ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี vs มอนเตดิโอ ยามากาตะ
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 18:24อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.58▲เสมอ3.24▲ทีมเยือน2.79▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.56→2.58เสมอ3.21→3.24ทีมเยือน2.76→2.79
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 2.58▲ | 3.24▲ | 2.79▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 2.56 | 3.21 | 2.76 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.58▲ | 3.24▲ | 2.79▲ |
| bet365 | 2.45 | 3.25 | 2.62 |
| Marathon | 2.39 | 3.20 | 2.58 |
| 1xBet | 2.39 | 3.20 | 2.58 |
| BetVictor | 2.50▲ | 3.30▲ | 2.70▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 01.85▲ทีมเยือน 02.00▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.83→1.85ทีมเยือน1.98→2.00
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 1.85▲ | 2.00▲ |
| 16 ต.ค. 00:21 | 1.84▲ | 1.99▲ |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.83 | 1.98 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.85▲ | 2.00▲ |
| bet365 | 1.82▲ | 1.98▼ |
| Marathon | 1.77 | 1.89 |
| 1xBet | 1.77 | 1.89 |
| BetVictor | 1.77▼ | 1.90 |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.98▲ต่ำ 2.51.84▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.96→1.98ต่ำ1.83→1.84
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 13:43 | 1.98▲ | 1.84▲ |
| 16 ต.ค. 00:21 | 1.97▲ | 1.83 |
| 14 ต.ค. 22:40 ครั้งแรก | 1.96 | 1.83 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.98▲ | 1.84▲ |
| bet365 | 1.95 | 1.85 |
| Marathon | 1.90 | 1.77 |
| 1xBet | 1.90 | 1.77 |
| BetVictor | 1.90 | 1.78 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.73ไม่2.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.73ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 14 ต.ค. 22:40 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.73 | 2.00 |
| Marathon | 1.71 | 1.97 |
| 1xBet | 1.71 | 2.00 |
| BetVictor | 1.70 | 2.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 36 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 2 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 10.50 | 1.01 | 1xBet |
| -1.75 | 6.80 | 1.10 | bet365 |
| -1.5 | 5.25 | 1.16 | bet365 |
| -1.25 | 4.50 | 1.19 | bet365 |
| -1 | 4.36 | 1.21 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.14 | 1.36 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.58 | 1.51 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.21 | 1.68 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 1.85 | 2.00 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.59 | 2.39 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.45 | 2.78 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.31 | 3.44 | Pinnacle |
| 1 | 1.18 | 4.89 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.16 | 5.25 | bet365 |
| 1.5 | 1.14 | 5.75 | bet365 |
| 1.75 | 1.04 | 6.80 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 10.50 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.05 | 11.00 | bet365 |
| 0.75 | 1.02 | 8.00 | Marathon |
| 1 | 1.03 | 7.40 | Marathon |
| 1.25 | 1.15 | 4.25 | Marathon |
| 1.5 | 1.29 | 3.49 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.33 | 2.81 | Marathon |
| 2 | 1.47 | 2.66 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.72 | 2.12 | Pinnacle |
| 2.5 เส้นหลัก | 1.98 | 1.84 | Pinnacle |
| 2.75 | 2.25 | 1.65 | Pinnacle |
| 3 | 2.72 | 1.45 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.88 | 1.32 | Marathon |
| 3.5 | 3.36 | 1.31 | Pinnacle |
| 3.75 | 3.95 | 1.17 | Marathon |
| 4 | 5.35 | 1.09 | Marathon |
| 4.25 | 5.70 | 1.08 | Marathon |
| 4.5 | 6.42 | 1.11 | Pinnacle |
| 5.5 | 15.00 | 1.03 | bet365 |
| 6.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
20ทีม| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทั้งหมด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 13 |
| 4 | ชนะ | 5 |
| 4 | เสมอ | 1 |
| 5 | แพ้ | 7 |
| 19 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 17 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | เจ้าบ้าน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 4 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 10 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทีมเยือน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 12 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 5 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.46 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.23 |
| 1.31 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.08 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทั้งหมด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 6 |
| 13 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | เจ้าบ้าน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 6 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 5 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทีมเยือน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 3 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 4 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.44 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.10 |
| 1.22 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.90 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 3 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทั้งหมด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 2 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | เจ้าบ้าน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 2 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทีมเยือน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทั้งหมด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 3 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | เจ้าบ้าน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | ทีมเยือน | มอนเตดิโอ ยามากาตะ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวกัลตะ เซ็นได | 10 | 7 | 2 | 1 | +10 | 23 | ชชชชส |
| 2 | โอมิยะ อาร์ดิจา | 10 | 5 | 5 | 0 | +11 | 20 | ชสชสส |
| 3 | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 10 | 6 | 2 | 2 | +0 | 20 | สชสชช |
| 4 | คาเตลเลอร์ โตยามา | 10 | 5 | 3 | 2 | +9 | 18 | สชสชส |
| 5 | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 10 | 5 | 2 | 3 | +6 | 17 | พชสชพ |
| 6 | โชนัน เบลมาเร | 10 | 4 | 5 | 1 | +2 | 17 | สสชสช |
| 7 | โออิตะทรินิตา | 10 | 3 | 5 | 2 | +3 | 14 | ชชสสส |
| 8 | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 10 | 3 | 4 | 3 | +2 | 13 | พสสสพ |
| 9 | บลาวบลิทซ์ | 10 | 3 | 4 | 3 | +1 | 13 | พชสสช |
| 10 | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 10 | 3 | 4 | 3 | +0 | 13 | สสชชช |
| 11 | อิวาตะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -1 | 13 | ชพพพช |
| 12 | โทคุชิมะ | 10 | 4 | 1 | 5 | -2 | 13 | พพชชพ |
| 13 | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 10 | 4 | 0 | 6 | +2 | 12 | พพชพพ |
| 14 | อิวากิ | 10 | 4 | 0 | 6 | -4 | 12 | ชพพชช |
| 15 | ซางัน โทซุ | 10 | 3 | 2 | 5 | -3 | 11 | ชพพพพ |
| 16 | โทจิกิ ซิตี้ | 10 | 3 | 1 | 6 | -1 | 10 | พพพพส |
| 17 | เอฟซี อิมาบาริ | 10 | 3 | 1 | 6 | -8 | 10 | ชชพพช |
| 18 | โคฟุ | 10 | 3 | 1 | 6 | -9 | 10 | ชพพพพ |
| 19 | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 10 | 3 | 1 | 6 | -11 | 10 | พพชพพ |
| 20 | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 10 | 2 | 2 | 6 | -7 | 8 | พชพสส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 5 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 6 | 3 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 2 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | โคฟุ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 6 | 3 | 0 | 3 | +2 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 3 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 2 | 2 | 1 | +1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 1 | 3 | 1 | +3 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 6 | 2 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 4 | 2 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 3 | 1 | 1 | +7 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | บลาวบลิทซ์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี | 5 | 1 | 1 | 3 | -2 | 0 | |
| — | คอนซาโดเล ซัปโปะโระ | 5 | 0 | 1 | 4 | -4 | 0 | |
| — | เอฟซี อิมาบาริ | 6 | 2 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | อิวากิ | 5 | 1 | 0 | 4 | -5 | 0 | |
| — | อิวาตะ | 5 | 2 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โคฟุ | 4 | 1 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | มอนเตดิโอ ยามากาตะ | 4 | 1 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | โออิตะทรินิตา | 5 | 1 | 3 | 1 | +0 | 0 | |
| — | โอมิยะ อาร์ดิจา | 5 | 2 | 3 | 0 | +4 | 0 | |
| — | ซางัน โทซุ | 5 | 0 | 2 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โชนัน เบลมาเร | 6 | 3 | 3 | 0 | +3 | 0 | |
| — | เตเกวาจาโร มิยาซากิ | 5 | 1 | 2 | 2 | -1 | 0 | |
| — | โทจิกิ ซิตี้ | 6 | 2 | 1 | 3 | -1 | 0 | |
| — | โทคุชิมะ | 5 | 1 | 0 | 4 | -6 | 0 | |
| — | คาเตลเลอร์ โตยามา | 5 | 4 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | เวกัลตะ เซ็นได | 6 | 5 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ | 5 | 2 | 1 | 2 | -1 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 20 นัด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 6 เสมอ 9 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 11 |
| 30% | อัตราชนะ | 30% |
| 45% | อัตราเสมอ | 15% |
| 1.25 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.25 |
| 0.95 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.35 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 35% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 30% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.4 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 13 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 13 |
| ชนะ 3 เสมอ 5 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 6 |
| 33% | อัตราชนะ | 31% |
| 56% | อัตราเสมอ | 23% |
| 1.11 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.54 |
| 0.67 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.46 |
| +4 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 23% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| 56% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 62% |
| 22% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 54% |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 7 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 7 |
| ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 5 |
| 27% | อัตราชนะ | 29% |
| 36% | อัตราเสมอ | 0% |
| 1.36 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 0.71 |
| 1.18 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.14 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 27% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 29% |
| 36% | อัตราไม่ได้ประตู | 57% |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 14% |
| 36% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 43% |
| 0.8 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.1 |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.5 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 16 นัด | เจลีก ดิวิชัน 2 | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 17 นัด |
|---|---|---|
| 16 | นัด | 17 |
| ชนะ 5 เสมอ 8 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 10 |
| 31% | อัตราชนะ | 29% |
| 50% | อัตราเสมอ | 12% |
| 1.19 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.18 |
| 0.81 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.29 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 38% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 24% |
| 31% | อัตราไม่ได้ประตู | 35% |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 41% |
| 25% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 47% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 2 นัด | เจลีกคัพ รอบแรก | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี จาก 2 นัด | ญี่ปุ่น คัพ | มอนเตดิโอ ยามากาตะ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 7นัด- ทำได้ : เสีย
- 10 : 12
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี พบ มอนเตดิโอ ยามากาตะ ในเจลีก ดิวิชัน 2 วันที่ 17 ต.ค. 2026 12:00 UTC+07 ที่ Fujieda soccer stadium
ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี อยู่อันดับ 8 และ มอนเตดิโอ ยามากาตะ อยู่อันดับ 13 ในตารางคะแนน
ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
มอนเตดิโอ ยามากาตะ ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
7 นัดหลังสุดที่พบกัน ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี ชนะ 2 มอนเตดิโอ ยามากาตะ ชนะ 4 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.58 · 3.24 · 2.79
ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี · นัดก่อนหน้า: ซางัน โทซุ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: โทจิกิ ซิตี้ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี (21 ต.ค.)
มอนเตดิโอ ยามากาตะ · นัดก่อนหน้า: มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs เวกัลตะ เซ็นได (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ (21 ต.ค.)
นัดอื่นของเจลีก ดิวิชัน 2ในวันเดียวกัน
- โทจิกิ ซิตี้ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
- โออิตะทรินิตา vs อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ
- เวกัลตะ เซ็นได vs โทคุชิมะ
- เอฟซี อิมาบาริ vs วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ
- คอนซาโดเล ซัปโปะโระ vs บลาวบลิทซ์
- ซางัน โทซุ vs โอมิยะ อาร์ดิจา
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
นัดของเจลีก ดิวิชัน 2สัปดาห์นี้
- อิวากิ vs โคฟุ
- มอนเตดิโอ ยามากาตะ vs คอนซาโดเล ซัปโปะโระ
- อัลบิเร็กซ์ นีงะตะ vs ซางัน โทซุ
- โทจิกิ ซิตี้ vs ฟูจิเอดะ เอ็มวายเอฟซี
- โชนัน เบลมาเร vs อิวากิ
- เวกัลตะ เซ็นได vs เอฟซี อิมาบาริ
- อิวาตะ vs โออิตะทรินิตา
- โทคุชิมะ vs วานราอุเร ฮาจิโนเฮะ
- โคฟุ vs สโมสรฟุตบอลโยโกฮามะ
- โอมิยะ อาร์ดิจา vs คาเตลเลอร์ โตยามา
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
ยังไม่มีโพสต์