บาเซล vs กราสฮอปเปอร์คลับซูริก
ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์ค
22:30เริ่ม 25 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
บาเซลไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อันเดรย์ บาชานินบาดเจ็บ |
| อาซาเน โซว์บาดเจ็บ |
กราสฮอปเปอร์คลับซูริกไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 5 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อับดูลายเย เดียบีบาดเจ็บ |
| ยูเลียน ฟอน โมสบาดเจ็บ |
| ลุค พลานจ์บาดเจ็บ |
| ปันตาเลโอ เกรตีบาดเจ็บ |
| ทิม เมเยอร์บาดเจ็บ |
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
12ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 10 · 10 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| บาเซล | ทั้งหมด | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 20 | ประตูที่เสีย | 26 |
| บาเซล | เจ้าบ้าน | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 13 |
| บาเซล | ทีมเยือน | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 13 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.30 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.60 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| บาเซล | ทั้งหมด | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| 4 | ชนะ | 2 |
| 1 | เสมอ | 2 |
| 5 | แพ้ | 6 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 13 |
| 20 | ประตูที่เสีย | 26 |
| บาเซล | เจ้าบ้าน | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 13 |
| บาเซล | ทีมเยือน | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 1 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 10 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 9 | ประตูที่เสีย | 13 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 2 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.30 |
| 2.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.60 |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 2 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: สวิสซูเปอร์ลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 10 | 9 | 1 | 0 | +24 | 28 | ชชชสช |
| 2 | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 10 | 6 | 4 | 0 | +15 | 22 | ชชสสช |
| 3 | ซิยง | 10 | 6 | 1 | 3 | +6 | 19 | พสชชช |
| 4 | ซังคท์ กัลเลน | 10 | 5 | 1 | 4 | -2 | 16 | ชชพพช |
| 5 | ซูริก | 10 | 4 | 2 | 4 | -4 | 14 | ชสชสพ |
| 6 | เซอร์เวตต์ | 10 | 4 | 1 | 5 | +1 | 13 | ชพชชพ |
| 7 | บาเซล | 10 | 4 | 1 | 5 | -3 | 13 | พพชพพ |
| 8 | ลูเซิร์น | 10 | 3 | 3 | 4 | -5 | 12 | พชพสช |
| 9 | ธูน | 10 | 3 | 1 | 6 | -10 | 10 | พชพพพ |
| 10 | วาดุซ | 10 | 3 | 0 | 7 | +0 | 9 | ชพพชพ |
| 11 | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 10 | 2 | 2 | 6 | -13 | 8 | พพพชส |
| 12 | โลซานน์ | 10 | 1 | 3 | 6 | -9 | 6 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 1 | 0 | 4 | -4 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -6 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 6 | 5 | 1 | 0 | +14 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 1 | 2 | +1 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 1 | 1 | +4 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 2 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | ธูน | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 3 | 0 | 2 | +6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 3 | 0 | 2 | +1 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | บาเซล | 5 | 3 | 1 | 1 | +1 | 0 | |
| — | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก | 5 | 1 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | โลซานน์ | 5 | 1 | 1 | 3 | -3 | 0 | |
| — | ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) | 4 | 4 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ลูเซิร์น | 5 | 0 | 3 | 2 | -7 | 0 | |
| — | เซอร์เวตต์ | 5 | 2 | 0 | 3 | +0 | 0 | |
| — | ซิยง | 5 | 3 | 0 | 2 | +2 | 0 | |
| — | ซังคท์ กัลเลน | 5 | 3 | 0 | 2 | +0 | 0 | |
| — | ธูน | 6 | 3 | 0 | 3 | -1 | 0 | |
| — | วาดุซ | 5 | 0 | 0 | 5 | -6 | 0 | |
| — | ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก) | 5 | 3 | 2 | 0 | +10 | 0 | |
| — | ซูริก | 5 | 1 | 2 | 2 | -5 | 0 |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 18:18
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
บาเซลพพพชพพสชชช7ช 2ส 11พ
กราสฮอปเปอร์คลับซูริกพพพพชสชพชพ6ช 4ส 10พ
| บาเซล จาก 20 นัด | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 2 แพ้ 11 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 10 |
| 35% | อัตราชนะ | 30% |
| 10% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.80 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.55 |
| 2.35 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.95 |
| -11 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 25% |
| 25% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| 1.21 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.52 (16 นัด) |
| 1.53 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.86 (16 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 65% |
| 80% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.7 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (18 นัด) |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 0.8 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (18 นัด) |
| 1.4 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 (18 นัด) |
| 11.5 (17 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.2 (17 นัด) |
| 3.8 (17 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.2 (17 นัด) |
| 52% (17 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (17 นัด) |
| 4.5 (17 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.1 (17 นัด) |
| 2.2 (16 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.5 (17 นัด) |
| 11.5 (17 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.7 (17 นัด) |
| บาเซล จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 6 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 6 |
| 22% | อัตราชนะ | 20% |
| 11% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.56 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 2.22 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.30 |
| -6 | ผลต่างคะแนน | -9 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 10% |
| 22% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.13 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 (8 นัด) |
| 1.12 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.83 (8 นัด) |
| 78% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 70% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 0.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 1.8 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.7 (9 นัด) |
| 10.7 | การยิงต่อนัด | 13.6 (9 นัด) |
| 3.7 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.6 (9 นัด) |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 45% (9 นัด) |
| 4.3 | เตะมุมต่อนัด | 5.3 (9 นัด) |
| 1.9 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (9 นัด) |
| 11.6 | ฟาวล์ต่อนัด | 12.4 (9 นัด) |
| บาเซล จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 5 เสมอ 1 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 45% | อัตราชนะ | 40% |
| 9% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 2.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 18% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 27% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.29 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.55 (8 นัด) |
| 2.00 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.89 (8 นัด) |
| 55% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 82% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (9 นัด) |
| 1.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 (9 นัด) |
| 0.9 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.4 (9 นัด) |
| 1.0 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 (9 นัด) |
| 12.5 (8 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.9 (8 นัด) |
| 4.0 (8 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.9 (8 นัด) |
| 50% (8 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (8 นัด) |
| 4.8 (8 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.8 (8 นัด) |
| 2.6 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.9 (8 นัด) |
| 11.5 (8 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 15.1 (8 นัด) |
| บาเซล จาก 18 นัด | สวิสซูเปอร์ลีก | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 18 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 18 |
| ชนะ 6 เสมอ 2 แพ้ 10 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 4 แพ้ 9 |
| 33% | อัตราชนะ | 28% |
| 11% | อัตราเสมอ | 22% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.33 |
| 2.17 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.00 |
| -12 | ผลต่างคะแนน | -12 |
| 11% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| 28% | อัตราไม่ได้ประตู | 17% |
| 1.21 (17 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.52 (16 นัด) |
| 1.53 (17 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.86 (16 นัด) |
| 61% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 56% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 11.5 (17 นัด) | การยิงต่อนัด | 13.2 (17 นัด) |
| 3.8 (17 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 4.2 (17 นัด) |
| 52% (17 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (17 นัด) |
| 4.5 (17 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 5.1 (17 นัด) |
| 2.2 (16 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.5 (17 นัด) |
| 11.5 (17 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.7 (17 นัด) |
| บาเซล จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| -4 | ผลต่างคะแนน | -1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| บาเซล จาก 1 นัด | สวิสคัพ | กราสฮอปเปอร์คลับซูริก จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | +5 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
พวาดุซ3:0บาเซล11 ต.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ไรน์พาร์ก สตาดิโอนพวินเทอร์ทูร์7:3บาเซล3 ต.ค. 2026 21:00 · กระชับมิตรสโมสรพบาเซล1:3ซังคท์ กัลเลน20 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คชลูเซิร์น2:4บาเซล13 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนพบาเซล1:3ลูกาโน (อาร์เจนตินา)6 ก.ย. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คพบาเซล1:2ซิยง4 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คสยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)3:3บาเซล30 ส.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · สนามกีฬาวังก์ดอร์ฟชซูริก1:2บาเซล23 ส.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียม
ชกูร์เตแตล1:6บาเซล15 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
ชบาเซล4:2ธูน9 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คพบาเซล0:1โลซานน์1 ส.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คชเซอร์เวตต์0:1บาเซล25 ก.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกฤดูกาล 2025/26
พลูกาโน (อาร์เจนตินา)4:0บาเซล17 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพบาเซล1:3ซังคท์ กัลเลน14 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)3:0บาเซล10 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกชบาเซล3:1ธูน3 พ.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพบาเซล0:2ซิยง26 เม.ย. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพธูน3:1บาเซล19 เม.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกสบาเซล3:3ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)5 เม.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกชวินเทอร์ทูร์0:2บาเซล22 มี.ค. 2026 20:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก0:2ยัง บอยส์ แบร์น (เดนมาร์ก)11 ต.ค. 2026 19:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:3อีเวอร์ดอน2 ต.ค. 2026 19:30 · กระชับมิตรสโมสรพลูเซิร์น5:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก19 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · อารีนาเทอร์โมแพลนพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:5ซิยง16 ก.ย. 2026 00:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมชธูน0:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก12 ก.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · ชต็อคฮอร์น อารีนาสกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:2ซูริก6 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมชกราสฮอปเปอร์คลับซูริก2:0ซังคท์ กัลเลน3 ก.ย. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมพวาดุซ5:2กราสฮอปเปอร์คลับซูริก30 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · ไรน์พาร์ก สตาดิโอน
ชเรเกนสดอร์ฟ0:5กราสฮอปเปอร์คลับซูริก15 ส.ค. 2026 · สวิสคัพ
พเซอร์เวตต์2:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก9 ส.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก1:4ลูกาโน (อาร์เจนตินา)2 ส.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีก · เลตซีบรุนท์ สเตเดียมสโลซานน์1:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก25 ก.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีก · สตาดเดอลาตุยลีแยร์ฤดูกาล 2025/26
สกราสฮอปเปอร์คลับซูริก1:1ต่อเวลา 1-0อาเรา22 พ.ค. 2026 01:15 · สวิสซูเปอร์ลีกสอาเรา0:0กราสฮอปเปอร์คลับซูริก19 พ.ค. 2026 01:15 · สวิสซูเปอร์ลีกชโลซานน์1:3กราสฮอปเปอร์คลับซูริก16 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชกราสฮอปเปอร์คลับซูริก3:2วินเทอร์ทูร์13 พ.ค. 2026 01:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพซูริก2:1กราสฮอปเปอร์คลับซูริก9 พ.ค. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก0:2เซอร์เวตต์3 พ.ค. 2026 21:30 · สวิสซูเปอร์ลีกพกราสฮอปเปอร์คลับซูริก1:2ลูเซิร์น25 เม.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกชวินเทอร์ทูร์0:2กราสฮอปเปอร์คลับซูริก11 เม.ย. 2026 23:00 · สวิสซูเปอร์ลีกข้อมูล ณ 12 ต.ค. 02:20
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด2บาเซล ช
1ส
0กราสฮอปเปอร์คลับซูริก ช
2.0คะแนนรวมเฉลี่ย
บาเซล อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 4 : 2
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 0
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 26คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 9 เกม · จากทั้งหมด 10 เกม
รายชื่อนักกีฬา 36คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 10 เกม
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
โค้ช
บาเซลโค้ช สลาวิชา โยคาโนวิช
กราสฮอปเปอร์คลับซูริกโค้ช โอลาฟ ยันเซน
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:49
นัดถัดไป
1 พ.ย. 202622:30 vs ลูกาโน (อาร์เจนตินา)เอไอแอล อารีนาทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก8 พ.ย. 202622:30 vs ธูนชต็อคฮอร์น อารีนาทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202622:30 vs ลูเซิร์นซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202600:00 vs กราสฮอปเปอร์คลับซูริกเลตซีบรุนท์ สเตเดียมทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202620:00 vs เซอร์เวตต์ซังคท์ ยาค็อบ-พาร์คเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202622:30 vs ซิยงสตาด เดอ ตูร์บียงทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก
1 พ.ย. 202600:00 vs วาดุซเลตซีบรุนท์ สเตเดียมเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก8 พ.ย. 202602:30 vs โลซานน์เลตซีบรุนท์ สเตเดียมเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก22 พ.ย. 202600:00 vs ลูกาโน (อาร์เจนตินา)เอไอแอล อารีนาทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก29 พ.ย. 202600:00 vs บาเซลเลตซีบรุนท์ สเตเดียมเจ้าบ้านสวิสซูเปอร์ลีก6 ธ.ค. 202622:30 vs ซังคท์ กัลเลนคีบุนพาร์กทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก13 ธ.ค. 202600:00 vs ซูริกเลตซีบรุนท์ สเตเดียมทีมเยือนสวิสซูเปอร์ลีก
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
บาเซล พบ กราสฮอปเปอร์คลับซูริก ในสวิสซูเปอร์ลีก วันที่ 25 ต.ค. 2026 22:30 UTC+07 ที่ St. Jakob-Park
บาเซล อยู่อันดับ 7 และ กราสฮอปเปอร์คลับซูริก อยู่อันดับ 11 ในตารางคะแนน
บาเซล ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
กราสฮอปเปอร์คลับซูริก ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน บาเซล ชนะ 2 กราสฮอปเปอร์คลับซูริก ชนะ 0 เสมอ 1
บาเซล · นัดก่อนหน้า: วาดุซ vs บาเซล (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) vs บาเซล (1 พ.ย.)
กราสฮอปเปอร์คลับซูริก · นัดก่อนหน้า: กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์) (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs วาดุซ (1 พ.ย.)
นัดอื่นของสวิสซูเปอร์ลีกในวันเดียวกัน
นัดของสวิสซูเปอร์ลีกสัปดาห์นี้
- กราสฮอปเปอร์คลับซูริก vs วาดุซ
- ซังคท์ กัลเลน vs เซอร์เวตต์
- ลูเซิร์น vs ซิยง
- ยัง บอยส์ แบร์น (สวิตเซอร์แลนด์) vs ซูริค
- ลูกาโน (สวิตเซอร์แลนด์) vs บาเซล
- โลซานน์ vs ธูน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ โฮลสไตน์ คีล พบ แฮร์ทา เบเอ็สเซ (16 ต.ค.) · บอท AI Maple
- วิเคราะห์ เอสเค ราพิด พบ ฮาร์ทเบิร์ก และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เอสเค ราพิด vs ฮาร์ทเบิร์ก
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์
- โฟรซิโนเนกัลโช vs อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช
- เบิร์นลีย์ vs วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ)
- เดโปร์ติโบ อา กอรูญา vs เลบันเต (สเปน)
- ฮีเรนวีน vs เอกเซลเซียร์
- ลาวาล vs แคลร์มงต์
- เบรชา หญิง vs วัลเลโฟเลีย หญิง
- แร็งส์ vs ดิฌง (ฝรั่งเศส)
- อานซี vs น็องซี
- แก็งก็อง (ฝรั่งเศส) vs โป เอฟซี
- สตราส์บูร์ก vs โรแอนน์
- เซอร์เวนา ซเวซดา เมริเดียนเบต vs ปารีส
- เกรอนอบล์ vs บูลอญ
- พานาธีนาอิคอส vs ฮาโปเอล เทลอาวีฟ
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์