เปนญา vs เอเซเด อูเอสกา
01:00เริ่ม 29 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
จะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
สถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 4 · 5 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| เปนญา | ทั้งหมด | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 4 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 6 |
| เปนญา | เจ้าบ้าน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 0 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| 1 | ประตูที่เสีย | 1 |
| เปนญา | ทีมเยือน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 4 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 0 | เสมอ | 4 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | 5 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | 0 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.60 |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.20 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| เปนญา | ทั้งหมด | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 6 | ประตูที่เสีย | — |
| เปนญา | เจ้าบ้าน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| เปนญา | ทีมเยือน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 0 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 1 | คลีนชีต | — |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 1.50 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 1.50 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 0 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| เปนญา | ทั้งหมด | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 3 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 7 |
| — | ประตูที่เสีย | 5 |
| เปนญา | เจ้าบ้าน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 3 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| เปนญา | ทีมเยือน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 3 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 4 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.75 |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.25 |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| เปนญา | ทั้งหมด | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| เปนญา | ทีมเยือน | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
การแข่งขันที่นำมารวม: เซกุนดา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2 · ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2 (เฉพาะนัดที่ได้รับข้อมูล) · เซกุนดาดิบิซิออน
ตารางคะแนน
ทัวร์นาเมนต์ · ไม่มีตารางคะแนน
อันดับลีกของทั้งสองทีม
เปนญา —
เอเซเด อูเอสกา —
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อัตเลติโก กาลาตายุด | 2 | 2 |
| ซีดี บัซตัน | 0 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อัตเลติโก กาลาตายุด
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อานายตาซูนา เอฟที | 5 | 5 |
| เตเดออน | 0 | 2 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อานายตาซูนา เอฟที
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เลบริฮานา | 5 | 2 |
| เซวตา 6 เด ฆูนิโอ | 0 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ เลบริฮานา
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ริบาเดเซลลา ซีเอฟ | 1 | 1 |
| โนฮา | 0 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ริบาเดเซลลา ซีเอฟ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ปินาตาร์ | 8 | 3 |
| แอตเลติโก เมลียา | 0 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ปินาตาร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ออร์ตาเลซา | 1 | 3 |
| ยูเนียน กีมาร์ | 0 | 3 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ออร์ตาเลซา
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| อูเรียนเซ | 2 | 0 |
| ซานโฮเซ เอิร์ธเควกส์ | 0 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อูเรียนเซ
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| เอล เอสปินาร์ ซาน ราฟาเอล | 1 | 0 |
| ปรัต | 5 | 5 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ปรัต
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| ตาลาเยวลา | 1 | 0 |
| อัลกาซาร์ | 2 | 1 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ อัลกาซาร์
| นัดแรก | นัดที่สอง | |
|---|---|---|
| มาราเซนา | 1 | 0 |
| ตาแวร์เนส | 1 | 0 |
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขันเข้ารอบ ตาแวร์เนส
ยังไม่ทราบรูปแบบการแข่งขัน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 16:01
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
เปนญาพชพช2ช 0ส 2พ · จาก 4 นัด
เอเซเด อูเอสกาสสชสสพสพพช2ช 8ส 10พ
| เปนญา จาก 4 นัด | เอเซเด อูเอสกา จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 20 |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 8 แพ้ 10 |
| 50% | อัตราชนะ | 10% |
| 0% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.15 |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| +0 | ผลต่างคะแนน | -11 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 15% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.44 (5 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.59 (5 นัด) |
| 25% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 75% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (17 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (17 นัด) |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (17 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (17 นัด) |
| — | การยิงต่อนัด | 11.2 (12 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 (12 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (12 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.8 (12 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 3.2 (12 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 (12 นัด) |
| เปนญา จาก 2 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เอเซเด อูเอสกา จาก 9 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 9 |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 2 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราชนะ | 22% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราเสมอ | 33% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.22 |
| +5 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 22% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราไม่ได้ประตู | 22% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.60 (3 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.26 (3 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 67% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 44% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 (8 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.5 (8 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 (8 นัด) |
| — | การยิงต่อนัด | 12.7 (6 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 (6 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 48% (6 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 5.3 (6 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 3.8 (6 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 11.7 (6 นัด) |
| เปนญา จาก 2 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เอเซเด อูเอสกา จาก 11 นัด |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 11 |
| ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 5 แพ้ 6 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราชนะ | 0% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราเสมอ | 45% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.27 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.09 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | -9 |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 9% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราไม่ได้ประตู | 18% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 82% |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (9 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 (9 นัด) |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.7 (9 นัด) |
| — | การยิงต่อนัด | 9.7 (6 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.5 (6 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 43% (6 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.2 (6 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.7 (6 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 13.0 (6 นัด) |
| เปนญา | เซกุนดาดิบิซิออน | เอเซเด อูเอสกา จาก 16 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 16 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 5 แพ้ 10 |
| — | อัตราชนะ | 6% |
| — | อัตราเสมอ | 31% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.81 |
| — | ผลต่างคะแนน | -13 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 19% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.44 (5 นัด) |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.59 (5 นัด) |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 69% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.6 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| — | การยิงต่อนัด | 11.2 (12 นัด) |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 (12 นัด) |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (12 นัด) |
| — | เตะมุมต่อนัด | 4.8 (12 นัด) |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 3.2 (12 นัด) |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 (12 นัด) |
| เปนญา จาก 4 นัด | เซกุนดา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2 | เอเซเด อูเอสกา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | — |
| ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 50% | อัตราชนะ | — |
| 0% | อัตราเสมอ | — |
| 1.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +0 | ผลต่างคะแนน | — |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 25% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| เปนญา | ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2 | เอเซเด อูเอสกา จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 0 |
| — | อัตราชนะ | 25% |
| — | อัตราเสมอ | 75% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.75 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.25 |
| — | ผลต่างคะแนน | +2 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 0% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 100% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| — | ตัวชี้วัดอื่น | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
นัดล่าสุด
สอัลกอร์กอน1:1เอเซเด อูเอสกา17 ต.ค. 2026 02:15 · ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2สอากีลัส เอฟซี2:2เอเซเด อูเอสกา10 ต.ค. 2026 21:30 · ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2ชเอเซเด อูเอสกา3:1ซีอี ยูโรปา4 ต.ค. 2026 19:15 · ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2สเตรูเอล1:1เอเซเด อูเอสกา28 ก.ย. 2026 00:00 · ปริเมรา เฟเดราซิออน กลุ่ม 2
ฤดูกาล 2025/26
สกอร์โดบา1:1เอเซเด อูเอสกา1 มิ.ย. 2026 02:00 · เซกุนดาดิบิซิออนพเอเซเด อูเอสกา0:1กัสเตยอน24 พ.ค. 2026 23:30 · เซกุนดาดิบิซิออนสกีฬาเลกาเนส0:0เอเซเด อูเอสกา19 พ.ค. 2026 01:30 · เซกุนดาดิบิซิออนพเอเซเด อูเอสกา1:2เรอัลโซเซียดัด B12 พ.ค. 2026 01:30 · เซกุนดาดิบิซิออนพราซินเดซันตันเดร์4:2เอเซเด อูเอสกา3 พ.ค. 2026 19:00 · เซกุนดาดิบิซิออนชเอเซเด อูเอสกา1:0เรอัล ซาราโกซา26 เม.ย. 2026 23:30 · เซกุนดาดิบิซิออนพเออิบาร์2:1เอเซเด อูเอสกา19 เม.ย. 2026 23:30 · เซกุนดาดิบิซิออนสเอเซเด อูเอสกา1:1เดโปร์ติโบ อา กอรูญา12 เม.ย. 2026 21:15 · เซกุนดาดิบิซิออนพอูเด ลัสปัลมัส2:1เอเซเด อูเอสกา5 เม.ย. 2026 23:30 · เซกุนดาดิบิซิออนสเอเซเด อูเอสกา1:1คัลตูรัล เลโอเนซา2 เม.ย. 2026 01:00 · เซกุนดาดิบิซิออนพสโมสรฟุตบอลกรานาดา4:2เอเซเด อูเอสกา28 มี.ค. 2026 22:15 · เซกุนดาดิบิซิออนพเอเซเด อูเอสกา1:3อัลเมเรีย21 มี.ค. 2026 02:30 · เซกุนดาดิบิซิออนพมาลากา5:3เอเซเด อูเอสกา16 มี.ค. 2026 00:30 · เซกุนดาดิบิซิออนสเอเซเด อูเอสกา0:0อัลบาเซเต7 มี.ค. 2026 22:15 · เซกุนดาดิบิซิออนพเรอัลบายาโดลิด1:0เอเซเด อูเอสกา1 มี.ค. 2026 00:30 · เซกุนดาดิบิซิออนพเอเซเด อูเอสกา1:2มิรันเดส21 ก.พ. 2026 22:15 · เซกุนดาดิบิซิออนข้อมูล ณ 17 ต.ค. 19:40
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
จะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อนักกีฬา 26คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · อ้างอิงจาก 1 นัด · จากทั้งหมด 5 เกม · ข้อมูลไม่พอ (1 นัด)
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
โค้ช
จะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เปนญา พบ เอเซเด อูเอสกา ในถ้วยฟุตบอลสเปน วันที่ 29 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07
เปนญา ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 4 นัดล่าสุด
เอเซเด อูเอสกา ชนะ 1 เสมอ 4 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
เอเซเด อูเอสกา · นัดก่อนหน้า: คอร์โดบา vs เอเซเด อูเอสกา (1 มิ.ย.)
นัดอื่นของถ้วยฟุตบอลสเปนในวันเดียวกัน
- ตารันกอน vs เลบันเต (สเปน)
- อานายตาซูนา เอฟที vs เดปอร์ตีโบอาลาเบส
- อูเตโบ เอฟซี vs ซาบาเดลล์
- โกรุกโซ เอฟซี vs ซาโมรา (สเปน)
- โปเบลนเซ vs เซวตา
- ปอร์ตูงาเลเต vs เรอัล อูนิโอน
- ปัมโปลนา vs เออิบาร์
- คอวาดองกา vs เรอัลบายาโดลิด
- อโมเรบิเอตา vs อูเด โลโกรเญส
- ปวยร์โตยาโน ซีเอฟ vs อัลบาเซเต
นัดของถ้วยฟุตบอลสเปนสัปดาห์นี้
- ซีดี บาดาโฮซ vs เตเนริเฟ
- นูมานเซีย vs โอเบียโด
- อัลโกยาโน vs เอร์เรเซเด มายอร์กา
- มิจาส ลาส ลากูนัส vs ฮาเอน
- ตริบัล บัลเดรัส vs กีฬาเลกาเนส
- ตอร์เรลาเบกา vs อูเด โอว์เรนเซ
- เซียซา vs สโมสรฟุตบอลกรานาดา
- เรอุส เอฟซีอาร์ vs บาราคัลโด
- เดปอร์ติบา มิเนรา vs เอฟซี การ์ตาเฮนา
- นาบัลการ์เนโร vs เรอัลเบติส
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ฮันโนเวอร์ พบ ซังคท์เพาลี (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ พบ พัลไมรัส (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ มันเรซา พบ อูนิกาฮา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Vega
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน และอีก 2 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ เวโรนา พบ ลูเบ ชิวิตาโนวา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) พบ เชลซี (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เวโรนา vs ลูเบ ชิวิตาโนวา
- โบโลญญา 1909 vs อินเตอร์ มิลาน
- มันเรซา vs อูนิกาฮา
- นิวคาสเซิล vs แอสตันวิลลา (อังกฤษ)
- ฮันโนเวอร์ vs ซังคท์เพาลี
- อัตเลติโก ปาราเนนเซ่ vs พัลไมรัส
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- ทอร์คีย์ vs อ๊อกซฟอร์ดซิตี
- แม็คเคิลส์ฟิลด์ vs แอนสตีย์ โนแมดส์
- เร็กซ์แฮม vs เพรสตัน
- ซอลส์บรี vs อีสต์บอร์น โบโรห์
- แมนเชสเตอร์ซิตี vs อิปสวิช
- เฮาร์ตลีพูล vs มารีน เอฟซี
- อัลทริงแคม vs สโมสรฟุตบอลยูไนเต็ดออฟแมนเชสเตอร์
- ดาร์บี vs สโตก
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์