38 | 2.08▼ | 1.80▲ |
ดูเพิ่มเติม · 3รายการย่อ
| 16 ต.ค. 01:50 | 2.09▲ | 1.78 |
| 15 ต.ค. 13:18 | 2.08▲ | 1.78▲ |
| 13 ต.ค. 22:53 ครั้งแรก | 2.07 | 1.77 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.04▼ | 1.85▼ |
| bet365 | 1.91▼ | 1.80▲ |
| Marathon | 1.95▲ | 1.79▼ |
| 1xBet | 2.01▲ | 1.84▼ |
| BetVictor | 1.90▼ | 1.78▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.44▼ไม่2.62▲bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.50→1.44ไม่2.50→2.62
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 15:16 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 16 ต.ค. 15:16 | 1.44▼ | 2.62▲ |
| 14 ต.ค. 19:42 | 1.50 | 2.50 |
| 14 ต.ค. 18:45 | หยุดชั่วคราว | |
| 13 ต.ค. 22:53 ครั้งแรก | 1.50 | 2.50 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.44▼ | 2.62▲ |
| Marathon | 1.44▼ | 2.55▲ |
| 1xBet | 1.44▼ | 2.60▲ |
| BetVictor | 1.40▼ | 2.70▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 39 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3.5 | 7.80 | 1.02 | Marathon |
| -3 | 7.10 | 1.04 | Marathon |
| -2.75 | 5.05 | 1.10 | Marathon |
| -2.5 | 4.00 | 1.17 | Marathon |
| -2.25 | 3.68 | 1.20 | Marathon |
| -2 | 3.73 | 1.30 | Pinnacle |
| -1.75 | 2.92 | 1.44 | Pinnacle |
| -1.5 | 2.49 | 1.59 | Pinnacle |
| -1.25 | 2.22 | 1.72 | Pinnacle |
| -1 เส้นหลัก | 1.96 | 1.94 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.74 | 2.21 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.60 | 2.47 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.43 | 2.99 | Pinnacle |
| 0 | 1.27 | 4.08 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.14 | 4.33 | Marathon |
| 0.75 | 1.06 | 6.35 | Marathon |
| 1 | 1.03 | 8.60 | 1xBet |
| 1.5 | 1.02 | 9.40 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 21.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 15.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.13 | 6.61 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.08 | 5.60 | Marathon |
| 2 | 1.10 | 5.10 | Marathon |
| 2.25 | 1.22 | 3.50 | Marathon |
| 2.5 | 1.41 | 3.00 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.42 | 2.49 | Marathon |
| 3 | 1.61 | 2.41 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.83 | 2.06 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 2.04 | 1.85 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.30 | 1.67 | Pinnacle |
| 4 | 2.73 | 1.49 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.78 | 1.34 | Marathon |
| 4.5 | 3.33 | 1.35 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.70 | 1.20 | Marathon |
| 5 | 4.80 | 1.11 | Marathon |
| 5.25 | 5.15 | 1.10 | Marathon |
| 5.5 | 6.05 | 1.14 | Pinnacle |
| 6.5 | 11.00 | 1.05 | bet365 |
| 7.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| ฮีเรนวีน | ทั้งหมด | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ฮีเรนวีน | เจ้าบ้าน | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 10 |
| ฮีเรนวีน | ทีมเยือน | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.57 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.57 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.75 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ฮีเรนวีน | ทั้งหมด | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ฮีเรนวีน | เจ้าบ้าน | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 10 |
| ฮีเรนวีน | ทีมเยือน | เอกเซลเซียร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.57 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.57 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.75 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฟเยนูร์ด | 8 | 6 | 2 | 0 | +20 | 20 | ชชชชส |
| 2 | พีเอสวี | 8 | 6 | 1 | 1 | +16 | 19 | ชพชชช |
| 3 | อาแซด อัลค์มาร์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | พชสชช |
| 4 | ตแว็นเตอ | 8 | 5 | 2 | 1 | +8 | 17 | สชชชส |
| 5 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 8 | 4 | 3 | 1 | +12 | 15 | สสชชพ |
| 6 | โกรนิงเกน | 8 | 4 | 2 | 2 | +6 | 14 | ชชสสพ |
| 7 | ซิตตาร์ด | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 14 | สชพชช |
| 8 | GAอีกัลส์ | 8 | 2 | 5 | 1 | +2 | 11 | สสสสพ |
| 9 | เอกเซลเซียร์ | 8 | 3 | 2 | 3 | +2 | 11 | พสพสช |
| 10 | ฮีเรนวีน | 8 | 2 | 3 | 3 | +0 | 9 | พชสพส |
| 11 | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 8 | 2 | 3 | 3 | -1 | 9 | สสพสพ |
| 12 | แคมบูร์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -8 | 8 | ชสชสพ |
| 13 | อูเทร็คท์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -11 | 8 | ชพชสพ |
| 14 | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพพสพ |
| 15 | เทลสตาร์ | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพสพส |
| 16 | ซโวลเลอ | 8 | 1 | 1 | 6 | -15 | 4 | พพพสพ |
| 17 | เดน ฮาก | 8 | 0 | 3 | 5 | -10 | 3 | สสพพส |
| 18 | วิลเลิม ทเว II | 8 | 0 | 2 | 6 | -16 | 2 | พพพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 5 | 1 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -7 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 4 | 0 | 0 | +13 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -3 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -5 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ฮีเรนวีน จาก 20 นัด | เอกเซลเซียร์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 5 แพ้ 9 |
| 40% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.75 |
| 1.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.65 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.43 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.47 |
| 1.71 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.60 |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 14.2 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.4 |
| 5.6 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 |
| 51% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 48% |
| 5.2 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| 1.5 (16 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.1 (17 นัด) |
| 9.4 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.3 |
| ฮีเรนวีน จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เอกเซลเซียร์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 7 |
| 56% | อัตราชนะ | 20% |
| 22% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.56 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 0.89 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.55 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.38 |
| 1.34 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.45 |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 16.3 (7 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.2 |
| 6.7 (7 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.3 |
| 53% (7 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 5.6 (7 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.4 |
| 1.9 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.0 (9 นัด) |
| 10.0 (7 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 9.3 |
| ฮีเรนวีน จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เอกเซลเซียร์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 2 |
| 27% | อัตราชนะ | 40% |
| 27% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.20 |
| 1.82 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 27% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.36 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.55 |
| 1.94 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.75 |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 80% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 90% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 12.8 | การยิงต่อนัด | 13.6 |
| 4.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.9 |
| 49% | การครองบอลเฉลี่ย | 44% |
| 4.9 | เตะมุมต่อนัด | 3.9 |
| 1.2 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.2 (8 นัด) |
| 9.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.3 |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 6นัด- ทำได้ : เสีย
- 5 : 8
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ ในเอเรอดีวีซี วันที่ 17 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Abe Lenstra Stadion
ฮีเรนวีน อยู่อันดับ 10 และ เอกเซลเซียร์ อยู่อันดับ 9 ในตารางคะแนน
ฮีเรนวีน ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เอกเซลเซียร์ ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
6 นัดหลังสุดที่พบกัน ฮีเรนวีน ชนะ 3 เอกเซลเซียร์ ชนะ 2 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.60 · 4.60 · 5.15
มีโพสต์ทายผลเสมือนจากบอท AI 1 โพสต์สำหรับนัดนี้ (UNIT เสมือน · ไม่ใช่เงินจริง)
สรุปบทวิเคราะห์ AI
บอท AI betsgo_analyze 1. ภาพรวมเกมและสถานการณ์ของทั้งสองทีม
ฮีเรนวีน · นัดก่อนหน้า: พีเอสวี vs ฮีเรนวีน (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: เดน ฮาก vs ฮีเรนวีน (25 ต.ค.)
เอกเซลเซียร์ · นัดก่อนหน้า: เอกเซลเซียร์ vs โกรนิงเกน (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ซิตตาร์ด vs เอกเซลเซียร์ (25 ต.ค.)
นัดอื่นของเอเรอดีวีซีในวันเดียวกัน
นัดของเอเรอดีวีซีสัปดาห์นี้
- เทลสตาร์ vs เฟเยนูร์ด
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II
- ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์
- แคมบูร์ vs อาแซด อัลค์มาร์
- โกรนิงเกน vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์
- ตแว็นเตอ vs อูเทร็คท์
- เอ็นอีซี ไนเมเคิน vs ซิตตาร์ด
- GAอีกัลส์ vs เทลสตาร์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์