ภาษา

ฮาโปเอล เยรูซาเลม vs ริกัส เซลลี่

รายละเอียดแมตช์
ไพส์ อารีนา
ฮาโปเอล เยรูซาเลมเจ้าบ้าน
01:00เริ่ม 22 ต.ค.
ริกัส เซลลี่ทีมเยือน
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่

รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น

ยังไม่ได้รับข้อมูล

ราคา

ตลาดหลัก 0

อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้

ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้

สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27

32ทีม · 4กลุ่ม
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 2 · 7 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทั้งหมดริกัส เซลลี่
2นัด7
2ชนะ6
0แพ้1
177คะแนนที่ได้638
153คะแนนที่เสีย553
ฮาโปเอล เยรูซาเลมเจ้าบ้านริกัส เซลลี่
—นัด3
—ชนะ3
—แพ้0
—คะแนนที่ได้285
—คะแนนที่เสีย248
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทีมเยือนริกัส เซลลี่
2นัด4
2ชนะ3
0แพ้1
177คะแนนที่ได้353
153คะแนนที่เสีย305
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทั้งหมดริกัส เซลลี่
1นัด3
1ชนะ2
0แพ้1
85คะแนนที่ได้261
84คะแนนที่เสีย250
ฮาโปเอล เยรูซาเลมเจ้าบ้านริกัส เซลลี่
—นัด2
—ชนะ2
—แพ้0
—คะแนนที่ได้175
—คะแนนที่เสีย163
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทีมเยือนริกัส เซลลี่
1นัด1
1ชนะ0
0แพ้1
85คะแนนที่ได้86
84คะแนนที่เสีย87
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทั้งหมดริกัส เซลลี่
1นัด—
1ชนะ—
0แพ้—
92คะแนนที่ได้—
69คะแนนที่เสีย—
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทีมเยือนริกัส เซลลี่
1นัด—
1ชนะ—
0แพ้—
92คะแนนที่ได้—
69คะแนนที่เสีย—
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทั้งหมดริกัส เซลลี่
—นัด4
—ชนะ4
—แพ้0
—คะแนนที่ได้377
—คะแนนที่เสีย303
ฮาโปเอล เยรูซาเลมเจ้าบ้านริกัส เซลลี่
—นัด1
—ชนะ1
—แพ้0
—คะแนนที่ได้110
—คะแนนที่เสีย85
ฮาโปเอล เยรูซาเลมทีมเยือนริกัส เซลลี่
—นัด3
—ชนะ3
—แพ้0
—คะแนนที่ได้267
—คะแนนที่เสีย218
การแข่งขันที่นำมารวม: ยูโรคัพ · อิสราเอล ซูเปอร์ลีก (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · ลีกลัตเวีย-เอสโตเนีย
ตารางคะแนน
กลุ่ม A 8ทีม
#ทีมแข่งชนะแพ้% ชนะได้เสียล่าสุด
1อาริส3301.000+46
2ฮาโปเอล เยรูซาเลม3301.000+33
3ริกัส เซลลี่321.667+11
4เลอม็อง312.333-7
5ซาน ปาโบล บูร์โกส312.333-10
6ตอร์โตนา312.333-16
7รอสต็อก312.333-32
8เซเดวิตา โอลิมปิยา303.000-25
กลุ่ม B 8ทีม
#ทีมแข่งชนะแพ้% ชนะได้เสียล่าสุด
1เวเนเซีย321.667+36
2เตเนริเฟ321.667+20
3คลูจ-นาโปกา321.667-10
4ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท321.667-19
5ลอนดอน ไลออนส์312.333+4
6เติร์ก เทเลคอม312.333-2
7มักซิมา โรมา312.333-6
8ชัวเลีย312.333-23
กลุ่ม C 8ทีม
#ทีมแข่งชนะแพ้% ชนะได้เสียล่าสุด
1บาสเกต นาโปลี3301.000+30
2โตฟาส3301.000+25
3เคมนิทซ์321.667+4
4บูดูจโนสต์312.333+1
5เนปตูนัส312.333-8
6สลัสก์ วรอตสวัฟ312.333-15
7เตรนโต312.333-18
8เจแอล บูร์303.000-19
กลุ่ม D 8ทีม
#ทีมแข่งชนะแพ้% ชนะได้เสียล่าสุด
1บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ3301.000+66
2อูล์ม321.667+11
3พีเอโอเค321.667+9
4เลียตคาเบลิส321.667+7
5BC โรมา321.667-8
6มันเรซา312.333-15
7เคเค บอสนา303.000-15
8บัลกัน303.000-55
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 14:34

20 นัดล่าสุด

แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน
ตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ฮาโปเอล เยรูซาเลมชชชพชชชพชช14ช 6พ
ริกัส เซลลี่ชชพชชชชชชพ12ช 4พ · จาก 16 นัด
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 20 นัด
ริกัส เซลลี่
จาก 16 นัด
20นัด16
ชนะ 14 แพ้ 6ชนะ · แพ้ชนะ 12 แพ้ 4
70%อัตราชนะ75%
85.80คะแนนที่ได้ต่อนัด95.44
77.30คะแนนที่เสียต่อนัด82.06
+170ผลต่างคะแนน+214
110แต้มสูงสุด112
1แต้มต่ำสุด79
25.9 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 126.4 (9 นัด)
22.8 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 224.8 (9 นัด)
20.6 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 321.2 (9 นัด)
23.1 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 422.2 (9 นัด)
48.6 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก51.2 (9 นัด)
43.8 (8 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง43.4 (9 นัด)
163.1คะแนนรวมเฉลี่ย177.5
0/8 นัดจำนวนนัดที่ต่อเวลา0/9 นัด
35.2 (9 นัด)รีบาวด์ต่อนัด35.8 (12 นัด)
19.3 (9 นัด)แอสซิสต์ต่อนัด18.8 (13 นัด)
41% (9 นัด)อัตราสำเร็จ 3 แต้ม36% (12 นัด)
78% (6 นัด)อัตราสำเร็จฟรีโธรว์76% (10 นัด)
49% (9 นัด)เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า48% (12 นัด)
63% (7 นัด)ประสิทธิภาพการยิง (TS%)61% (10 นัด)
14.4 (9 นัด)เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด12.6 (13 นัด)
6.7 (9 นัด)สตีลต่อนัด8.4 (13 นัด)
3.0 (9 นัด)บล็อกต่อนัด2.1 (13 นัด)
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 10 นัด
เจ้าบ้าน เฉพาะนัดริกัส เซลลี่
จาก 8 นัด
10นัด8
ชนะ 8 แพ้ 2ชนะ · แพ้ชนะ 8 แพ้ 0
80%อัตราชนะ100%
91.80คะแนนที่ได้ต่อนัด100.25
78.20คะแนนที่เสียต่อนัด79.00
+136ผลต่างคะแนน+170
110แต้มสูงสุด112
82แต้มต่ำสุด86
25.4 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 126.8 (4 นัด)
24.2 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 227.0 (4 นัด)
21.0 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 322.2 (4 นัด)
25.0 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 422.5 (4 นัด)
49.6 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก53.8 (4 นัด)
46.0 (5 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง44.8 (4 นัด)
170.0คะแนนรวมเฉลี่ย179.2
0/5 นัดจำนวนนัดที่ต่อเวลา0/4 นัด
39.8 (5 นัด)รีบาวด์ต่อนัด36.0 (5 นัด)
19.6 (5 นัด)แอสซิสต์ต่อนัด22.2 (5 นัด)
40% (5 นัด)อัตราสำเร็จ 3 แต้ม41% (5 นัด)
78% (4 นัด)อัตราสำเร็จฟรีโธรว์75% (4 นัด)
49% (5 นัด)เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า51% (5 นัด)
63% (5 นัด)ประสิทธิภาพการยิง (TS%)65% (4 นัด)
13.6 (5 นัด)เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด11.2 (5 นัด)
7.2 (5 นัด)สตีลต่อนัด9.2 (5 นัด)
2.6 (5 นัด)บล็อกต่อนัด2.0 (5 นัด)
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 10 นัด
ทีมเยือน เฉพาะนัดริกัส เซลลี่
จาก 8 นัด
10นัด8
ชนะ 6 แพ้ 4ชนะ · แพ้ชนะ 4 แพ้ 4
60%อัตราชนะ50%
79.80คะแนนที่ได้ต่อนัด90.62
76.40คะแนนที่เสียต่อนัด85.12
+34ผลต่างคะแนน+44
110แต้มสูงสุด102
1แต้มต่ำสุด79
26.7 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 126.2 (5 นัด)
20.3 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 223.0 (5 นัด)
20.0 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 320.4 (5 นัด)
20.0 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 422.0 (5 นัด)
47.0 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก49.2 (5 นัด)
40.0 (3 นัด)คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง42.4 (5 นัด)
156.2คะแนนรวมเฉลี่ย175.8
0/3 นัดจำนวนนัดที่ต่อเวลา0/5 นัด
29.5 (4 นัด)รีบาวด์ต่อนัด35.6 (7 นัด)
19.0 (4 นัด)แอสซิสต์ต่อนัด16.8
42% (4 นัด)อัตราสำเร็จ 3 แต้ม33% (7 นัด)
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)อัตราสำเร็จฟรีโธรว์77% (6 นัด)
48% (4 นัด)เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า46% (7 นัด)
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)ประสิทธิภาพการยิง (TS%)58% (6 นัด)
15.5 (4 นัด)เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด13.5
6.0 (4 นัด)สตีลต่อนัด7.9
3.5 (4 นัด)บล็อกต่อนัด2.1
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 8 นัด
ยูโรคัพริกัส เซลลี่
จาก 3 นัด
8นัด3
ชนะ 7 แพ้ 1ชนะ · แพ้ชนะ 2 แพ้ 1
88%อัตราชนะ67%
92.38คะแนนที่ได้ต่อนัด87.00
79.50คะแนนที่เสียต่อนัด83.33
+103ผลต่างคะแนน+11
110แต้มสูงสุด89
75แต้มต่ำสุด86
25.9คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 128.0
22.8คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 221.0
20.6คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 318.0
23.1คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 420.0
48.6คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก49.0
43.8คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง38.0
171.9คะแนนรวมเฉลี่ย170.3
0/8 นัดจำนวนนัดที่ต่อเวลา0/3 นัด
39.6รีบาวด์ต่อนัด30.3
19.1แอสซิสต์ต่อนัด16.7
39%อัตราสำเร็จ 3 แต้ม42%
77% (5 นัด)อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)
48%เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า45%
63% (6 นัด)ประสิทธิภาพการยิง (TS%)ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)
14.4เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด9.3
6.6สตีลต่อนัด8.0
2.9บล็อกต่อนัด0.0
ฮาโปเอล เยรูซาเลมLBLริกัส เซลลี่
จาก 9 นัด
—นัด9
—ชนะ · แพ้ชนะ 6 แพ้ 3
—อัตราชนะ67%
—คะแนนที่ได้ต่อนัด98.78
—คะแนนที่เสียต่อนัด84.44
—ผลต่างคะแนน+129
—แต้มสูงสุด112
—แต้มต่ำสุด84
—คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 125.7 (6 นัด)
—คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 226.7 (6 นัด)
—คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 322.8 (6 นัด)
—คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 423.3 (6 นัด)
—คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก52.3 (6 นัด)
—คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง46.2 (6 นัด)
—คะแนนรวมเฉลี่ย183.2
—จำนวนนัดที่ต่อเวลา0/6 นัด
—รีบาวด์ต่อนัด34.0 (5 นัด)
—แอสซิสต์ต่อนัด19.7 (6 นัด)
—อัตราสำเร็จ 3 แต้ม36% (5 นัด)
—อัตราสำเร็จฟรีโธรว์73% (5 นัด)
—เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า46% (5 นัด)
—ประสิทธิภาพการยิง (TS%)60% (5 นัด)
—เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด11.2 (6 นัด)
—สตีลต่อนัด9.7 (6 นัด)
—บล็อกต่อนัด2.8 (6 นัด)
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 6 นัด
อิสราเอล ซูเปอร์ลีกริกัส เซลลี่
6นัด—
ชนะ 3 แพ้ 3ชนะ · แพ้—
50%อัตราชนะ—
73.83คะแนนที่ได้ต่อนัด—
70.67คะแนนที่เสียต่อนัด—
+19ผลต่างคะแนน—
103แต้มสูงสุด—
1แต้มต่ำสุด—
144.5คะแนนรวมเฉลี่ย—
ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)ตัวชี้วัดอื่น—
ฮาโปเอล เยรูซาเลมลีกลัตเวีย-เอสโตเนียริกัส เซลลี่
จาก 4 นัด
—นัด4
—ชนะ · แพ้ชนะ 4 แพ้ 0
—อัตราชนะ100%
—คะแนนที่ได้ต่อนัด94.25
—คะแนนที่เสียต่อนัด75.75
—ผลต่างคะแนน+74
—แต้มสูงสุด110
—แต้มต่ำสุด79
—คะแนนรวมเฉลี่ย170.0
—รีบาวด์ต่อนัด42.0
—แอสซิสต์ต่อนัด19.2
—อัตราสำเร็จ 3 แต้ม31%
—อัตราสำเร็จฟรีโธรว์81%
—เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า53%
—ประสิทธิภาพการยิง (TS%)64%
—เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด17.2
—สตีลต่อนัด6.8
—บล็อกต่อนัด2.5
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 2 นัด
ลีกคัพ เพลย์ออฟริกัส เซลลี่
2นัด—
ชนะ 1 แพ้ 1ชนะ · แพ้—
+3ผลต่างคะแนน—
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)ค่าเฉลี่ย · อัตรา—
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 2 นัด
ลีกคัพ 9th-10th Places (League Cup)ริกัส เซลลี่
2นัด—
ชนะ 2 แพ้ 0ชนะ · แพ้—
+47ผลต่างคะแนน—
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)ค่าเฉลี่ย · อัตรา—
ฮาโปเอล เยรูซาเลม
จาก 2 นัด
กระชับมิตรสโมสรริกัส เซลลี่
2นัด—
ชนะ 1 แพ้ 1ชนะ · แพ้—
-2ผลต่างคะแนน—
ข้อมูลไม่พอ (2 นัด)ค่าเฉลี่ย · อัตรา—
นัดล่าสุด
พมัคคาบี เทล อาวีฟ88:71ฮาโปเอล เยรูซาเลม4 ต.ค. 2026 23:00 · ลีกคัพ เพลย์ออฟชฮาโปเอล เยรูซาเลม94:73รอสต็อก30 ก.ย. 2026 00:00 · ยูโรคัพ · โมกุลคอช เอชฮาโปเอล เยรูซาเลม88:68บเน เฮอร์ซลิยา25 ก.ย. 2026 18:00 · ลีกคัพ เพลย์ออฟ
ฤดูกาล 2025/26
ชฮาโปเอล เยรูซาเลม86:76ฮัมบูร์ก ทาวเวอร์ส10 ธ.ค. 2025 01:00 · ยูโรคัพชฮาโปเอล เยรูซาเลม98:66เวเนเซีย5 ธ.ค. 2025 02:00 · ยูโรคัพชฮาโปเอล เยรูซาเลม110:93เนปตูนัส12 พ.ย. 2025 02:30 · ยูโรคัพ
ชริกัส เซลลี่89:79เซเดวิตา โอลิมปิยา14 ต.ค. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · รอสซี เอ็มพรอสต็อก87:86ริกัส เซลลี่7 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · การ์เซียชริกัส เซลลี่110:85บีเค โอเกร3 ต.ค. 2026 22:00 · ลีกลัตเวีย-เอสโตเนียชริกัส เซลลี่86:84ตอร์โตนา30 ก.ย. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · พิซิลกาส
ฤดูกาล 2025/26
ชริกัส เซลลี่112:100VEF ริกา12 พ.ค. 2026 00:00 · LBLพVEF ริกา94:84ริกัส เซลลี่8 พ.ค. 2026 23:00 · LBLพวัลเมียรา กลาส เวีย98:93ริกัส เซลลี่3 พ.ค. 2026 23:00 · LBLชริกัส เซลลี่107:62วัลเมียรา กลาส เวีย1 พ.ค. 2026 23:00 · LBLพวัลเมียรา กลาส เวีย104:102ริกัส เซลลี่29 เม.ย. 2026 23:00 · LBL
ข้อมูล ณ 15 ต.ค. 03:40

สถิติการพบกัน

5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน
ไม่มีประวัติการพบกัน

รายชื่อทีม

รายชื่อนักกีฬา 11คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 2 นัด
ผู้เล่นนัดนาทีแต้มรีบาวด์แอสซิสต์
K. ลอฟตัน255:304363
J. สมิธ252:0828214
L. บราวน์242:085210
Y. ซุสมาน240:561142
D. คาโคก238:071975
E. เบิร์ก233:491521
N. เลวี232:111830
D. มิเลติช231:001431
S. มิลตัน127:26740
D. ร็อดดี121:28830
Y. ฮาโนชี118:28901
รายชื่อนักกีฬา 14คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 7 นัด
ผู้เล่นนัดนาทีเฉลี่ยแต้มรีบาวด์แอสซิสต์
I. ทคาเชนโก726:027.45.11.1
T. เพอร์กินส์723:3419.32.72.4
T. วาห์ล626:4312.86.53.2
B. ชุงกู625:4012.73.54.2
M. วาร์นัส721:4213.03.91.1
R. ซุลส์717:416.72.11.3
I. จอห์นสัน716:169.05.11.0
J. เบอร์ซินส์713:143.02.61.4
T. ทัลชิส611:113.52.20.8
T. สกูยา415:405.51.53.0
K. คาวาร์ส220:225.05.01.0
K. ไฟเออร์เบิร์กส์217:524.03.51.5
K. คิคุทส์48:401.51.80.5
R. นิโคลาเยฟส์27:364.52.50.0
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 23:06

นัดถัดไป

ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)