เดเกอร์ฟอร์ส vs เวสเตโรส เอสเค
สตูรา วัลลา
01:00เริ่ม 29 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
เดเกอร์ฟอร์สไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ยูฮานี ปิกการัยเนนบาดเจ็บ |
เวสเตโรส เอสเคไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| มุสซา ดียาโลบาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:54
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026 อิงจาก 23 · 21 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| เดเกอร์ฟอร์ส | ทั้งหมด | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 23 | นัด | 21 |
| 5 | ชนะ | 10 |
| 5 | เสมอ | 3 |
| 13 | แพ้ | 8 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 34 |
| 35 | ประตูที่เสีย | 36 |
| เดเกอร์ฟอร์ส | เจ้าบ้าน | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 6 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 17 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 13 |
| เดเกอร์ฟอร์ส | ทีมเยือน | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 11 |
| 2 | ชนะ | 6 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 7 | แพ้ | 5 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 17 |
| 20 | ประตูที่เสีย | 23 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 3 | คลีนชีต | 5 |
| 11 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 6 |
| 0.87 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.62 |
| 1.52 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.71 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 5 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| เดเกอร์ฟอร์ส | ทั้งหมด | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 23 | นัด | 21 |
| 5 | ชนะ | 10 |
| 5 | เสมอ | 3 |
| 13 | แพ้ | 8 |
| 20 | ประตูที่ทำได้ | 34 |
| 35 | ประตูที่เสีย | 36 |
| เดเกอร์ฟอร์ส | เจ้าบ้าน | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| 3 | ชนะ | 4 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 6 | แพ้ | 3 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 17 |
| 15 | ประตูที่เสีย | 13 |
| เดเกอร์ฟอร์ส | ทีมเยือน | เวสเตโรส เอสเค |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 11 |
| 2 | ชนะ | 6 |
| 3 | เสมอ | 0 |
| 7 | แพ้ | 5 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 17 |
| 20 | ประตูที่เสีย | 23 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 3 | คลีนชีต | 5 |
| 11 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 6 |
| 0.87 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.62 |
| 1.52 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.71 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 5 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
การแข่งขันที่นำมารวม: อัลสเว็นสกัน
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ซิริอุส | 23 | 17 | 3 | 3 | +25 | 54 | ชชชชพ |
| 2 | ยูร์โกเดน | 24 | 15 | 2 | 7 | +29 | 47 | ชชพชช |
| 3 | ฮัมมาร์บี | 23 | 13 | 4 | 6 | +28 | 43 | พชชสพ |
| 4 | เอลฟ์สบอร์ก | 23 | 11 | 7 | 5 | +13 | 40 | ชชชพช |
| 5 | ฮาคเคน | 23 | 10 | 9 | 4 | +12 | 39 | ชชสสพ |
| 6 | มัลเมอ เอฟเอฟ | 23 | 11 | 3 | 9 | +5 | 36 | ชพชสช |
| 7 | เวสเตโรส เอสเค | 23 | 10 | 5 | 8 | -2 | 35 | พชชพช |
| 8 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 23 | 10 | 5 | 8 | -9 | 35 | ชชชชช |
| 9 | เอไอเค โซลน่า | 23 | 9 | 6 | 8 | -4 | 33 | พพสพส |
| 10 | เกส | 23 | 8 | 6 | 9 | +7 | 30 | พชพสช |
| 11 | บรอมมาปอยคาร์นา | 24 | 8 | 6 | 10 | -7 | 30 | พชพพช |
| 12 | มยาลบี | 23 | 5 | 8 | 10 | -11 | 23 | สพสสพ |
| 13 | เดเกอร์ฟอร์ส | 23 | 5 | 5 | 13 | -15 | 20 | สพพชพ |
| 14 | คัลมาร์ | 23 | 5 | 4 | 14 | -16 | 19 | พพพพพ |
| 15 | เออร์กริเต้ | 23 | 3 | 6 | 14 | -27 | 15 | พพพสพ |
| 16 | ฮาล์มสตัด | 23 | 3 | 5 | 15 | -28 | 14 | พชพพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอไอเค โซลน่า | 11 | 4 | 1 | 6 | -8 | 0 | |
| — | บรอมมาปอยคาร์นา | 12 | 4 | 3 | 5 | +0 | 0 | |
| — | เดเกอร์ฟอร์ส | 11 | 3 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| — | ยูร์โกเดน | 12 | 6 | 1 | 5 | +16 | 0 | |
| — | เอลฟ์สบอร์ก | 12 | 7 | 3 | 2 | +12 | 0 | |
| — | เกส | 12 | 5 | 4 | 3 | +11 | 0 | |
| — | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 12 | 6 | 3 | 3 | +3 | 0 | |
| — | ฮาคเคน | 12 | 5 | 5 | 2 | +3 | 0 | |
| — | ฮาล์มสตัด | 11 | 3 | 2 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ฮัมมาร์บี | 12 | 9 | 1 | 2 | +27 | 0 | |
| — | คัลมาร์ | 11 | 5 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | มัลเมอ เอฟเอฟ | 12 | 5 | 1 | 6 | +5 | 0 | |
| — | มยาลบี | 12 | 3 | 2 | 7 | -7 | 0 | |
| — | เออร์กริเต้ | 11 | 1 | 6 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ซิริอุส | 11 | 7 | 2 | 2 | +10 | 0 | |
| — | เวสเตโรส เอสเค | 11 | 4 | 4 | 3 | +4 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอไอเค โซลน่า | 12 | 5 | 5 | 2 | +4 | 0 | |
| — | บรอมมาปอยคาร์นา | 12 | 4 | 3 | 5 | -7 | 0 | |
| — | เดเกอร์ฟอร์ส | 12 | 2 | 3 | 7 | -11 | 0 | |
| — | ยูร์โกเดน | 12 | 9 | 1 | 2 | +13 | 0 | |
| — | เอลฟ์สบอร์ก | 11 | 4 | 4 | 3 | +1 | 0 | |
| — | เกส | 11 | 3 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| — | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 11 | 4 | 2 | 5 | -12 | 0 | |
| — | ฮาคเคน | 11 | 5 | 4 | 2 | +9 | 0 | |
| — | ฮาล์มสตัด | 12 | 0 | 3 | 9 | -19 | 0 | |
| — | ฮัมมาร์บี | 11 | 4 | 3 | 4 | +1 | 0 | |
| — | คัลมาร์ | 12 | 0 | 2 | 10 | -13 | 0 | |
| — | มัลเมอ เอฟเอฟ | 11 | 6 | 2 | 3 | +0 | 0 | |
| — | มยาลบี | 11 | 2 | 6 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เออร์กริเต้ | 12 | 2 | 0 | 10 | -24 | 0 | |
| — | ซิริอุส | 12 | 10 | 1 | 1 | +15 | 0 | |
| — | เวสเตโรส เอสเค | 12 | 6 | 1 | 5 | -6 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 23:50
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
เดเกอร์ฟอร์สสสพพชพพชชช4ช 5ส 11พ
เวสเตโรส เอสเคพพชชพชสชพช9ช 3ส 8พ
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 20 นัด | เวสเตโรส เอสเค จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 4 เสมอ 5 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 9 เสมอ 3 แพ้ 8 |
| 20% | อัตราชนะ | 45% |
| 25% | อัตราเสมอ | 15% |
| 1.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.35 |
| 1.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -11 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 45% | อัตราไม่ได้ประตู | 45% |
| 1.31 (13 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.80 (12 นัด) |
| 1.91 (13 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (12 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 35% |
| 35% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 45% |
| 0.2 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 0.6 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 11.3 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.4 (18 นัด) |
| 3.1 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 (18 นัด) |
| 45% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 47% (18 นัด) |
| 4.7 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.7 (18 นัด) |
| 1.8 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 (18 นัด) |
| 13.1 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.3 (18 นัด) |
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 8 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เวสเตโรส เอสเค จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 3 |
| 25% | อัตราชนะ | 44% |
| 25% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.12 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 1.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.89 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | +4 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 56% |
| 38% | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| 1.58 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.39 (7 นัด) |
| 1.98 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.30 (7 นัด) |
| 38% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 22% |
| 38% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 11% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 12.2 | การยิงต่อนัด | 11.3 |
| 2.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.4 |
| 44% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 4.6 | เตะมุมต่อนัด | 4.1 |
| 1.2 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.1 |
| 13.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.0 |
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 12 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เวสเตโรส เอสเค จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 11 |
| ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 5 |
| 17% | อัตราชนะ | 45% |
| 25% | อัตราเสมอ | 9% |
| 0.92 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.36 |
| 1.75 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.82 |
| -10 | ผลต่างคะแนน | -5 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 55% |
| 0.99 (6 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.38 (5 นัด) |
| 1.83 (6 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 2.16 (5 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 33% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 73% |
| 0.1 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.8 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (9 นัด) |
| 0.4 (10 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 1.1 (10 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (9 นัด) |
| 10.5 (10 นัด) | การยิงต่อนัด | 11.6 (9 นัด) |
| 3.5 (10 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 (9 นัด) |
| 46% (10 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 45% (9 นัด) |
| 4.8 (10 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 3.2 (9 นัด) |
| 2.2 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (9 นัด) |
| 12.9 (10 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.7 (9 นัด) |
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 18 นัด | อัลสเว็นสกัน | เวสเตโรส เอสเค จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 18 |
| ชนะ 3 เสมอ 4 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 3 แพ้ 7 |
| 17% | อัตราชนะ | 44% |
| 22% | อัตราเสมอ | 17% |
| 0.78 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.39 |
| 1.61 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.44 |
| -15 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| 11% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 44% |
| 1.31 (13 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.80 (12 นัด) |
| 1.91 (13 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.66 (12 นัด) |
| 39% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| 33% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 44% |
| 0.2 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 11.3 | การยิงต่อนัด | 11.4 |
| 3.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.0 |
| 45% | การครองบอลเฉลี่ย | 47% |
| 4.7 | เตะมุมต่อนัด | 3.7 |
| 1.8 (17 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 13.1 | ฟาวล์ต่อนัด | 13.3 |
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เวสเตโรส เอสเค จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| เดเกอร์ฟอร์ส จาก 1 นัด | สวีเดน คัพ | เวสเตโรส เอสเค จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +4 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
สมยาลบี1:1เดเกอร์ฟอร์ส10 ต.ค. 2026 22:30 · อัลสเว็นสกัน · สตรานด์วัลเลนสบราเก1:1เดเกอร์ฟอร์ส3 ต.ค. 2026 19:00 · กระชับมิตรสโมสรพเดเกอร์ฟอร์ส0:1ฮัมมาร์บี20 ก.ย. 2026 21:30 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาพซิริอุส2:0เดเกอร์ฟอร์ส15 ก.ย. 2026 00:20 · อัลสเว็นสกัน · สตูเดนเทอร์นาส ไอพีชเดเกอร์ฟอร์ส2:0ฮาล์มสตัด5 ก.ย. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาพเอลฟ์สบอร์ก2:0เดเกอร์ฟอร์ส29 ส.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกันพบรอมมาปอยคาร์นา2:0เดเกอร์ฟอร์ส23 ส.ค. 2026 21:30 · อัลสเว็นสกัน · กริมสตา ไอพี
ชไอเอฟเค เอสเตอร์ซุนด์1:5เดเกอร์ฟอร์ส19 ส.ค. 2026 · สวีเดน คัพ
ชเดเกอร์ฟอร์ส3:0ไอเอฟเค โกเตบอร์ก16 ส.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาชมัลเมอ เอฟเอฟ1:2เดเกอร์ฟอร์ส9 ส.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · เอเลดา สตาดิออนพไอเอฟเค โกเตบอร์ก2:0เดเกอร์ฟอร์ส2 ส.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · กัมลา อุลเลวีพเดเกอร์ฟอร์ส0:1ยูร์โกเดน25 ก.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาพฮัมมาร์บี4:0เดเกอร์ฟอร์ส19 ก.ค. 2026 21:30 · อัลสเว็นสกัน · ทรีอารีนาพเวสเตโรส เอสเค2:0เดเกอร์ฟอร์ส12 ก.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาพเดเกอร์ฟอร์ส0:1มัลเมอ เอฟเอฟ4 ก.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาสเดเกอร์ฟอร์ส2:2บรอมมาปอยคาร์นา31 พ.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาพคัลมาร์2:1เดเกอร์ฟอร์ส23 พ.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกันสเกส1:1เดเกอร์ฟอร์ส16 พ.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · กัมลา อุลเลวีพเดเกอร์ฟอร์ส1:4มยาลบี9 พ.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาสเดเกอร์ฟอร์ส1:1ฮาคเคน2 พ.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตูรา วัลลาพไอเอฟเค โกเตบอร์ก1:0เวสเตโรส เอสเค10 ต.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกัน · กัมลา อุลเลวีพฮัมมาร์บี1:0เวสเตโรส เอสเค3 ต.ค. 2026 18:30 · กระชับมิตรสโมสรชเวสเตโรส เอสเค2:0มัลเมอ เอฟเอฟ19 ก.ย. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาชเอไอเค โซลน่า1:4เวสเตโรส เอสเค12 ก.ย. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · สตรอว์เบอร์รี อารีนาพเวสเตโรส เอสเค0:1ซิริอุส5 ก.ย. 2026 22:30 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาชฮาคเคน1:3เวสเตโรส เอสเค29 ส.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · นอร์ดิก เวลเนส อารีนาสเวสเตโรส เอสเค0:0คัลมาร์23 ส.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนา
ชเอ็นเชอปิง เอสเค1:2เวสเตโรส เอสเค19 ส.ค. 2026 · สวีเดน คัพ
พเอลฟ์สบอร์ก3:0เวสเตโรส เอสเค15 ส.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกันชเวสเตโรส เอสเค1:0ยูร์โกเดน11 ส.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาพยูร์โกเดน6:0เวสเตโรส เอสเค4 ส.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกัน · ทรีอารีนาชเวสเตโรส เอสเค2:0เออร์กริเต้25 ก.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาสมยาลบี0:0เวสเตโรส เอสเค18 ก.ค. 2026 00:00 · อัลสเว็นสกัน · สตรานด์วัลเลนชเวสเตโรส เอสเค2:0เดเกอร์ฟอร์ส12 ก.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาชฮาล์มสตัด1:3เวสเตโรส เอสเค4 ก.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกันพเวสเตโรส เอสเค4:5ไอเอฟเค โกเตบอร์ก31 พ.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาชมัลเมอ เอฟเอฟ2:3เวสเตโรส เอสเค24 พ.ค. 2026 21:30 · อัลสเว็นสกัน · เอเลดา สตาดิออนสเวสเตโรส เอสเค1:1เอไอเค โซลน่า17 พ.ค. 2026 21:30 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาพเวสเตโรส เอสเค0:1เกส9 พ.ค. 2026 20:00 · อัลสเว็นสกัน · ฮิตาชิ เอเนอร์จี อารีนาพฮัมมาร์บี3:0เวสเตโรส เอสเค3 พ.ค. 2026 19:00 · อัลสเว็นสกัน · ทรีอารีนาข้อมูล ณ 17 ต.ค. 20:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 1นัด0เดเกอร์ฟอร์ส ช
0ส
1เวสเตโรส เอสเค ช
ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)คะแนนรวมเฉลี่ย
เดเกอร์ฟอร์ส อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 0 : 2
- ในบ้าน
- —
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 22คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 23 เกม
รายชื่อนักกีฬา 27คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 23 นัด
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:54
โค้ช
เดเกอร์ฟอร์สโค้ช เฮนอก โกอิตอม
เวสเตโรส เอสเคโค้ช อเล็กซานเดอร์ รูบิน
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 09:54
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เดเกอร์ฟอร์ส พบ เวสเตโรส เอสเค ในอัลสเว็นสกัน วันที่ 29 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ Stora Valla
เดเกอร์ฟอร์ส อยู่อันดับ 13 และ เวสเตโรส เอสเค อยู่อันดับ 7 ในตารางคะแนน
เดเกอร์ฟอร์ส ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
เวสเตโรส เอสเค ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
1 นัดหลังสุดที่พบกัน เดเกอร์ฟอร์ส ชนะ 0 เวสเตโรส เอสเค ชนะ 1 เสมอ 0
เดเกอร์ฟอร์ส · นัดก่อนหน้า: ฮาคเคน vs เดเกอร์ฟอร์ส (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: ยูร์โกเดน vs เดเกอร์ฟอร์ส (1 พ.ย.)
เวสเตโรส เอสเค · นัดก่อนหน้า: เวสเตโรส เอสเค vs ฮาล์มสตัด (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: เวสเตโรส เอสเค vs บรอมมาปอยคาร์นา (1 พ.ย.)
นัดอื่นของอัลสเว็นสกันในวันเดียวกัน
นัดของอัลสเว็นสกันสัปดาห์นี้
- ฮัมมาร์บี vs ซิริอุส
- เออร์กริเต้ vs มยาลบี
- คัลมาร์ (สวีเดน) vs เกส
- มัลเมอ เอฟเอฟ vs ฮัมมาร์บี
- ยูร์โกเดน vs เดเกอร์ฟอร์ส
- เอลฟ์สบอร์ก vs เออร์กริเต้
- เวสเตโรส เอสเค vs บรอมมาปอยคาร์นา
- ฮาคเคน vs ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
- มยาลบี vs คัลมาร์ (สวีเดน)
- เกส vs เอไอเค โซลน่า
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- บานฟิลด์ vs อาร์เฆนติโนส ฮูเนียร์ส
- อัลดิริยาห์ vs อัล ทาวอน
- เทลสตาร์ vs เฟเยนูร์ด
- เรด สตาร์ vs แซงต์-เอเตียน
- ฟิลาเดลเฟีย ยูเนียน vs ชาร์ลอตต์ เอฟซี
- ทรัว vs แอร์เซ ล็องส์
- ลีล vs แบรสต์
- โรมา vs เจนัว
- ดันดี เอฟซี vs เรนเจอส์
- อูเด ลัสปัลมัส vs กัสเตยอน
- บาเลนเซีย (สเปน) vs แอธเลติก บิลเบา
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์