ฮาล์มสตัด vs ฮัมมาร์บี
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
| บียอร์น เฮดลอฟบาดเจ็บที่สะโพก |
| วิกตอร์ อีริคส์สันติดโทษแบนจากใบเหลืองสะสม |
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 03:54อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน10.06เสมอ6.53ทีมเยือน1.23Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน10.06ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ6.53ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน1.23ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:36 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 10.06 | 6.53 | 1.23 |
| Marathon | 10.75 | 6.15 | 1.22 |
| 1xBet | 10.50 | 6.15 | 1.23 |
| BetVictor | 10.50 | 6.00 | 1.20 |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย2เจ้าบ้าน +21.71ทีมเยือน -22.14Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน1.71ไม่มีการเปลี่ยนแปลงทีมเยือน2.14ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:36 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +2 | ทีมเยือน -2 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.71 | 2.14 |
| Marathon | 1.71 | 2.04 |
| 1xBet | 1.71 | 2.04 |
| BetVictor | 1.66 | 2.05 |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.52.07ต่ำ 3.51.75Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง2.07ไม่มีการเปลี่ยนแปลงต่ำ1.75ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:36 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.07 | 1.75 |
| Marathon | 2.01 | 1.75 |
| 1xBet | 2.01 | 1.75 |
| BetVictor | 1.98 | 1.71 |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.81ไม่1.87Marathon · บุ๊กเมกเกอร์ 3ใช่1.81ไม่มีการเปลี่ยนแปลงไม่1.87ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ไม่มีการเปลี่ยนแปลง · 15 ต.ค. 22:36 ค่าไม่เปลี่ยนแปลงตั้งแต่การสังเกตครั้งแรก
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| Marathon | 1.81 | 1.87 |
| 1xBet | 1.81 | 1.90 |
| BetVictor | 1.80 | 1.90 |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 38 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 3 ซ่อนอยู่
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0 | 8.10 | 1.02 | Marathon |
| 0.25 | 5.10 | 1.10 | Marathon |
| 0.75 | 3.76 | 1.27 | Pinnacle |
| 1 | 3.33 | 1.32 | Pinnacle |
| 1.25 | 2.58 | 1.50 | Pinnacle |
| 1.5 | 2.18 | 1.68 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.95 | 1.86 | Pinnacle |
| 2 เส้นหลัก | 1.71 | 2.14 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.56 | 2.43 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.45 | 2.71 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.34 | 3.24 | Pinnacle |
| 3 | 1.20 | 3.70 | Marathon |
| 3.25 | 1.17 | 4.00 | Marathon |
| 3.5 | 1.14 | 4.33 | Marathon |
| 3.75 | 1.09 | 5.40 | Marathon |
| 4 | 1.03 | 7.40 | Marathon |
| 4.5 | 1.02 | 8.10 | Marathon |
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 16.50 | 1xBet |
| 1 | 1.01 | 12.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.13 | 5.71 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.09 | 5.30 | Marathon |
| 2 | 1.11 | 4.80 | Marathon |
| 2.25 | 1.24 | 3.34 | Marathon |
| 2.5 | 1.42 | 2.81 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.51 | 2.53 | Pinnacle |
| 3 | 1.64 | 2.25 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.86 | 1.94 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 2.07 | 1.75 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.35 | 1.58 | Pinnacle |
| 4 | 2.59 | 1.40 | Marathon |
| 4.25 | 2.88 | 1.32 | Marathon |
| 4.5 | 3.43 | 1.30 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.78 | 1.19 | Marathon |
| 5 | 4.95 | 1.11 | Marathon |
| 5.25 | 5.25 | 1.09 | Marathon |
| 5.5 | 6.23 | 1.12 | Pinnacle |
| 6.5 | 13.00 | 1.04 | 1xBet |
| 7.5 | 23.00 | 1.01 | 1xBet |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026
16ทีม| ฮาล์มสตัด | ทั้งหมด | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 23 | นัด | 26 |
| 3 | ชนะ | 13 |
| 5 | เสมอ | 5 |
| 15 | แพ้ | 8 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 51 |
| 44 | ประตูที่เสีย | 26 |
| ฮาล์มสตัด | เจ้าบ้าน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 14 |
| 3 | ชนะ | 9 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 6 | แพ้ | 3 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 35 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 9 |
| ฮาล์มสตัด | ทีมเยือน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 12 |
| 0 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 9 | แพ้ | 5 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 16 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 17 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 2 | คลีนชีต | 9 |
| 10 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 4 |
| 0.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.96 |
| 1.91 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ฮาล์มสตัด | ทั้งหมด | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 23 | นัด | 23 |
| 3 | ชนะ | 13 |
| 5 | เสมอ | 4 |
| 15 | แพ้ | 6 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 49 |
| 44 | ประตูที่เสีย | 21 |
| ฮาล์มสตัด | เจ้าบ้าน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 12 |
| 3 | ชนะ | 9 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 6 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 34 |
| 18 | ประตูที่เสีย | 7 |
| ฮาล์มสตัด | ทีมเยือน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| 12 | นัด | 11 |
| 0 | ชนะ | 4 |
| 3 | เสมอ | 3 |
| 9 | แพ้ | 4 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 15 |
| 26 | ประตูที่เสีย | 14 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| 2 | คลีนชีต | 9 |
| 10 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 3 |
| 0.70 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.13 |
| 1.91 | ประตูที่เสียต่อเกม | 0.91 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 3 |
| 2 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| ฮาล์มสตัด | ทั้งหมด | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| ฮาล์มสตัด | เจ้าบ้าน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| ฮาล์มสตัด | ทั้งหมด | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 4 |
| ฮาล์มสตัด | เจ้าบ้าน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 1 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| ฮาล์มสตัด | ทีมเยือน | ฮัมมาร์บี |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 1 |
| — | ประตูที่เสีย | 3 |
สถิติขั้นสูง · 2026
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 0 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ซิริอุส | 23 | 17 | 3 | 3 | +25 | 54 | ชชชชพ |
| 2 | ยูร์โกเดน | 24 | 15 | 2 | 7 | +29 | 47 | ชชพชช |
| 3 | ฮัมมาร์บี | 23 | 13 | 4 | 6 | +28 | 43 | พชชสพ |
| 4 | เอลฟ์สบอร์ก | 23 | 11 | 7 | 5 | +13 | 40 | ชชชพช |
| 5 | ฮาคเคน | 23 | 10 | 9 | 4 | +12 | 39 | ชชสสพ |
| 6 | มัลเมอ เอฟเอฟ | 23 | 11 | 3 | 9 | +5 | 36 | ชพชสช |
| 7 | เวสเตโรส เอสเค | 23 | 10 | 5 | 8 | -2 | 35 | พชชพช |
| 8 | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 23 | 10 | 5 | 8 | -9 | 35 | ชชชชช |
| 9 | เอไอเค โซลน่า | 23 | 9 | 6 | 8 | -4 | 33 | พพสพส |
| 10 | เกส | 23 | 8 | 6 | 9 | +7 | 30 | พชพสช |
| 11 | บรอมมาปอยคาร์นา | 24 | 8 | 6 | 10 | -7 | 30 | พชพพช |
| 12 | มยาลบี | 23 | 5 | 8 | 10 | -11 | 23 | สพสสพ |
| 13 | เดเกอร์ฟอร์ส | 23 | 5 | 5 | 13 | -15 | 20 | สพพชพ |
| 14 | คัลมาร์ | 23 | 5 | 4 | 14 | -16 | 19 | พพพพพ |
| 15 | เออร์กริเต้ | 23 | 3 | 6 | 14 | -27 | 15 | พพพสพ |
| 16 | ฮาล์มสตัด | 23 | 3 | 5 | 15 | -28 | 14 | พชพพช |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอไอเค โซลน่า | 11 | 4 | 1 | 6 | -8 | 0 | |
| — | บรอมมาปอยคาร์นา | 12 | 4 | 3 | 5 | +0 | 0 | |
| — | เดเกอร์ฟอร์ส | 11 | 3 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| — | ยูร์โกเดน | 12 | 6 | 1 | 5 | +16 | 0 | |
| — | เอลฟ์สบอร์ก | 12 | 7 | 3 | 2 | +12 | 0 | |
| — | เกส | 12 | 5 | 4 | 3 | +11 | 0 | |
| — | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 12 | 6 | 3 | 3 | +3 | 0 | |
| — | ฮาคเคน | 12 | 5 | 5 | 2 | +3 | 0 | |
| — | ฮาล์มสตัด | 11 | 3 | 2 | 6 | -9 | 0 | |
| — | ฮัมมาร์บี | 12 | 9 | 1 | 2 | +27 | 0 | |
| — | คัลมาร์ | 11 | 5 | 2 | 4 | -3 | 0 | |
| — | มัลเมอ เอฟเอฟ | 12 | 5 | 1 | 6 | +5 | 0 | |
| — | มยาลบี | 12 | 3 | 2 | 7 | -7 | 0 | |
| — | เออร์กริเต้ | 11 | 1 | 6 | 4 | -3 | 0 | |
| — | ซิริอุส | 11 | 7 | 2 | 2 | +10 | 0 | |
| — | เวสเตโรส เอสเค | 11 | 4 | 4 | 3 | +4 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | เอไอเค โซลน่า | 12 | 5 | 5 | 2 | +4 | 0 | |
| — | บรอมมาปอยคาร์นา | 12 | 4 | 3 | 5 | -7 | 0 | |
| — | เดเกอร์ฟอร์ส | 12 | 2 | 3 | 7 | -11 | 0 | |
| — | ยูร์โกเดน | 12 | 9 | 1 | 2 | +13 | 0 | |
| — | เอลฟ์สบอร์ก | 11 | 4 | 4 | 3 | +1 | 0 | |
| — | เกส | 11 | 3 | 2 | 6 | -4 | 0 | |
| — | ไอเอฟเค โกเตบอร์ก | 11 | 4 | 2 | 5 | -12 | 0 | |
| — | ฮาคเคน | 11 | 5 | 4 | 2 | +9 | 0 | |
| — | ฮาล์มสตัด | 12 | 0 | 3 | 9 | -19 | 0 | |
| — | ฮัมมาร์บี | 11 | 4 | 3 | 4 | +1 | 0 | |
| — | คัลมาร์ | 12 | 0 | 2 | 10 | -13 | 0 | |
| — | มัลเมอ เอฟเอฟ | 11 | 6 | 2 | 3 | +0 | 0 | |
| — | มยาลบี | 11 | 2 | 6 | 3 | -4 | 0 | |
| — | เออร์กริเต้ | 12 | 2 | 0 | 10 | -24 | 0 | |
| — | ซิริอุส | 12 | 10 | 1 | 1 | +15 | 0 | |
| — | เวสเตโรส เอสเค | 12 | 6 | 1 | 5 | -6 | 0 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ฮาล์มสตัด จาก 20 นัด | ฮัมมาร์บี จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 12 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 3 แพ้ 7 |
| 25% | อัตราชนะ | 50% |
| 15% | อัตราเสมอ | 15% |
| 0.90 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 1.90 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -20 | ผลต่างคะแนน | +14 |
| 10% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 40% | อัตราไม่ได้ประตู | 15% |
| 1.13 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.74 (12 นัด) |
| 2.43 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.24 (12 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 45% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.3 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 (17 นัด) |
| 0.7 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (17 นัด) |
| 0.4 (18 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 (17 นัด) |
| 1.2 (18 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (17 นัด) |
| 13.0 (18 นัด) | การยิงต่อนัด | 19.8 (16 นัด) |
| 4.0 (18 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 8.0 (16 นัด) |
| 42% (18 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 61% (15 นัด) |
| 4.8 (18 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.7 (16 นัด) |
| 1.3 (18 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (17 นัด) |
| 11.2 (18 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 11.7 (16 นัด) |
| ฮาล์มสตัด จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | ฮัมมาร์บี จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 5 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 1 แพ้ 3 |
| 40% | อัตราชนะ | 60% |
| 10% | อัตราเสมอ | 10% |
| 1.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 0.60 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +11 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 50% |
| 30% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.17 (5 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.18 (5 นัด) |
| 2.28 (5 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.12 (5 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| 40% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 40% |
| 0.3 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 0.4 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 (8 นัด) |
| 0.6 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 (8 นัด) |
| 1.1 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.2 (8 นัด) |
| 14.0 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 19.3 (7 นัด) |
| 4.6 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 7.4 (7 นัด) |
| 43% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 61% (7 นัด) |
| 4.4 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.7 (7 นัด) |
| 1.4 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.2 (8 นัด) |
| 12.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 12.9 (7 นัด) |
| ฮาล์มสตัด จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | ฮัมมาร์บี จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 1 เสมอ 2 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 10% | อัตราชนะ | 40% |
| 20% | อัตราเสมอ | 20% |
| 0.70 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.70 |
| 2.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -15 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 50% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.10 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 3.14 (7 นัด) |
| 2.53 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.33 (7 นัด) |
| 50% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 50% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.3 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 1.0 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 (9 นัด) |
| 0.2 (9 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 (9 นัด) |
| 1.3 (9 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 (9 นัด) |
| 12.0 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 20.1 (9 นัด) |
| 3.4 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 8.4 (9 นัด) |
| 42% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 61% (8 นัด) |
| 5.2 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 6.7 (9 นัด) |
| 1.2 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 9.7 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 10.8 (9 นัด) |
| ฮาล์มสตัด จาก 18 นัด | อัลสเว็นสกัน | ฮัมมาร์บี จาก 15 นัด |
|---|---|---|
| 18 | นัด | 15 |
| ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 12 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 2 แพ้ 5 |
| 17% | อัตราชนะ | 53% |
| 17% | อัตราเสมอ | 13% |
| 0.72 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.87 |
| 1.94 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.00 |
| -22 | ผลต่างคะแนน | +13 |
| 11% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 44% | อัตราไม่ได้ประตู | 13% |
| 1.13 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.74 (12 นัด) |
| 2.43 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.24 (12 นัด) |
| 44% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 47% |
| 39% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 53% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 0.7 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.2 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 13.0 | การยิงต่อนัด | 20.7 |
| 4.0 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 8.3 |
| 42% | การครองบอลเฉลี่ย | 61% |
| 4.8 | เตะมุมต่อนัด | 7.1 |
| 1.3 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.3 |
| 11.2 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.8 |
| ฮาล์มสตัด จาก 1 นัด | กระชับมิตรสโมสร | ฮัมมาร์บี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ฮาล์มสตัด จาก 1 นัด | สวีเดน คัพ | ฮัมมาร์บี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 0 |
| +1 | ผลต่างคะแนน | +3 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
| ฮาล์มสตัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | ฮัมมาร์บี จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -2 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| ฮาล์มสตัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | ฮัมมาร์บี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | -1 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 8นัด- ทำได้ : เสีย
- 6 : 7
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 0
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 2 แพ้ 2
รายชื่อทีม
โค้ช
นัดถัดไป
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ฮาล์มสตัด พบ ฮัมมาร์บี ในอัลสเว็นสกัน วันที่ 18 ต.ค. 2026 21:30 UTC+07
ฮาล์มสตัด อยู่อันดับ 16 และ ฮัมมาร์บี อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
ฮาล์มสตัด ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
ฮัมมาร์บี ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
8 นัดหลังสุดที่พบกัน ฮาล์มสตัด ชนะ 2 ฮัมมาร์บี ชนะ 2 เสมอ 4
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 10.06 · 6.53 · 1.23
ฮาล์มสตัด · นัดก่อนหน้า: เอลฟ์สบอร์ก vs ฮาล์มสตัด (13 ต.ค.) · นัดถัดไป: เวสเตโรส เอสเค vs ฮาล์มสตัด (24 ต.ค.)
ฮัมมาร์บี · นัดก่อนหน้า: ฮัมมาร์บี vs ยูร์โกเดน (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: มยาลบี vs ฮัมมาร์บี (25 ต.ค.)
นัดอื่นของอัลสเว็นสกันในวันเดียวกัน
- เอไอเค โซลน่า vs ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
- เวสเตโรส เอสเค vs มยาลบี
- ซิริอุส vs เอลฟ์สบอร์ก
- มัลเมอ เอฟเอฟ vs ฮาคเคน
- เออร์กริเต้ vs เกส
นัดของอัลสเว็นสกันสัปดาห์นี้
- เดเกอร์ฟอร์ส vs คัลมาร์ (สวีเดน)
- เวสเตโรส เอสเค vs ฮาล์มสตัด
- เอลฟ์สบอร์ก vs มัลเมอ เอฟเอฟ
- ซิริอุส vs เอไอเค โซลน่า
- ฮาคเคน vs เดเกอร์ฟอร์ส
- คัลมาร์ (สวีเดน) vs บรอมมาปอยคาร์นา
- ยูร์โกเดน vs เออร์กริเต้
- เกส vs ไอเอฟเค โกเตบอร์ก
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
ยังไม่มีโพสต์