สตราส์บูร์ก vs โรแอนน์
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| J. แฮนด์ส | ||
| S. อาลาจิกี | ||
| A. เอ็นโดเย | ||
| J. แม็กคอย | ||
| B. เกร็ก |
| N. ดิฟูอิดี | ||
| M. เลอมวน | ||
| W. ฟิสเตอร์ | ||
| T. เชเนอรี |
| A. ดียอต | ||
| D. อัฟโฟ มามา | ||
| F. สตานิช | ||
| T. วิลเลียมส์ | ||
| D. จอห์นสัน |
| Y. เอ็มบายา | ||
| H. โกติเย | ||
| D. นีดแฮม | ||
| A. เลเวอริตี | ||
| M. รูส |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 72 : 70
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | รวม |
|---|---|---|---|---|---|
| สตราส์บูร์ก | 12 | 19 | 13 | 28 | 72 |
| โรแอนน์ | 14 | 19 | 22 | 15 | 70 |
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 00:16อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน1.62ทีมเยือน2.34Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.61→1.62ทีมเยือน2.32→2.34
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 23:05 | 1.62▲ | 2.34▼ |
| 16 ต.ค. 22:32 | 1.45▼ | 2.82▲ |
| 16 ต.ค. 19:42 | 1.50▲ | 2.65▲ |
| 16 ต.ค. 18:08 | 1.49▼ | 2.62▲ |
| 16 ต.ค. 15:35 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 16 ต.ค. 15:35 | 1.59 | 2.36 |
| 16 ต.ค. 14:33 | ปิดรับแล้ว | |
| 16 ต.ค. 04:15 | 1.59▼ | 2.36▲ |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 16 ต.ค. 00:01 | 1.61 | 2.33▲ |
| 15 ต.ค. 22:02 ครั้งแรก | 1.61 | 2.32 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.62 | 2.34 |
| Betfair | 1.60 | 2.30 |
| bet365 | 1.47 | 2.55 |
| Marathon | 1.54 | 2.53 |
| 1xBet | 1.56 | 2.50 |
| Betano | 1.62 | 2.25 |
| BetVictor | 1.50 | 2.38 |
แฮนดิแคปเอเชีย-3.5เจ้าบ้าน -3.51.91ทีมเยือน +3.51.93Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.93→1.91ทีมเยือน1.87→1.93
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 23:05 | เปลี่ยนไลน์ · -4.5 → -3.5 | |
| 16 ต.ค. 23:05 | 1.91 | 1.93▲ |
| 16 ต.ค. 18:08 | หยุดชั่วคราว | |
| 16 ต.ค. 15:35 | 1.91 | 1.89 |
| 16 ต.ค. 14:33 | ปิดรับแล้ว | |
| 16 ต.ค. 04:15 | 1.91▼ | 1.89▲ |
| 16 ต.ค. 00:01 | 1.92▼ | 1.88▲ |
| 15 ต.ค. 22:02 ครั้งแรก | 1.93 | 1.87 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -3.5 | ทีมเยือน +3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.91 | 1.93 |
| Betfair | 1.91 | 1.80 |
| bet365 | 1.74 | 1.95 |
| Marathon | 1.82 | 1.94 |
| 1xBet | 1.82 | 1.94 |
| Betano | 1.91 | 1.83 |
| BetVictor | 1.80 | 1.91 |
สูง/ต่ำ166สูง 1661.90ต่ำ 1661.93Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง1.88→1.90ต่ำ1.93→1.93
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 23:05 | เปลี่ยนไลน์ · 166.5 → 166 | |
| 16 ต.ค. 23:05 | 1.90▲ | 1.93▼ |
| 16 ต.ค. 22:32 | 1.88▲ | 1.96▼ |
| 16 ต.ค. 19:42 | 1.87▲ | 1.97▲ |
| 16 ต.ค. 18:08 | 1.85▼ | 1.95▲ |
| 16 ต.ค. 15:35 | 1.88 | 1.93 |
| 16 ต.ค. 14:33 | ปิดรับแล้ว | |
| 15 ต.ค. 22:02 ครั้งแรก | 1.88 | 1.93 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 166 | ต่ำ 166 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.90 | 1.93 |
| bet365 | 1.80 | 1.86 |
| Marathon | 1.87 | 1.91 |
| 1xBet | 1.87 | 1.91 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
16ทีม| สตราส์บูร์ก | ทั้งหมด | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 415 | คะแนนที่ได้ | 399 |
| 386 | คะแนนที่เสีย | 410 |
| สตราส์บูร์ก | เจ้าบ้าน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 1 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 259 | คะแนนที่ได้ | 93 |
| 207 | คะแนนที่เสีย | 83 |
| สตราส์บูร์ก | ทีมเยือน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 156 | คะแนนที่ได้ | 306 |
| 179 | คะแนนที่เสีย | 327 |
| สตราส์บูร์ก | ทั้งหมด | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 315 | คะแนนที่ได้ | 321 |
| 324 | คะแนนที่เสีย | 330 |
| สตราส์บูร์ก | เจ้าบ้าน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 159 | คะแนนที่ได้ | 93 |
| 145 | คะแนนที่เสีย | 83 |
| สตราส์บูร์ก | ทีมเยือน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 156 | คะแนนที่ได้ | 228 |
| 179 | คะแนนที่เสีย | 247 |
| สตราส์บูร์ก | ทั้งหมด | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 100 | คะแนนที่ได้ | — |
| 62 | คะแนนที่เสีย | — |
| สตราส์บูร์ก | เจ้าบ้าน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 100 | คะแนนที่ได้ | — |
| 62 | คะแนนที่เสีย | — |
| สตราส์บูร์ก | ทั้งหมด | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 78 |
| — | คะแนนที่เสีย | 80 |
| สตราส์บูร์ก | ทีมเยือน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 78 |
| — | คะแนนที่เสีย | 80 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ดิฌง | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +49 | |
| 2 | ลียง-วิลเลอร์บาน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +36 | |
| 3 | ปารีส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +21 | |
| 4 | ชาลอง ซูร์ โซน | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 5 | น็องแตร์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +32 | |
| 6 | เลอม็อง | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | โชเลต์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +3 | |
| 8 | สตราส์บูร์ก | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 9 | โรแอนน์ | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 10 | ลิโมจส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 11 | บูลาซัก | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 12 | เจแอล บูร์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -1 | |
| 13 | แซงต์ ก็องแตง | 3 | 1 | 2 | .333 | -25 | |
| 14 | กราวลีน-ดังแกร์ก | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 | |
| 15 | โป-ออร์เทซ | 3 | 0 | 3 | .000 | -48 | |
| 16 | น็องซี | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| สตราส์บูร์ก จาก 20 นัด | โรแอนน์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 15 แพ้ 5 |
| 40% | อัตราชนะ | 75% |
| 85.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 84.55 |
| 88.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 77.70 |
| -49 | ผลต่างคะแนน | +137 |
| 114 | แต้มสูงสุด | 108 |
| 64 | แต้มต่ำสุด | 59 |
| 19.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.4 (10 นัด) |
| 20.0 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.1 (10 นัด) |
| 20.4 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.0 (10 นัด) |
| 23.7 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.4 (10 นัด) |
| 39.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.5 (10 นัด) |
| 44.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.4 (10 นัด) |
| 174.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 162.2 |
| 2/9 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/10 นัด |
| 35.9 (7 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.3 (11 นัด) |
| 19.2 (8 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.8 (12 นัด) |
| 37% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% (11 นัด) |
| 71% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 73% (11 นัด) |
| 47% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% (11 นัด) |
| 58% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (11 นัด) |
| 12.6 (8 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.8 (12 นัด) |
| 6.8 (8 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.3 (12 นัด) |
| 3.1 (8 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.8 (12 นัด) |
| สตราส์บูร์ก จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | โรแอนน์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 7 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 2 |
| 64% | อัตราชนะ | 80% |
| 94.64 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 85.90 |
| 86.36 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 76.60 |
| +91 | ผลต่างคะแนน | +93 |
| 114 | แต้มสูงสุด | 108 |
| 86 | แต้มต่ำสุด | 59 |
| 20.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.0 (5 นัด) |
| 19.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.6 (5 นัด) |
| 23.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 24.6 (5 นัด) |
| 25.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 24.2 (5 นัด) |
| 39.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.6 (5 นัด) |
| 48.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 48.8 (5 นัด) |
| 181.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 162.5 |
| 2/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/5 นัด |
| 37.5 (4 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.7 (7 นัด) |
| 20.0 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.6 (7 นัด) |
| 45% (3 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 33% (7 นัด) |
| 73% (3 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 72% (7 นัด) |
| 51% (3 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% (7 นัด) |
| 63% (3 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 56% (7 นัด) |
| 11.5 (4 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 (7 นัด) |
| 7.2 (4 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.3 (7 นัด) |
| 3.8 (4 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.9 (7 นัด) |
| สตราส์บูร์ก จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | โรแอนน์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 แพ้ 8 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 3 |
| 11% | อัตราชนะ | 70% |
| 75.11 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.20 |
| 90.67 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 78.80 |
| -140 | ผลต่างคะแนน | +44 |
| 86 | แต้มสูงสุด | 93 |
| 64 | แต้มต่ำสุด | 72 |
| 17.0 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.8 (5 นัด) |
| 21.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.6 (5 นัด) |
| 17.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.4 (5 นัด) |
| 21.8 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 18.6 (5 นัด) |
| 38.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.4 (5 นัด) |
| 39.0 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 38.0 (5 นัด) |
| 165.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 162.0 |
| 0/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/5 นัด |
| 33.7 (3 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 29.5 (4 นัด) |
| 18.5 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.6 (5 นัด) |
| 28% (3 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 27% (4 นัด) |
| 68% (3 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 76% (4 นัด) |
| 44% (3 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (4 นัด) |
| 53% (3 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (4 นัด) |
| 13.8 (4 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.0 (5 นัด) |
| 6.2 (4 นัด) | สตีลต่อนัด | 8.4 (5 นัด) |
| 2.5 (4 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.8 (5 นัด) |
| สตราส์บูร์ก จาก 19 นัด | แอลเอ็นบี เอลีท | โรแอนน์ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 3 |
| ชนะ 7 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 1 |
| 37% | อัตราชนะ | 67% |
| 85.11 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.67 |
| 89.68 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.00 |
| -87 | ผลต่างคะแนน | -7 |
| 114 | แต้มสูงสุด | 93 |
| 64 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 19.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.0 |
| 20.0 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.0 |
| 20.4 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.3 |
| 23.7 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.3 |
| 39.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.0 |
| 44.1 (9 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.7 |
| 174.8 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 169.7 |
| 2/9 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| 36.5 (6 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 18.6 (7 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 14.7 |
| 37% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 71% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 47% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 58% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 13.0 (7 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.0 |
| 5.9 (7 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.3 |
| 3.1 (7 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 |
| สตราส์บูร์ก | เอลีต 2 | โรแอนน์ จาก 14 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 14 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 12 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 86% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 87.86 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 76.00 |
| — | ผลต่างคะแนน | +166 |
| — | แต้มสูงสุด | 108 |
| — | แต้มต่ำสุด | 72 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.6 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.3 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.7 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.3 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.9 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 45.0 (7 นัด) |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 163.9 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 30.4 (7 นัด) |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.6 (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 35% (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 74% (7 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 47% (7 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 59% (7 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.6 (7 นัด) |
| — | สตีลต่อนัด | 8.7 (7 นัด) |
| — | บล็อกต่อนัด | 2.0 (7 นัด) |
| สตราส์บูร์ก | LNB ซูเปอร์คัพ | โรแอนน์ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -20 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| สตราส์บูร์ก จาก 1 นัด | ลีกแชมป์เปี้ยน | โรแอนน์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 1 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | — |
| +38 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
| สตราส์บูร์ก | เฟรนช์คัพ | โรแอนน์ จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -2 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 6นัด- ทำได้ : เสีย
- 558 : 513
- ในบ้าน
- ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
สตราส์บูร์ก พบ โรแอนน์ ในแอลเอ็นบี เอลีท เมื่อวันที่ 17 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Rhénus Sport
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ สตราส์บูร์ก 72-70 โรแอนน์
สตราส์บูร์ก อยู่อันดับ 8 และ โรแอนน์ อยู่อันดับ 9 ในตารางคะแนน
สตราส์บูร์ก ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
โรแอนน์ ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
6 นัดหลังสุดที่พบกัน สตราส์บูร์ก ชนะ 5 โรแอนน์ ชนะ 1 เสมอ 0
รายชื่อผู้เล่นของ สตราส์บูร์ก มี A. เอ็นโดเย, J. แม็กคอย, B. เกร็ก
รายชื่อผู้เล่นของ โรแอนน์ มี F. สตานิช, T. วิลเลียมส์, D. จอห์นสัน
สตราส์บูร์ก · นัดก่อนหน้า: ปารีส vs สตราส์บูร์ก (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ชาลอง ซูร์ โซน vs สตราส์บูร์ก (24 ต.ค.)
โรแอนน์ · นัดก่อนหน้า: ลียง-วิลเลอร์บาน vs โรแอนน์ (12 ต.ค.) · นัดถัดไป: โรแอนน์ vs ปารีส (25 ต.ค.)
นัดของแอลเอ็นบี เอลีทสัปดาห์นี้
- โป-ออร์เทซ vs แซงต์ ก็องแตง
- น็องซี vs นานแตร
- โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน
- ลิโมจส์ vs ลียง-วิลเลอร์บาน
- กราวลีน-ดังแกร์ก vs ดีฌง
- ปารีส vs บูลาซัก
- เลอม็อง vs เจแอล บูร์
- แซงต์ ก็องแตง vs ดีฌง
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ฮัมคัม vs โบโด กลิมต์
- เมตซ์ vs โซโช
- แอร์ราเซเด อัสปัญญ็อล vs อตเลติโก มาดริด
- ซินเจียง vs ชิงเต่า
- ชานตงไท่ชาน vs เจ้อเจียง โปรเฟสชั่นแนล
- เรอัลโซเซียดัด B vs อัลเมเรีย
- น็องต์ vs ดั่งเกร์ก
- อะเมดสปอร์ vs คอนยาสปอร์
- อัสโคลี vs เอมโปลี
- เจนเลิร์บิร์ลิกี vs กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ
- เบเนเวนโตกัลโช vs แอล.อาร์. วิเชนซา
- เวเนเซีย vs โซชีเอตาสปอร์ตีวากัลโชนาโปลี
- ปาโดวา vs เอนเตลลา
- นอรวิด เชนสโตโฮวา vs เชชูฟ
ยังไม่มีโพสต์