แคมบูร์ vs อาแซด อัลค์มาร์
คูยี สตาเดียม
19:30เริ่ม 18 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 14:36
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
แคมบูร์ไม่ลงเล่น 2 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ดาน วิสเซอร์บาดเจ็บที่เข่า |
| เวาต์ อัสเซลมันบาดเจ็บ |
| จามาล อะโมฟาบาดเจ็บ |
อาแซด อัลค์มาร์ไม่ลงเล่น 3 · ไม่แน่นอน 0 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| ยิซ ฮอร์นแคมป์บาดเจ็บ |
| เคส สมิตบาดเจ็บ |
| สติเย เรซิงก์บาดเจ็บที่เข่า |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 16:31
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 14:36อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน5.71เสมอ4.94▼ทีมเยือน1.47Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน5.71ไม่มีการเปลี่ยนแปลงเสมอ4.99→4.94ทีมเยือน1.47ไม่มีการเปลี่ยนแปลง
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 07:34 | 5.71 | 4.94▼ | 1.47 |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 5.71 | 4.99 | 1.47 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 5.71 | 4.94▼ | 1.47 |
| bet365 | 6.00▲ | 4.75 | 1.48▲ |
| Marathon | 6.05▼ | 4.75▼ | 1.43▲ |
| 1xBet | 6.24▼ | 4.90▼ | 1.48▲ |
| BetVictor | 5.75▼ | 4.80 | 1.45▲ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย1เจ้าบ้าน +12.17▲ทีมเยือน -11.73▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 4เจ้าบ้าน2.17→2.17ทีมเยือน1.71→1.73
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 1
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 08:05 | 2.17▲ | 1.73▲ |
| 17 ต.ค. 07:34 | 2.16▼ | 1.72▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 2.17 | 1.71 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน +1 | ทีมเยือน -1 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 2.17▲ | 1.73▲ |
| Marathon | 2.06▼ | 1.62▲ |
| 1xBet | 2.06▼ | 1.62▲ |
| BetVictor | 2.06▼ | 1.65▲ |
| bet365 | หยุดชั่วคราว | หยุดชั่วคราว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.51.95▲ต่ำ 3.51.90▲Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.94→1.95ต่ำ1.89→1.90
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3.5
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 08:05 | 1.95▲ | 1.90▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.94 | 1.89 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.95▲ | 1.90▲ |
| bet365 | 1.83 | 1.83 |
| Marathon | 1.89▲ | 1.85▼ |
| 1xBet | 1.94▲ | 1.90▼ |
| BetVictor | 1.86▼ | 1.81 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.50▼ไม่2.50▲bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.53→1.50ไม่2.38→2.50
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 04:42 | เปลี่ยนเจ้ามือ · เจ้ามืออ้างอิง bet365 | |
| 17 ต.ค. 04:42 | 1.50 | 2.50 |
| 17 ต.ค. 04:09 | หยุดชั่วคราว | |
| 15 ต.ค. 23:09 | 1.50▼ | 2.50▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.53 | 2.38 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.50▼ | 2.50▲ |
| Marathon | 1.46▼ | 2.49▲ |
| 1xBet | 1.46▼ | 2.53▲ |
| BetVictor | 1.44▼ | 2.55 |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 40 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 5 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 18 · ระงับ 4
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -1.5 | 10.00 | 1.01 | 1xBet |
| -1 | 9.40 | 1.01 | 1xBet |
| -0.25 | 5.10 | 1.10 | Marathon |
| 0 | 4.60 | 1.13 | Marathon |
| 0.25 | 3.37 | 1.34 | Pinnacle |
| 0.5 | 2.74 | 1.47 | Pinnacle |
| 0.75 | 2.46 | 1.57 | Pinnacle |
| 1 เส้นหลัก | 2.17 | 1.73 | Pinnacle |
| 1.25 | 1.89 | 1.98 | Pinnacle |
| 1.5 | 1.71 | 2.21 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.55 | 2.54 | Pinnacle |
| 2 | 1.38 | 3.10 | Pinnacle |
| 2.25 | 1.33 | 3.44 | Pinnacle |
| 2.5 | 1.23 | 3.42 | Marathon |
| 2.75 | 1.15 | 4.25 | Marathon |
| 3 | 1.07 | 5.80 | Marathon |
| 3.25 | 1.06 | 6.15 | Marathon |
| 3.5 | 1.05 | 6.55 | Marathon |
สูง/ต่ำ เส้น 22 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 21.00 | bet365 |
| 1 | 1.02 | 15.50 | 1xBet |
| 1.5 | 1.11 | 6.77 | Pinnacle |
| 1.75 | 1.06 | 6.00 | Marathon |
| 2 | 1.08 | 5.50 | Marathon |
| 2.25 | 1.20 | 3.72 | Marathon |
| 2.5 | 1.37 | 3.13 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.38 | 2.62 | Marathon |
| 3 | 1.54 | 2.52 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.75 | 2.13 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 1.95 | 1.90 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.18 | 1.71 | Pinnacle |
| 4 | 2.56 | 1.53 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.62 | 1.38 | Marathon |
| 4.5 | 3.12 | 1.37 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.42 | 1.23 | Marathon |
| 5 | 4.50 | 1.13 | Marathon |
| 5.25 | 4.80 | 1.12 | Marathon |
| 5.5 | 5.54 | 1.15 | Pinnacle |
| 6 | 8.90 | 1.01 | Marathon |
| 6.5 | 11.00 | 1.05 | bet365 |
| 7.5 | 21.00 | 1.01 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 10 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| แคมบูร์ | ทั้งหมด | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 10 |
| 2 | ชนะ | 7 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 2 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 20 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 10 |
| แคมบูร์ | เจ้าบ้าน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 4 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 4 |
| แคมบูร์ | ทีมเยือน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 5 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 6 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 3 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 2 |
| 1.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.00 |
| 2.38 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| แคมบูร์ | ทั้งหมด | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 6 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 18 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 8 |
| แคมบูร์ | เจ้าบ้าน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 3 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 3 |
| แคมบูร์ | ทีมเยือน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 3 |
| 2 | เสมอ | 0 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 9 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 5 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 3 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 1.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.25 |
| 2.38 | ประตูที่เสียต่อเกม | 1.00 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 5 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| แคมบูร์ | ทั้งหมด | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 2 |
| แคมบูร์ | เจ้าบ้าน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 1 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 0 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 2 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
| แคมบูร์ | ทีมเยือน | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| — | นัด | 1 |
| — | ชนะ | 0 |
| — | เสมอ | 0 |
| — | แพ้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ | 0 |
| — | ประตูที่เสีย | 1 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| — | คลีนชีต | 0 |
| — | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| — | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ประตูที่เสียต่อเกม | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
| — | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| — | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 0 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เอเรอดีวีซี · ยูฟ่ายูโรปาลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฟเยนูร์ด | 8 | 6 | 2 | 0 | +20 | 20 | ชชชชส |
| 2 | พีเอสวี | 8 | 6 | 1 | 1 | +16 | 19 | ชพชชช |
| 3 | อาแซด อัลค์มาร์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | พชสชช |
| 4 | ตแว็นเตอ | 8 | 5 | 2 | 1 | +8 | 17 | สชชชส |
| 5 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 8 | 4 | 3 | 1 | +12 | 15 | สสชชพ |
| 6 | โกรนิงเกน | 8 | 4 | 2 | 2 | +6 | 14 | ชชสสพ |
| 7 | ซิตตาร์ด | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 14 | สชพชช |
| 8 | ฮีเรนวีน | 9 | 3 | 3 | 3 | +4 | 12 | ชพชสพ |
| 9 | GAอีกัลส์ | 8 | 2 | 5 | 1 | +2 | 11 | สสสสพ |
| 10 | เอกเซลเซียร์ | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 11 | พพสพส |
| 11 | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 8 | 2 | 3 | 3 | -1 | 9 | สสพสพ |
| 12 | แคมบูร์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -8 | 8 | ชสชสพ |
| 13 | อูเทร็คท์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -11 | 8 | ชพชสพ |
| 14 | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพพสพ |
| 15 | เทลสตาร์ | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพสพส |
| 16 | ซโวลเลอ | 8 | 1 | 1 | 6 | -15 | 4 | พพพสพ |
| 17 | เดน ฮาก | 8 | 0 | 3 | 5 | -10 | 3 | สสพพส |
| 18 | วิลเลิม ทเว II | 8 | 0 | 2 | 6 | -16 | 2 | พพพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 5 | 1 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -7 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 5 | 2 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 4 | 0 | 0 | +13 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -3 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -5 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 16:29
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
แคมบูร์ชสชสพพพพชพ8ช 5ส 7พ
อาแซด อัลค์มาร์ชพชพสชชชชช10ช 6ส 4พ
| แคมบูร์ จาก 20 นัด | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 6 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 25% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.85 |
| 1.90 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.20 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | +13 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 25% |
| 1.56 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.88 (18 นัด) |
| 1.80 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.17 (18 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 45% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 55% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 13.9 | การยิงต่อนัด | 16.6 (19 นัด) |
| 4.3 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.7 (19 นัด) |
| 54% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% (19 นัด) |
| 5.4 | เตะมุมต่อนัด | 7.0 (19 นัด) |
| 1.8 (19 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (17 นัด) |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.1 (19 นัด) |
| แคมบูร์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 4 แพ้ 0 |
| 40% | อัตราชนะ | 60% |
| 20% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.70 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.30 |
| 2.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.10 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +12 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 1.68 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.05 (9 นัด) |
| 1.74 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 0.86 (9 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.1 |
| 1.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.2 |
| 1.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 15.8 | การยิงต่อนัด | 16.8 (9 นัด) |
| 4.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.1 (9 นัด) |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 58% (9 นัด) |
| 5.7 | เตะมุมต่อนัด | 6.8 (9 นัด) |
| 1.6 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.4 (7 นัด) |
| 10.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.9 (9 นัด) |
| แคมบูร์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 40% |
| 30% | อัตราเสมอ | 20% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.40 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.30 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | +1 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 50% |
| 1.41 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.71 (9 นัด) |
| 1.86 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.47 (9 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 30% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 12.0 | การยิงต่อนัด | 16.5 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.4 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 56% |
| 5.1 | เตะมุมต่อนัด | 7.2 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 1.6 |
| 12.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 11.3 |
| แคมบูร์ จาก 8 นัด | เอเรอดีวีซี | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 15 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 15 |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 2 |
| 25% | อัตราชนะ | 53% |
| 25% | อัตราเสมอ | 33% |
| 1.38 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.93 |
| 2.38 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.13 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | +12 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 12% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.32 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 2.05 (13 นัด) |
| 1.99 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.07 (13 นัด) |
| 62% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 47% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 47% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 11.9 | การยิงต่อนัด | 18.4 (14 นัด) |
| 4.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.4 (14 นัด) |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 57% (14 นัด) |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 7.6 (14 นัด) |
| 2.0 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.0 (12 นัด) |
| 12.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 10.5 (14 นัด) |
| แคมบูร์ จาก 12 นัด | เอร์สเตอดีวีซี | อาแซด อัลค์มาร์ |
|---|---|---|
| 12 | นัด | — |
| ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 50% | อัตราชนะ | — |
| 25% | อัตราเสมอ | — |
| 1.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.58 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| 17% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 1.82 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | — |
| 1.59 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | — |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 58% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 15.2 | การยิงต่อนัด | — |
| 4.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 58% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 6.4 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 1.8 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 10.7 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
| แคมบูร์ | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 3 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 3 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 1 แพ้ 1 |
| — | อัตราชนะ | 33% |
| — | อัตราเสมอ | 33% |
| — | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| — | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.67 |
| — | ผลต่างคะแนน | +1 |
| — | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 33% |
| — | อัตราไม่ได้ประตู | 33% |
| — | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.10 |
| — | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.00 |
| — | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 33% |
| — | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 100% |
| — | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| — | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.0 |
| — | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.7 |
| — | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.7 |
| — | การยิงต่อนัด | 11.0 |
| — | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.7 |
| — | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| — | เตะมุมต่อนัด | 5.7 |
| — | ใบเหลืองต่อนัด | 2.7 |
| — | ฟาวล์ต่อนัด | 12.3 |
| แคมบูร์ | ยูฟ่ายูโรปาลีก | อาแซด อัลค์มาร์ จาก 2 นัด |
|---|---|---|
| — | นัด | 2 |
| — | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 0 แพ้ 1 |
| — | ผลต่างคะแนน | +0 |
| — | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) |
นัดล่าสุด
ชซโวลเลอ0:1แคมบูร์11 ต.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีสเดน ฮาก1:1แคมบูร์19 ก.ย. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซี · เวิร์กทาเลนต์ สตาดิโอนชแคมบูร์3:0เอ็นอีซี ไนเมเคิน13 ก.ย. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมสเทลสตาร์2:2แคมบูร์6 ก.ย. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · บูโก สตาดิโอนพแคมบูร์1:4ตแว็นเตอ31 ส.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมพแคมบูร์2:5เฟเยนูร์ด23 ส.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมพซิตตาร์ด3:1แคมบูร์16 ส.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซี · ฟอร์ทูนา ซิตตาร์ด สตาดิโอนพแคมบูร์0:4เอกเซลเซียร์8 ส.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียม
ฤดูกาล 2025/26
ชแคมบูร์2:1วิเทสส์ (เนเธอร์แลนด์)25 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีพเดอ กราฟสคัป3:1แคมบูร์18 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีสเดน บอศ1:1แคมบูร์11 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีสแคมบูร์1:1ดอร์เดรคต์6 เม.ย. 2026 21:45 · เอร์สเตอดีวีซีพวีวีวี เฟนโล3:0แคมบูร์4 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีชสโมสรฟุตบอลเอ็มเมิน2:4แคมบูร์25 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีพแคมบูร์3:4ยอง อาแซด21 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชเฮลมอนด์0:1แคมบูร์17 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีสแคมบูร์1:1โรดา (เนเธอร์แลนด์)14 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชแคมบูร์1:0ยอง อูเทรคต์8 มี.ค. 2026 22:45 · เอร์สเตอดีวีซีชแคมบูร์3:2อัลเมเร ซิตี้4 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชท็อป ออสส์1:2แคมบูร์28 ก.พ. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชอาแซด อัลค์มาร์2:1ฮาโปเอล เบียร์ เชวา15 ต.ค. 2026 23:45 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เอเอฟเอเอส สเตเดียมพเฟเยนูร์ด2:0อาแซด อัลค์มาร์10 ต.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เดอ ไคป์ชอาแซด อัลค์มาร์1:0เทลสตาร์20 ก.ย. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · เอเอฟเอเอส สเตเดียมพซันเดอร์แลนด์1:0อาแซด อัลค์มาร์17 ก.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · สเตเดียมออฟไลต์สอาแซด อัลค์มาร์1:1วิลเลิม ทเว II12 ก.ย. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · เอเอฟเอเอส สเตเดียมชฮีเรนวีน2:3อาแซด อัลค์มาร์6 ก.ย. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · สตาเดียม อาเบ เลนสตราชอาแซด อัลค์มาร์5:2GAอีกัลส์29 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เอเอฟเอเอส สเตเดียมชซิตตาร์ด0:2อาแซด อัลค์มาร์22 ส.ค. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซี · ฟอร์ทูนา ซิตตาร์ด สตาดิโอนชอูเทร็คท์1:4อาแซด อัลค์มาร์15 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดชอาแซด อัลค์มาร์2:0เดน ฮาก9 ส.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซี · เอเอฟเอเอส สเตเดียม
ฤดูกาล 2025/26
สอาแซด อัลค์มาร์3:3เอ็นเอซี เบรดา17 พ.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีสเฟเยนูร์ด1:1อาแซด อัลค์มาร์10 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสอาแซด อัลค์มาร์2:2ตแว็นเตอ3 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสGAอีกัลส์0:0อาแซด อัลค์มาร์23 เม.ย. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซีสอาแซด อัลค์มาร์2:2ชัคตาร์ดอแนตสก์16 เม.ย. 2026 23:45 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีกชอาแซด อัลค์มาร์3:0ฮีเรนวีน12 เม.ย. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีพชัคตาร์ดอแนตสก์3:0อาแซด อัลค์มาร์10 เม.ย. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีกชอาแซด อัลค์มาร์2:0ซิตตาร์ด4 เม.ย. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซีพโกรนิงเกน3:0อาแซด อัลค์มาร์22 มี.ค. 2026 22:45 · เอเรอดีวีซีชสปาร์ตา ปราก0:4อาแซด อัลค์มาร์20 มี.ค. 2026 03:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีกข้อมูล ณ 17 ต.ค. 06:53
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 3นัด0แคมบูร์ ช
1ส
2อาแซด อัลค์มาร์ ช
1.3คะแนนรวมเฉลี่ย
แคมบูร์ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 1 : 3
- ในบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 0 แพ้ 1
- นอกบ้าน
- ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1
ข้อมูล ณ 11 ต.ค. 19:31
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 34คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 10 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:50
โค้ช
แคมบูร์โค้ช โยฮัน พลัต
อาแซด อัลค์มาร์โค้ช ลีรอย เอ็คเทลด์
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:50
นัดถัดไป
24 ต.ค. 202623:45 vs วิลเลิม ทเว IIโคนิง วิลเลิม ทู สตาดิโอนทีมเยือนเอเรอดีวีซี1 พ.ย. 202603:00 vs GAอีกัลส์คูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี8 พ.ย. 202622:45 vs พีเอสวีคูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202600:45 vs อูเทร็คท์สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดทีมเยือนเอเรอดีวีซี29 พ.ย. 202603:00 vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัมคูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี6 ธ.ค. 202618:15 vs ฮีเรนวีนสตาเดียม อาเบ เลนสตราทีมเยือนเอเรอดีวีซี
22 ต.ค. 202623:45 vs อารารัต-อาร์เมเนียสนามกีฬาสาธารณรัฐวัซเกน ซาร์กซียันทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาลีก26 ต.ค. 202602:00 vs ตแว็นเตอเอเอฟเอเอส สเตเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี1 พ.ย. 202603:00 vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์โยฮัน ไกรฟฟ์อาเรนาทีมเยือนเอเรอดีวีซี6 พ.ย. 202603:00 vs ยูเวนตุสเอเอฟเอเอส สเตเดียมเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาลีก8 พ.ย. 202622:45 vs โกรนิงเกนเอเอฟเอเอส สเตเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202620:30 vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัมสปาร์ตา สตาดิออน เฮต กัสเตลทีมเยือนเอเรอดีวีซี
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
แคมบูร์ พบ อาแซด อัลค์มาร์ ในเอเรอดีวีซี วันที่ 18 ต.ค. 2026 19:30 UTC+07 ที่ Kooi Stadion
แคมบูร์ อยู่อันดับ 12 และ อาแซด อัลค์มาร์ อยู่อันดับ 3 ในตารางคะแนน
แคมบูร์ ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
อาแซด อัลค์มาร์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
3 นัดหลังสุดที่พบกัน แคมบูร์ ชนะ 0 อาแซด อัลค์มาร์ ชนะ 2 เสมอ 1
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 5.71 · 4.94 · 1.47
แคมบูร์ · นัดก่อนหน้า: ซโวลเลอ vs แคมบูร์ (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: วิลเลิม ทเว II vs แคมบูร์ (24 ต.ค.)
อาแซด อัลค์มาร์ · นัดก่อนหน้า: อาแซด อัลค์มาร์ vs ฮาโปเอล เบียร์ เชวา (15 ต.ค.) · นัดถัดไป: อารารัต-อาร์เมเนีย vs อาแซด อัลค์มาร์ (22 ต.ค.)
นัดอื่นของเอเรอดีวีซีในวันเดียวกัน
- เทลสตาร์ vs เฟเยนูร์ด
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs วิลเลิม ทเว II
- ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์
- โกรนิงเกน vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์
นัดของเอเรอดีวีซีสัปดาห์นี้
- เอ็นอีซี ไนเมเคิน vs ซิตตาร์ด
- ตแว็นเตอ vs อูเทร็คท์
- GAอีกัลส์ vs เทลสตาร์
- อูเทร็คท์ vs ซโวลเลอ
- วิลเลิม ทเว II vs แคมบูร์
- เดน ฮาก vs ฮีเรนวีน
- ซิตตาร์ด vs เอกเซลเซียร์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ซีแอตเทิลซาวน์เดอส์ พบ ซีเอฟ มอนทรีออล (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ แซนโฮเซเอิร์ทเควกส์ พบ แนชวิลล์ เอสซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ พอร์ตแลนด์ ทิมเบอร์ส (สหรัฐอเมริกา) พบ โคโลราโด แรพิดส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลอสแอนเจลิส แกแลกซี พบ ซาน ดีเอโก เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ สปอร์ติง แคนซัส ซิตี้ พบ Real Salt Lake (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออสติน เอฟซี พบ แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส์ (สหรัฐอเมริกา) (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออร์แลนโด ซิตี้ พบ ดีซี ยูไนเต็ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โรมา พบ เจนัว (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส (17 ต.ค.) · บอท AI Momo
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ ทรัว พบ แอร์เซ ล็องส์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ลีล พบ แบรสต์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เทลสตาร์ พบ เฟเยนูร์ด (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ นิวยอร์ก เรดบูลส์ พบ โตรอนโต เอฟซี (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- I. ชเวียนเทค vs M. ควาลินสกา
- เออร์ซูรุมสปอร์ vs อียุปสปอร์
- ชปีลแฟร์ไอนิกกุงกร็อยเทอร์เฟือร์ท vs เบราน์ชไวค์
- แอร์สเทอร์ เอ็ฟเซ ไคเซิร์สเลาเทิร์น vs โบคุม
- ต้าเหลียน อิงโป vs เซินเจิ้น ซินเผิงเฉิง
- R. โยดาร์ vs D. เมดเวเดฟ
- เฟาเอ็ฟเอ็ล ว็อลฟส์บวร์ค vs ไฮเดนไฮม์
- มิดเดิลส์เบรอ vs คาร์ดิฟฟ์
- มิลล์วอลล์ vs ลินคอล์น
- เอฟเวอร์ตัน (อังกฤษ) vs เชลซี
- บิวรี vs ฮาร์โรเกต
- วอตฟอร์ด vs ชาร์ลตัน
- เจียงซู ดรากอนส์ vs ฝูเจี้ยน
- เสฉวน vs เทียนจิน
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์