ทรอมโซ vs เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| แคสเปอร์ เอย์วานน์บาดเจ็บ |
| ลีออน ฮิเอนติดโทษแบนจากใบแดง |
| มาเทียส เทินเนสเซนบาดเจ็บ |
| ซิกูร์ด เพรสท์โมบาดเจ็บ |
| อายุบ อาลีซามีบาดเจ็บที่ขาหนีบ |
| ซานเดอร์ ฮันเซน เซอความิสต์บาดเจ็บ |
| ยูเลียน บักเคลี กอนสตัดบาดเจ็บ |
| ทอเร อันเดร โซราสบาดเจ็บที่ต้นขา |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 23:13อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.53เสมอ4.44ทีมเยือน5.83Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.53ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ4.44ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน5.83ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.53 | 4.44 | 5.83 |
| bet365 | 1.50 | 4.10 | 5.75 |
| Marathon | 1.49 | 4.30 | 5.85 |
| 1xBet | 1.53 | 4.41 | 6.00 |
| BetVictor | 1.50 | 4.10 | 5.50 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -11.86ทีมเยือน +12.00Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.86ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน2.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.86 | 2.00 |
| Marathon | 1.82 | 1.91 |
| 1xBet | 1.82 | 1.91 |
| BetVictor | 1.79 | 1.88 |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3สูง 32.10ต่ำ 31.76Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.10ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.76ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:12 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3 | ต่ำ 3 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.10 | 1.76 |
| Marathon | 2.00 | 1.67 |
| 1xBet | 2.00 | 1.67 |
| BetVictor | 2.01 | 1.68 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.75ไม่2.00bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.75ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่2.00ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 23:13 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 16 ต.ค. 23:13 | 1.75 | 2.00 |
| 16 ต.ค. 22:41 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 22:12 ครั้งแรก | 1.75 | 2.00 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.75 | 2.00 |
| Marathon | 1.73 | 1.97 |
| 1xBet | 1.73 | 2.00 |
| BetVictor | 1.70 | 2.00 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 37 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -3.5 | 9.00 | 1.01 | Marathon |
| -3 | 8.10 | 1.02 | Marathon |
| -2.75 | 5.50 | 1.08 | Marathon |
| -2.5 | 4.30 | 1.15 | Marathon |
| -2.25 | 3.92 | 1.18 | Marathon |
| -2 | 3.76 | 1.28 | Pinnacle |
| -1.75 | 2.87 | 1.43 | Pinnacle |
| -1.5 | 2.42 | 1.59 | Pinnacle |
| -1.25 | 2.14 | 1.74 | Pinnacle |
| -1 เส้นหลัก | 1.86 | 2.00 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.65 | 2.30 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.52 | 2.60 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.36 | 3.22 | Pinnacle |
| 0 | 1.20 | 4.67 | Pinnacle |
| 0.25 | 1.11 | 4.95 | Marathon |
| 0.75 | 1.03 | 7.50 | Marathon |
| 1 | 1.01 | 9.90 | 1xBet |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.03 | 15.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 9.20 | 1xBet |
| 1.25 | 1.07 | 5.95 | Marathon |
| 1.5 | 1.21 | 4.47 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.19 | 3.80 | Marathon |
| 2 | 1.25 | 3.34 | Marathon |
| 2.25 | 1.49 | 2.67 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.67 | 2.24 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.84 | 2.00 | Pinnacle |
| 3 เส้นหลัก | 2.10 | 1.76 | Pinnacle |
| 3.25 | 2.38 | 1.59 | Pinnacle |
| 3.5 | 2.65 | 1.48 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.97 | 1.30 | Marathon |
| 4 | 3.92 | 1.18 | Marathon |
| 4.25 | 4.30 | 1.15 | Marathon |
| 4.5 | 4.89 | 1.18 | Pinnacle |
| 4.75 | 5.90 | 1.07 | Marathon |
| 5 | 8.40 | 1.01 | Marathon |
| 5.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 6.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีม| ทรอมโซ | ทั้งหมด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 24 | นัด | 22 |
| 13 | ชนะ | 9 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 8 | แพ้ | 10 |
| 49 | ประตูที่ทำได้ | 29 |
| 39 | ประตูที่เสีย | 36 |
| ทรอมโซ | เจ้าบ้าน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| 8 | ชนะ | 6 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 4 |
| 23 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ทรอมโซ | ทีมเยือน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 11 |
| 5 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 6 | แพ้ | 6 |
| 26 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 28 | ประตูที่เสีย | 22 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 7 | คลีนชีต | 5 |
| 5 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.04 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.32 |
| 1.62 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.64 |
| 6 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ทรอมโซ | ทั้งหมด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 21 |
| 11 | ชนะ | 8 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 5 | แพ้ | 10 |
| 41 | ประตูที่ทำได้ | 27 |
| 30 | ประตูที่เสีย | 36 |
| ทรอมโซ | เจ้าบ้าน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 11 |
| 7 | ชนะ | 6 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 4 |
| 21 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ทรอมโซ | ทีมเยือน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 4 | แพ้ | 6 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 21 | ประตูที่เสีย | 22 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 6 | คลีนชีต | 4 |
| 3 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 2.16 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.29 |
| 1.58 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.71 |
| 6 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 3 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ทรอมโซ | ทั้งหมด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
| ทรอมโซ | เจ้าบ้าน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| ทรอมโซ | ทีมเยือน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 1 | คลีนชีต | — |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 2.33 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 1.67 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ทรอมโซ | ทั้งหมด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
| ทรอมโซ | เจ้าบ้าน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| ทรอมโซ | ทีมเยือน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 3 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 0 | คลีนชีต | — |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ทรอมโซ | ทั้งหมด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
| ทรอมโซ | ทีมเยือน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 0 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไวกิ้ง เอฟเค | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชชชสช |
| 2 | โบโด กลิมต์ | 22 | 17 | 2 | 3 | +36 | 53 | ชพชชช |
| 3 | ทรอมโซ | 22 | 11 | 6 | 5 | +11 | 39 | สชพพส |
| 4 | ม็อลเดอ | 22 | 11 | 4 | 7 | +12 | 37 | สพชชช |
| 5 | โรเซนบอร์ก | 22 | 10 | 4 | 8 | +9 | 34 | สชชชพ |
| 6 | ลีลเลสตรอม | 22 | 10 | 3 | 9 | -1 | 33 | สพชชพ |
| 7 | กีฬาบรานน์ | 22 | 9 | 2 | 11 | +5 | 29 | พชพพส |
| 8 | เฟรดริกสตัด | 22 | 8 | 5 | 9 | -7 | 29 | สสสพช |
| 9 | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 22 | 7 | 7 | 8 | -3 | 28 | ชพสสส |
| 10 | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 22 | 8 | 4 | 10 | -9 | 28 | ชชชพพ |
| 11 | ฮัมคัม | 22 | 7 | 5 | 10 | -13 | 26 | ชพพพส |
| 12 | ซานเดฟยอร์ด | 22 | 6 | 6 | 10 | -6 | 24 | สชพสส |
| 13 | วาเลเรนกา | 22 | 6 | 5 | 11 | -10 | 23 | พสพสพ |
| 14 | อาเลซุนด์ | 22 | 4 | 9 | 9 | -15 | 21 | พชพชพ |
| 15 | คริสเตียนซุนด์ | 22 | 5 | 4 | 13 | -21 | 19 | พพพชส |
| 16 | สตาร์ต | 22 | 4 | 4 | 14 | -24 | 16 | พพชพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 12 | 2 | 6 | 4 | -6 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 10 | 0 | 1 | +27 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 12 | 6 | 0 | 6 | +2 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 5 | 3 | 3 | +2 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 10 | 5 | 2 | 3 | -2 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 12 | 6 | 2 | 4 | +1 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 10 | 4 | 2 | 4 | -1 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 1 | 5 | +2 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 7 | 1 | 3 | +11 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 12 | 7 | 3 | 2 | +14 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 5 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 10 | 4 | 3 | 3 | +0 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 3 | 3 | 5 | -5 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 7 | 3 | 1 | +12 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 4 | 2 | 5 | +1 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 10 | 10 | 0 | 0 | +28 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาเลซุนด์ | 10 | 2 | 3 | 5 | -9 | 0 | |
| — | โบโด กลิมต์ | 11 | 7 | 2 | 2 | +9 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 10 | 3 | 2 | 5 | +3 | 0 | |
| — | เฟรดริกสตัด | 11 | 3 | 2 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ฮัมคัม | 12 | 2 | 3 | 7 | -11 | 0 | |
| — | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล | 10 | 2 | 2 | 6 | -10 | 0 | |
| — | คริสเตียนซุนด์ | 12 | 1 | 2 | 9 | -20 | 0 | |
| — | ลีลเลสตรอม | 11 | 5 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ม็อลเดอ | 11 | 4 | 3 | 4 | +1 | 0 | |
| — | โรเซนบอร์ก | 10 | 3 | 1 | 6 | -5 | 0 | |
| — | ซานเดฟยอร์ด | 11 | 3 | 1 | 7 | -6 | 0 | |
| — | ซาร์ปสบอร์ก 08 | 12 | 3 | 4 | 5 | -3 | 0 | |
| — | สตาร์ต | 11 | 1 | 1 | 9 | -19 | 0 | |
| — | ทรอมโซ | 11 | 4 | 3 | 4 | -1 | 0 | |
| — | วาเลเรนกา | 11 | 2 | 3 | 6 | -11 | 0 | |
| — | ไวกิ้ง เอฟเค | 12 | 7 | 2 | 3 | +8 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ทรอมโซ จาก 20 นัด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 40% | อัตราชนะ | 45% |
| 25% | อัตราเสมอ | 15% |
| 1.95 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.35 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.45 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 30% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 35% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.48 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.06 (18 นัด) |
| 1.38 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.90 (18 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.8 (15 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 0.7 (15 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 1.2 (15 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 (18 นัด) |
| 1.1 (15 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (18 นัด) |
| 12.7 (12 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.8 (18 นัด) |
| 6.1 (13 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 (18 นัด) |
| 50% (13 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 41% (18 นัด) |
| 4.0 (13 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.9 (18 นัด) |
| 1.4 (14 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (18 นัด) |
| 11.7 (13 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 (18 นัด) |
| ทรอมโซ จาก 7 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 10 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 43% | อัตราชนะ | 50% |
| 43% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.43 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 0.71 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.20 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +0 |
| 43% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 43% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.90 (4 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 |
| 0.72 (4 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.84 |
| 43% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 43% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 1.0 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.2 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.6 (5 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.6 (5 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 15.5 (4 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.7 |
| 7.8 (4 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.1 |
| 54% (4 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 39% |
| 5.5 (4 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.5 |
| 1.0 (5 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 |
| 9.5 (4 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.8 |
| ทรอมโซ จาก 13 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 |
| 38% | อัตราชนะ | 40% |
| 15% | อัตราเสมอ | 10% |
| 2.23 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| 2.08 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 23% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 31% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.27 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 0.93 (8 นัด) |
| 1.71 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.98 (8 นัด) |
| 54% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 77% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.7 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (8 นัด) |
| 0.9 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.2 (8 นัด) |
| 1.5 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 1.3 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (8 นัด) |
| 11.2 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 9.9 (8 นัด) |
| 5.3 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.1 (8 นัด) |
| 48% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 43% (8 นัด) |
| 3.3 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.2 (8 นัด) |
| 1.7 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.4 (8 นัด) |
| 12.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 (8 นัด) |
| ทรอมโซ จาก 12 นัด | เอลีเตอเซเรียน | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 18 |
| ชนะ 4 เสมอ 4 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 33% | อัตราชนะ | 39% |
| 33% | อัตราเสมอ | 17% |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.17 |
| 1.83 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.61 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | 28% |
| 1.48 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.06 |
| 1.38 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.90 |
| 58% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 58% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.3 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.1 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 12.7 | การยิงต่อนัด | 9.8 |
| 5.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| 50% | การครองบอลเฉลี่ย | 41% |
| 4.3 | เตะมุมต่อนัด | 3.9 |
| 1.5 (11 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 |
| 11.7 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.9 |
| ทรอมโซ จาก 2 นัด | นอร์เวย์ คัพ | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +6 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ทรอมโซ จาก 4 นัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 50% | อัตราชนะ | — |
| 25% | อัตราเสมอ | — |
| 1.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| 50% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 25% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| ทรอมโซ จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | เคเอฟยูเอ็ม ออสโล |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -3 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 7นัด- ทำได้ : เสีย
- 8 : 6
- ในบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 1
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ทรอมโซ พบ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ในเอลีเตอเซเรียน วันที่ 19 ต.ค. 2026 00:15 UTC+07 ที่ Romssa Arena
ทรอมโซ อยู่อันดับ 3 และ เคเอฟยูเอ็ม ออสโล อยู่อันดับ 10 ในตารางคะแนน
ทรอมโซ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
7 นัดหลังสุดที่พบกัน ทรอมโซ ชนะ 3 เคเอฟยูเอ็ม ออสโล ชนะ 3 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.53 · 4.44 · 5.83
ทรอมโซ · นัดก่อนหน้า: เฟรดริกสตัด vs ทรอมโซ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ไวกิ้ง เอฟเค vs ทรอมโซ (25 ต.ค.)
เคเอฟยูเอ็ม ออสโล · นัดก่อนหน้า: เคเอฟยูเอ็ม ออสโล vs วาเลเรนกา (13 ต.ค.) · นัดถัดไป: คริสเตียนซุนด์ vs เคเอฟยูเอ็ม ออสโล (25 ต.ค.)
นัดอื่นของเอลีเตอเซเรียนในวันเดียวกัน
นัดของเอลีเตอเซเรียนสัปดาห์นี้
- โบโด กลิมต์ vs วาเลเรนกา
- ฮัมคัม vs โรเซนบอร์ก
- ไวกิ้ง เอฟเค vs ทรอมโซ
- ซาร์ปสบอร์ก 08 vs อาเลซุนด์
- สตาร์ต vs ซานเดฟยอร์ด
- คริสเตียนซุนด์ vs เคเอฟยูเอ็ม ออสโล
- ลีลเลสตรอม vs กีฬาบรานน์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
- วรอตสวัฟ หญิง vs เคมิก โปลิช หญิง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- บรอมมาปอยคาร์นา vs ยูร์โกเดน
- ซัลกีรีส์ เคานัส vs อนาโดลู เอเฟส
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
- ลาวาล vs แคลร์มงต์
- เบรชา หญิง vs วัลเลโฟเลีย หญิง
- แร็งส์ vs ดิฌง (ฝรั่งเศส)
ยังไม่มีโพสต์