บัลกัน vs มันเรซา
อารีนาโบเตฟกราด
00:00เริ่ม 28 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
32ทีม · 4กลุ่มสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 6 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| บัลกัน | ทั้งหมด | มันเรซา |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 5 |
| 502 | คะแนนที่ได้ | 537 |
| 496 | คะแนนที่เสีย | 610 |
| บัลกัน | เจ้าบ้าน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 255 | คะแนนที่ได้ | 196 |
| 255 | คะแนนที่เสีย | 190 |
| บัลกัน | ทีมเยือน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 2 | แพ้ | 4 |
| 247 | คะแนนที่ได้ | 341 |
| 241 | คะแนนที่เสีย | 420 |
| บัลกัน | ทั้งหมด | มันเรซา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 216 | คะแนนที่ได้ | 267 |
| 276 | คะแนนที่เสีย | 282 |
| บัลกัน | เจ้าบ้าน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 60 | คะแนนที่ได้ | 101 |
| 101 | คะแนนที่เสีย | 89 |
| บัลกัน | ทีมเยือน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 156 | คะแนนที่ได้ | 166 |
| 175 | คะแนนที่เสีย | 193 |
| บัลกัน | ทั้งหมด | มันเรซา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 192 | คะแนนที่ได้ | — |
| 149 | คะแนนที่เสีย | — |
| บัลกัน | เจ้าบ้าน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 101 | คะแนนที่ได้ | — |
| 83 | คะแนนที่เสีย | — |
| บัลกัน | ทีมเยือน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 91 | คะแนนที่ได้ | — |
| 66 | คะแนนที่เสีย | — |
| บัลกัน | ทั้งหมด | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 94 | คะแนนที่ได้ | — |
| 71 | คะแนนที่เสีย | — |
| บัลกัน | เจ้าบ้าน | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 94 | คะแนนที่ได้ | — |
| 71 | คะแนนที่เสีย | — |
| บัลกัน | ทั้งหมด | มันเรซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | คะแนนที่ได้ | 270 |
| — | คะแนนที่เสีย | 328 |
| บัลกัน | เจ้าบ้าน | มันเรซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 95 |
| — | คะแนนที่เสีย | 101 |
| บัลกัน | ทีมเยือน | มันเรซา |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 175 |
| — | คะแนนที่เสีย | 227 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ยูโรคัพ · NBL (บัลแกเรีย) (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · ซูเปอร์คัพ (บัลแกเรีย) (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · ลีกา อาเซเบ
ตารางคะแนน
กลุ่ม A 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาริส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 2 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +33 | |
| 3 | ริกัส เซลลี่ | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 4 | เลอม็อง | 3 | 1 | 2 | .333 | -7 | |
| 5 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 6 | ตอร์โตนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -16 | |
| 7 | รอสต็อก | 3 | 1 | 2 | .333 | -32 | |
| 8 | เซเดวิตา โอลิมปิยา | 3 | 0 | 3 | .000 | -25 |
กลุ่ม B 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวเนเซีย | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 2 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +20 | |
| 3 | คลูจ-นาโปกา | 3 | 2 | 1 | .667 | -10 | |
| 4 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 3 | 2 | 1 | .667 | -19 | |
| 5 | ลอนดอน ไลออนส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +4 | |
| 6 | เติร์ก เทเลคอม | 3 | 1 | 2 | .333 | -2 | |
| 7 | มักซิมา โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | -6 | |
| 8 | ชัวเลีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -23 |
กลุ่ม C 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสเกต นาโปลี | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +30 | |
| 2 | โตฟาส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +25 | |
| 3 | เคมนิทซ์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +4 | |
| 4 | บูดูจโนสต์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +1 | |
| 5 | เนปตูนัส | 3 | 1 | 2 | .333 | -8 | |
| 6 | สลัสก์ วรอตสวัฟ | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เตรนโต | 3 | 1 | 2 | .333 | -18 | |
| 8 | เจแอล บูร์ | 3 | 0 | 3 | .000 | -19 |
กลุ่ม D 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +66 | |
| 2 | อูล์ม | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 3 | พีเอโอเค | 3 | 2 | 1 | .667 | +9 | |
| 4 | เลียตคาเบลิส | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 5 | BC โรมา | 3 | 2 | 1 | .667 | -8 | |
| 6 | มันเรซา | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เคเค บอสนา | 3 | 0 | 3 | .000 | -15 | |
| 8 | บัลกัน | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
อันดับลีกของทั้งสองทีม
บัลกัน —
มันเรซา ลีกา อาเซเบ
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสโกเนีย | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +61 | |
| 2 | เรอัล มาดริด | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 3 | เบรโอกัน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +35 | |
| 4 | บิลเบา | 3 | 2 | 1 | .667 | +21 | |
| 5 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 6 | บาร์เซโลนา (บราซิล) | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | บาสเกต ซาราโกซา | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 8 | โอเบราดอยโร CAB | 3 | 2 | 1 | .667 | +0 | |
| 9 | บาเลนเซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | +7 | |
| 10 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 3 | 1 | 2 | .333 | +3 | |
| 11 | อูนิกาฮา | 3 | 1 | 2 | .333 | +1 | |
| 12 | โฆเบนตุต บาดาโลนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -5 | |
| 13 | ฟอร์ซา เยย์ดา | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 14 | มูร์เซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -14 | |
| 15 | เลย์มา โกรุญญา | 3 | 1 | 2 | .333 | -36 | |
| 16 | บาสเก็ต คิโรนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -56 | |
| 17 | โมราบังก์ อันดอร์รา | 3 | 0 | 3 | .000 | -34 | |
| 18 | มันเรซา | 3 | 0 | 3 | .000 | -58 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 14:34
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
บัลกันชพชพชพพพชพ8ช 8พ · จาก 16 นัด
มันเรซาพพชพพพพชพช8ช 12พ
| บัลกัน จาก 16 นัด | มันเรซา จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 16 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 แพ้ 8 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 8 แพ้ 12 |
| 50% | อัตราชนะ | 40% |
| 81.69 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 88.05 |
| 80.19 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.45 |
| +24 | ผลต่างคะแนน | -68 |
| 101 | แต้มสูงสุด | 113 |
| 60 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 15.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.2 (11 นัด) |
| 16.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.3 (11 นัด) |
| 17.3 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.9 (11 นัด) |
| 22.7 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.5 (11 นัด) |
| 31.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.5 (11 นัด) |
| 40.0 (3 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.4 (11 นัด) |
| 161.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 179.5 |
| 1/3 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/11 นัด |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 32.1 (11 นัด) |
| 18.2 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.6 (11 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% (11 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 73% (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (11 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (8 นัด) |
| 15.8 (4 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.2 (11 นัด) |
| 6.2 (4 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.0 (11 นัด) |
| 3.2 (4 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.1 (11 นัด) |
| บัลกัน จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | มันเรซา จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 9 |
| ชนะ 6 แพ้ 2 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 5 |
| 75% | อัตราชนะ | 44% |
| 85.62 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 94.33 |
| 78.88 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.33 |
| +54 | ผลต่างคะแนน | +27 |
| 101 | แต้มสูงสุด | 113 |
| 60 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 24.5 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.5 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 25.5 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.8 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 45.0 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 46.2 (4 นัด) |
| 164.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 185.7 |
| 0/1 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 35.8 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.0 (4 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% (4 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 77% (3 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (4 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 53% (3 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.8 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.2 (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.5 (4 นัด) |
| บัลกัน จาก 8 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | มันเรซา จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 แพ้ 6 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 7 |
| 25% | อัตราชนะ | 36% |
| 77.75 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.91 |
| 81.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.55 |
| -30 | ผลต่างคะแนน | -95 |
| 91 | แต้มสูงสุด | 92 |
| 66 | แต้มต่ำสุด | 78 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.9 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.1 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.4 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.3 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 41.0 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.7 (7 นัด) |
| 159.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 174.5 |
| 1/2 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.0 (7 นัด) |
| 20.3 (3 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.0 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 29% (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 67% (4 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (7 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (5 นัด) |
| 17.3 (3 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.9 (7 นัด) |
| 6.3 (3 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.9 (7 นัด) |
| 4.3 (3 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.9 (7 นัด) |
| บัลกัน | ลีกา อาเซเบ | มันเรซา จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 11 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 7 |
| — | อัตราชนะ | 36% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 87.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 92.09 |
| — | ผลต่างคะแนน | -56 |
| — | แต้มสูงสุด | 101 |
| — | แต้มต่ำสุด | 78 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.0 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 16.9 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 24.7 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.6 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 38.9 (7 นัด) |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 46.3 (7 นัด) |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 179.1 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 32.4 (7 นัด) |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.1 (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 30% (7 นัด) |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 73% (7 นัด) |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (7 นัด) |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (7 นัด) |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.1 (7 นัด) |
| — | สตีลต่อนัด | 6.6 (7 นัด) |
| — | บล็อกต่อนัด | 3.4 (7 นัด) |
| บัลกัน จาก 4 นัด | กระชับมิตรสโมสร | มันเรซา จาก 5 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| ชนะ 1 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 2 |
| 25% | อัตราชนะ | 60% |
| 77.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 91.20 |
| 80.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 87.20 |
| -10 | ผลต่างคะแนน | +20 |
| 97 | แต้มสูงสุด | 113 |
| 66 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 157.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 178.4 |
| บัลกัน จาก 8 นัด | NBL (บัลแกเรีย) | มันเรซา |
|---|---|---|
| 8 | นัด | — |
| ชนะ 6 แพ้ 2 | ชนะ · แพ้ | — |
| 75% | อัตราชนะ | — |
| 85.88 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 77.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +71 | ผลต่างคะแนน | — |
| 101 | แต้มสูงสุด | — |
| 77 | แต้มต่ำสุด | — |
| 162.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| บัลกัน จาก 3 นัด | ยูโรคัพ | มันเรซา จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 4 |
| ชนะ 0 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 3 |
| 0% | อัตราชนะ | 25% |
| 72.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 87.00 |
| 92.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 95.00 |
| -60 | ผลต่างคะแนน | -32 |
| 84 | แต้มสูงสุด | 101 |
| 60 | แต้มต่ำสุด | 78 |
| 15.0 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.5 |
| 16.0 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 26.2 |
| 17.3 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.8 |
| 22.7 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 18.5 |
| 31.0 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 48.8 |
| 40.0 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 38.2 |
| 164.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 182.0 |
| 1/3 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 31.5 |
| 14.7 | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 15.0 | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.2 |
| 6.7 | สตีลต่อนัด | 7.8 |
| 1.3 | บล็อกต่อนัด | 2.5 |
| บัลกัน จาก 1 นัด | ซูเปอร์คัพ (บัลแกเรีย) | มันเรซา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| ชนะ 1 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | — |
| +23 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
ชบัลกัน101:83เลฟสกี16 ต.ค. 2026 22:30 · NBL (บัลแกเรีย)พBC โรมา77:72บัลกัน14 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · เลซกาโนชโบเตฟ 201266:91บัลกัน10 ต.ค. 2026 22:00 · NBL (บัลแกเรีย)พบัลกัน60:101บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ7 ต.ค. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · บิแซงชบัลกัน94:71เชอร์โน มอร์3 ต.ค. 2026 20:00 · ซูเปอร์คัพ (บัลแกเรีย)พอูล์ม98:84บัลกัน1 ต.ค. 2026 00:00 · ยูโรคัพ · กอร์ดอน เอ็นพอิราคลิส84:77บัลกัน21 ก.ย. 2026 00:30 · กระชับมิตรสโมสร
พเฟแนร์บาห์แชสปอร์คูลือบือ102:66บัลกัน13 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชบัลกัน97:59ทีเอฟที สโกเปีย6 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พบัลกัน70:75ฮาโปเอล เทลอาวีฟ31 ส.ค. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
ชบัลกัน81:80โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ5 มิ.ย. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
พโลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ84:78บัลกัน1 มิ.ย. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
พโลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ82:77บัลกัน30 พ.ค. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
ชบัลกัน94:89โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ27 พ.ค. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
ชบัลกัน88:73โลโคโมทีฟ พลอฟดิฟ25 พ.ค. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
ชเชอร์โน โมเร59:77บัลกัน14 พ.ค. 2026 · NBL (บัลแกเรีย)
พบาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ100:88มันเรซา13 ต.ค. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · ยอฟชิช M.พเรอัล มาดริด120:83มันเรซา11 ต.ค. 2026 17:00 · ลีกา อาเซเบ · คาสติยโยชมันเรซา101:89อูล์ม8 ต.ค. 2026 01:30 · ยูโรคัพ · ดราโกเยวิชพมันเรซา95:101เบรโอกัน4 ต.ค. 2026 02:00 · ลีกา อาเซเบ · กาลาตราบา เอฟพพีเอโอเค93:78มันเรซา30 ก.ย. 2026 23:30 · ยูโรคัพ · โปโรบิชพบิลเบา107:92มันเรซา26 ก.ย. 2026 23:00 · ลีกา อาเซเบ · คอร์เตส
พมันเรซา77:90บาร์เซโลนา (บราซิล)11 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชโมราบังก์ อันดอร์รา74:83มันเรซา9 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พมันเรซา99:103ฟอร์ซา เยย์ดา7 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชโฆเบนตุต บาดาโลนา78:84มันเรซา3 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชมันเรซา113:91เชเชียร์ ฟีนิกซ์30 ส.ค. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
ชมันเรซา94:87เรอัล มาดริด29 พ.ค. 2026 19:00 · ลีกา อาเซเบชกราน กานาเรีย80:87มันเรซา23 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
ชมันเรซา101:83บาสเกต ซาราโกซา16 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
ชบาสเก็ต คิโรนา74:79มันเรซา12 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
พมันเรซา83:88บาสโกเนีย5 เม.ย. 2026 17:15 · ลีกา อาเซเบพเบรโอกัน91:78มันเรซา29 มี.ค. 2026 00:00 · ลีกา อาเซเบพมันเรซา86:90มูร์เซีย22 มี.ค. 2026 00:00 · ลีกา อาเซเบพกรานาดา92:79มันเรซา16 มี.ค. 2026 00:30 · ลีกา อาเซเบพเติร์ก เทเลคอม98:81มันเรซา12 มี.ค. 2026 00:00 · ยูโรคัพข้อมูล ณ 17 ต.ค. 23:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 14คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 5 นัด
รายชื่อนักกีฬา 15คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · เฉลี่ยต่อเกม · จาก 6 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 22:45
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
บัลกัน พบ มันเรซา ในยูโรคัพ วันที่ 28 ต.ค. 2026 00:00 UTC+07 ที่ Arena Botevgrad
บัลกัน อยู่อันดับ 8 และ มันเรซา อยู่อันดับ 6 ในตารางคะแนน
บัลกัน ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
มันเรซา ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
บัลกัน · นัดก่อนหน้า: บัลกัน vs เลียตคาเบลิส (20 ต.ค.) · นัดถัดไป: เคเค บอสนา vs บัลกัน (5 พ.ย.)
มันเรซา · นัดก่อนหน้า: มันเรซา vs ซาน ปาโบล บูร์โกส (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: บาสโกเนีย vs มันเรซา (1 พ.ย.)
นัดอื่นของยูโรคัพในวันเดียวกัน
- บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ vs พีเอโอเค
- เลียตคาเบลิส vs อูล์ม
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs คลูจ-นาโปกา
- BC โรมา vs เคเค บอสนา
- เตรนโต vs บูดูจโนสต์
นัดของยูโรคัพสัปดาห์นี้
- ชัวเลีย vs มักซิมา โรมา
- เนปตูนัส vs บาสเกต นาโปลี
- อาริส vs เซเดวิตา โอลิมปิยา
- สลาสค์ วรอตสวัฟ vs โตฟาส
- เคมนิทซ์ vs เจแอล บูร์
- ตอร์โตนา vs รอสต็อก
- เลอม็อง vs ฮาโปเอล เยรูซาเลม
- ซาน ปาโบล บูร์โกส vs ริกัส เซลลี่
- ลอนดอน ไลออนส์ vs เติร์ก เทเลคอม
- เตเนริเฟ vs เวเนเซีย
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- เรอัลเบติส vs บาร์เซโลนา (สเปน)
- คิฆอน vs อัลบาเซเต
- บาเยิร์นมิวนิก vs แอร์เบ ไลพ์ซิช
- โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน
- ลิโมจส์ vs ลียง-วิลเลอร์บาน
- รีด vs เอาส์ทรีอาวีน
- โมราบังก์ อันดอร์รา vs เบรโอกัน
- ปิซา vs เครโมเนเซ
- บานฟิลด์ vs อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส
- อัลดิริยาห์ vs อัล ทาวอน
- เทลสตาร์ vs เฟเยนูร์ด
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์