เกนต์ vs อาร์ฮุส
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| 33 | G | ดาฟี รูฟ |
| 3 | D | มักซิม ปัสคอตซี |
| 16 | D | คริสเตียน เบอร์เจส |
| 44 | D | ซีเบ แวน เดอร์ เฮย์เดน |
| 27 | M | ตีเบอ เดอ ฟลีเคอร์ |
| 7 | M | มิเชล อองฌ์ บาลิกวิชา |
| 57 | M | มัตตีส โฟลแกร์ต |
| 17 | M | มาเทียส เดอลอร์จ |
| 20 | M | ติอาโก อาเราโจ |
| 75 | F | อิบราฮิมา ซิสเซ |
| 11 | F | โมโมดู ซอนโก |
| 56 | D | มามาดู ดิยัลโล |
| 45 | F | อีลารียง กูเร |
| 22 | M | เลโอนาร์โด ดา ซิลวา โลเปส |
| 30 | G | เคล เพียร์สแมน |
| 18 | M | มาทิสส์ ซามัวส์ |
| 39 | D | อับดุล อายินเด |
| 8 | M | ลาสโล เบเนส |
| 10 | M | ไอเม ออมบา |
| 14 | F | ไคเรล วิลสัน |
| 28 | M | โมฮัมเหม็ด เอล อัดฟาอุย |
| 37 | M | อับเดลฮัก กัดรี |
| 59 | F | ฮัดจี เซ็ก เอล |
| 21 | G | แมดส์ เฮเดนสตัด |
| 25 | D | โคลิน เรอสเลอร์ |
| 3 | D | เลโอ เกรตาร์สสัน ดาเนียล |
| 19 | D | เอริก คาห์ล |
| 26 | M | ยาคอบ อันเดอร์เซน |
| 18 | M | คัลลัม แมคโควัตต์ |
| 7 | M | มาร์คุส โซลบัคเคน |
| 10 | M | คริสเตียน อาร์นสตัด |
| 23 | M | มิคาเอล แอนเดอร์สัน |
| 27 | F | สเตเฟน ทชัมเช |
| 28 | F | เจมส์ โบเจเร |
| 39 | F | เฟรเดริก เอมเมอรี |
| 14 | D | โทเบียส โมลการ์ด |
| 4 | M | แมกนุส คนุดเซน |
| 5 | D | เฟรเดริก ทิงเกเกอร์ |
| 16 | M | เยนส์ เยินส์สัน |
| 42 | G | มาริอุส ฟาน เดอร์ ราด |
| 1 | G | เยสเปอร์ แฮนเซน |
| 33 | D | ลูกา คัลเลอ |
| 29 | D | ราสมุส คาร์สเตนเซน |
| 8 | M | เซบาสเตียน ยอร์เกนเซน |
| 31 | F | โทเบียส เบช |
| 13 | F | ยานนี เซร์รา |
| โฮซูเอ เบร์การาบาดเจ็บ |
| มูฮาเหม็ด งอมบาดเจ็บที่เข่า |
| กิฟต์ ลิงส์ฟกช้ำ |
| เควิน ยาคอบบาดเจ็บที่เข่า |
| นิโคไล โพลเซนบาดเจ็บที่เอ็นร้อยหวาย |
| ออสการ์ เฮาก์สตรุปฟกช้ำ |
| โทมัส คริสเตียนส์สันบาดเจ็บ |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 1 : 0
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| สกอร์แต่ละครึ่ง | ครึ่งแรก | ครึ่งหลัง | รวม |
|---|---|---|---|
| เกนต์ | 0 | 1 | 1 |
| อาร์ฮุส | 0 | 0 | 0 |
- 21'เปลี่ยนตัวเฟรเดริก เอมเมอรีออก: มิคาเอล แอนเดอร์สัน
- 46'เปลี่ยนตัวมามาดู ดิยัลโลออก: ซีเบ แวน เดอร์ เฮย์เดน
- 46'เปลี่ยนตัวโทเบียส โมลการ์ดออก: เลโอ เกรตาร์สสัน ดาเนียล
- 58'ใบเหลืองเจมส์ โบเจเร
- 62'เปลี่ยนตัวแมกนุส คนุดเซนออก: คริสเตียน อาร์นสตัด
- 66'เปลี่ยนตัวอีลารียง กูเรออก: มัตตีส โฟลแกร์ต
- 73'ใบเหลืองมาเทียส เดอลอร์จ
- 76'ใบเหลืองมาร์คุส โซลบัคเคน
- 77'เปลี่ยนตัวเลโอนาร์โด ดา ซิลวา โลเปสออก: มาเทียส เดอลอร์จ
- 77'เปลี่ยนตัวเยนส์ เยินส์สันออก: มาร์คุส โซลบัคเคน
- 77'เปลี่ยนตัวเฟรเดริก ทิงเกเกอร์ออก: เอริก คาห์ล
- 86'ใบเหลืองตีเบอ เดอ ฟลีเคอร์
- 87'ประตูอีลารียง กูเรแอสซิสต์: ติอาโก อาเราโจ
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 23:37อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.64เสมอ4.09ทีมเยือน5.34Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.57→1.64เสมอ4.31→4.09ทีมเยือน5.12→5.34
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 15 ต.ค. 23:37 | 1.64▲ | 4.09▼ | 5.34▲ |
| 15 ต.ค. 23:04 | 1.60▼ | 4.39▲ | 5.30▲ |
| 15 ต.ค. 22:31 | 1.68▼ | 4.22▲ | 4.75▲ |
| 15 ต.ค. 21:23 | 1.69 | 4.17▲ | 4.70▼ |
| 15 ต.ค. 20:52 | 1.69 | 4.16▲ | 4.73▲ |
| 15 ต.ค. 20:23 | 1.69 | 4.15▼ | 4.72▼ |
| 15 ต.ค. 19:54 | 1.69▲ | 4.16▼ | 4.75▼ |
| 15 ต.ค. 19:26 | 1.64 | 4.24▼ | 5.05▲ |
ดูเพิ่มเติม · 15รายการย่อ
| 15 ต.ค. 16:32 | 1.64▼ | 4.25▲ | 5.03▼ |
| 15 ต.ค. 16:05 | 1.65▲ | 4.22▼ | 5.05▲ |
| 15 ต.ค. 15:36 | 1.64▼ | 4.28▲ | 5.01▲ |
| 15 ต.ค. 15:09 | 1.67 | 4.21▲ | 4.88 |
| 15 ต.ค. 14:40 | 1.67▼ | 4.19▲ | 4.88▲ |
| 15 ต.ค. 12:22 | 1.68▲ | 4.18▼ | 4.82▼ |
| 15 ต.ค. 11:54 | 1.65 | 4.23▼ | 4.88▲ |
| 15 ต.ค. 10:59 | 1.65 | 4.27▲ | 4.83▲ |
| 15 ต.ค. 06:27 | 1.65▲ | 4.25▼ | 4.79▼ |
| 15 ต.ค. 04:56 | 1.62▲ | 4.32▼ | 4.97▼ |
| 15 ต.ค. 00:08 | 1.61▲ | 4.33▲ | 5.05▲ |
| 14 ต.ค. 20:02 | 1.60 | 4.27▼ | 4.96▼ |
| 14 ต.ค. 04:45 | 1.60▲ | 4.29▼ | 4.98▼ |
| 13 ต.ค. 17:49 | 1.57 | 4.33▲ | 5.12 |
| 12 ต.ค. 22:52 ครั้งแรก | 1.57 | 4.31 | 5.12 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.64 | 4.09 | 5.34 |
| Betfair | 1.53 | 3.90 | 5.00 |
| bet365 | 1.62 | 4.20 | 4.75 |
| Marathon | 1.60 | 4.05 | 4.95 |
| 1xBet | 1.64 | 4.26 | 4.82 |
| Betano | 1.67 | 4.15 | 5.30 |
| BetVictor | 1.60 | 3.90 | 5.25 |
แฮนดิแคปเอเชีย-1เจ้าบ้าน -12.14ทีมเยือน +11.75Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 6เจ้าบ้าน2.01→2.14ทีมเยือน1.84→1.75
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 15 ต.ค. 23:37 | 2.14▲ | 1.75▼ |
| 15 ต.ค. 23:04 | 2.07▼ | 1.83▲ |
| 15 ต.ค. 22:31 | เปลี่ยนไลน์ · -0.5 → -1 | |
| 15 ต.ค. 22:31 | 2.22▼ | 1.70▲ |
| 15 ต.ค. 21:23 | 2.25▲ | 1.68▼ |
| 15 ต.ค. 20:52 | 2.24▼ | 1.69▲ |
| 15 ต.ค. 20:23 | 2.25▲ | 1.68▼ |
| 15 ต.ค. 19:54 | 2.23▲ | 1.69▼ |
ดูเพิ่มเติม · 14รายการย่อ
| 15 ต.ค. 16:05 | 2.12▲ | 1.76▼ |
| 15 ต.ค. 15:36 | 2.11▼ | 1.77▲ |
| 15 ต.ค. 15:09 | 2.16▼ | 1.74▲ |
| 15 ต.ค. 14:40 | 2.17▼ | 1.73▲ |
| 15 ต.ค. 12:22 | 2.19▲ | 1.72▼ |
| 15 ต.ค. 10:59 | 2.12▼ | 1.75▲ |
| 15 ต.ค. 06:27 | 2.14▲ | 1.74▼ |
| 15 ต.ค. 04:56 | 2.09▲ | 1.81▼ |
| 15 ต.ค. 00:08 | 2.06▲ | 1.83▲ |
| 14 ต.ค. 20:02 | 2.05 | 1.81▼ |
| 14 ต.ค. 12:11 | 2.05▲ | 1.82▲ |
| 14 ต.ค. 04:45 | 2.04▲ | 1.81▼ |
| 13 ต.ค. 17:49 | 2.00▼ | 1.85▲ |
| 12 ต.ค. 22:52 ครั้งแรก | 2.01 | 1.84 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1 | ทีมเยือน +1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.14 | 1.75 |
| bet365 | 2.15 | 1.68 |
| Marathon | 2.04 | 1.71 |
| 1xBet | 2.08 | 1.77 |
| Betano | 2.12 | 1.75 |
| BetVictor | 2.02 | 1.68 |
สูง/ต่ำ2.5สูง 2.51.86ต่ำ 2.52.01Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7สูง1.85→1.86ต่ำ1.97→2.01
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 15 ต.ค. 23:37 | 1.86▲ | 2.01▼ |
| 15 ต.ค. 23:04 | 1.80▼ | 2.06▲ |
| 15 ต.ค. 22:31 | 1.84▼ | 2.04▲ |
| 15 ต.ค. 21:23 | 1.85▼ | 2.03▲ |
| 15 ต.ค. 19:54 | 1.86▲ | 2.01▼ |
| 15 ต.ค. 15:36 | 1.85▼ | 2.03▲ |
| 15 ต.ค. 15:09 | 1.87▼ | 2.00▲ |
| 15 ต.ค. 14:40 | 1.88 | 1.99▲ |
ดูเพิ่มเติม · 7รายการย่อ
| 15 ต.ค. 06:27 | 1.88▲ | 1.98▼ |
| 15 ต.ค. 04:56 | 1.86▲ | 1.99▼ |
| 15 ต.ค. 00:08 | 1.85 | 2.00▲ |
| 14 ต.ค. 12:11 | 1.85▲ | 1.99▲ |
| 14 ต.ค. 04:45 | 1.84▲ | 1.98▼ |
| 13 ต.ค. 17:49 | 1.83▼ | 1.99▲ |
| 12 ต.ค. 22:52 ครั้งแรก | 1.85 | 1.97 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 2.5 | ต่ำ 2.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.86 | 2.01 |
| Betfair | 1.80 | 1.91 |
| bet365 | 1.80 | 2.00 |
| Marathon | 1.78 | 1.97 |
| 1xBet | 1.99 | 1.83 |
| Betano | 1.83 | 2.02 |
| BetVictor | 1.77 | 1.91 |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.80ไม่1.87Betfair · บุ๊กเมกเกอร์ 6ใช่1.87→1.80ไม่1.90→1.87
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 15 ต.ค. 23:37 | 1.80 | 1.87▼ |
| 15 ต.ค. 23:04 | 1.80▼ | 1.91 |
| 15 ต.ค. 22:31 | 1.85▲ | 1.91 |
| 15 ต.ค. 21:51 | 1.80▼ | 1.91▲ |
| 15 ต.ค. 21:23 | 1.85▲ | 1.85▼ |
| 15 ต.ค. 20:52 | 1.80▼ | 1.91▲ |
| 15 ต.ค. 08:44 | 1.87▼ | 1.90 |
| 15 ต.ค. 06:27 | 1.90▲ | 1.90 |
ดูเพิ่มเติม · 14รายการย่อ
| 15 ต.ค. 01:02 | 1.87▼ | 1.90 |
| 15 ต.ค. 00:35 | 1.90▲ | 1.90 |
| 14 ต.ค. 22:49 | 1.87▼ | 1.90▲ |
| 14 ต.ค. 20:48 | 1.90 | 1.87▼ |
| 14 ต.ค. 16:59 | 1.90▲ | 1.90 |
| 13 ต.ค. 23:55 | 1.87▼ | 1.90▲ |
| 13 ต.ค. 18:09 | 1.90▲ | 1.87▼ |
| 13 ต.ค. 17:49 | 1.87▼ | 1.90 |
| 13 ต.ค. 12:16 | 1.90 | 1.90▲ |
| 13 ต.ค. 03:20 | 1.90 | 1.87▼ |
| 13 ต.ค. 01:55 | 1.90▲ | 1.90 |
| 13 ต.ค. 01:11 | 1.87▼ | 1.90 |
| 13 ต.ค. 00:51 | 1.90▲ | 1.90 |
| 12 ต.ค. 22:52 ครั้งแรก | 1.87 | 1.90 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Betfair | 1.80 | 1.87 |
| bet365 | 1.80 | 1.91 |
| Marathon | 1.78 | 1.90 |
| 1xBet | 1.91 | 1.91 |
| Betano | 1.80 | 1.93 |
| BetVictor | 1.78 | 1.93 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
36ทีม| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 17 |
| 10 | ชนะ | 3 |
| 3 | เสมอ | 5 |
| 0 | แพ้ | 9 |
| 21 | ประตูที่ทำได้ | 22 |
| 7 | ประตูที่เสีย | 33 |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 8 |
| 5 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 0 | แพ้ | 3 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 12 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 15 |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 9 |
| 5 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 0 | แพ้ | 6 |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | 10 |
| 4 | ประตูที่เสีย | 18 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 7 | คลีนชีต | 2 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 1.62 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.29 |
| 0.54 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.94 |
| 5 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 1 |
| 3 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 1 |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 2 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 1 |
| 4 | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| 2 | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 3 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.20 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 0.60 | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 8 | นัด | — |
| 7 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 15 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| 4 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| 3 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 8 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 1.88 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 0.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 5 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 10 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 5 |
| — | แพ้ | 4 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| — | ประตูที่เสีย | 17 |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 5 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 3 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| — | ประตูที่เสีย | 7 |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 5 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 2 |
| — | แพ้ | 3 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 10 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.40 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.70 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 6 |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| เกนต์ | ทั้งหมด | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| — | ประตูที่เสีย | 9 |
| เกนต์ | เจ้าบ้าน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| เกนต์ | ทีมเยือน | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 1 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.50 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.25 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไบรตัน | 1 | 1 | 0 | 0 | +4 | 3 | ช |
| 2 | สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 1 | 1 | 0 | 0 | +3 | 3 | ช |
| 3 | ตราบโซนสปอร์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 4 | อาตาลันตา | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 5 | มยาลบี | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 6 | ซินต์-ทรุยเดน | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 7 | ไฟรบวร์ก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 8 | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 9 | โมนาโก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 10 | โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 11 | พานาธิไนกอส | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 12 | กีฬาบรานน์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 13 | เกนต์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 14 | ตแว็นเตอ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 15 | เฆตาเฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 16 | มิดทิลลันด์ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 17 | นอร์เชลลัน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 18 | ไครัต | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 19 | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 20 | เอกนาเทีย | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 21 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอวา | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 22 | รีกา เอฟซี | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 23 | ยาโบลเนช | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 24 | เรดสตาร์เบลเกรด | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 25 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 26 | โบรัก บันยา ลูกา | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 27 | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 28 | กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 29 | อาร์ฮุส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 30 | ธูน | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 31 | คูพีเอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 32 | ปาฟอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 33 | อินเตอร์ เอสคัลเดส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 34 | ไอบีเรีย 1999 | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 35 | บรากา | 1 | 0 | 0 | 1 | -3 | 0 | พ |
| 36 | เคานัส ซัลกิริส | 1 | 0 | 0 | 1 | -4 | 0 | พ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์ฮุส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | อาตาลันตา | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | โบรัก บันยา ลูกา | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | บรากา | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ไบรตัน | 1 | 1 | 0 | 0 | +4 | 0 | |
| — | กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เรดสตาร์เบลเกรด | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เอกนาเทีย | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 1 | 1 | 0 | 0 | +3 | 0 | |
| — | ไฟรบวร์ก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | เกนต์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | เฆตาเฟ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ไอบีเรีย 1999 | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | อินเตอร์ เอสคัลเดส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ยาโบลเนช | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ไครัต | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เคานัส ซัลกิริส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | คูพีเอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | มิดทิลลันด์ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | มยาลบี | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | โมนาโก | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | นอร์เชลลัน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ปาฟอส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | พานาธิไนกอส | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | รีกา เอฟซี | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ซินต์-ทรุยเดน | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ธูน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ตราบโซนสปอร์ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอวา | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาร์ฮุส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | อาตาลันตา | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | โบรัก บันยา ลูกา | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | บรากา | 1 | 0 | 0 | 1 | -3 | 0 | |
| — | กีฬาบรานน์ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ไบรตัน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เรดสตาร์เบลเกรด | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เอกนาเทีย | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ไฟรบวร์ก | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เกนต์ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เฆตาเฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ไอบีเรีย 1999 | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | อินเตอร์ เอสคัลเดส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | ยาโบลเนช | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ไครัต | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | เคานัส ซัลกิริส | 1 | 0 | 0 | 1 | -4 | 0 | |
| — | คูพีเอส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | มิดทิลลันด์ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | มยาลบี | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | โมนาโก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 0 | |
| — | นอร์เชลลัน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ปาฟอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | |
| — | พานาธิไนกอส | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | รีกา เอฟซี | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ซินต์-ทรุยเดน | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ธูน | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | |
| — | ตราบโซนสปอร์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 | |
| — | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอวา | 0 | 0 | 0 | 0 | +0 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เกนต์ | 8 | 7 | 1 | 0 | +11 | 22 | ชชสชช |
| 2 | กลึบบรึคเคอ กาเฟ | 8 | 7 | 0 | 1 | +15 | 21 | ชชชชพ |
| 3 | ชาร์เลอรัว | 8 | 7 | 0 | 1 | +9 | 21 | ชชชพช |
| 4 | ยูเนียน ซังต์ กิลลัวส์ | 8 | 6 | 2 | 0 | +18 | 20 | สชชชช |
| 5 | ราชสโมสรกีฬาอันเดอร์เลคต์ | 8 | 5 | 1 | 2 | +3 | 16 | ชชชสช |
| 6 | เวสเตอร์โล | 8 | 4 | 1 | 3 | +3 | 13 | ชชชชส |
| 7 | เกงก์ | 8 | 3 | 3 | 2 | +4 | 12 | ชพสสช |
| 8 | วาเรเกม | 8 | 3 | 2 | 3 | +1 | 11 | พพพชส |
| 9 | สตองดาร์ ลีแยฌ | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | พพพชช |
| 10 | ลอมเมล เอสเค | 8 | 3 | 2 | 3 | +0 | 11 | ชสพพช |
| 11 | เบเวเรน | 8 | 3 | 0 | 5 | -6 | 9 | พพชชพ |
| 12 | ซินต์-ทรุยเดน | 8 | 2 | 2 | 4 | -1 | 8 | พพพชพ |
| 13 | อันท์เวิร์ป | 8 | 2 | 1 | 5 | -8 | 7 | พพพพพ |
| 14 | เควี เมเคเลน | 8 | 1 | 3 | 4 | -8 | 6 | ชสพพส |
| 15 | ลูเวิน | 8 | 1 | 2 | 5 | -8 | 5 | สชสพพ |
| 16 | อาร์เอเอแอล ลา ลูวิแยร์ | 8 | 1 | 1 | 6 | -10 | 4 | พพชพส |
| 17 | คอร์ทไรค์ | 8 | 1 | 0 | 7 | -16 | 3 | พชพพพ |
| 18 | เซอร์เคิล บรูช เคเอสวี | 8 | 0 | 3 | 5 | -7 | 3 | พพสพพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 10 | 8 | 0 | 2 | +14 | 24 | พชชชช |
| 2 | มิดทิลลันด์ | 10 | 6 | 4 | 0 | +9 | 22 | ชสชสช |
| 3 | วีบอร์ | 10 | 6 | 2 | 2 | +9 | 20 | ชชสพช |
| 4 | นอร์เชลลัน | 10 | 5 | 3 | 2 | +4 | 18 | สพชสพ |
| 5 | บรอนด์บี้ | 10 | 5 | 1 | 4 | +0 | 16 | ชพพพพ |
| 6 | ฮอร์เซนส์ | 11 | 3 | 4 | 4 | -1 | 13 | สสสพช |
| 7 | ซิลเคบอร์ก | 10 | 2 | 5 | 3 | +0 | 11 | สชสสส |
| 8 | แรนเดอร์ส เอฟซี | 11 | 3 | 2 | 6 | -5 | 11 | สพพพช |
| 9 | โอเดนเซ | 10 | 2 | 4 | 4 | -6 | 10 | สสชพส |
| 10 | อาร์ฮุส | 10 | 1 | 5 | 4 | -3 | 8 | ชสพสพ |
| 11 | ลิงบี | 10 | 1 | 4 | 5 | -9 | 7 | พพสชส |
| 12 | ซอนเดอร์ยีสเก้ | 10 | 1 | 2 | 7 | -12 | 5 | พชสพพ |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อาลาชเคิร์ต | 1 | 2 |
| เยลิไม เซเมย์ | 1 | 2 |
ดูเพิ่มอีก 117
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โบเฮเมียนส์ (ไอร์แลนด์) | 2 | 2 |
| เอฟซี บอลล์กานี | 1 | 3 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เอฟเค วาร์ดาร์ | 2 | 2 |
| รีกา เอฟซี | 3 | 5 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ฟลอรา (เอสโตเนีย) | 1 | 0 |
| เดอะ นิว เซนต์ส | 0 | 1 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เออีเค ลาร์นากา | 0 | 3 |
| เบตาร์เยรูซาเลม | 1 | 2 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| วอยโวดีนา | 1 | 1 |
| อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 4 | 4 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โปลิสยา ซิตอมีร์ | 3 | 1 |
| สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 3 | 2 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 1 | 5 |
| ดูคักจินี | 0 | 1 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| แอลเอ็นแซด เชอร์คาซี | — | 0 |
| เกนต์ | — | 0 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โบรัก บันยา ลูกา | 3 | 3 |
| เปโตรคุบ | 0 | 3 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ปานาซีไนโกส | 1 | 2 |
| CSKA 1948 โซเฟีย | 1 | 1 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ซัลกิริส | 2 | 0 |
| โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 5 | 4 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อินเตอร์ เอสคัลเดส | 2 | 4 |
| ฟลอรา (เอสโตเนีย) | 0 | 0 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เดบเรเซน | 0 | 1 |
| สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 3 | 5 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 2 | 2 |
| NSI รูนาวิก | 0 | 2 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โบรัก บันยา ลูกา | 1 | 1 |
| เอ็มแอล วีเตบสค์ | 0 | 2 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โบเฮเมียนส์ (ไอร์แลนด์) | 0 | 2 |
| มิดทิลลันด์ | 2 | 3 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 0 | 3 |
| ลาร์น | 2 | 0 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อินเตอร์ ตูรกู | — | 1 |
| สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | — | 4 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ดริตา | 2 | 0 |
| อินเตอร์ เอสคัลเดส | 2 | 0 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ไวกิงกูร์ เรคยาวิก | 1 | 1 |
| โบรัก บันยา ลูกา | 3 | 3 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ปานาซีไนโกส | 2 | 2 |
| ฮราเดตส์กราลอเว | 2 | 1 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 2 | 1 |
| มัคคาบีเทลอาวีฟ | 1 | 1 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช | — | 1 |
| ฮาโปเอลเทลอาวีฟ | — | 0 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 2 | 2 |
| เอสเค ราพิด | 2 | 2 |
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 2 | 3 |
| รากูฟ | 2 | 2 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ไบรตัน | 1 | 1 | 0 | 0 | +4 | 3 | ช |
| 2 | สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน | 1 | 1 | 0 | 0 | +3 | 3 | ช |
| 3 | ตราบโซนสปอร์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 4 | อาตาลันตา | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 5 | มยาลบี | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 6 | ซินต์-ทรุยเดน | 1 | 1 | 0 | 0 | +2 | 3 | ช |
| 7 | ไฟรบวร์ก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 8 | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 9 | โมนาโก | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 10 | โครเอเชียคัยดูกสปลิต | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 11 | พานาธิไนกอส | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 12 | กีฬาบรานน์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 13 | เกนต์ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 14 | ตแว็นเตอ | 1 | 1 | 0 | 0 | +1 | 3 | ช |
| 15 | เฆตาเฟ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 16 | มิดทิลลันด์ | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 17 | นอร์เชลลัน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 18 | ไครัต | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 19 | ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 20 | เอกนาเทีย | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 21 | ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอวา | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 22 | รีกา เอฟซี | 1 | 0 | 1 | 0 | +0 | 1 | ส |
| 23 | ยาโบลเนช | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 24 | เรดสตาร์เบลเกรด | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 25 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 26 | โบรัก บันยา ลูกา | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 27 | ลินคอล์น เรด อิมป์ส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 28 | กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 29 | อาร์ฮุส | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 30 | ธูน | 1 | 0 | 0 | 1 | -1 | 0 | พ |
| 31 | คูพีเอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 32 | ปาฟอส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 33 | อินเตอร์ เอสคัลเดส | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 34 | ไอบีเรีย 1999 | 1 | 0 | 0 | 1 | -2 | 0 | พ |
| 35 | บรากา | 1 | 0 | 0 | 1 | -3 | 0 | พ |
| 36 | เคานัส ซัลกิริส | 1 | 0 | 0 | 1 | -4 | 0 | พ |
ดู 108 นัด
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| เกนต์ จาก 20 นัด | อาร์ฮุส จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 9 เสมอ 8 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 5 แพ้ 8 |
| 45% | อัตราชนะ | 35% |
| 40% | อัตราเสมอ | 25% |
| 1.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 0.85 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 45% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 35% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.56 (13 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.42 (13 นัด) |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 30% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (19 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (19 นัด) |
| 0.5 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (19 นัด) |
| 0.4 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (19 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.6 (17 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 (19 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 52% (19 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.4 (19 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (19 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.6 (19 นัด) |
| เกนต์ จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | อาร์ฮุส จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 11 |
| ชนะ 4 เสมอ 6 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 3 |
| 36% | อัตราชนะ | 45% |
| 55% | อัตราเสมอ | 27% |
| 0.82 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 0.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.73 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 55% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 9% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.73 (7 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.29 (7 นัด) |
| 36% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 82% |
| 18% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 82% |
| 0.5 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (10 นัด) |
| 0.4 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (10 นัด) |
| 0.3 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (10 นัด) |
| 0.1 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (10 นัด) |
| — | การยิงต่อนัด | 15.9 (9 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.8 (10 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 55% (10 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 6.8 (10 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.3 (10 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 (10 นัด) |
| เกนต์ จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | อาร์ฮุส จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 9 |
| ชนะ 5 เสมอ 2 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 56% | อัตราชนะ | 22% |
| 22% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.44 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 1.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.89 |
| +2 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 33% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.36 (6 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.57 (6 นัด) |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 56% |
| 44% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 78% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.1 (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.1 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.9 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.1 |
| เกนต์ จาก 15 นัด | โปรลีก | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 15 | นัด | — |
| ชนะ 7 เสมอ 5 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 47% | อัตราชนะ | — |
| 33% | อัตราเสมอ | — |
| 1.13 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 0.93 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +3 | ผลต่างคะแนน | — |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 33% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 33% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| เกนต์ | ซูเปอร์ ลีกา (เดนมาร์ก) | อาร์ฮุส จาก 13 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 13 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 4 |
| — | อัตราชนะ | 31% |
| — | อัตราเสมอ | 38% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.85 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.54 |
| — | ผลต่างคะแนน | +4 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.56 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.42 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 69% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 69% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| — | การยิงต่อนัด | 15.3 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.8 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 6.3 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 |
| เกนต์ จาก 5 นัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | อาร์ฮุส |
|---|---|---|
| 5 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 40% | อัตราชนะ | — |
| 60% | อัตราเสมอ | — |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 0.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +2 | ผลต่างคะแนน | — |
| 60% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 20% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.0 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| เกนต์ | ยูฟ่าแชมเปียนส์ลีก | อาร์ฮุส จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 50% |
| — | อัตราเสมอ | 0% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.50 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.25 |
| — | ผลต่างคะแนน | -3 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.8 |
| — | การยิงต่อนัด | 12.2 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.5 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.2 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.5 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.0 |
| เกนต์ | ยูฟ่ายูโรปาลีก | อาร์ฮุส จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 |
| — | ผลต่างคะแนน | -4 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| เกนต์ | กระชับมิตรสโมสร | อาร์ฮุส จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันรายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เกนต์ พบ อาร์ฮุส ในยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก รอบลีก เมื่อวันที่ 15 ต.ค. 2026 23:45 UTC+07 ที่ Planet Group Arena
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ เกนต์ 1-0 อาร์ฮุส
เกนต์ อยู่อันดับ 13 และ อาร์ฮุส อยู่อันดับ 29 ในตารางคะแนน
เกนต์ ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
อาร์ฮุส ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.64 · 4.09 · 5.34
รายชื่อผู้เล่นของ เกนต์ มี ติอาโก อาเราโจ, อิบราฮิมา ซิสเซ, โมโมดู ซอนโก
รายชื่อผู้เล่นของ อาร์ฮุส มี มิคาเอล แอนเดอร์สัน, สเตเฟน ทชัมเช, เจมส์ โบเจเร
เกนต์ · นัดก่อนหน้า: วาเรเกม vs เกนต์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: บรากา vs เกนต์ (23 ต.ค.)
อาร์ฮุส · นัดก่อนหน้า: อาร์ฮุส vs ซอนเดอร์ยีสเก้ (13 ต.ค.) · นัดถัดไป: สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน vs อาร์ฮุส (18 ต.ค.)
นัดอื่นของยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก รอบลีกในวันเดียวกัน
- รีกา เอฟซี vs ไครัต
- ยูนิเวอร์ซิตาเตีย ไครโอวา vs เฆตาเฟ
- คูพีเอส vs ทรับซอนสปอร์
- มยาลบี vs อินเตอร์ เอสคัลเดส
- ปานาซีไนโกส vs โบรัก บันยา ลูกา
- เอกนาเทีย vs มิดทิลลันด์
- โครเอเชียคัยดูกสปลิต vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์
- กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย vs โมนาโก
- ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) vs เรดสตาร์เบลเกรด
- ไฟรบวร์ก vs ยาโบลเนช
นัดของยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก รอบลีกสัปดาห์นี้
- ตแว็นเตอ vs ธูน
- ไบรตัน vs เคานัส ซัลกิริส
- ซินต์-ทรุยเดน vs ไอบีเรีย 1999
- ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน vs นอร์เชลลัน
- กีฬาบรานน์ vs ลินคอล์น เรด อิมป์ส
- สโมสรฟุตบอลโคเปนเฮเกน vs บรากา
- อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช vs ปาฟอส
- ไครัต vs ปานาซีไนโกส
- ปาฟอส vs รีกา เอฟซี
- นอร์เชลลัน vs กีฬากลางแห่งกองทัพบก โซเฟีย
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- คาเตลเลอร์ โตยามา vs โชนัน เบลมาเร
- S. คาร์ตัล vs J. ออสตาเพนโก
- เอ็นอีซี เรด ร็อกเก็ตส์ หญิง vs วิคตอรินา ฮิเมจิ หญิง
- เตเกวาจาโร มิยาซากิ (ญี่ปุ่น) vs อิวาตะ
- คะชิวะ เรย์โซล vs นาโงยะ แกรมปัส
- I. ชเวียนเทค vs M. ควาลินสกา
- เออร์ซูรุมสปอร์ vs อียุปสปอร์
- ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท vs เบราน์ชไวค์
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น vs โบคุม
- ต้าเหลียน อิงโป vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
- R. โยดาร์ vs D. เมดเวเดฟ
- เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค vs ไฮเดนไฮม์
- มิดเดิลส์เบรอ vs คาร์ดิฟฟ์
- มิลล์วอลล์ vs ลินคอล์น
ยังไม่มีโพสต์