ดึนาโมเดรสเดิน vs มักเดบวร์ก
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| ลูบัมโบ มูซอนดาบาดเจ็บ |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 17:12อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน2.64▲เสมอ3.64ทีมเยือน2.53▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน2.59→2.64เสมอ3.64ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน2.58→2.53
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 16 ต.ค. 15:10 | 2.64▲ | 3.64 | 2.53▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 2.59 | 3.64 | 2.58 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 2.64▲ | 3.64 | 2.53▼ |
| bet365 | 2.45 | 3.60 | 2.55 |
| Marathon | 2.53▲ | 3.62▼ | 2.48▼ |
| 1xBet | 2.53▲ | 3.62▼ | 2.48▼ |
| BetVictor | 2.45▲ | 3.70 | 2.45▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย0เจ้าบ้าน 01.96▲ทีมเยือน 01.88▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.93→1.96ทีมเยือน1.93→1.88
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 15:10 | 1.96▲ | 1.88▼ |
| 15 ต.ค. 23:02 ครั้งแรก | 1.93 | 1.93 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน 0 | ทีมเยือน 0 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.96▲ | 1.88▼ |
| Marathon | 1.88▲ | 1.85▼ |
| 1xBet | 1.88▲ | 1.85▼ |
| BetVictor | 1.84▲ | 1.83▼ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
สูง/ต่ำ3สูง 31.86ต่ำ 31.98Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง1.86ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.98ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.86 | 1.98 |
| Marathon | 1.74▲ | 1.91▼ |
| 1xBet | 1.74▲ | 1.91▼ |
| BetVictor | 1.78▲ | 1.90▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.44ไม่2.62bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.44ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.62ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 23:02 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.44 | 2.62 |
| Marathon | 1.42▲ | 2.61▼ |
| 1xBet | 1.42▲ | 2.66▼ |
| BetVictor | 1.40 | 2.70 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 39 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -2.5 | 8.90 | 1.02 | 1xBet |
| -1.75 | 6.15 | 1.06 | Marathon |
| -1.5 | 4.70 | 1.12 | Marathon |
| -1.25 | 4.30 | 1.14 | Marathon |
| -1 | 4.23 | 1.24 | Pinnacle |
| -0.75 | 3.17 | 1.37 | Pinnacle |
| -0.5 | 2.64 | 1.51 | Pinnacle |
| -0.25 | 2.30 | 1.65 | Pinnacle |
| 0 เส้นหลัก | 1.96 | 1.88 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.70 | 2.21 | Pinnacle |
| 0.5 | 1.54 | 2.53 | Pinnacle |
| 0.75 | 1.40 | 3.03 | Pinnacle |
| 1 | 1.26 | 4.00 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.15 | 4.20 | Marathon |
| 1.5 | 1.13 | 4.60 | Marathon |
| 1.75 | 1.07 | 5.95 | Marathon |
| 2 | 1.01 | 8.90 | Marathon |
| 2.5 | 1.02 | 8.90 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.02 | 17.00 | bet365 |
| 1 | 1.03 | 12.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.16 | 5.28 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.13 | 4.60 | Marathon |
| 2 | 1.16 | 4.10 | Marathon |
| 2.25 | 1.31 | 2.92 | Marathon |
| 2.5 | 1.56 | 2.47 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.68 | 2.22 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 1.86 | 1.98 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.09 | 1.76 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.33 | 1.62 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.53 | 1.43 | Marathon |
| 4 | 3.14 | 1.28 | Marathon |
| 4.25 | 3.42 | 1.23 | Marathon |
| 4.5 | 3.92 | 1.26 | Pinnacle |
| 4.75 | 4.65 | 1.12 | Marathon |
| 5 | 6.30 | 1.06 | Marathon |
| 5.25 | 6.65 | 1.05 | Marathon |
| 5.5 | 8.00 | 1.08 | bet365 |
| 6.5 | 17.00 | 1.02 | bet365 |
| 7.5 | 29.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีม| ดึนาโมเดรสเดิน | ทั้งหมด | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 5 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | 18 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | เจ้าบ้าน | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 6 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | ทีมเยือน | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 5 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.88 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.25 |
| 1.88 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.12 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | ทั้งหมด | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 7 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | เจ้าบ้าน | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 6 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | ทีมเยือน | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 4 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.29 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 2.14 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.29 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | ทั้งหมด | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
| ดึนาโมเดรสเดิน | ทีมเยือน | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| 0 | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 1 |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 7 | 7 | 0 | 0 | +11 | 21 | ชชชชช |
| 2 | เนิร์นแบร์ก | 7 | 5 | 2 | 0 | +10 | 17 | สชชสช |
| 3 | ไฮเดนไฮม์ | 7 | 4 | 2 | 1 | +2 | 14 | สสชชช |
| 4 | มักเดบวร์ก | 7 | 4 | 1 | 2 | +5 | 13 | ชสชพช |
| 5 | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 7 | 3 | 3 | 1 | +7 | 12 | สชพสช |
| 6 | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 7 | 3 | 3 | 1 | +2 | 12 | สชพชช |
| 7 | ซังคท์เพาลี | 7 | 2 | 4 | 1 | +2 | 10 | ชสชสพ |
| 8 | ค็อตบุส | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | พสชสพ |
| 9 | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 7 | 2 | 2 | 3 | -1 | 8 | ชสพสพ |
| 10 | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 7 | 2 | 2 | 3 | -3 | 8 | สสพชช |
| 11 | เบราน์ชไวค์ | 7 | 2 | 1 | 4 | +0 | 7 | ชพสพพ |
| 12 | โบคุม | 7 | 2 | 1 | 4 | -2 | 7 | พพสชพ |
| 13 | ฮันโนเวอร์ | 7 | 2 | 1 | 4 | -5 | 7 | พชพสช |
| 14 | ดาร์มชตัดท์ | 7 | 2 | 1 | 4 | -6 | 7 | ชพชพพ |
| 15 | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 7 | 1 | 3 | 3 | -3 | 6 | พสสพช |
| 16 | ดึนาโมเดรสเดิน | 7 | 1 | 2 | 4 | -6 | 5 | สพสพพ |
| 17 | คาร์ลสรูห์ | 7 | 1 | 2 | 4 | -8 | 5 | พพพสพ |
| 18 | โฮลสไตน์ คีล | 7 | 0 | 4 | 3 | -4 | 4 | พสพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 3 | 1 | 2 | 0 | +3 | 0 | |
| — | โบคุม | 4 | 0 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | เบราน์ชไวค์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ค็อตบุส | 3 | 1 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | ดาร์มชตัดท์ | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 3 | 0 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | ฮันโนเวอร์ | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ไฮเดนไฮม์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 3 | 3 | 0 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โฮลสไตน์ คีล | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 3 | 2 | 1 | 0 | +4 | 0 | |
| — | คาร์ลสรูห์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -6 | 0 | |
| — | มักเดบวร์ก | 4 | 3 | 0 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เนิร์นแบร์ก | 4 | 3 | 1 | 0 | +7 | 0 | |
| — | ดึนาโมเดรสเดิน | 3 | 1 | 0 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ซังคท์เพาลี | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 3 | 1 | 2 | 0 | +4 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -4 | 0 | |
| — | โบคุม | 3 | 2 | 0 | 1 | +1 | 0 | |
| — | เบราน์ชไวค์ | 3 | 1 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ค็อตบุส | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ดาร์มชตัดท์ | 3 | 0 | 0 | 3 | -8 | 0 | |
| — | ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท | 4 | 1 | 2 | 1 | +0 | 0 | |
| — | ฮันโนเวอร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | ไฮเดนไฮม์ | 3 | 1 | 1 | 1 | -2 | 0 | |
| — | แฮร์ทา เบเอ็สเซ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | โฮลสไตน์ คีล | 4 | 0 | 1 | 3 | -4 | 0 | |
| — | แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น | 4 | 1 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | คาร์ลสรูห์ | 3 | 0 | 2 | 1 | -2 | 0 | |
| — | มักเดบวร์ก | 3 | 1 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เนิร์นแบร์ก | 3 | 2 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ดึนาโมเดรสเดิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | ซังคท์เพาลี | 3 | 0 | 3 | 0 | +0 | 0 | |
| — | วีเอฟแอล ออสนาบรึค | 3 | 1 | 1 | 1 | +0 | 0 | |
| — | เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 20 นัด | มักเดบวร์ก จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 3 แพ้ 9 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 2 แพ้ 8 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 15% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.95 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +11 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 15% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| 1.40 (18 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.33 (19 นัด) |
| 1.44 (18 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.40 (19 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 1.2 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.9 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.5 (19 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.1 |
| 4.9 (19 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 |
| 55% (19 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| 6.1 (19 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.2 |
| 1.8 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.9 |
| 9.6 (19 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.3 |
| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | มักเดบวร์ก จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 6 เสมอ 0 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| 67% | อัตราชนะ | 60% |
| 0% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.89 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.80 |
| 0.78 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.20 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 44% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.48 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.38 |
| 1.01 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.32 |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 40% |
| 56% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 1.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.1 | การยิงต่อนัด | 13.9 |
| 4.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.2 |
| 51% | การครองบอลเฉลี่ย | 51% |
| 5.2 | เตะมุมต่อนัด | 5.0 |
| 1.7 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.3 |
| 11.0 | ฟาวล์ต่อนัด | 9.0 |
| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | มักเดบวร์ก จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 |
| 18% | อัตราชนะ | 40% |
| 27% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.10 |
| 2.09 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| -3 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 18% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.33 (9 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.27 (9 นัด) |
| 1.86 (9 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.50 (9 นัด) |
| 64% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 73% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 1.2 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.4 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.9 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.2 |
| 5.0 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.6 |
| 58% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 55% |
| 6.9 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.4 |
| 1.9 (8 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 |
| 8.4 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.6 |
| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 18 นัด | บุนเดสลีกา 2 | มักเดบวร์ก จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 19 |
| ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 8 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 2 แพ้ 8 |
| 39% | อัตราชนะ | 47% |
| 17% | อัตราเสมอ | 11% |
| 1.72 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.84 |
| 1.56 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.47 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +7 |
| 28% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 32% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 16% |
| 1.40 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.33 |
| 1.44 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.40 |
| 61% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 53% |
| 67% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 58% |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.2 | การยิงต่อนัด | 13.8 |
| 4.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.2 |
| 54% | การครองบอลเฉลี่ย | 52% |
| 5.8 | เตะมุมต่อนัด | 5.3 |
| 1.8 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 |
| 10.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.2 |
| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 1 นัด | เดเอ็ฟเบ-โพคาล | มักเดบวร์ก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ดึนาโมเดรสเดิน จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | มักเดบวร์ก |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -2 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 2นัด- ทำได้ : เสีย
- 3 : 3
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ดึนาโมเดรสเดิน พบ มักเดบวร์ก ในบุนเดสลีกา 2 วันที่ 18 ต.ค. 2026 18:30 UTC+07 ที่ Rudolf-Harbig-Stadion
ดึนาโมเดรสเดิน อยู่อันดับ 16 และ มักเดบวร์ก อยู่อันดับ 4 ในตารางคะแนน
ดึนาโมเดรสเดิน ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
มักเดบวร์ก ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
2 นัดหลังสุดที่พบกัน ดึนาโมเดรสเดิน ชนะ 1 มักเดบวร์ก ชนะ 1 เสมอ 0
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 2.64 · 3.64 · 2.53
ดึนาโมเดรสเดิน · นัดก่อนหน้า: วีเอฟแอล ออสนาบรึค vs ดึนาโมเดรสเดิน (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: โฮลสไตน์ คีล vs ดึนาโมเดรสเดิน (25 ต.ค.)
มักเดบวร์ก · นัดก่อนหน้า: มักเดบวร์ก vs ฮันโนเวอร์ (10 ต.ค.) · นัดถัดไป: มักเดบวร์ก vs คาร์ลสรูห์ (24 ต.ค.)
นัดอื่นของบุนเดสลีกา 2ในวันเดียวกัน
นัดของบุนเดสลีกา 2สัปดาห์นี้
- ดาร์มชตัดท์ vs ซังคท์เพาลี
- โบคุม vs เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค
- ไฮเดนไฮม์ vs ค็อตบุส
- แฮร์ทา เบเอ็สเซ vs อาร์มีนีอาบีเลอเฟ็ลท์
- มักเดบวร์ก vs คาร์ลสรูห์
- เนิร์นแบร์ก vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลอม็อง พบ ตูลูซ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูรากัน พบ ฆิมนาเซีย ลา พลาตา และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา พบ ฟลาเมงโก RJ (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ ลอสแองเจลิส ดอดเจอส์ พบ มิลวอกี บรูว์เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ (16 ต.ค.) · บอท AI Eleven
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- A. หลี่ vs I. ชเวียนเทค
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
ยังไม่มีโพสต์