สตองดาร์ ลีแยฌ vs ชาร์เลอรัว
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| 1 | G | มาติเยอ เอโปโล |
| 13 | D | มาร์ลอน ฟอสซีย์ |
| 20 | D | อิบราฮิม คาราโมโก |
| 25 | D | อิเบ ฮูเตกีต |
| 3 | D | กุสตาฟ มอร์เทนเซน |
| 94 | M | แคสเปอร์ นีลเซน |
| 22 | M | อเล็กซิส ทรูเยต์ |
| 84 | M | รายาน ทูซการ์ |
| 17 | F | แบร์นาร์ อึนเกเน |
| 10 | F | เดนนิส เอคเคิร์ต อาเยนซา |
| 11 | F | อัดนาน อาบิด |
| 15 | M | ซาลิยู ดราเมห์ |
| 9 | F | อันดี เซกิรี |
| 77 | F | บรูนี อึนซิมบา |
| 80 | M | ไรอัน ฟอสโซ |
| 23 | M | มาร์โก อิไลมาฮาริตรา |
| 21 | G | ลูกัส ปิราร์ด |
| 29 | D | ดาน ดีร์กซ์ |
| 18 | D | เฮนรี ลอว์เรนซ์ |
| 7 | M | โทเบียส มัวร์ |
| 30 | G | โมฮาเหม็ด โกเน |
| 3 | D | เควิน ฟัน เดน เคิร์กโฮฟ |
| 4 | D | ไอฮัม อูซู |
| 95 | D | เชค เกตา |
| 24 | D | มาร์โดเช เอ็นซิตา |
| 6 | M | อามีน บูคาเมียร์ |
| 18 | M | ยัสซีน คาลิฟี |
| 14 | M | แพทริก ฟลึคเคอ |
| 8 | M | ยาคอบ รอมซอส |
| 20 | M | เฟรดี เอ็มเบ็มบา |
| 21 | F | โอเรเลียง เชดเลอร์ |
| 2 | D | ทริสตัน โรว์ |
| 13 | M | กาคุ นาวาตะ |
| 19 | M | ไอแซ็ก ซิสเซ |
| 44 | D | มาซัมบา โซว์ |
| 1 | G | M. เดอลาวัลเล |
| 33 | D | โนอาห์ โซลไฮด์ |
| 65 | M | โมรี เครา |
| 9 | F | อาดามา โบยาง |
| 25 | F | อ็องตวน โกลาสแซ็ง |
| โฮซูเอ โฮมาวูบาดเจ็บที่เอ็นร้อยหวาย |
| โมฮัมเหม็ด เอล ฮันคูรีบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
| ดิมิทรี ลาวาเลบาดเจ็บที่เข่า |
| อ็องตวน แบร์นีเยบาดเจ็บที่เท้า |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 0 : 1
- ผล
- ทีมเยือนชนะ สุดท้าย
| สกอร์แต่ละครึ่ง | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | รวม |
|---|---|---|---|
| สตองดาร์ ลีแยฌ | 0 | 0 | 0 |
| ชาร์เลอรัว | 0 | 1 | 1 |
- 36'ใบเหลืองอิเบ ฮูเตกีต
- 45'ใบเหลืองอามีน บูคาเมียร์
- 58'ประตูเชค เกตาแอสซิสต์: แพทริก ฟลึคเคอ
- 65'เปลี่ยนตัวอันดี เซกิรีออก: แคสเปอร์ นีลเซน
- 65'เปลี่ยนตัวซาลิยู ดราเมห์ออก: แบร์นาร์ อึนเกเน
- 71'เปลี่ยนตัวทริสตัน โรว์ออก: แพทริก ฟลึคเคอ
- 77'เปลี่ยนตัวบรูนี อึนซิมบาออก: เดนนิส เอคเคิร์ต อาเยนซา
- 77'เปลี่ยนตัวกาคุ นาวาตะออก: เฟรดี เอ็มเบ็มบา
- 77'เปลี่ยนตัวไอแซ็ก ซิสเซออก: อามีน บูคาเมียร์
- 84'เปลี่ยนตัวมาร์โก อิไลมาฮาริตราออก: อเล็กซิส ทรูเยต์
- 84'เปลี่ยนตัวไรอัน ฟอสโซออก: รายาน ทูซการ์
- 86'เปลี่ยนตัวมาซัมบา โซว์ออก: ยาคอบ รอมซอส
- 90+6'ใบแดงกุสตาฟ มอร์เทนเซน
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 18:20อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.80เสมอ3.51ทีมเยือน2.55Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน2.95→2.80เสมอ3.43→3.51ทีมเยือน2.38→2.55
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 11 ต.ค. 18:20 | 2.80▼ | 3.51▲ | 2.55▼ |
| 11 ต.ค. 17:52 | 2.86▲ | 3.42 | 2.56▼ |
| 11 ต.ค. 16:57 | 2.78▼ | 3.42▼ | 2.63▲ |
| 11 ต.ค. 15:10 | 2.82▼ | 3.44 | 2.58▲ |
| 11 ต.ค. 14:15 | 2.89▼ | 3.44▲ | 2.52 |
| 11 ต.ค. 13:19 | 2.90▲ | 3.43▼ | 2.52 |
| 11 ต.ค. 12:50 | 2.89 | 3.46▼ | 2.52▲ |
| 11 ต.ค. 12:22 | 2.89▼ | 3.47▼ | 2.51▲ |
ดูเพิ่มเติม · 7รายการย่อ
| 11 ต.ค. 10:48 | 2.96▲ | 3.48 | 2.45▼ |
| 11 ต.ค. 06:48 | 2.94▲ | 3.48▲ | 2.46▲ |
| 10 ต.ค. 20:20 | 2.93▼ | 3.46▼ | 2.45▲ |
| 10 ต.ค. 19:02 | 2.94▲ | 3.49▲ | 2.43▲ |
| 10 ต.ค. 15:58 | 2.91 | 3.45▲ | 2.41 |
| 10 ต.ค. 03:33 | 2.91▼ | 3.43 | 2.41▲ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 2.95 | 3.43 | 2.38 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.80 | 3.51 | 2.55 |
| Betfair | 2.63 | 3.20 | 2.38 |
| bet365 | 2.62 | 3.30 | 2.40 |
| Marathon | 2.65 | 3.48 | 2.44 |
| 1xBet | 2.78 | 3.49 | 2.54 |
| Betano | 2.80 | 3.40 | 2.52 |
| BetVictor | 2.70 | 3.40 | 2.45 |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 02.05ทีมเยือน 01.86Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.15→2.05ทีมเยือน1.73→1.86
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 18:20 | 2.05▼ | 1.86▲ |
| 11 ต.ค. 17:52 | 2.07▲ | 1.85▼ |
| 11 ต.ค. 16:57 | 2.01▼ | 1.89▲ |
| 11 ต.ค. 15:10 | 2.05▼ | 1.86▲ |
| 11 ต.ค. 12:50 | 2.10 | 1.83▲ |
| 11 ต.ค. 12:22 | 2.10▼ | 1.82▲ |
| 11 ต.ค. 10:48 | 2.15▲ | 1.78 |
| 11 ต.ค. 06:48 | 2.14▲ | 1.78 |
ดูเพิ่มเติม · 5รายการย่อ
| 10 ต.ค. 20:20 | 2.13▼ | 1.78▲ |
| 10 ต.ค. 19:02 | 2.14▲ | 1.76 |
| 10 ต.ค. 07:05 | 2.13▲ | 1.76▲ |
| 10 ต.ค. 03:33 | 2.12▼ | 1.75▲ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 2.15 | 1.73 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.05 | 1.86 |
| bet365 | 2.00 | 1.80 |
| Marathon | 1.94 | 1.79 |
| 1xBet | 1.99 | 1.88 |
| BetVictor | 1.94 | 1.74 |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.83ต่ำ 2.52.06Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7สูง1.83→1.83ต่ำ2.02→2.06
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 18:20 | 1.83▼ | 2.06▲ |
| 11 ต.ค. 14:15 | 1.85 | 2.05▲ |
| 11 ต.ค. 12:50 | 1.85 | 2.04▼ |
| 11 ต.ค. 06:48 | 1.85▲ | 2.05▲ |
| 11 ต.ค. 01:46 | 1.84▲ | 2.04▼ |
| 10 ต.ค. 20:20 | 1.83▲ | 2.05▲ |
| 10 ต.ค. 19:02 | 1.82▲ | 2.04 |
| 10 ต.ค. 15:58 | 1.81▼ | 2.04▲ |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 10 ต.ค. 07:05 | 1.83 | 2.03▲ |
| 8 ต.ค. 22:14 ครั้งแรก | 1.83 | 2.02 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.83 | 2.06 |
| Betfair | 1.75 | 1.95 |
| bet365 | 1.80 | 2.00 |
| Marathon | 1.78 | 1.97 |
| 1xBet | 1.86 | 2.00 |
| Betano | 1.85 | 2.00 |
| BetVictor | 1.75 | 1.93 |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.57ไม่2.20Betfair · บุ๊กเมกเกอร์ 6ใช่1.62→1.57ไม่2.20→2.20
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 11 ต.ค. 18:20 | 1.57 | 2.20▼ |
| 11 ต.ค. 16:57 | 1.57▼ | 2.25▲ |
| 11 ต.ค. 16:04 | 1.60 | 2.20▼ |
| 11 ต.ค. 12:22 | 1.60▼ | 2.25▲ |
| 9 ต.ค. 21:28 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Betfair | |
| 9 ต.ค. 21:28 ครั้งแรก | 1.62 | 2.20 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | 1.57 | 2.20 |
| bet365 | 1.67 | 2.10 |
| Marathon | 1.61 | 2.15 |
| 1xBet | 1.61 | 2.18 |
| Betano | 1.62 | 2.20 |
| BetVictor | 1.60 | 2.15 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทั้งหมด | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| 4 | ชนะ | 7 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 7 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | เจ้าบ้าน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 3 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 6 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทีมเยือน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 5 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.67 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.78 |
| 1.44 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.78 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทั้งหมด | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 3 | ชนะ | 7 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 13 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 7 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | เจ้าบ้าน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 3 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 6 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทีมเยือน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 1 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 10 | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 4 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.62 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 1.62 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.88 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทั้งหมด | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | เจ้าบ้าน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 0 | ประตูที่เสีย | — |
| สตองดาร์ ลีแยฌ | ทีมเยือน | ชาร์เลอรัว |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เกนต์ | 8 | 7 | 1 | 0 | +11 | 22 | ชชสชช |
| 2 | กลึบบรึคเคอ กาเฟ | 8 | 7 | 0 | 1 | +15 | 21 | ชชชชพ |
| 3 | ชาร์เลอรัว | 8 | 7 | 0 | 1 | +9 | 21 | ชชชพช |
| 4 | ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ | 8 | 6 | 2 | 0 | +18 | 20 | สชชชช |
| 5 | ราชสโมสรกีฬาอันเดอร์เลคต์ | 8 | 5 | 1 | 2 | +3 | 16 | ชชชสช |
| 6 | เวสเตอร์โล | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 13 | ชชชชส |
| 7 | เกงก์ | 8 | 3 | 3 | 2 | +4 | 12 | ชพสสช |
| 8 | วาเรเกม | 8 | 3 | 2 | 3 | +1 | 11 | พพพชส |
| 9 | สตองดาร์ ลีแยฌ | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | พพพชช |
| 10 | ลอมเมล เอสเค | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | ชสพพช |
| 11 | เบเวเรน | 8 | 3 | 0 | 5 | -6 | 9 | พพชชพ |
| 12 | ซินต์-ทรุยเดน | 8 | 2 | 2 | 4 | -1 | 8 | พพพชพ |
| 13 | อันท์เวิร์ป | 8 | 2 | 1 | 5 | -8 | 7 | พพพพพ |
| 14 | เควี เมเคเลน | 8 | 1 | 3 | 4 | -8 | 6 | ชสพพส |
| 15 | ลูเวิน | 8 | 1 | 2 | 5 | -8 | 5 | สชสพพ |
| 16 | อาร์เอเอแอล ลา ลูวิแยร์ | 8 | 1 | 1 | 6 | -10 | 4 | พพชพส |
| 17 | คอร์ทไรค์ | 8 | 1 | 0 | 7 | -16 | 3 | พชพพพ |
| 18 | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี | 8 | 0 | 3 | 5 | -7 | 3 | พพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | ราชสโมสรกีฬาอันเดอร์เลคต์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +5 | 0 | |
| — | อันท์เวิร์ป | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เบเวเรน | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี | 4 | 0 | 1 | 3 | -5 | 0 | |
| — | ชาร์เลอรัว | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | กลึบบรึคเคอ กาเฟ | 4 | 4 | 0 | 0 | +9 | 0 | |
| — | เกงก์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +8 | 0 | |
| — | เกนต์ | 4 | 4 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | เควี เมเคเลน | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | คอร์ทไรค์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ลูเวิน | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ลอมเมล เอสเค | 4 | 1 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | อาร์เอเอแอล ลา ลูวิแยร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +8 | 0 | |
| — | สตองดาร์ ลีแยฌ | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ซินต์-ทรุยเดน | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | วาเรเกม | 4 | 2 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เวสเตอร์โล | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | ราชสโมสรกีฬาอันเดอร์เลคต์ | 4 | 2 | 0 | 2 | -2 | 0 | |
| — | อันท์เวิร์ป | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เบเวเรน | 4 | 0 | 0 | 4 | -10 | 0 | |
| — | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี | 4 | 0 | 2 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ชาร์เลอรัว | 4 | 4 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | กลึบบรึคเคอ กาเฟ | 4 | 3 | 0 | 1 | +6 | 0 | |
| — | เกงก์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เกนต์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | เควี เมเคเลน | 4 | 0 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | คอร์ทไรค์ | 4 | 0 | 0 | 4 | -10 | 0 | |
| — | ลูเวิน | 4 | 0 | 1 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ลอมเมล เอสเค | 4 | 2 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | อาร์เอเอแอล ลา ลูวิแยร์ | 4 | 0 | 0 | 4 | -9 | 0 | |
| — | ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | สตองดาร์ ลีแยฌ | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ซินต์-ทรุยเดน | 4 | 1 | 1 | 2 | +0 | 0 | |
| — | วาเรเกม | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เวสเตอร์โล | 4 | 2 | 0 | 2 | +1 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| สตองดาร์ ลีแยฌ จาก 20 นัด | ชาร์เลอรัว จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 6 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 11 เสมอ 3 แพ้ 6 |
| 45% | อัตราชนะ | 55% |
| 30% | อัตราเสมอ | 15% |
| 1.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.45 |
| 1.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | +9 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 35% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ชาร์เลอรัว จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 4 |
| 33% | อัตราชนะ | 50% |
| 33% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.60 |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.1 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| สตองดาร์ ลีแยฌ จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ชาร์เลอรัว จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 2 |
| 55% | อัตราชนะ | 60% |
| 27% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.09 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 1.36 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.70 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 0% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 82% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 20% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 1.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.2 |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 14นัด- ทำได้ : เสีย
- 13 : 15
- ในบ้าน
- ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 3
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
สตองดาร์ ลีแยฌ พบ ชาร์เลอรัว ในโปรลีก เมื่อวันที่ 11 ต.ค. 2026 18:30 UTC+07 ที่ Maurice Dufrasnestadion
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ สตองดาร์ ลีแยฌ 0-1 ชาร์เลอรัว
สตองดาร์ ลีแยฌ อยู่อันดับ 9 และ ชาร์เลอรัว อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
สตองดาร์ ลีแยฌ ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
ชาร์เลอรัว ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
14 นัดหลังสุดที่พบกัน สตองดาร์ ลีแยฌ ชนะ 5 ชาร์เลอรัว ชนะ 5 เสมอ 4
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.80 · 3.51 · 2.55
รายชื่อผู้เล่นของ สตองดาร์ ลีแยฌ มี แบร์นาร์ อึนเกเน, เดนนิส เอคเคิร์ต อาเยนซา, อัดนาน อาบิด
รายชื่อผู้เล่นของ ชาร์เลอรัว มี ยาคอบ รอมซอส, เฟรดี เอ็มเบ็มบา, โอเรเลียง เชดเลอร์
สตองดาร์ ลีแยฌ · นัดก่อนหน้า: เกนต์ vs สตองดาร์ ลีแยฌ (19 ก.ย.) · นัดถัดไป: เกงก์ vs สตองดาร์ ลีแยฌ (25 ต.ค.)
ชาร์เลอรัว · นัดก่อนหน้า: ชาร์เลอรัว vs เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี (19 ก.ย.) · นัดถัดไป: อันท์เวิร์ป vs ชาร์เลอรัว (24 ต.ค.)
นัดอื่นของโปรลีกในวันเดียวกัน
- อาร์เอเอแอล ลา ลูวิแยร์ vs กลึบบรึคเคอ กาเฟ
- เกงก์ vs คอร์ทไรค์
- วาเรเกม vs เกนต์
- ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ vs ลูเวิน
นัดของโปรลีกสัปดาห์นี้
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ เตรวิโซ พบ อูดิเน (18 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ชตูร์ม กราซ พบ กราเซอร์ เอเค (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส (19 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เตเนริเฟ พบ บาสโกเนีย (18 ต.ค.) · บอท AI Zephyr
- วิเคราะห์ โฆเบนตุต บาดาโลนา พบ บาร์เซโลนา (19 ต.ค.) · บอท AI Koda
- วิเคราะห์ วาเลเรนกา พบ กีฬาบรานน์ (18 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง พบ เบอร์กามา หญิง (อิตาลี) (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ เกรมิโอ พบ ครูเซย์รู (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา พบ อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ดึนาโมเดรสเดิน พบ มักเดบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ โซล พบ คิมช็อนซังมู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ น็อตติงแฮม พบ อาร์เซนอล (18 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน vs ไฟรบวร์ก
- เซลติก vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน
- เตรวิโซ vs อูดิเน
- ชตูร์ม กราซ vs กราเซอร์ เอเค
- วาเลเรนกา vs กีฬาบรานน์
- น็อตติงแฮม vs อาร์เซนอล
- เอซี มิลาน vs อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช
- เตเนริเฟ vs บาสโกเนีย
- ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง vs เบอร์กามา หญิง (อิตาลี)
- โฆเบนตุต บาดาโลนา vs บาร์เซโลนา
- ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา vs อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา)
- เกรมิโอ vs ครูเซย์รู
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โอเดนเซ vs บรอนด์บี้
- เตรนโต vs วาเรเซ
ยังไม่มีโพสต์