เลย์มา โกรุญญา vs เตเนริเฟ
โคลีเซียม ดา โกรูญา
03:00เริ่ม 1 พ.ย.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
ยังไม่ได้รับข้อมูล
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 4 · 6 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| เลย์มา โกรุญญา | ทั้งหมด | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 6 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 3 | แพ้ | 2 |
| 366 | คะแนนที่ได้ | 505 |
| 422 | คะแนนที่เสีย | 468 |
| เลย์มา โกรุญญา | เจ้าบ้าน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 175 | คะแนนที่ได้ | 258 |
| 193 | คะแนนที่เสีย | 227 |
| เลย์มา โกรุญญา | ทีมเยือน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 3 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 191 | คะแนนที่ได้ | 247 |
| 229 | คะแนนที่เสีย | 241 |
| เลย์มา โกรุญญา | ทั้งหมด | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 3 | แพ้ | 1 |
| 366 | คะแนนที่ได้ | 250 |
| 422 | คะแนนที่เสีย | 233 |
| เลย์มา โกรุญญา | เจ้าบ้าน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 175 | คะแนนที่ได้ | 80 |
| 193 | คะแนนที่เสีย | 81 |
| เลย์มา โกรุญญา | ทีมเยือน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 0 |
| 191 | คะแนนที่ได้ | 170 |
| 229 | คะแนนที่เสีย | 152 |
| เลย์มา โกรุญญา | ทั้งหมด | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 255 |
| — | คะแนนที่เสีย | 235 |
| เลย์มา โกรุญญา | เจ้าบ้าน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 2 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | คะแนนที่ได้ | 178 |
| — | คะแนนที่เสีย | 146 |
| เลย์มา โกรุญญา | ทีมเยือน | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | คะแนนที่ได้ | 77 |
| — | คะแนนที่เสีย | 89 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: ลีกา อาเซเบ · ยูโรคัพ
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | บาสโกเนีย | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +61 | |
| 2 | เรอัล มาดริด | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +46 | |
| 3 | เบรโอกัน | 4 | 3 | 1 | .750 | +29 | |
| 4 | โอเบราดอยโร CAB | 4 | 3 | 1 | .750 | +7 | |
| 5 | บิลเบา | 3 | 2 | 1 | .667 | +21 | |
| 6 | เตเนริเฟ | 3 | 2 | 1 | .667 | +17 | |
| 7 | บาร์เซโลนา (บราซิล) | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 8 | อูนิกาฮา | 4 | 2 | 2 | .500 | +13 | |
| 9 | บาสเกต ซาราโกซา | 3 | 2 | 1 | .667 | +7 | |
| 10 | บาเลนเซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | +7 | |
| 11 | ซาน ปาโบล บูร์โกส | 4 | 1 | 3 | .250 | -4 | |
| 12 | โฆเบนตุต บาดาโลนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -5 | |
| 13 | ฟอร์ซา เยย์ดา | 3 | 1 | 2 | .333 | -10 | |
| 14 | มูร์เซีย | 3 | 1 | 2 | .333 | -14 | |
| 15 | โมราบังก์ อันดอร์รา | 4 | 1 | 3 | .250 | -28 | |
| 16 | เลย์มา โกรุญญา | 3 | 1 | 2 | .333 | -36 | |
| 17 | บาสเก็ต คิโรนา | 3 | 1 | 2 | .333 | -56 | |
| 18 | มันเรซา | 4 | 0 | 4 | .000 | -70 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 19:30
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
เลย์มา โกรุญญาพพชพพชชชชช15ช 5พ
เตเนริเฟชชพชชพชพพพ7ช 13พ
| เลย์มา โกรุญญา จาก 20 นัด | เตเนริเฟ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 15 แพ้ 5 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 13 |
| 75% | อัตราชนะ | 35% |
| 91.85 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.05 |
| 87.05 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 84.85 |
| +96 | ผลต่างคะแนน | -36 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 107 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 62 |
| 21.4 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.3 (14 นัด) |
| 22.3 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.7 (14 นัด) |
| 21.9 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 20.3 (14 นัด) |
| 22.1 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.1 (14 นัด) |
| 43.7 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 40.0 (14 นัด) |
| 43.9 (15 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 42.4 (14 นัด) |
| 178.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.9 |
| 3/15 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/14 นัด |
| 35.4 (10 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 28.1 (14 นัด) |
| 18.7 (10 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.9 (14 นัด) |
| 36% (10 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 36% (14 นัด) |
| 75% (10 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 84% (11 นัด) |
| 45% (10 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (14 นัด) |
| 56% (10 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (11 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 10.6 (14 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.6 (14 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 (14 นัด) |
| เลย์มา โกรุญญา จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | เตเนริเฟ จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 8 |
| ชนะ 9 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 4 แพ้ 4 |
| 90% | อัตราชนะ | 50% |
| 89.30 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 86.75 |
| 82.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 83.12 |
| +69 | ผลต่างคะแนน | +29 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 99 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 76 |
| 21.1 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.0 (5 นัด) |
| 20.1 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.0 (5 นัด) |
| 23.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 22.0 (5 นัด) |
| 22.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 21.6 (5 นัด) |
| 41.3 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.0 (5 นัด) |
| 45.0 (7 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 43.6 (5 นัด) |
| 171.7 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 169.9 |
| 1/7 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/5 นัด |
| 36.3 (6 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 30.6 (5 นัด) |
| 17.5 (6 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 20.2 (5 นัด) |
| 32% (6 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 36% (5 นัด) |
| 74% (6 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 89% (3 นัด) |
| 42% (6 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (5 นัด) |
| 53% (6 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (3 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 9.8 (5 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.8 (5 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 (5 นัด) |
| เลย์มา โกรุญญา จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | เตเนริเฟ จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 12 |
| ชนะ 6 แพ้ 4 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 9 |
| 60% | อัตราชนะ | 25% |
| 94.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 80.58 |
| 91.70 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.00 |
| +27 | ผลต่างคะแนน | -65 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 107 |
| 82 | แต้มต่ำสุด | 62 |
| 21.6 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 18.8 (9 นัด) |
| 24.2 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 19.6 (9 นัด) |
| 20.9 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.3 (9 นัด) |
| 22.1 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.4 (9 นัด) |
| 45.9 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 38.3 (9 นัด) |
| 43.0 (8 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.8 (9 นัด) |
| 186.1 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 166.6 |
| 2/8 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/9 นัด |
| 34.0 (4 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 26.7 (9 นัด) |
| 20.5 (4 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.6 (9 นัด) |
| 44% (4 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 36% (9 นัด) |
| 78% (4 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 82% (8 นัด) |
| 50% (4 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (9 นัด) |
| 62% (4 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 57% (8 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 11.0 (9 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | สตีลต่อนัด | 5.9 (9 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | บล็อกต่อนัด | 2.0 (9 นัด) |
| เลย์มา โกรุญญา จาก 4 นัด | ลีกา อาเซเบ | เตเนริเฟ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 3 แพ้ 7 |
| 25% | อัตราชนะ | 30% |
| 91.50 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.40 |
| 105.50 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 90.10 |
| -56 | ผลต่างคะแนน | -67 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 107 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 67 |
| 20.0 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 19.3 (7 นัด) |
| 22.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.3 (7 นัด) |
| 26.2 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 21.7 (7 นัด) |
| 19.8 | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.9 (7 นัด) |
| 42.2 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 39.6 (7 นัด) |
| 46.0 | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 44.6 (7 นัด) |
| 197.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 173.5 |
| 1/4 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 27.7 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.1 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 39% (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 84% (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 58% (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 10.4 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.0 (7 นัด) |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | บล็อกต่อนัด | 1.7 (7 นัด) |
| เลย์มา โกรุญญา จาก 12 นัด | ปรีเมรา FEB | เตเนริเฟ |
|---|---|---|
| 12 | นัด | — |
| ชนะ 11 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | — |
| 92% | อัตราชนะ | — |
| 90.25 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 78.25 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +144 | ผลต่างคะแนน | — |
| 105 | แต้มสูงสุด | — |
| 81 | แต้มต่ำสุด | — |
| 21.9 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | — |
| 22.4 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | — |
| 20.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | — |
| 22.9 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | — |
| 44.3 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | — |
| 43.2 (11 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | — |
| 168.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | — |
| 2/11 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | — |
| 36.9 (8 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | — |
| 19.0 (8 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | — |
| 38% (8 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | — |
| 76% (8 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | — |
| 45% (8 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | — |
| 57% (8 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | — |
| เลย์มา โกรุญญา จาก 4 นัด | กระชับมิตรสโมสร | เตเนริเฟ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 3 |
| ชนะ 3 แพ้ 1 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 2 |
| 75% | อัตราชนะ | 33% |
| 97.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 87.33 |
| 95.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 88.67 |
| +8 | ผลต่างคะแนน | -4 |
| 104 | แต้มสูงสุด | 96 |
| 89 | แต้มต่ำสุด | 76 |
| 192.0 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 176.0 |
| เลย์มา โกรุญญา | ลีกแชมป์เปี้ยน | เตเนริเฟ จาก 4 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 4 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 3 |
| — | อัตราชนะ | 25% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 77.50 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 73.75 |
| — | ผลต่างคะแนน | +15 |
| — | แต้มสูงสุด | 99 |
| — | แต้มต่ำสุด | 62 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 20.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 18.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 18.8 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.8 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 38.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 39.5 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 151.2 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/4 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 30.2 |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 17.5 |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 33% |
| — | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 83% |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 42% |
| — | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 8.5 |
| — | สตีลต่อนัด | 5.0 |
| — | บล็อกต่อนัด | 2.8 |
| เลย์มา โกรุญญา | ยูโรคัพ | เตเนริเฟ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · แพ้ | ชนะ 2 แพ้ 1 |
| — | อัตราชนะ | 67% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 85.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 78.33 |
| — | ผลต่างคะแนน | +20 |
| — | แต้มสูงสุด | 96 |
| — | แต้มต่ำสุด | 77 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 23.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 20.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.0 |
| — | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 22.3 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.7 |
| — | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.3 |
| — | คะแนนรวมเฉลี่ย | 163.3 |
| — | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| — | รีบาวด์ต่อนัด | 26.0 |
| — | แอสซิสต์ต่อนัด | 24.7 |
| — | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 34% |
| — | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 51% |
| — | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.7 |
| — | สตีลต่อนัด | 7.7 |
| — | บล็อกต่อนัด | 1.7 |
นัดล่าสุด
พบาสเก็ต คิโรนา110:90เลย์มา โกรุญญา18 ต.ค. 2026 17:00 · ลีกา อาเซเบ · เซร์ราโน อาร์พเลย์มา โกรุญญา71:92บาสเกต ซาราโกซา10 ต.ค. 2026 23:00 · ลีกา อาเซเบ · ปาโดรส เอชเลย์มา โกรุญญา104:101บิลเบา4 ต.ค. 2026 17:00 · ลีกา อาเซเบ · กอนเด เอพบาร์เซโลนา (บราซิล)119:101เลย์มา โกรุญญา27 ก.ย. 2026 02:00 · ลีกา อาเซเบ · ซัน เชส ซี
พซาน ปาโบล บูร์โกส107:101เลย์มา โกรุญญา13 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชเลย์มา โกรุญญา94:89อูเรนเซ5 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชปาเลนเซีย102:104เลย์มา โกรุญญา29 ส.ค. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ชเลย์มา โกรุญญา89:82โอเบราดอยโร CAB25 ส.ค. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
ฤดูกาล 2025/26
ชเอสตูเดียนเตส97:100เลย์มา โกรุญญา8 มิ.ย. 2026 00:00 · ปรีเมรา FEBชเลย์มา โกรุญญา92:81ปาเลนเซีย6 มิ.ย. 2026 22:30 · ปรีเมรา FEBชเอสเตีย เมนอร์กา76:87เลย์มา โกรุญญา25 พ.ค. 2026 00:00 · ปรีเมรา FEBพเอสเตีย เมนอร์กา85:82เลย์มา โกรุญญา23 พ.ค. 2026 02:00 · ปรีเมรา FEBชเลย์มา โกรุญญา81:76เอสเตีย เมนอร์กา18 พ.ค. 2026 01:00 · ปรีเมรา FEBชเลย์มา โกรุญญา93:71เอสเตีย เมนอร์กา14 พ.ค. 2026 · ปรีเมรา FEB
ชเลย์มา โกรุญญา83:74อาลิกันเต8 มี.ค. 2026 18:30 · ปรีเมรา FEBชเลย์มา โกรุญญา105:82เอสตูเดียนเตส21 ก.พ. 2026 02:45 · ปรีเมรา FEBชพัลเมอร์ บาสเกต65:85เลย์มา โกรุญญา16 ก.พ. 2026 00:00 · ปรีเมรา FEBชเลย์มา โกรุญญา81:76ซาโมรา (สเปน)12 ก.พ. 2026 02:45 · ปรีเมรา FEBชโอเบียโด84:89เลย์มา โกรุญญา8 ก.พ. 2026 01:00 · ปรีเมรา FEBชเมลียา72:105เลย์มา โกรุญญา2 ก.พ. 2026 00:00 · ปรีเมรา FEBชเตเนริเฟ96:71มักซิมา โรมา15 ต.ค. 2026 02:00 · ยูโรคัพ · บิแซงชมูร์เซีย77:90เตเนริเฟ11 ต.ค. 2026 17:30 · ลีกา อาเซเบ · เปเรอา โอพลอนดอน ไลออนส์89:77เตเนริเฟ7 ต.ค. 2026 01:30 · ยูโรคัพ · คอนสตันตินอฟส์ เคชอูนิกาฮา75:80เตเนริเฟ4 ต.ค. 2026 00:30 · ลีกา อาเซเบ · เปรูกา อารีนาชเตเนริเฟ82:75เติร์ก เทเลคอม1 ต.ค. 2026 02:00 · ยูโรคัพ · อัตตาร์ดพเตเนริเฟ80:81บาสเกต ซาราโกซา27 ก.ย. 2026 18:00 · ลีกา อาเซเบ · อาเลียกาชเตเนริเฟ96:89บิลเบา20 ก.ย. 2026 18:00 · กระชับมิตรสโมสร
พเรอัล มาดริด97:90เตเนริเฟ11 ก.ย. 2026 · กระชับมิตรสโมสร
พอูนิกาฮา80:76เตเนริเฟ10 ก.ย. 2026 19:00 · กระชับมิตรสโมสรฤดูกาล 2025/26
พเตเนริเฟ76:85บาร์เซโลนา (บราซิล)14 มิ.ย. 2026 01:00 · ลีกา อาเซเบพบาร์เซโลนา (บราซิล)97:89เตเนริเฟ12 มิ.ย. 2026 01:00 · ลีกา อาเซเบพบาร์เซโลนา (บราซิล)100:67เตเนริเฟ10 มิ.ย. 2026 01:00 · ลีกา อาเซเบชเรอัล มาดริด95:107เตเนริเฟ6 มิ.ย. 2026 23:00 · ลีกา อาเซเบพเตเนริเฟ83:118เรอัล มาดริด4 มิ.ย. 2026 · ลีกา อาเซเบ
พเตเนริเฟ82:87บิลเบา29 พ.ค. 2026 · ลีกา อาเซเบ
พอูนิกาฮา85:80เตเนริเฟ9 พ.ค. 2026 22:00 · ลีกแชมป์เปี้ยนพรีตัส87:69เตเนริเฟ7 พ.ค. 2026 23:00 · ลีกแชมป์เปี้ยนพมูร์เซีย86:80เตเนริเฟ25 เม.ย. 2026 19:00 · ลีกา อาเซเบชเตเนริเฟ99:59กาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ16 เม.ย. 2026 02:00 · ลีกแชมป์เปี้ยนพกาลาทาซาไรสปอร์คูลือบือ64:62เตเนริเฟ9 เม.ย. 2026 00:00 · ลีกแชมป์เปี้ยนข้อมูล ณ 18 ต.ค. 19:01
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 12คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 2 เกม · จากทั้งหมด 3 เกม
รายชื่อนักกีฬา 14คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · เฉลี่ยต่อเกม · จาก 6 เกม
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 19:01
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
เลย์มา โกรุญญา พบ เตเนริเฟ ในลีกา อาเซเบ วันที่ 1 พ.ย. 2026 03:00 UTC+07 ที่ Coliseum da Coruna
เลย์มา โกรุญญา อยู่อันดับ 16 และ เตเนริเฟ อยู่อันดับ 6 ในตารางคะแนน
เลย์มา โกรุญญา ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 4 ใน 5 นัดล่าสุด
เตเนริเฟ ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
เลย์มา โกรุญญา · นัดก่อนหน้า: มูร์เซีย vs เลย์มา โกรุญญา (25 ต.ค.) · นัดถัดไป: เลย์มา โกรุญญา vs โมราบังก์ อันดอร์รา (9 พ.ย.)
เตเนริเฟ · นัดก่อนหน้า: เตเนริเฟ vs เวเนเซีย (29 ต.ค.) · นัดถัดไป: เตเนริเฟ vs คลูจ-นาโปกา (6 พ.ย.)
นัดอื่นของลีกา อาเซเบในวันเดียวกัน
- บาสเกต ซาราโกซา vs บาสเก็ต คิโรนา
- มูร์เซีย vs ฟอร์ซา เยย์ดา
- โอเบราดอยโร CAB vs เบรโอกัน
- โฆเบนตุต บาดาโลนา vs บิลเบา
- เรอัล มาดริด vs ซาน ปาโบล บูร์โกส
นัดของลีกา อาเซเบสัปดาห์นี้
- บาสโกเนีย vs มันเรซา
- โมราบังก์ อันดอร์รา vs บาเลนเซีย
- อูนิกาฮา vs บาร์เซโลนา
- มันเรซา vs โอเบราดอยโร CAB
- บาสเก็ต คิโรนา vs บิลเบา
- ฟอร์ซา เยย์ดา vs บาสโกเนีย
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI Sable
- วิเคราะห์ เตรวิโซ พบ อูดิเน (18 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ชตูร์ม กราซ พบ กราเซอร์ เอเค (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส (19 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เตเนริเฟ พบ บาสโกเนีย (18 ต.ค.) · บอท AI Zephyr
- วิเคราะห์ โฆเบนตุต บาดาโลนา พบ บาร์เซโลนา (19 ต.ค.) · บอท AI Koda
- วิเคราะห์ วาเลเรนกา พบ กีฬาบรานน์ (18 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง พบ เบอร์กามา หญิง (อิตาลี) (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ เกรมิโอ พบ ครูเซย์รู (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา พบ อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา) (19 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ดึนาโมเดรสเดิน พบ มักเดบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ โซล พบ คิมช็อนซังมู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ น็อตติงแฮม พบ อาร์เซนอล (18 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
นัดที่กำลังจะมาถึง
- ไบรตัน vs คริสตัลพาเลซ
- ฟีออเรนตีนา vs โกโม 1907
- ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน vs ไฟรบวร์ก
- เซลติก vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน
- เตรวิโซ vs อูดิเน
- ชตูร์ม กราซ vs กราเซอร์ เอเค
- วาเลเรนกา vs กีฬาบรานน์
- น็อตติงแฮม vs อาร์เซนอล
- เอซี มิลาน vs อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช
- เตเนริเฟ vs บาสโกเนีย
- ยูวายบีเอ บุสโต อาร์ซีซีโอ หญิง vs เบอร์กามา หญิง (อิตาลี)
- โฆเบนตุต บาดาโลนา vs บาร์เซโลนา
- ราซินกลุบเดอาเบยาเนดา vs อินดิเพนเดียนเต (อาร์เจนตินา)
- เกรมิโอ vs ครูเซย์รู
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์