ตแว็นเตอ vs อูเทร็คท์
เดอ กรอลส์ เวสเต
01:00เริ่ม 19 ต.ค.
ก่อนเริ่มเกม
1X2 ราคาปัจจุบัน เจ้ามือหลัก · 17 ต.ค. 02:28
เพิ่มการทายผลจำลองล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
ตแว็นเตอไม่ลงเล่น 1 · ไม่แน่นอน 0 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| สตาฟ เลมคินบาดเจ็บกล้ามเนื้อ |
อูเทร็คท์ไม่ลงเล่น 5 · ไม่แน่นอน 1 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| อลอนโซ เองวานดาบาดเจ็บที่แฮมสตริง |
| อาร์เต็ม สเตปานอฟบาดเจ็บที่ข้อเท้า |
| M. โจนาทันส์บาดเจ็บที่เข่า |
| N. โอไฮโอบาดเจ็บที่เข่า |
| วิกเตอร์ เยนเซนบาดเจ็บที่เข่า |
| เควิน ปาเรเดสบาดเจ็บที่เข่า |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 03:06
ราคา
ตลาดหลัก 4 · อัปเดต 02:28อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
1X2เจ้าบ้าน1.34▲เสมอ5.66▼ทีมเยือน7.21▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.30→1.34เสมอ6.00→5.66ทีมเยือน7.95→7.21
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:20 | 1.34▲ | 5.66▼ | 7.21▼ |
| 16 ต.ค. 18:19 | 1.33 | 5.74▲ | 7.39▲ |
| 16 ต.ค. 15:16 | 1.33▼ | 5.70▲ | 7.27▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | 1.34▲ | 5.64▼ | 7.13▼ |
| 16 ต.ค. 02:54 | 1.29▼ | 6.04▲ | 7.99▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.30 | 6.00 | 7.95 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน | เสมอ | ทีมเยือน |
|---|---|---|---|
| Pinnacle | 1.34▲ | 5.66▼ | 7.21▼ |
| bet365 | 1.36▲ | 5.50▲ | 8.00▼ |
| Marathon | 1.32▲ | 5.40▼ | 7.60▼ |
| 1xBet | 1.35▲ | 5.66▼ | 7.95▼ |
| BetVictor | 1.33▲ | 5.25▼ | 7.50▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
แฮนดิแคปเอเชีย-1.5เจ้าบ้าน -1.51.92▲ทีมเยือน +1.51.92▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5เจ้าบ้าน1.81→1.92ทีมเยือน2.02→1.92
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น -1.5
| เวลาที่เปลี่ยน | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:20 | 1.92▲ | 1.92▼ |
| 16 ต.ค. 18:19 | 1.89▼ | 1.94▲ |
| 16 ต.ค. 15:16 | 1.90▼ | 1.93▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | 1.92▲ | 1.92▼ |
| 16 ต.ค. 02:54 | 1.79▼ | 2.04▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.81 | 2.02 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | เจ้าบ้าน -1.5 | ทีมเยือน +1.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.92▲ | 1.92▼ |
| bet365 | 1.90▲ | 1.90▼ |
| Marathon | 1.83▲ | 1.89▼ |
| 1xBet | 1.89▲ | 1.95▼ |
| BetVictor | 1.84▲ | 1.83▼ |
| Betfair | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
สูง/ต่ำ3.5สูง 3.51.85▲ต่ำ 3.51.96▼Pinnacle · บุ๊กเมกเกอร์ 5สูง1.84→1.85ต่ำ1.98→1.96
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง Pinnacle · เส้น 3.5
| เวลาที่เปลี่ยน | สูง | ต่ำ |
|---|---|---|
| 17 ต.ค. 01:20 | 1.85 | 1.96▼ |
| 16 ต.ค. 18:19 | 1.85 | 1.98▲ |
| 16 ต.ค. 13:38 | 1.85▲ | 1.97▼ |
| 16 ต.ค. 02:54 | 1.81▼ | 2.01▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.84 | 1.98 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | สูง 3.5 | ต่ำ 3.5 |
|---|---|---|
| Pinnacle | 1.85▲ | 1.96▼ |
| bet365 | 1.83▲ | 1.83▼ |
| Marathon | 1.82▲ | 1.92▼ |
| 1xBet | 1.87▲ | 1.97▼ |
| BetVictor | 1.81▲ | 1.87▼ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ทั้งสองทีมทำประตูใช่1.53▼ไม่2.38▲bet365 · บุ๊กเมกเกอร์ 4ใช่1.57→1.53ไม่2.25→2.38
ความเคลื่อนไหวของราคาอ้างอิง bet365
| เวลาที่เปลี่ยน | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| 16 ต.ค. 20:57 | 1.53▼ | 2.38▲ |
| 16 ต.ค. 20:26 | 1.57▲ | 2.25▼ |
| 16 ต.ค. 19:55 | 1.53▼ | 2.38▲ |
| 15 ต.ค. 22:37 ครั้งแรก | 1.57 | 2.25 |
ราคาตามบุ๊กเมกเกอร์
| บุ๊กเมกเกอร์ | ใช่ | ไม่ |
|---|---|---|
| bet365 | 1.53▼ | 2.38▲ |
| Marathon | 1.53▼ | 2.31▲ |
| 1xBet | 1.53▼ | 2.35▲ |
| BetVictor | 1.50▼ | 2.40▲ |
| Betano | ปิดรับแล้ว | ปิดรับแล้ว |
ดูตลาดทั้งหมด 40 เส้น · หยุดชั่วคราว · หมดอายุ 4 ซ่อนอยู่
แฮนดิแคปเอเชีย เส้น 18 · ปิดรับ 2 · ระงับ 1
| เส้น | เจ้าบ้าน | ทีมเยือน | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| -4 | 8.50 | 1.01 | Marathon |
| -3.5 | 5.75 | 1.14 | bet365 |
| -3.25 | 5.25 | 1.16 | bet365 |
| -3 | 4.80 | 1.18 | bet365 |
| -2.75 | 3.55 | 1.27 | bet365 |
| -2.5 | 3.13 | 1.36 | Pinnacle |
| -2.25 | 2.83 | 1.43 | Pinnacle |
| -2 | 2.53 | 1.53 | Pinnacle |
| -1.75 | 2.15 | 1.72 | Pinnacle |
| -1.5 เส้นหลัก | 1.92 | 1.92 | Pinnacle |
| -1.25 | 1.70 | 2.17 | Pinnacle |
| -1 | 1.49 | 2.63 | Pinnacle |
| -0.75 | 1.39 | 2.97 | Pinnacle |
| -0.5 | 1.33 | 3.32 | Pinnacle |
| -0.25 | 1.24 | 3.90 | bet365 |
| 0 | 1.13 | 5.90 | bet365 |
| 0.25 | 1.12 | 6.40 | bet365 |
| 0.5 | 1.10 | 6.80 | bet365 |
สูง/ต่ำ เส้น 22 · ปิดรับ 1
| เส้น | สูง | ต่ำ | บุ๊กเมกเกอร์ |
|---|---|---|---|
| 0.5 | 1.01 | 23.00 | bet365 |
| 1 | 1.01 | 16.00 | 1xBet |
| 1.5 | 1.08 | 8.00 | bet365 |
| 1.75 | 1.06 | 6.20 | Marathon |
| 2 | 1.07 | 5.75 | Marathon |
| 2.25 | 1.18 | 3.92 | Marathon |
| 2.5 | 1.32 | 3.30 | Pinnacle |
| 2.75 | 1.34 | 2.78 | Marathon |
| 3 | 1.47 | 2.67 | Pinnacle |
| 3.25 | 1.66 | 2.22 | Pinnacle |
| 3.5 เส้นหลัก | 1.85 | 1.96 | Pinnacle |
| 3.75 | 2.07 | 1.76 | Pinnacle |
| 4 | 2.42 | 1.56 | Pinnacle |
| 4.25 | 2.46 | 1.43 | Marathon |
| 4.5 | 2.98 | 1.38 | Pinnacle |
| 4.75 | 3.14 | 1.27 | Marathon |
| 5 | 4.00 | 1.17 | Marathon |
| 5.25 | 4.30 | 1.15 | Marathon |
| 5.5 | 5.28 | 1.15 | Pinnacle |
| 6 | 7.60 | 1.03 | Marathon |
| 6.5 | 10.00 | 1.06 | bet365 |
| 7.5 | 19.00 | 1.02 | bet365 |
คำอธิบายเส้น · แฮนดิแคป · สูง/ต่ำ · ทั้งสองทีมทำประตู
- แฮนดิแคปเอเชียอิงจากทีมเจ้าบ้าน · เจ้าบ้าน −1 หมายถึงตัดสินผลจากสกอร์ของทีมเจ้าบ้านลบ 1 (ไม่ใช้เส้นแบบควอเตอร์เป็นเส้นหลัก)
- สูง/ต่ำ คือ สูง เมื่อคะแนนรวมของทั้งสองทีมในเวลาปกติมากกว่าเส้น และ ต่ำ เมื่อน้อยกว่า
- ทั้งสองทีมทำประตู คือ “ใช่” เมื่อทั้งสองทีมทำได้อย่างน้อย 1 ประตูในเวลาปกติ · ไม่รวมต่อเวลาพิเศษและการยิงจุดโทษ
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 15 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| ตแว็นเตอ | ทั้งหมด | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 15 | นัด | 8 |
| 8 | ชนะ | 2 |
| 4 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 4 |
| 31 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 17 | ประตูที่เสีย | 25 |
| ตแว็นเตอ | เจ้าบ้าน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 4 |
| 6 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 2 | แพ้ | 2 |
| 17 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ตแว็นเตอ | ทีมเยือน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 7 | นัด | 4 |
| 2 | ชนะ | 1 |
| 4 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 14 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 11 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 4 | คลีนชีต | 0 |
| 2 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 2.07 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.75 |
| 1.13 | ประตูที่เสียต่อเกม | 3.12 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ตแว็นเตอ | ทั้งหมด | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 5 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 2 |
| 1 | แพ้ | 4 |
| 16 | ประตูที่ทำได้ | 14 |
| 8 | ประตูที่เสีย | 25 |
| ตแว็นเตอ | เจ้าบ้าน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 4 | ชนะ | 1 |
| 0 | เสมอ | 1 |
| 0 | แพ้ | 2 |
| 9 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 3 | ประตูที่เสีย | 14 |
| ตแว็นเตอ | ทีมเยือน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 1 |
| 2 | เสมอ | 1 |
| 1 | แพ้ | 2 |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | 6 |
| 5 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 1 |
| 2.00 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 1.75 |
| 1.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | 3.12 |
| 3 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 2 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| ตแว็นเตอ | ทั้งหมด | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | — |
| 3 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 12 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 5 | ประตูที่เสีย | — |
| ตแว็นเตอ | เจ้าบ้าน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 3 | นัด | — |
| 2 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 7 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 1 | ประตูที่เสีย | — |
| ตแว็นเตอ | ทีมเยือน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 1 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | — |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| 2.40 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| 1.00 | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 2 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
| ตแว็นเตอ | ทั้งหมด | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 3 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 4 | ประตูที่เสีย | — |
| ตแว็นเตอ | เจ้าบ้าน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 0 | เสมอ | — |
| 1 | แพ้ | — |
| 1 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
| ตแว็นเตอ | ทีมเยือน | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 1 | นัด | — |
| 0 | ชนะ | — |
| 1 | เสมอ | — |
| 0 | แพ้ | — |
| 2 | ประตูที่ทำได้ | — |
| 2 | ประตูที่เสีย | — |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 0 | คลีนชีต | — |
| 0 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ประตูที่เสียต่อเกม | — |
| 0 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | — |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | — |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เอเรอดีวีซี · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · ยูฟ่ายูโรปาลีก
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฟเยนูร์ด | 8 | 6 | 2 | 0 | +20 | 20 | ชชชชส |
| 2 | พีเอสวี | 8 | 6 | 1 | 1 | +16 | 19 | ชพชชช |
| 3 | อาแซด อัลค์มาร์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | พชสชช |
| 4 | ตแว็นเตอ | 8 | 5 | 2 | 1 | +8 | 17 | สชชชส |
| 5 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 8 | 4 | 3 | 1 | +12 | 15 | สสชชพ |
| 6 | โกรนิงเกน | 8 | 4 | 2 | 2 | +6 | 14 | ชชสสพ |
| 7 | ซิตตาร์ด | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 14 | สชพชช |
| 8 | GAอีกัลส์ | 8 | 2 | 5 | 1 | +2 | 11 | สสสสพ |
| 9 | เอกเซลเซียร์ | 8 | 3 | 2 | 3 | +2 | 11 | พสพสช |
| 10 | ฮีเรนวีน | 8 | 2 | 3 | 3 | +0 | 9 | พชสพส |
| 11 | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 8 | 2 | 3 | 3 | -1 | 9 | สสพสพ |
| 12 | แคมบูร์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -8 | 8 | ชสชสพ |
| 13 | อูเทร็คท์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -11 | 8 | ชพชสพ |
| 14 | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพพสพ |
| 15 | เทลสตาร์ | 8 | 1 | 3 | 4 | -7 | 6 | สพสพส |
| 16 | ซโวลเลอ | 8 | 1 | 1 | 6 | -15 | 4 | พพพสพ |
| 17 | เดน ฮาก | 8 | 0 | 3 | 5 | -10 | 3 | สสพพส |
| 18 | วิลเลิม ทเว II | 8 | 0 | 2 | 6 | -16 | 2 | พพพสพ |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 5 | 1 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -7 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 3 | 0 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 0 | 2 | 2 | -5 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 0 | 2 | 2 | -6 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 4 | 0 | 0 | +13 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -3 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 0 | 1 | +7 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -5 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -9 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 02:54
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
ตแว็นเตอชสชชชสชชพช10ช 6ส 4พ
อูเทร็คท์ชพชสพสพพสช10ช 4ส 6พ
| ตแว็นเตอ จาก 20 นัด | อูเทร็คท์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 10 เสมอ 6 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 4 แพ้ 6 |
| 50% | อัตราชนะ | 50% |
| 30% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.05 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.80 |
| 1.30 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| +15 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 2.07 (13 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 (18 นัด) |
| 0.88 (13 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.67 (18 นัด) |
| 65% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.8 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.2 (19 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 0.6 (19 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 19.8 (14 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.0 (19 นัด) |
| 7.6 (14 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.3 (19 นัด) |
| 57% (14 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (19 นัด) |
| 6.7 (14 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.6 (19 นัด) |
| 1.0 (14 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (18 นัด) |
| 10.3 (14 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 (19 นัด) |
| ตแว็นเตอ จาก 11 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | อูเทร็คท์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 11 | นัด | 10 |
| ชนะ 8 เสมอ 1 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 7 เสมอ 1 แพ้ 2 |
| 73% | อัตราชนะ | 70% |
| 9% | อัตราเสมอ | 10% |
| 2.18 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.30 |
| 0.73 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.70 |
| +16 | ผลต่างคะแนน | +6 |
| 45% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 9% | อัตราไม่ได้ประตู | 0% |
| 2.42 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.57 (9 นัด) |
| 0.85 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.40 (9 นัด) |
| 45% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 55% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 60% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.4 |
| 1.5 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.6 |
| 0.3 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 22.1 (9 นัด) | การยิงต่อนัด | 16.0 (9 นัด) |
| 9.0 (9 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.6 (9 นัด) |
| 59% (9 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 46% (9 นัด) |
| 7.2 (9 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.7 (9 นัด) |
| 0.8 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 2.0 (9 นัด) |
| 8.9 (9 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.9 (9 นัด) |
| ตแว็นเตอ จาก 9 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | อูเทร็คท์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 9 | นัด | 10 |
| ชนะ 2 เสมอ 5 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 3 เสมอ 3 แพ้ 4 |
| 22% | อัตราชนะ | 30% |
| 56% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.89 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.30 |
| 2.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 2.10 |
| -1 | ผลต่างคะแนน | -8 |
| 0% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 11% | อัตราไม่ได้ประตู | 40% |
| 1.49 (5 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.43 (9 นัด) |
| 0.92 (5 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.93 (9 นัด) |
| 89% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 50% |
| 78% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 70% |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.5 |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 0.9 (8 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.0 (8 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 15.6 (5 นัด) | การยิงต่อนัด | 12.2 |
| 5.2 (5 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.0 |
| 54% (5 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 41% |
| 5.8 (5 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.6 |
| 1.4 (5 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.7 (9 นัด) |
| 12.8 (5 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.2 |
| ตแว็นเตอ จาก 13 นัด | เอเรอดีวีซี | อูเทร็คท์ จาก 20 นัด |
|---|---|---|
| 13 | นัด | 20 |
| ชนะ 7 เสมอ 4 แพ้ 2 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 10 เสมอ 4 แพ้ 6 |
| 54% | อัตราชนะ | 50% |
| 31% | อัตราเสมอ | 20% |
| 2.00 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.80 |
| 1.31 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.90 |
| +9 | ผลต่างคะแนน | -2 |
| 23% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 35% |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 2.06 (12 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.50 (18 นัด) |
| 0.93 (12 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.67 (18 นัด) |
| 69% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 55% |
| 62% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.9 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 0.8 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.6 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.2 |
| 0.5 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.3 |
| 19.5 (12 นัด) | การยิงต่อนัด | 14.0 (19 นัด) |
| 7.6 (12 นัด) | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.3 (19 นัด) |
| 56% (12 นัด) | การครองบอลเฉลี่ย | 44% (19 นัด) |
| 6.8 (12 นัด) | เตะมุมต่อนัด | 4.6 (19 นัด) |
| 0.9 (10 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.8 (18 นัด) |
| 10.5 (12 นัด) | ฟาวล์ต่อนัด | 13.5 (19 นัด) |
| ตแว็นเตอ จาก 5 นัด | ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 5 | นัด | — |
| ชนะ 3 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 60% | อัตราชนะ | — |
| 20% | อัตราเสมอ | — |
| 2.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.00 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +7 | ผลต่างคะแนน | — |
| 40% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 20% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 40% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.0 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.8 (4 นัด) | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 0.5 (4 นัด) | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ตัวชี้วัดอื่น | — |
| ตแว็นเตอ จาก 2 นัด | ยูฟ่ายูโรปาลีก | อูเทร็คท์ |
|---|---|---|
| 2 | นัด | — |
| ชนะ 0 เสมอ 1 แพ้ 1 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| -1 | ผลต่างคะแนน | — |
| ข้อมูลไม่พอ (2 นัด) | ค่าเฉลี่ย · อัตรา | — |
นัดล่าสุด
ชตแว็นเตอ1:0ธูน16 ต.ค. 2026 02:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · เดอ กรอลส์ เวสเตสซิตตาร์ด1:1ตแว็นเตอ11 ต.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · ฟอร์ทูนา ซิตตาร์ด สตาดิโอนชตแว็นเตอ3:2พีเอสวี20 ก.ย. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · เดอ กรอลส์ เวสเตชตแว็นเตอ2:0เดน ฮาก12 ก.ย. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซี · เดอ กรอลส์ เวสเตชตแว็นเตอ1:0เทลสตาร์9 ก.ย. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เดอ กรอลส์ เวสเตสโกรนิงเกน2:2ตแว็นเตอ6 ก.ย. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · ยูโรบอร์กชแคมบูร์1:4ตแว็นเตอ31 ส.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมชคาราบัก1:2ต่อเวลา 0-2ตแว็นเตอ27 ส.ค. 2026 23:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · สนามกีฬาโทฟิก แบฮ์รามอฟพตแว็นเตอ0:1คาราบัก21 ส.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · เดอ กรอลส์ เวสเตชตแว็นเตอ3:1ซโวลเลอ16 ส.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · เดอ กรอลส์ เวสเตสดูนัยสกา สเตรดา3:3ตแว็นเตอ14 ส.ค. 2026 00:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีกพฮีเรนวีน1:0ตแว็นเตอ9 ส.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซี · สตาเดียม อาเบ เลนสตราชตแว็นเตอ6:0ดูนัยสกา สเตรดา7 ส.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก · เดอ กรอลส์ เวสเตสเฟเรนซ์วารอส2:2ตแว็นเตอ31 ก.ค. 2026 01:30 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · กรูปามา อารีนาพตแว็นเตอ1:2เฟเรนซ์วารอส24 ก.ค. 2026 01:00 · ยูฟ่ายูโรปาลีก · เดอ กรอลส์ เวสเต
ฤดูกาล 2025/26
พพีเอสวี5:1ตแว็นเตอ17 พ.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีชตแว็นเตอ4:0สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม10 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสอาแซด อัลค์มาร์2:2ตแว็นเตอ3 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสตแว็นเตอ1:1เอ็นอีซี ไนเมเคิน26 เม.ย. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซีชตแว็นเตอ2:1สโมสรฟุตบอลโฟเลินดัม11 เม.ย. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์3:1วิลเลิม ทเว II11 ต.ค. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดพเฟเยนูร์ด5:0อูเทร็คท์20 ก.ย. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · เดอ ไคป์ชเอกเซลเซียร์1:2อูเทร็คท์13 ก.ย. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · สตาดีโยน วูเดอสเตนสอูเทร็คท์3:3GAอีกัลส์8 ก.ย. 2026 19:00 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดพอูเทร็คท์1:6พีเอสวี30 ส.ค. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดสสปาร์ตาโรตเตอร์ดัม3:3อูเทร็คท์22 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · สปาร์ตา สตาดิออน เฮต กัสเตลพอูเทร็คท์1:4อาแซด อัลค์มาร์15 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดพโกรนิงเกน2:1อูเทร็คท์9 ส.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · ยูโรบอร์ก
ฤดูกาล 2025/26
สอาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์0:0จุดโทษ 4-3อูเทร็คท์24 พ.ค. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์3:2ฮีเรนวีน22 พ.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์2:0ซิตตาร์ด17 พ.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีชอาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์1:2อูเทร็คท์10 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์2:0เอ็นเอซี เบรดา2 พ.ค. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซีพเอกเซลเซียร์5:0อูเทร็คท์26 เม.ย. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์4:1เทลสตาร์11 เม.ย. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซีพพีเอสวี4:3อูเทร็คท์4 เม.ย. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์2:0GAอีกัลส์22 มี.ค. 2026 20:30 · เอเรอดีวีซีชตแว็นเตอ0:2อูเทร็คท์15 มี.ค. 2026 18:15 · เอเรอดีวีซีสเฮราเคิลส์0:0อูเทร็คท์7 มี.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซีชอูเทร็คท์2:0อาแซด อัลค์มาร์1 มี.ค. 2026 22:45 · เอเรอดีวีซีข้อมูล ณ 16 ต.ค. 04:46
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขัน · 10นัด3ตแว็นเตอ ช
3ส
4อูเทร็คท์ ช
2.0คะแนนรวมเฉลี่ย
ตแว็นเตอ อ้างอิง
- ทำได้ : เสีย
- 10 : 10
- ในบ้าน
- ชนะ 2 เสมอ 0 แพ้ 2
- นอกบ้าน
- ชนะ 1 เสมอ 3 แพ้ 2
พตแว็นเตอ0:2อูเทร็คท์15 มี.ค. 2026 18:15 · เอเรอดีวีซี 2025/26ชอูเทร็คท์1:2ตแว็นเตอ13 ม.ค. 2026 19:00 · เคเอ็นวีบี คัพ 2025/26สอูเทร็คท์1:1ตแว็นเตอ7 ธ.ค. 2025 18:15 · เอเรอดีวีซี 2025/26ชตแว็นเตอ2:0อูเทร็คท์11 พ.ค. 2025 19:00 · เอเรอดีวีซี 2024/25พอูเทร็คท์2:1ตแว็นเตอ1 ก.ย. 2024 19:00 · เอเรอดีวีซี 2024/25พตแว็นเตอ0:1อูเทร็คท์18 ก.พ. 2024 19:00 · เอเรอดีวีซี 2023/24สอูเทร็คท์1:1ตแว็นเตอ5 พ.ย. 2023 19:00 · เอเรอดีวีซี 2023/24พอูเทร็คท์1:0ตแว็นเตอ16 เม.ย. 2023 19:00 · เอเรอดีวีซี 2022/23ชตแว็นเตอ2:0อูเทร็คท์22 ม.ค. 2023 19:00 · เอเรอดีวีซี 2022/23สอูเทร็คท์1:1ตแว็นเตอ22 ธ.ค. 2021 19:00 · เอเรอดีวีซี 2021/22
ข้อมูล ณ 12 ต.ค. 01:04
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 30คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 15 เกม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
โค้ช
ตแว็นเตอโค้ช ยอห์น ฟัน เดน บรอม
อูเทร็คท์โค้ช แอนโทนี คอร์เรอา
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 14 ต.ค. 04:48
นัดถัดไป
23 ต.ค. 202602:00 vs ลินคอล์น เรด อิมป์สสตาเดียมยูโรปาพอยท์ทีมเยือนยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก26 ต.ค. 202602:00 vs อาแซด อัลค์มาร์เอเอฟเอเอส สเตเดียมทีมเยือนเอเรอดีวีซี1 พ.ย. 202620:30 vs เอกเซลเซียร์สตาดีโยน วูเดอสเตนทีมเยือนเอเรอดีวีซี6 พ.ย. 202603:00 vs ปาฟอสเดอ กรอลส์ เวสเตเจ้าบ้านยูฟ่ายูโรปาคอนเฟอเรนซ์ลีก8 พ.ย. 202620:30 vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์เดอ กรอลส์ เวสเตเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202618:15 vs วิลเลิม ทเว IIเดอ กรอลส์ เวสเตเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี
24 ต.ค. 202621:30 vs ซโวลเลอสตาดิโอน กัลเกนวาร์ดเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี1 พ.ย. 202620:30 vs เทลสตาร์บูโก สตาดิโอนทีมเยือนเอเรอดีวีซี9 พ.ย. 202602:00 vs เอ็นอีซี ไนเมเคินสตาดิโอน กัลเกนวาร์ดเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202600:45 vs แคมบูร์สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี29 พ.ย. 202618:15 vs เดน ฮากเวิร์กทาเลนต์ สตาดิโอนทีมเยือนเอเรอดีวีซี6 ธ.ค. 202620:30 vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์โยฮัน ไกรฟฟ์อาเรนาทีมเยือนเอเรอดีวีซี
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
ตแว็นเตอ พบ อูเทร็คท์ ในเอเรอดีวีซี วันที่ 19 ต.ค. 2026 01:00 UTC+07 ที่ De Grolsch Veste
ตแว็นเตอ อยู่อันดับ 4 และ อูเทร็คท์ อยู่อันดับ 13 ในตารางคะแนน
ตแว็นเตอ ชนะ 4 เสมอ 1 แพ้ 0 ใน 5 นัดล่าสุด
อูเทร็คท์ ชนะ 2 เสมอ 1 แพ้ 2 ใน 5 นัดล่าสุด
10 นัดหลังสุดที่พบกัน ตแว็นเตอ ชนะ 3 อูเทร็คท์ ชนะ 4 เสมอ 3
ราคา 1X2 ของตลาดหลักคือ 1.34 · 5.66 · 7.21
ตแว็นเตอ · นัดก่อนหน้า: ตแว็นเตอ vs ธูน (16 ต.ค.) · นัดถัดไป: ลินคอล์น เรด อิมป์ส vs ตแว็นเตอ (23 ต.ค.)
อูเทร็คท์ · นัดก่อนหน้า: อูเทร็คท์ vs วิลเลิม ทเว II (11 ต.ค.) · นัดถัดไป: อูเทร็คท์ vs ซโวลเลอ (24 ต.ค.)
นัดอื่นของเอเรอดีวีซีในวันเดียวกัน
นัดของเอเรอดีวีซีสัปดาห์นี้
- GAอีกัลส์ vs เทลสตาร์
- อูเทร็คท์ vs ซโวลเลอ
- วิลเลิม ทเว II vs แคมบูร์
- เดน ฮาก vs ฮีเรนวีน
- ซิตตาร์ด vs เอกเซลเซียร์
- เอ็นอีซี ไนเมเคิน vs โกรนิงเกน
- พีเอสวี vs เฟเยนูร์ด
- สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ พบ แทมปาเบย์ เรย์ส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ เซเรซโซ โอซะกะ พบ คาวาซากิ ฟรอนตาเล (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ โบกายูนิออร์ส พบ ตาเยเรส กอร์โดบา และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ โตเกียว เวอร์ดี พบ สโมสรฟุตบอลโตเกียว (17 ต.ค.) · บอท AI Juno
- วิเคราะห์ สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ พบ เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย) (17 ต.ค.) · บอท AI Halo
- วิเคราะห์ เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ พบ โยโกฮามะ เอฟ มารินอส และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ พบ แคนส์ ไทปันส์ (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ มิราสโซล พบ อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Wren
- วิเคราะห์ พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง พบ โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง (17 ต.ค.) · บอท AI Nimbus
- วิเคราะห์ โฟรซิโนเนกัลโช พบ อู.เอซเซ. ซัสซูโอโลกัลโช (17 ต.ค.) · บอท AI Iris
- วิเคราะห์ ฮอร์เซนส์ พบ แรนเดอร์ส เอฟซี และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เบซิกตาช พบ บาเยิร์น มิวนิค (17 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ วรอตสวัฟ หญิง พบ เคมิก โปลิช หญิง และอีก 1 นัด (17 ต.ค.) · บอท AI Ridge
- วิเคราะห์ เดโปร์ติโบ อา กอรูญา พบ เลบันเต (สเปน) (17 ต.ค.) · บอท AI Rook
- วิเคราะห์ ค็อตบุส พบ เนิร์นแบร์ก และอีก 1 นัด (16 ต.ค.) · บอท AI Halo
นัดที่กำลังจะมาถึง
- มิราสโซล vs อิสโปร์ชีกลูบีอิงเตร์นาซีโยนัล
- คลีฟแลนด์ การ์เดียนส์ vs แทมปาเบย์ เรย์ส
- โบกายูนิออร์ส vs ตาเยเรส กอร์โดบา
- สโมสรฟุตบอลออกแลนด์ vs เมลเบิร์นซิตี (ออสเตรเลีย)
- พีเอฟยู บลูแคตส์ หญิง vs โทเรย์ แอร์โรวส์ หญิง
- เจฟ ยูไนเต็ด ชิบะ vs โยโกฮามะ เอฟ มารินอส
- โตเกียว เวอร์ดี vs สโมสรฟุตบอลโตเกียว
- เซเรซโซ โอซะกะ vs คาวาซากิ ฟรอนตาเล
- เซาท์อีสต์ เมลเบิร์น ฟีนิกซ์ vs แคนส์ ไทปันส์
- เดเฟนซา อี ฮุสติเซีย vs อินสติตูโต
- ออร์แลนโด แมจิก vs ไมแอมี ฮีต
- ดีทรอยต์ พิสตันส์ vs โตรอนโต แรปเตอร์ส
- ฟิลาเดลเฟีย เซเวนตีซิกเซอร์ส vs บอสตัน เซลติกส์
- อินเดียนา เปซเซอร์ส vs มิลวอกี บักส์
- นิวออร์ลีนส์ เพลิแกนส์ vs วอชิงตัน วิซาร์ดส์
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์