ชาลอง ซูร์ โซน vs น็องซี
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รายชื่อผู้เล่นที่ยืนยันแล้ว| M. เลอเร | ||
| C. ปงซาร์ | ||
| A. อูกูอัก | ||
| J. ฮิลล์ | ||
| N. กวากู-เอก |
| C. นาโดลนี | ||
| J. ฮอร์น | ||
| J. แกรนดิสัน | ||
| G. โกลเดน | ||
| R. ซีซี | ||
| D. ดันน์ |
| E. กูดู-ซิญา | ||
| K. มาร์ซิลอน-โนเลโอ | ||
| S. กอมโบลด์ | ||
| C. มาร์แชล | ||
| I. โคซาร์ท |
| M. อามีนี | ||
| K. เอนคูกา | ||
| B. เอยากา | ||
| M. เวเธอร์ส | ||
| M. แฮมมอนด์ |
ผลการแข่งขัน
สุดท้าย- คะแนนสุดท้าย
- 108 : 67
- ผล
- เจ้าบ้านชนะ สุดท้าย
| คะแนนตามช่วง | 1Q | 2Q | 3Q | 4Q | รวม |
|---|---|---|---|---|---|
| ชาลอง ซูร์ โซน | 28 | 29 | 23 | 28 | 108 |
| น็องซี | 24 | 18 | 10 | 15 | 67 |
สถิติผู้เล่น · เกมนี้
ราคา
ราคาสุดท้ายก่อนเริ่มแข่ง · อัปเดต 23:16อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ผลแพ้ชนะเจ้าบ้าน1.31ทีมเยือน3.54Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.29→1.31ทีมเยือน3.57→3.54
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 18:21 | 1.31 | 3.54▼ |
| 10 ต.ค. 17:55 | 1.31▲ | 3.57▲ |
| 10 ต.ค. 14:49 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง Pinnacle | |
| 10 ต.ค. 14:49 | 1.30 | 3.51 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 9 ต.ค. 22:32 | 1.30▲ | 3.51▼ |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.29 | 3.57 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.31 | 3.54 |
| Betfair | 1.29 | 3.50 |
| bet365 | 1.23 | 3.75 |
| Marathon | 1.32 | 3.50 |
| 1xBet | 1.33 | 3.46 |
| Betano | 1.29 | 3.50 |
| BetVictor | 1.26 | 3.40 |
แฮนดิแคปเอเชีย-7.5เจ้าบ้าน -7.51.93ทีมเยือน +7.51.91Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 7เจ้าบ้าน1.86→1.93ทีมเยือน1.94→1.91
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 18:21 | 1.93▲ | 1.91▼ |
| 10 ต.ค. 17:55 | 1.91▲ | 1.93▲ |
| 10 ต.ค. 17:28 | 1.89▼ | 1.91▲ |
| 10 ต.ค. 14:49 | เปลี่ยนไลน์ · -8.5 → -7.5 | |
| 10 ต.ค. 14:49 | 1.90 | 1.90 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 05:06 | 1.90▲ | 1.90▼ |
| 9 ต.ค. 22:32 | 1.89▲ | 1.91▼ |
ดูเพิ่มเติม · 1รายการย่อ
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.86 | 1.94 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -7.5 | ทีมเยือน +7.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.93 | 1.91 |
| Betfair | 1.80 | 1.91 |
| bet365 | 1.76 | 1.95 |
| Marathon | 1.89 | 1.91 |
| 1xBet | 1.89 | 1.91 |
| Betano | 1.85 | 1.90 |
| BetVictor | 1.80 | 1.88 |
สูง/ต่ำ167สูง 1671.90ต่ำ 1671.93Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4สูง1.96→1.90ต่ำ1.85→1.93
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 10 ต.ค. 19:39 | เปลี่ยนไลน์ · 166.5 → 167 | |
| 10 ต.ค. 19:39 | 1.90▼ | 1.93▲ |
| 10 ต.ค. 18:21 | 1.95▲ | 1.88▼ |
| 10 ต.ค. 17:55 | 1.94▲ | 1.89▲ |
| 10 ต.ค. 17:28 | 1.93▼ | 1.87▲ |
| 10 ต.ค. 14:49 | 2.02 | 1.79 |
| 10 ต.ค. 13:55 | ปิดรับแล้ว | |
| 10 ต.ค. 05:06 | 2.02▲ | 1.79▼ |
ดูเพิ่มเติม · 2รายการย่อ
| 9 ต.ค. 22:32 | 1.95▼ | 1.85 |
| 9 ต.ค. 22:01 ครั้งแรก | 1.96 | 1.85 |
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 167 | ต่ำ 167 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.90 | 1.93 |
| bet365 | 1.95 | 1.74 |
| Marathon | 1.92 | 1.86 |
| 1xBet | 1.92 | 1.86 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ
- แฮนดิแคปอิงจากทีมเจ้าบ้าน · ตัดสินจากสกอร์สุดท้ายรวมช่วงต่อเวลา
- สูง/ต่ำ อิงจากคะแนนรวมของทั้งสองทีมรวมช่วงต่อเวลา
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
16ทีม| ชาลอง ซูร์ โซน | ทั้งหมด | น็องซี |
|---|---|---|
| 5 | นัด | 5 |
| 3 | ชนะ | 2 |
| 2 | แพ้ | 3 |
| 411 | คะแนนที่ได้ | 366 |
| 377 | คะแนนที่เสีย | 397 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | เจ้าบ้าน | น็องซี |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 3 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 269 | คะแนนที่ได้ | 215 |
| 213 | คะแนนที่เสีย | 228 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | ทีมเยือน | น็องซี |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 2 | แพ้ | 1 |
| 142 | คะแนนที่ได้ | 151 |
| 164 | คะแนนที่เสีย | 169 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | ทั้งหมด | น็องซี |
|---|---|---|
| 3 | นัด | 3 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 1 | แพ้ | 3 |
| 267 | คะแนนที่ได้ | 216 |
| 231 | คะแนนที่เสีย | 271 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | เจ้าบ้าน | น็องซี |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 2 | ชนะ | 0 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 190 | คะแนนที่ได้ | 149 |
| 141 | คะแนนที่เสีย | 163 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | ทีมเยือน | น็องซี |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 77 | คะแนนที่ได้ | 67 |
| 90 | คะแนนที่เสีย | 108 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | ทั้งหมด | น็องซี |
|---|---|---|
| 2 | นัด | 2 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 144 | คะแนนที่ได้ | 150 |
| 146 | คะแนนที่เสีย | 126 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | เจ้าบ้าน | น็องซี |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 0 | แพ้ | 0 |
| 79 | คะแนนที่ได้ | 66 |
| 72 | คะแนนที่เสีย | 65 |
| ชาลอง ซูร์ โซน | ทีมเยือน | น็องซี |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| 0 | ชนะ | 1 |
| 1 | แพ้ | 0 |
| 65 | คะแนนที่ได้ | 84 |
| 74 | คะแนนที่เสีย | 61 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | แพ้ | % ชนะ | ได้เสีย | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | ดิฌง | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +49 | |
| 2 | ลียง-วิลเลอร์บาน | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +36 | |
| 3 | ปารีส | 3 | 3 | 0 | 1.000 | +21 | |
| 4 | ชาลอง ซูร์ โซน | 3 | 2 | 1 | .667 | +36 | |
| 5 | น็องแตร์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +32 | |
| 6 | เลอม็อง | 3 | 2 | 1 | .667 | +15 | |
| 7 | โชเลต์ | 3 | 2 | 1 | .667 | +3 | |
| 8 | สตราส์บูร์ก | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 9 | โรแอนน์ | 4 | 2 | 2 | .500 | -9 | |
| 10 | ลิโมจส์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 11 | บูลาซัก | 3 | 1 | 2 | .333 | -3 | |
| 12 | เจแอล บูร์ | 3 | 1 | 2 | .333 | -1 | |
| 13 | แซงต์ ก็องแตง | 3 | 1 | 2 | .333 | -25 | |
| 14 | กราวลีน-ดังแกร์ก | 3 | 0 | 3 | .000 | -39 | |
| 15 | โป-ออร์เทซ | 3 | 0 | 3 | .000 | -48 | |
| 16 | น็องซี | 3 | 0 | 3 | .000 | -55 |
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขัน| ชาลอง ซูร์ โซน จาก 20 นัด | น็องซี จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 แพ้ 10 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 7 แพ้ 13 |
| 50% | อัตราชนะ | 35% |
| 86.35 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 82.35 |
| 85.85 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 85.05 |
| +10 | ผลต่างคะแนน | -54 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 102 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 66 |
| 21.3 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.7 (10 นัด) |
| 19.5 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.9 (10 นัด) |
| 19.9 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.1 (10 นัด) |
| 21.7 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.0 (10 นัด) |
| 40.8 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.6 (10 นัด) |
| 41.6 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 38.1 (10 นัด) |
| 172.2 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 167.4 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/10 นัด |
| 29.3 (10 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 32.5 (11 นัด) |
| 21.6 (11 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.5 (11 นัด) |
| 29% (10 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 32% (11 นัด) |
| 72% (10 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 73% (11 นัด) |
| 47% (10 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 44% (11 นัด) |
| 56% (10 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (11 นัด) |
| 15.8 (11 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 14.9 (11 นัด) |
| 6.6 (11 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.0 (11 นัด) |
| 1.7 (11 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.5 (11 นัด) |
| ชาลอง ซูร์ โซน จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | น็องซี จาก 12 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 12 |
| ชนะ 7 แพ้ 3 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 6 |
| 70% | อัตราชนะ | 50% |
| 86.10 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.83 |
| 79.40 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 79.58 |
| +67 | ผลต่างคะแนน | +51 |
| 100 | แต้มสูงสุด | 102 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 66 |
| 22.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 22.6 (7 นัด) |
| 20.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 23.9 (7 นัด) |
| 19.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 16.9 (7 นัด) |
| 20.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 20.0 (7 นัด) |
| 42.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 46.4 (7 นัด) |
| 40.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 36.9 (7 นัด) |
| 165.5 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 163.4 |
| 0/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/7 นัด |
| 31.2 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 34.4 (8 นัด) |
| 22.5 (6 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.4 (8 นัด) |
| 31% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 30% (8 นัด) |
| 77% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 75% (8 นัด) |
| 44% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 43% (8 นัด) |
| 55% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 54% (8 นัด) |
| 15.8 (6 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 13.6 (8 นัด) |
| 7.2 (6 นัด) | สตีลต่อนัด | 6.9 (8 นัด) |
| 2.0 (6 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.1 (8 นัด) |
| ชาลอง ซูร์ โซน จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | น็องซี จาก 8 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 8 |
| ชนะ 3 แพ้ 7 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 7 |
| 30% | อัตราชนะ | 12% |
| 86.60 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 80.12 |
| 92.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 93.25 |
| -57 | ผลต่างคะแนน | -105 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 95 |
| 77 | แต้มต่ำสุด | 72 |
| 20.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 19.7 (3 นัด) |
| 19.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 17.3 (3 นัด) |
| 20.2 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 24.3 (3 นัด) |
| 22.8 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 16.7 (3 นัด) |
| 39.6 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 37.0 (3 นัด) |
| 43.0 (5 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 41.0 (3 นัด) |
| 178.9 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 173.4 |
| 0/5 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/3 นัด |
| 27.4 (5 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 27.3 (3 นัด) |
| 20.6 (5 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 16.0 (3 นัด) |
| 26% (5 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 35% (3 นัด) |
| 68% (5 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 68% (3 นัด) |
| 50% (5 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 46% (3 นัด) |
| 58% (5 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (3 นัด) |
| 15.8 (5 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 18.3 (3 นัด) |
| 6.0 (5 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.3 (3 นัด) |
| 1.4 (5 นัด) | บล็อกต่อนัด | 4.3 (3 นัด) |
| ชาลอง ซูร์ โซน จาก 19 นัด | แอลเอ็นบี เอลีท | น็องซี จาก 19 นัด |
|---|---|---|
| 19 | นัด | 19 |
| ชนะ 9 แพ้ 10 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 6 แพ้ 13 |
| 47% | อัตราชนะ | 32% |
| 86.74 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 83.21 |
| 86.58 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 86.11 |
| +3 | ผลต่างคะแนน | -55 |
| 105 | แต้มสูงสุด | 102 |
| 71 | แต้มต่ำสุด | 72 |
| 21.3 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 1 | 21.7 (10 นัด) |
| 19.5 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 2 | 21.9 (10 นัด) |
| 19.9 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 3 | 19.1 (10 นัด) |
| 21.7 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยควอเตอร์ 4 | 19.0 (10 นัด) |
| 40.8 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งแรก | 43.6 (10 นัด) |
| 41.6 (10 นัด) | คะแนนเฉลี่ยครึ่งหลัง | 38.1 (10 นัด) |
| 173.3 | คะแนนรวมเฉลี่ย | 169.3 |
| 0/10 นัด | จำนวนนัดที่ต่อเวลา | 0/10 นัด |
| 29.0 (9 นัด) | รีบาวด์ต่อนัด | 31.8 (10 นัด) |
| 21.1 (10 นัด) | แอสซิสต์ต่อนัด | 15.9 (10 นัด) |
| 29% (9 นัด) | อัตราสำเร็จ 3 แต้ม | 31% (10 นัด) |
| 72% (9 นัด) | อัตราสำเร็จฟรีโธรว์ | 74% (10 นัด) |
| 48% (9 นัด) | เปอร์เซ็นต์ยิงเข้า | 45% (10 นัด) |
| 57% (9 นัด) | ประสิทธิภาพการยิง (TS%) | 55% (10 นัด) |
| 16.1 (10 นัด) | เทิร์นโอเวอร์ต่อนัด | 15.3 (10 นัด) |
| 6.7 (10 นัด) | สตีลต่อนัด | 7.5 (10 นัด) |
| 1.6 (10 นัด) | บล็อกต่อนัด | 3.3 (10 นัด) |
| ชาลอง ซูร์ โซน จาก 1 นัด | ฟีบา ยุโรป คัพ | น็องซี จาก 1 นัด |
|---|---|---|
| 1 | นัด | 1 |
| ชนะ 1 แพ้ 0 | ชนะ · แพ้ | ชนะ 1 แพ้ 0 |
| +7 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (1 นัด) |
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 9นัด- ทำได้ : เสีย
- 732 : 743
- ในบ้าน
- ชนะ 4 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 4
รายชื่อทีม
นัดถัดไป
ตารางในช่วงเก็บข้อมูล (14 วัน)ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ชาลอง ซูร์ โซน พบ น็องซี ในแอลเอ็นบี เอลีท เมื่อวันที่ 10 ต.ค. 2026 23:30 UTC+07 ที่ Le Colisee
การแข่งขันจบลงด้วยสกอร์ ชาลอง ซูร์ โซน 108-67 น็องซี
ชาลอง ซูร์ โซน อยู่อันดับ 4 และ น็องซี อยู่อันดับ 16 ในตารางคะแนน
ชาลอง ซูร์ โซน ชนะ 3 เสมอ 0 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
น็องซี ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 3 ใน 5 นัดล่าสุด
9 นัดหลังสุดที่พบกัน ชาลอง ซูร์ โซน ชนะ 4 น็องซี ชนะ 5 เสมอ 0
รายชื่อผู้เล่นของ ชาลอง ซูร์ โซน มี A. อูกูอัก, J. ฮิลล์, N. กวากู-เอก
รายชื่อผู้เล่นของ น็องซี มี S. กอมโบลด์, C. มาร์แชล, I. โคซาร์ท
ชาลอง ซูร์ โซน · นัดก่อนหน้า: เจแอล บูร์ vs ชาลอง ซูร์ โซน (4 ต.ค.) · นัดถัดไป: โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน (17 ต.ค.)
น็องซี · นัดก่อนหน้า: น็องซี vs โชเลต์ (3 ต.ค.) · นัดถัดไป: น็องซี vs นานแตร (17 ต.ค.)
นัดอื่นของแอลเอ็นบี เอลีทในวันเดียวกัน
- นานแตร vs กราวลีน-ดังแกร์ก
- โชเลต์ vs โป-ออร์เทซ
- บูลาซัก vs เจแอล บูร์
- แซงต์ ก็องแตง vs เลอม็อง
- ปารีส vs สตราส์บูร์ก
นัดของแอลเอ็นบี เอลีทสัปดาห์นี้
- ลียง-วิลเลอร์บาน vs โรแอนน์
- สตราส์บูร์ก vs โรแอนน์
- โป-ออร์เทซ vs แซงต์ ก็องแตง
- น็องซี vs นานแตร
- โชเลต์ vs ชาลอง ซูร์ โซน
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ บาเลนเซีย (สเปน) พบ แอธเลติก บิลเบา (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก ซิตี้ พบ สโมสรฟุตบอลลอสแอนเจลิส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม พบ วิลเลิม ทเว II (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ราซิงเกลิบเดอสทราซบูราลซัส พบ ปารีส แซงต์-แชร์กแมง (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวคาสเซิล พบ แอสตันวิลลา (อังกฤษ) (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบโลญญา 1909 พบ อินเตอร์ มิลาน (17 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- แมคอาเธอร์ เอฟซี vs เพิร์ทกลอรี
- คะชิมะแอนต์เลอส์ vs วี-วาเรน นางาชากิ
- ทาจิคาวะ ไดซ์ vs โตเกียว ฮาชิโอจิ เทรนส์
- แบมบิเชียส นารา vs ชิซึโอกะ
- โทคุชิมะ กัมบาโรอุส vs ฟุกุชิมะ
- ไซตามะ บรองโคส์ vs คางาวะ ไฟฟ์แอร์โรวส์
- คุมาโมโตะ vs ฟุกุโอกะ
- กุมมะ vs อัลวาร์ก
- คานาซาวะ ซามูไรส์ vs อาโอโมริ วัตส์
- มิโตะ ฮอลลีฮ็อค vs อุระวะ เรด ไดมอนด์ส
- ยงอิน vs อันซาน กรีนเนอร์ส
- จิมโป เอฟซี vs พาจู ฟรอนเทียร์
ยังไม่มีโพสต์