เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| ยูกิ ไอดะบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 17:23อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.60▲เสมอ3.56▲ทีมเยือน2.57▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.54→2.60เสมอ3.41→3.56ทีมเยือน2.64→2.57
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 17:23 | 2.60▲ | 3.56▲ | 2.57▲ |
| 16 ต.ค. 10:14 | 2.58▲ | 3.52▲ | 2.54▼ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.54 | 3.41 | 2.64 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.60▲ | 3.56▲ | 2.57▲ |
| bet365 | 2.60▼ | 3.10 | 2.60▲ |
| Marathon | 2.59▲ | 3.18▲ | 2.40▼ |
| 1xBet | 2.59▲ | 3.18▲ | 2.40▼ |
| BetVictor | 2.63▲ | 3.25▲ | 2.60▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 01.93▲ทีมเยือน 01.91▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.86→1.93ทีมเยือน1.94→1.91
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 17:23 | 1.93▲ | 1.91▲ |
| 16 ต.ค. 10:14 | 1.92▲ | 1.90▼ |
| 16 ต.ค. 05:34 | 1.87▲ | 1.95▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.86 | 1.94 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93▲ | 1.91▲ |
| bet365 | 1.90▼ | 1.90▲ |
| Marathon | 1.89▲ | 1.77▼ |
| 1xBet | 1.89▲ | 1.77▼ |
| BetVictor | 1.86▲ | 1.81▼ |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.52.02▲ต่ำ 2.51.81▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง2.02→2.02ต่ำ1.78→1.81
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 17:23 | 2.02▲ | 1.81▲ |
| 16 ต.ค. 10:14 | 2.01▼ | 1.80▲ |
| 16 ต.ค. 05:34 | 2.03▲ | 1.79▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.02 | 1.78 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.02▲ | 1.81▲ |
| bet365 | 2.00▼ | 1.80▲ |
| Marathon | 1.94 | 1.74 |
| 1xBet | 1.94 | 1.74 |
| BetVictor | 1.93▼ | 1.74▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.80ไม่1.91bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.80ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่1.91ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:40 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.80 | 1.91 |
| Marathon | 1.74 | 1.93 |
| 1xBet | 1.74 | 1.96 |
| BetVictor | 1.73▼ | 2.00▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 36 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2 | 9.40 | 1.02 | 1xBet |
| -1.75 | 6.90 | 1.04 | Marathon |
| -1.5 | 5.50 | 1.15 | bet365 |
| -1.25 | 5.00 | 1.17 | bet365 |
| -1 | 4.44 | 1.21 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.18 | 1.35 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.59 | 1.51 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.26 | 1.65 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 1.93 | 1.91 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.67 | 2.24 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.52 | 2.56 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.36 | 3.14 | Pinnacle |
| 1 | 1.21 | 4.39 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.17 | 5.00 | bet365 |
| 1.5 | 1.15 | 5.50 | bet365 |
| 1.75 | 1.06 | 6.25 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 10.00 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.06 | 10.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.02 | 7.70 | Marathon |
| 1 | 1.04 | 7.10 | Marathon |
| 1.25 | 1.16 | 4.15 | Marathon |
| 1.5 | 1.32 | 3.33 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.36 | 2.70 | Marathon |
| 2 | 1.51 | 2.55 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.76 | 2.06 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 2.02 | 1.81 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.32 | 1.61 | Pinnacle |
| 3 | 2.86 | 1.42 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.97 | 1.30 | Marathon |
| 3.5 | 3.55 | 1.29 | Pinnacle |
| 3.75 | 4.10 | 1.16 | Marathon |
| 4 | 5.60 | 1.08 | Marathon |
| 4.25 | 5.95 | 1.07 | Marathon |
| 4.5 | 7.00 | 1.10 | bet365 |
| 5.5 | 15.00 | 1.03 | bet365 |
| 6.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีม| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทั้งหมด | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 14 |
| 3 | ชนะ | 6 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 19 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | เจ้าบ้าน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 11 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทีมเยือน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 4 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 1.25 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.36 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.36 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทั้งหมด | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 14 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 14 | ประตูที่เสีย | 13 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | เจ้าบ้าน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทีมเยือน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 8 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.56 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.20 |
| 1.56 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.30 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทั้งหมด | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 0 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | เจ้าบ้าน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทีมเยือน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทั้งหมด | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 6 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | เจ้าบ้าน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 6 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) | ทีมเยือน | อิวาตะ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.33 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.00 |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวกัลตะ เซ็นได | 10 | 7 | 2 | 1 | +10 | 23 | ชชชชส |
| 2 | โอมิยะ อาร์ดิจา | 10 | 5 | 5 | 0 | +11 | 20 | ชสชสส |
| 3 | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 10 | 6 | 2 | 2 | +0 | 20 | สชสชช |
| 4 | คาเตลเลอร์ โตยามา | 10 | 5 | 3 | 2 | +9 | 18 | สชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 10 | 5 | 2 | 3 | +6 | 17 | พชสชพ |
| 6 | โชนัน เบลมาเร | 10 | 4 | 5 | 1 | +2 | 17 | สสชสช |
| 7 | โออิตะทรินิตา | 10 | 3 | 5 | 2 | +3 | 14 | ชชสสส |
| 8 | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 10 | 3 | 4 | 3 | +2 | 13 | พสสสพ |
| 9 | บลาวบลิทซ์ | 10 | 3 | 4 | 3 | +1 | 13 | พชสสช |
| 10 | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 10 | 3 | 4 | 3 | +0 | 13 | สสชชช |
| 11 | อิวาตะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -1 | 13 | ชพพพช |
| 12 | โทคุชิมะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -2 | 13 | พพชชพ |
| 13 | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 10 | 4 | 0 | 6 | +2 | 12 | พพชพพ |
| 14 | อิวากิ | 10 | 4 | 0 | 6 | -4 | 12 | ชพพชช |
| 15 | ซางัน โทซุ | 10 | 3 | 2 | 5 | -3 | 11 | ชพพพพ |
| 16 | โทจิกิ ซิตี้ | 10 | 3 | 1 | 6 | -1 | 10 | พพพพส |
| 17 | เอฟซี อิมาบาริ | 10 | 3 | 1 | 6 | -8 | 10 | ชชพพช |
| 18 | โคฟุ | 10 | 3 | 1 | 6 | -9 | 10 | ชพพพพ |
| 19 | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 10 | 3 | 1 | 6 | -11 | 10 | พพชพพ |
| 20 | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 10 | 2 | 2 | 6 | -7 | 8 | พชพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 5 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 2 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โคฟุ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 6 | 3 | 0 | 3 | +2 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 3 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 2 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 1 | 3 | 1 | +3 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 6 | 2 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +7 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 1 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 0 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 6 | 2 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 1 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โคฟุ | 4 | 1 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 1 | 3 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 0 | 2 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 6 | 3 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 1 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 1 | 0 | 4 | -6 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 6 | 5 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 20 นัด | อิวาตะ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 7 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 4 แพ้ 8 |
| 35% | อัตราชนะ | 40% |
| 35% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.20 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.35 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | อิวาตะ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 44% | อัตราชนะ | 30% |
| 33% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.44 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 22% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 67% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | อิวาตะ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 27% | อัตราชนะ | 50% |
| 36% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 1.18 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +2 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 36% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 27% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 17 นัด | เจลีก ดิวิชัน 2 | อิวาตะ จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| 17 | นัด | 16 |
| ชนะ 7 เสมอ 6 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 7 |
| 41% | อัตราชนะ | 38% |
| 35% | อัตราเสมอ | 19% |
| 1.35 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.25 |
| 1.18 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.50 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 24% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 19% |
| 24% | อัตราไม่ได้ประตู | 12% |
| 59% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 69% |
| 41% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 62% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 1 นัด | เจลีกคัพ รอบแรก | อิวาตะ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 3 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราชนะ | 67% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราเสมอ | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.33 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.00 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.7 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| เตเกวาจาโร มิยาซากิ จาก 2 นัด | ญี่ปุ่น คัพ | อิวาตะ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด- ทำได้ : เสีย
- 2 : 1
- ในบ้าน
- —
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 0
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) พบ อิวาตะ ในเจลีก ดิวิชัน 2 วันที่ 17 ต.ค. 2026 17:00 UTC+07 ที่ Unilever Stadium Shintomi
เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) อยู่อันดับ 10 และ อิวาตะ อยู่อันดับ 11 ในตารางคะแนน
เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
อิวาตะ ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) ชนะ 1 อิวาตะ ชนะ 0 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.60 · 3.56 · 2.57
เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) · นัดก่อนหน้า: คาเตลเลอร์ โตยามา vs เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs บลาวบลิทซ์ (21 ต.ค.)
อิวาตะ · นัดก่อนหน้า: อิวาตะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล (14 ต.ค.) · นัดถัดไป: อิวาตะ vs โออิตะทรินิตา (21 ต.ค.)
นัดอื่นของเจลีก ดิวิชัน 2ในวันเดียวกัน
- โทจิกิ ซิตี้ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
- โออิตะทรินิตา vs อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
- เอฟซี อิมาบาริ vs วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ
- คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
- ซางัน โทซุ vs โอมิยะ อาร์ดิจา
- เวกัลตะ เซ็นได vs โทคุชิมะ
- ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี vs มอนเตดิโอ ยามากาตะ
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
นัดของเจลีก ดิวิชัน 2สัปดาห์นี้
- อิวากิ vs โคฟุ
- มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ
- อิวาตะ vs โออิตะทรินิตา
- โอมิยะ อาร์ดิจา vs คาเตลเลอร์ โตยามา
- โทจิกิ ซิตี้ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี
- โชนัน เบลมาเร vs อิวากิ
- เวกัลตะ เซ็นได vs เอฟซี อิมาบาริ
- อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ vs ซางัน โทซุ
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs บลาวบลิทซ์
- โคฟุ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
ยังไม่มีโพสต์