มันเรซา vs BC โรมา
ปาเบโย นู กองก็อสต์
01:30เริ่ม 21 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
32ทีม · 4กลุ่มสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 6 · 6 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| มันเรซา | ทั้งหมด | BC โรมา |
|---|---|---|
| 6 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 5 | แพ้ | 3 |
| 537 | คะแนนที่ได้ | 544 |
| 610 | คะแนนที่เสีย | 525 |
| มันเรซา | เจ้าบ้าน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 196 | คะแนนที่ได้ | 277 |
| 190 | คะแนนที่เสีย | 229 |
| มันเรซา | ทีมเยือน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 4 | แพ้ | 3 |
| 341 | คะแนนที่ได้ | 267 |
| 420 | คะแนนที่เสีย | 296 |
| มันเรซา | ทั้งหมด | BC โรมา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 267 | คะแนนที่ได้ | 247 |
| 282 | คะแนนที่เสีย | 250 |
| มันเรซา | เจ้าบ้าน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 101 | คะแนนที่ได้ | 169 |
| 89 | คะแนนที่เสีย | 159 |
| มันเรซา | ทีมเยือน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 166 | คะแนนที่ได้ | 78 |
| 193 | คะแนนที่เสีย | 91 |
| มันเรซา | ทั้งหมด | BC โรมา |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 3 | แพ้ | — |
| 270 | คะแนนที่ได้ | — |
| 328 | คะแนนที่เสีย | — |
| มันเรซา | เจ้าบ้าน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 95 | คะแนนที่ได้ | — |
| 101 | คะแนนที่เสีย | — |
| มันเรซา | ทีมเยือน | BC โรมา |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 2 | แพ้ | — |
| 175 | คะแนนที่ได้ | — |
| 227 | คะแนนที่เสีย | — |
| มันเรซา | ทั้งหมด | BC โรมา |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 297 |
| — | คะแนนที่เสีย | 275 |
| มันเรซา | เจ้าบ้าน | BC โรมา |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | คะแนนที่ได้ | 108 |
| — | คะแนนที่เสีย | 70 |
| มันเรซา | ทีมเยือน | BC โรมา |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 2 |
| — | คะแนนที่ได้ | 189 |
| — | คะแนนที่เสีย | 205 |
การแข่งขันที่นำมารวม: ยูโรคัพ · ลีกา อาเซเบ · เลกา เอ
ตารางคะแนน
กลุ่ม A 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | อาริส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 2 | ฮาโปเอล เยรูซาเลม | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +33 | |
| 3 | ริกัส เซลลี่ | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 4 | เลอม็อง | 3 | 1 | 2 | .333 | -7 | |
| 5 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 6 | ตอร์โตนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -16 | |
| 7 | รอสต็อก | 3 | 1 | 2 | .333 | -32 | |
| 8 | เซเดวิตา โอลิมปิยา | 3 | 0 | 3 | .000 | -25 |
กลุ่ม B 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เวเนเซีย | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 2 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +20 | |
| 3 | คลูจ-นาโปกา | 3 | 2 | 1 | .667 | -10 | |
| 4 | ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท | 3 | 2 | 1 | .667 | -19 | |
| 5 | ลอนดอน ไลออนส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +4 | |
| 6 | เติร์ก เทเลคอม | 3 | 1 | 2 | .333 | -2 | |
| 7 | มักซิมา โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | -6 | |
| 8 | ชัวเลีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -23 |
กลุ่ม C 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสเกต นาโปลี | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +30 | |
| 2 | โตฟาส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +25 | |
| 3 | เคมนิทซ์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +4 | |
| 4 | บูดูจโนสต์ | 3 | 1 | 2 | .333 | +1 | |
| 5 | เนปตูนัส | 3 | 1 | 2 | .333 | -8 | |
| 6 | สลัสก์ วรอตสวัฟ | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เตรนโต | 3 | 1 | 2 | .333 | -18 | |
| 8 | เจแอล บูร์ | 3 | 0 | 3 | .000 | -19 |
กลุ่ม D 8ทีม
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +66 | |
| 2 | อูล์ม | 3 | 2 | 1 | .667 | +11 | |
| 3 | พีเอโอเค | 3 | 2 | 1 | .667 | +9 | |
| 4 | เลียตคาเบลิส | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 5 | BC โรมา | 3 | 2 | 1 | .667 | -8 | |
| 6 | มันเรซา | 3 | 1 | 2 | .333 | -15 | |
| 7 | เคเค บอสนา | 3 | 0 | 3 | .000 | -15 | |
| 8 | บัลกัน | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
อันดับลีกของทั้งสองทีม
มันเรซา ลีกา อาเซเบ
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสโกเนีย | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +61 | |
| 2 | เรอัล มาดริด | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 3 | เบรโอกัน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +35 | |
| 4 | บิลเบา | 3 | 2 | 1 | .667 | +21 | |
| 5 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 6 | บาร์เซโลนา (บราซิล) | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | บาสเกต ซาราโกซา | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 8 | โอเบราดอยโร CAB | 3 | 2 | 1 | .667 | +0 | |
| 9 | บาเลนเซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | +7 | |
| 10 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 3 | 1 | 2 | .333 | +3 | |
| 11 | อูนิกาฮา | 3 | 1 | 2 | .333 | +1 | |
| 12 | โฆเบนตุต บาดาโลนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -5 | |
| 13 | ฟอร์ซา เยย์ดา | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 14 | มูร์เซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -14 | |
| 15 | เลย์มา โกรุญญา | 3 | 1 | 2 | .333 | -36 | |
| 16 | บาสเก็ต คิโรนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -56 | |
| 17 | โมราบังก์ อันดอร์รา | 3 | 0 | 3 | .000 | -34 | |
| 18 | มันเรซา | 3 | 0 | 3 | .000 | -58 |
BC โรมา เลกา เอ
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสเกต นาโปลี | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +44 | |
| 2 | วีร์ตุส โบโลญญา | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +37 | |
| 3 | โอลิมเปีย มิลาโน | 3 | 2 | 1 | .667 | +30 | |
| 4 | เตรนโต | 3 | 2 | 1 | .667 | +10 | |
| 5 | เฮลแลสเวโรนา | 3 | 2 | 1 | .667 | +2 | |
| 6 | เทเรวิโซ | 3 | 2 | 1 | .667 | -11 | |
| 7 | เวเนเซีย | 3 | 2 | 1 | .667 | +10 | |
| 8 | วาเรเซ่ | 3 | 2 | 1 | .667 | -12 | |
| 9 | อูดิเน | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 10 | BC โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | +22 | |
| 11 | เรจเจียนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -4 | |
| 12 | มักซิมา โรมา | 3 | 1 | 2 | .333 | -27 | |
| 13 | ตอร์โตนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -37 | |
| 14 | ตริเยสเต | 3 | 0 | 3 | .000 | -10 | |
| 15 | กันตู | 3 | 0 | 3 | .000 | -32 | |
| 16 | สกาฟาตี | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 |
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 14:34
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
มันเรซาพพชพพพพชพช8ช 12พ
BC โรมาชพชชพพ3ช 3พ · จาก 6 นัด
| มันเรซา จาก 20 นัด | BC โรมา จาก 6 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 6 |
| ชนะ 8 แพ้ 12 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 88.05 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 90.67 |
| 91.45 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 87.50 |
| -68 | ผลต่างคะแนน | +19 |
| 113 | แต้มสูงสุด | 108 |
| 77 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 22.2 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.8 |
| 20.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.8 |
| 22.9 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.3 |
| 20.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 24.3 |
| 42.5 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 44.7 |
| 43.4 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 44.7 |
| 179.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 178.2 |
| 0/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/6 นัด |
| 32.1 (11 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 33.3 |
| 17.6 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.2 |
| 31% (11 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 33% |
| 73% (7 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 78% (3 นัด) |
| 43% (11 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 48% |
| 54% (8 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 64% (3 นัด) |
| 15.2 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 |
| 7.0 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 5.7 |
| 3.1 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.5 |
| มันเรซา จาก 9 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | BC โรมา จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 3 |
| ชนะ 4 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 0 |
| 44% | อัตราชนะ | 100% |
| 94.33 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 92.33 |
| 91.33 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 76.33 |
| +27 | ผลต่างคะแนน | +48 |
| 113 | แต้มสูงสุด | 108 |
| 77 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 24.5 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.0 |
| 20.5 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 22.7 |
| 25.5 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 23.0 |
| 20.8 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 24.0 |
| 45.0 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 42.7 |
| 46.2 (4 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 47.0 |
| 185.7 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 168.7 |
| 0/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/3 นัด |
| 35.8 (4 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 35.0 |
| 17.0 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 19.7 |
| 34% (4 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% |
| 77% (3 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 43% (4 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 50% |
| 53% (3 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| 15.8 (4 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.0 |
| 7.2 (4 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.0 |
| 3.5 (4 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.0 |
| มันเรซา จาก 11 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | BC โรมา จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 3 |
| ชนะ 4 แพ้ 7 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 0 แพ้ 3 |
| 36% | อัตราชนะ | 0% |
| 82.91 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 89.00 |
| 91.55 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 98.67 |
| -95 | ผลต่างคะแนน | -29 |
| 92 | แต้มสูงสุด | 95 |
| 78 | แต้มต่ำสุด | 78 |
| 20.9 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 25.7 |
| 20.1 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.0 |
| 21.4 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 17.7 |
| 20.3 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 24.7 |
| 41.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 46.7 |
| 41.7 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 42.3 |
| 174.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 187.7 |
| 0/7 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| 30.0 (7 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 31.7 |
| 18.0 (7 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 18.7 |
| 29% (7 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% |
| 67% (4 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 43% (7 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% |
| 55% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| 14.9 (7 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 12.3 |
| 6.9 (7 นัด) | สตีลต่อนัด | 5.3 |
| 2.9 (7 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 |
| มันเรซา จาก 11 นัด | ลีกา อาเซเบ | BC โรมา |
|---|---|---|
| 11 | นัด | — |
| ชนะ 4 แพ้ 7 | ชนะ · แพ้ | — |
| 36% | อัตราชนะ | — |
| 87.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 92.09 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| -56 | ผลต่างคะแนน | — |
| 101 | แต้มสูงสุด | — |
| 78 | แต้มต่ำสุด | — |
| 22.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | — |
| 16.9 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | — |
| 24.7 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | — |
| 21.6 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | — |
| 38.9 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | — |
| 46.3 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | — |
| 179.1 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| 0/7 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | — |
| 32.4 (7 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | — |
| 16.1 (7 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | — |
| 30% (7 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | — |
| 73% (7 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 43% (7 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | — |
| 54% (7 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| 15.1 (7 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | — |
| 6.6 (7 นัด) | สตีลต่อนัด | — |
| 3.4 (7 นัด) | บล็อกต่อนัด | — |
| มันเรซา จาก 4 นัด | ยูโรคัพ | BC โรมา จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| ชนะ 1 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 1 |
| 25% | อัตราชนะ | 67% |
| 87.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.33 |
| 95.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.33 |
| -32 | ผลต่างคะแนน | -3 |
| 101 | แต้มสูงสุด | 92 |
| 78 | แต้มต่ำสุด | 77 |
| 22.5 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 17.7 |
| 26.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.0 |
| 19.8 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.0 |
| 18.5 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.0 |
| 48.8 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 36.7 |
| 38.2 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.0 |
| 182.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 165.7 |
| 0/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 1/3 นัด |
| 31.5 | รีบาวด์ต่อนัด | 32.3 |
| 20.2 | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.3 |
| 32% | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 27% |
| 44% | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| 15.2 | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.7 |
| 7.8 | สตีลต่อนัด | 6.3 |
| 2.5 | บล็อกต่อนัด | 3.7 |
| มันเรซา จาก 5 นัด | กระชับมิตรสโมสร | BC โรมา |
|---|---|---|
| 5 | นัด | — |
| ชนะ 3 แพ้ 2 | ชนะ · แพ้ | — |
| 60% | อัตราชนะ | — |
| 91.20 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 87.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +20 | ผลต่างคะแนน | — |
| 113 | แต้มสูงสุด | — |
| 77 | แต้มต่ำสุด | — |
| 178.4 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| มันเรซา | เลกา เอ | BC โรมา จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 2 |
| — | อัตราชนะ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 99.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 91.67 |
| — | ผลต่างคะแนน | +22 |
| — | แต้มสูงสุด | 108 |
| — | แต้มต่ำสุด | 94 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 28.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 24.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 26.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 52.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 46.3 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 190.7 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 34.3 |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 22.0 |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 37% |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 78% |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 52% |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 64% |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 11.7 |
| — | สตีลต่อนัด | 5.0 |
| — | บล็อกต่อนัด | 1.3 |
นัดล่าสุด
พบาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ100:88มันเรซา13 ต.ค. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · ยอฟชิช M.พเรอัล มาดริด120:83มันเรซา11 ต.ค. 2026 17:00 · ลีกา อาเซเบ · คาสติยโยชมันเรซา101:89อูล์ม8 ต.ค. 2026 01:30 · ยูโรคัพ · ดราโกเยวิชพมันเรซา95:101เบรโอกัน4 ต.ค. 2026 02:00 · ลีกา อาเซเบ · กาลาตราบา เอฟพปาโอก93:78มันเรซา30 ก.ย. 2026 23:30 · ยูโรคัพ · โปโรบิชพบิลเบา107:92มันเรซา26 ก.ย. 2026 23:00 · ลีกา อาเซเบ · คอร์เตส
พมันเรซา77:90บาร์เซโลนา (บราซิล)11 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชโมราบังก์ อันดอร์รา74:83มันเรซา9 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พมันเรซา99:103ฟอร์ซา เยย์ดา7 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชโฆเบนตุต บาดาโลนา78:84มันเรซา3 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชมันเรซา113:91เชเชียร์ ฟีนิกซ์30 ส.ค. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
ชมันเรซา94:87เรอัล มาดริด29 พ.ค. 2026 19:00 · ลีกา อาเซเบชกราน กานาเรีย80:87มันเรซา23 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
ชมันเรซา101:83บาสเกต ซาราโกซา16 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
ชบาสเก็ต คิโรนา74:79มันเรซา12 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
พมันเรซา83:88บาสโกเนีย5 เม.ย. 2026 17:15 · ลีกา อาเซเบพเบรโอกัน91:78มันเรซา29 มี.ค. 2026 00:00 · ลีกา อาเซเบพมันเรซา86:90มูร์เซีย22 มี.ค. 2026 00:00 · ลีกา อาเซเบพกรานาดา92:79มันเรซา16 มี.ค. 2026 00:30 · ลีกา อาเซเบพเติร์ก เทเลคอม98:81มันเรซา12 มี.ค. 2026 00:00 · ยูโรคัพชBC โรมา77:72บัลกัน14 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · เลซกาโนพมักซิมา โรมา96:95BC โรมา11 ต.ค. 2026 23:15 · เลกา เอ · ลันซารินี อารีนาชBC โรมา92:87เลียตคาเบลิส8 ต.ค. 2026 01:00 · ยูโรคัพ · คอร์เตสชBC โรมา108:70ตอร์โตนา4 ต.ค. 2026 21:00 · เลกา เอ · จิโอวาเนตติพบาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ91:78BC โรมา30 ก.ย. 2026 23:00 · ยูโรคัพ · ซามอยสกี เจพเทเรวิโซ109:94BC โรมา27 ก.ย. 2026 00:30 · เลกา เอ · กริโจนี
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 03:40
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันไม่มีประวัติการพบกัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 15คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 6 นัด
รายชื่อนักกีฬา 15คน · ฤดูกาลนี้ · นัดที่ได้รับข้อมูล · ค่าเฉลี่ยต่อนัด · อ้างอิงจาก 6 นัด
ข้อมูล ณ 16 ต.ค. 02:50
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
มันเรซา พบ BC โรมา ในยูโรคัพ วันที่ 21 ต.ค. 2026 01:30 UTC+07 ที่ Pavelló Nou Congost
มันเรซา อยู่อันดับ 6 และ BC โรมา อยู่อันดับ 5 ในตารางคะแนน
มันเรซา ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
BC โรมา ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
มันเรซา · นัดก่อนหน้า: มันเรซา vs อูนิกาฮา (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: มันเรซา vs ซาน ปาโบล บูร์โกส (24 ต.ค.)
BC โรมา · นัดก่อนหน้า: BC โรมา vs เวเนเซีย (17 ต.ค.) · นัดถัดไป: วาเรเซ vs BC โรมา (25 ต.ค.)
นัดอื่นของยูโรคัพในวันเดียวกัน
นัดของยูโรคัพสัปดาห์นี้
- คลูจ-นาโปกา vs ลอนดอน ไลออนส์
- เซเดวิตา โอลิมปิยา vs เลอม็อง
- เคมนิทซ์ vs สลาสค์ วรอตสวัฟ
- ตอร์โตนา vs ซาน ปาโบล บูร์โกส
- พีเอโอเค vs อูล์ม
- เคเค บอสนา vs บาห์เชเชฮีร์ โคเลจิ
- ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท vs เตเนริเฟ
- เจแอล บูร์ vs เตรนโต
- บาสเกต นาโปลี vs โตฟาส
- ฮาโปเอล เยรูซาเลม vs ริกัส เซลลี่
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน พบ เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์ และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Gale
- วิเคราะห์ แทสเมเนีย แจ็คจัมเปอร์ส พบ แอดิเลด 36เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส พบ โมบิส ฟีนิกซ์ (16 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ฮันชิน ไทเกอร์ส พบ โยโกฮามา เบย์สตาร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลซิดนีย์ พบ เวสเทิร์น ซิดนีย์ วันเดอร์เรอร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ เบิร์นลีย์ พบ วุลเวอร์แฮมป์ตันวอนเดอเรอส์ (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ไอน์ทรัคท์ฟรังค์ฟวร์ท พบ แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ เคิลน์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮีเรนวีน พบ เอกเซลเซียร์ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เลอม็อง พบ ตูลูซ (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ อูรากัน พบ ฆิมนาเซีย ลา พลาตา และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ เอสตูเดียนเตส ลา พลาตา พบ ฟลาเมงโก RJ (16 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ ลอสแองเจลิส ดอดเจอส์ พบ มิลวอกี บรูว์เออร์ส (16 ต.ค.) · บอท AI Volt
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน รอกเก็ตส์ พบ โอคลาโฮมา ซิตี้ ธันเดอร์ (16 ต.ค.) · บอท AI Eleven
นัดที่กำลังจะมาถึง
- โกยาง โซโน่ สกายกันเนอร์ส vs โมบิส ฟีนิกซ์
- เหอหนาน ซงซาน หลงเหมิน vs เทียนจิน จินเหมิน ไทเกอร์
- ฮุนได ฮิลล์สเตรท หญิง vs จีเอส คัลเท็กซ์ หญิง
- โยโกฮาม่า บี-คอร์แซร์ส vs ริวกิว โกลเดน คิงส์
- คาวาซากิ เบรฟ ธันเดอร์ส vs อิบารากิ โรบ็อตส์
- D. เมดเวเดฟ vs T. พอล
- A. หลี่ vs I. ชเวียนเทค
- เซี่ยงไฮ้ vs เซินเจิ้น
- อัล กาดเซียห์ vs อับฮา
- จีเคเอส คาโตวีตเซ vs ซาวีแอร์เช
- ค็อตบุส vs เนิร์นแบร์ก
- โฮลสไตน์ คีล vs แฮร์ทา เบเอ็สเซ
- เบซิกตาช vs บาเยิร์น มิวนิค
- โชรุม vs ริเซสปอร์
- ฮอร์เซนส์ vs แรนเดอร์ส เอฟซี
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์