แคมบูร์ vs GAอีกัลส์
คูยี สตาเดียม
03:00เริ่ม 1 พ.ย.
ก่อนเริ่มเกม
ล็อกราคาขณะเผยแพร่
รายชื่อผู้เล่น · ผู้ที่ไม่ลงเล่น
รอรายชื่อผู้เล่นยืนยัน (ปกติ 60 นาทีก่อนเริ่มเกม)
ไม่ลงเล่นแน่นอน · ไม่แน่นอน
แคมบูร์ไม่ลงเล่น 0 · ไม่แน่นอน 2 · ยังไม่ใช่การขาดสนามที่ยืนยันแล้ว
| จามาล อะโมฟาบาดเจ็บ |
| เวาต์ อัสเซลมันบาดเจ็บ |
GAอีกัลส์
ไม่มีผู้เล่นในรายชื่อผู้บาดเจ็บ
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:50
ราคา
ตลาดหลัก 0อัตราต่อรองอ้างอิงจากผู้ให้บริการ ไม่สามารถเดิมพันด้วยเงินจริงที่นี่ได้
ไม่มีราคาสำหรับแมตช์นี้
สถิติทีมในฤดูกาล · ตารางคะแนน · 2026/27
18ทีมสถิติทีมประจำฤดูกาล · 2026/27 อิงจาก 8 · 8 นัด (ไม่ใช่ทั้งฤดูกาล)
| แคมบูร์ | ทั้งหมด | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 5 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 17 |
| แคมบูร์ | เจ้าบ้าน | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 6 |
| แคมบูร์ | ทีมเยือน | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.38 |
| 2.38 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.12 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 4 |
| แคมบูร์ | ทั้งหมด | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 8 |
| 2 | ชนะ | 2 |
| 2 | เสมอ | 5 |
| 4 | แพ้ | 1 |
| 11 | ประตูที่ทำได้ | 19 |
| 19 | ประตูที่เสีย | 17 |
| แคมบูร์ | เจ้าบ้าน | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 2 |
| 0 | เสมอ | 2 |
| 3 | แพ้ | 0 |
| 6 | ประตูที่ทำได้ | 11 |
| 13 | ประตูที่เสีย | 6 |
| แคมบูร์ | ทีมเยือน | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 4 | นัด | 4 |
| 1 | ชนะ | 0 |
| 2 | เสมอ | 3 |
| 1 | แพ้ | 1 |
| 5 | ประตูที่ทำได้ | 8 |
| 6 | ประตูที่เสีย | 11 |
สถิติขั้นสูง · 2026/27
| 2 | คลีนชีต | 0 |
| 1 | เกมที่ทำประตูไม่ได้ | 0 |
| 1.38 | ประตูที่ทำได้ต่อเกม | 2.38 |
| 2.38 | ประตูที่เสียต่อเกม | 2.12 |
| 1 | ชนะติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 4 | แพ้ติดต่อกันสูงสุด | 1 |
| 1 | เสมอติดต่อกันสูงสุด | 4 |
“ทั้งหมด” รวมทุกรายการที่ทีมลงเล่นในฤดูกาล 2026/27 · การแข่งขันที่นำมารวม: เอเรอดีวีซี
ตารางคะแนน
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| 1 | เฟเยนูร์ด | 9 | 7 | 2 | 0 | +21 | 23 | ชชชชช |
| 2 | อาแซด อัลค์มาร์ | 8 | 6 | 1 | 1 | +10 | 19 | พชสชช |
| 3 | พีเอสวี | 9 | 6 | 1 | 2 | +15 | 19 | พชพชช |
| 4 | ตแว็นเตอ | 8 | 5 | 2 | 1 | +8 | 17 | สชชชส |
| 5 | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 8 | 4 | 3 | 1 | +12 | 15 | สสชชพ |
| 6 | โกรนิงเกน | 8 | 4 | 2 | 2 | +6 | 14 | ชชสสพ |
| 7 | ซิตตาร์ด | 8 | 4 | 2 | 2 | -1 | 14 | สชพชช |
| 8 | ฮีเรนวีน | 9 | 3 | 3 | 3 | +4 | 12 | ชพชสพ |
| 9 | GAอีกัลส์ | 8 | 2 | 5 | 1 | +2 | 11 | สสสสพ |
| 10 | เอกเซลเซียร์ | 9 | 3 | 2 | 4 | -2 | 11 | พพสพส |
| 11 | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 8 | 2 | 3 | 3 | -1 | 9 | สสพสพ |
| 12 | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 9 | 2 | 3 | 4 | -6 | 9 | ชสพพส |
| 13 | แคมบูร์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -8 | 8 | ชสชสพ |
| 14 | อูเทร็คท์ | 8 | 2 | 2 | 4 | -11 | 8 | ชพชสพ |
| 15 | เทลสตาร์ | 9 | 1 | 3 | 5 | -8 | 6 | พสพสพ |
| 16 | เดน ฮาก | 9 | 1 | 3 | 5 | -9 | 6 | ชสสพพ |
| 17 | ซโวลเลอ | 8 | 1 | 1 | 6 | -15 | 4 | พพพสพ |
| 18 | วิลเลิม ทเว II | 9 | 0 | 2 | 7 | -17 | 2 | พพพพส |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 1 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 5 | 1 | 3 | 1 | +2 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -7 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 4 | 1 | 0 | 3 | -5 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 4 | 2 | 2 | 0 | +7 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 2 | 2 | 0 | +5 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 5 | 2 | 1 | 2 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 0 | 2 | 2 | -3 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 4 | 3 | 1 | 0 | +9 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 1 | 1 | 2 | -4 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 5 | 1 | 2 | 2 | -4 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 5 | 0 | 2 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 4 | 0 | 0 | +6 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -6 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 4 | 0 | 1 | 3 | -7 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 0 | 0 | 4 | -12 | 0 |
| # | ทีม | แข่ง | ชนะ | เสมอ | แพ้ | ได้เสีย | แต้ม | ล่าสุด |
|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
| — | อาแซด อัลค์มาร์ | 4 | 3 | 0 | 1 | +4 | 0 | |
| — | อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ | 3 | 3 | 0 | 0 | +10 | 0 | |
| — | แคมบูร์ | 4 | 1 | 2 | 1 | -1 | 0 | |
| — | เดน ฮาก | 5 | 0 | 2 | 3 | -6 | 0 | |
| — | เอกเซลเซียร์ | 5 | 2 | 2 | 1 | +3 | 0 | |
| — | เฟเยนูร์ด | 5 | 5 | 0 | 0 | +14 | 0 | |
| — | GAอีกัลส์ | 4 | 0 | 3 | 1 | -3 | 0 | |
| — | โกรนิงเกน | 4 | 2 | 1 | 1 | +3 | 0 | |
| — | ฮีเรนวีน | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | เอ็นอีซี ไนเมเคิน | 4 | 2 | 1 | 1 | +2 | 0 | |
| — | พีเอสวี | 5 | 3 | 0 | 2 | +6 | 0 | |
| — | ซิตตาร์ด | 4 | 3 | 1 | 0 | +3 | 0 | |
| — | สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม | 4 | 1 | 1 | 2 | -2 | 0 | |
| — | เทลสตาร์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -1 | 0 | |
| — | ตแว็นเตอ | 4 | 1 | 2 | 1 | +2 | 0 | |
| — | อูเทร็คท์ | 4 | 1 | 1 | 2 | -5 | 0 | |
| — | วิลเลิม ทเว II | 5 | 0 | 1 | 4 | -10 | 0 | |
| — | ซโวลเลอ | 4 | 1 | 1 | 2 | -3 | 0 |
ข้อมูล ณ 18 ต.ค. 04:29
20 นัดล่าสุด
แยกตามทีม · ทุกรายการแข่งขันตัวชี้วัดนัดล่าสุด
แคมบูร์ชสชสพพพพชพ8ช 5ส 7พ
GAอีกัลส์สสสสพชสชพพ6ช 8ส 6พ
| แคมบูร์ จาก 20 นัด | GAอีกัลส์ จาก 20 นัด | |
|---|---|---|
| 20 | นัด | 20 |
| ชนะ 8 เสมอ 5 แพ้ 7 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 8 แพ้ 6 |
| 40% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.55 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 1.90 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| -7 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.56 (15 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.47 (19 นัด) |
| 1.80 (15 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.88 (19 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 65% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.5 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 0.9 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 13.9 | การยิงต่อนัด | 12.7 |
| 4.3 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.2 |
| 54% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 5.4 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 1.8 (19 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (15 นัด) |
| 11.4 | ฟาวล์ต่อนัด | 7.8 |
| แคมบูร์ จาก 10 นัด | เจ้าบ้าน เฉพาะนัด | GAอีกัลส์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 5 เสมอ 3 แพ้ 2 |
| 40% | อัตราชนะ | 50% |
| 20% | อัตราเสมอ | 30% |
| 1.70 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.80 |
| 2.20 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.40 |
| -5 | ผลต่างคะแนน | +14 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 40% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 10% |
| 1.68 (8 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.82 (9 นัด) |
| 1.74 (8 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.30 (9 นัด) |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 70% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 80% |
| 0.3 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 1.2 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.4 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.8 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 15.8 | การยิงต่อนัด | 15.1 |
| 4.9 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 6.6 |
| 53% | การครองบอลเฉลี่ย | 53% |
| 5.7 | เตะมุมต่อนัด | 6.0 |
| 1.6 (9 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.0 (8 นัด) |
| 10.3 | ฟาวล์ต่อนัด | 7.8 |
| แคมบูร์ จาก 10 นัด | ทีมเยือน เฉพาะนัด | GAอีกัลส์ จาก 10 นัด |
|---|---|---|
| 10 | นัด | 10 |
| ชนะ 4 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 1 เสมอ 5 แพ้ 4 |
| 40% | อัตราชนะ | 10% |
| 30% | อัตราเสมอ | 50% |
| 1.40 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 1.20 |
| 1.60 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.80 |
| -2 | ผลต่างคะแนน | -6 |
| 20% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 20% |
| 10% | อัตราไม่ได้ประตู | 30% |
| 1.41 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.17 |
| 1.86 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 2.40 |
| 70% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 60% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 50% |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.3 |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 1.0 |
| 0.7 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.9 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 12.0 | การยิงต่อนัด | 10.2 |
| 3.8 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 3.8 |
| 55% | การครองบอลเฉลี่ย | 46% |
| 5.1 | เตะมุมต่อนัด | 4.9 |
| 2.1 | ใบเหลืองต่อนัด | 2.1 (7 นัด) |
| 12.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 7.7 |
| แคมบูร์ จาก 8 นัด | เอเรอดีวีซี | GAอีกัลส์ จาก 20 นัด |
|---|---|---|
| 8 | นัด | 20 |
| ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 4 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | ชนะ 6 เสมอ 8 แพ้ 6 |
| 25% | อัตราชนะ | 30% |
| 25% | อัตราเสมอ | 40% |
| 1.38 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | 2.00 |
| 2.38 | คะแนนที่เสียต่อนัด | 1.60 |
| -8 | ผลต่างคะแนน | +8 |
| 25% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | 30% |
| 12% | อัตราไม่ได้ประตู | 20% |
| 1.32 | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | 1.47 (19 นัด) |
| 1.99 | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | 1.88 (19 นัด) |
| 62% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | 60% |
| 75% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | 65% |
| 0.4 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.7 |
| 1.4 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 1.0 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 1.4 |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | 0.8 |
| 11.9 | การยิงต่อนัด | 12.7 |
| 4.1 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | 5.2 |
| 48% | การครองบอลเฉลี่ย | 50% |
| 3.9 | เตะมุมต่อนัด | 5.5 |
| 2.0 (7 นัด) | ใบเหลืองต่อนัด | 1.5 (15 นัด) |
| 12.5 | ฟาวล์ต่อนัด | 7.8 |
| แคมบูร์ จาก 12 นัด | เอร์สเตอดีวีซี | GAอีกัลส์ |
|---|---|---|
| 12 | นัด | — |
| ชนะ 6 เสมอ 3 แพ้ 3 | ชนะ · เสมอ · แพ้ | — |
| 50% | อัตราชนะ | — |
| 25% | อัตราเสมอ | — |
| 1.67 | คะแนนที่ได้ต่อนัด | — |
| 1.58 | คะแนนที่เสียต่อนัด | — |
| +1 | ผลต่างคะแนน | — |
| 17% | อัตราคลีนชีต (ไม่เสียประตู) | — |
| 8% | อัตราไม่ได้ประตู | — |
| 1.82 (7 นัด) | ประตูที่คาดหวังต่อเกม | — |
| 1.59 (7 นัด) | ประตูที่คาดว่าจะเสียต่อเกม | — |
| 75% | อัตราทั้งสองทีมทำประตู | — |
| 58% | อัตรารวมเกิน 2.5 ประตู | — |
| 0.6 | ประตูได้ครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 0.6 | ประตูเสียครึ่งแรก (เฉลี่ย) | — |
| 1.1 | ประตูได้ครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 1.0 | ประตูเสียครึ่งหลัง (เฉลี่ย) | — |
| 15.2 | การยิงต่อนัด | — |
| 4.5 | ยิงตรงกรอบต่อนัด | — |
| 58% | การครองบอลเฉลี่ย | — |
| 6.4 | เตะมุมต่อนัด | — |
| 1.8 | ใบเหลืองต่อนัด | — |
| 10.7 | ฟาวล์ต่อนัด | — |
นัดล่าสุด
ชซโวลเลอ0:1แคมบูร์11 ต.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีสเดน ฮาก1:1แคมบูร์19 ก.ย. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซี · เวิร์กทาเลนต์ สตาดิโอนชแคมบูร์3:0เอ็นอีซี ไนเมเคิน13 ก.ย. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมสเทลสตาร์2:2แคมบูร์6 ก.ย. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · บูโก สตาดิโอนพแคมบูร์1:4ตแว็นเตอ31 ส.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมพแคมบูร์2:5เฟเยนูร์ด23 ส.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียมพซิตตาร์ด3:1แคมบูร์16 ส.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซี · ฟอร์ทูนา ซิตตาร์ด สตาดิโอนพแคมบูร์0:4เอกเซลเซียร์8 ส.ค. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซี · คูยี สตาเดียม
ฤดูกาล 2025/26
ชแคมบูร์2:1วิเทสส์ (เนเธอร์แลนด์)25 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีพเดอ กราฟสคัป3:1แคมบูร์18 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีสเดน บอศ1:1แคมบูร์11 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีสแคมบูร์1:1ดอร์เดรชต์6 เม.ย. 2026 21:45 · เอร์สเตอดีวีซีพวีวีวี เฟนโล3:0แคมบูร์4 เม.ย. 2026 01:00 · เอร์สเตอดีวีซีชสโมสรฟุตบอลเอ็มเมิน2:4แคมบูร์25 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีพแคมบูร์3:4ยอง อาแซด21 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชเฮลมอนด์0:1แคมบูร์17 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีสแคมบูร์1:1โรดา (เนเธอร์แลนด์)14 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชแคมบูร์1:0ยอง อูเทรคต์8 มี.ค. 2026 22:45 · เอร์สเตอดีวีซีชแคมบูร์3:2อัลเมเร ซิตี้4 มี.ค. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีชท็อป ออสส์1:2แคมบูร์28 ก.พ. 2026 02:00 · เอร์สเตอดีวีซีสGAอีกัลส์3:3สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม10 ต.ค. 2026 21:30 · เอเรอดีวีซี · เดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์สเอ็นอีซี ไนเมเคิน1:1GAอีกัลส์20 ก.ย. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซี · คอฟแฟร์ตสตาดิโอนสGAอีกัลส์1:1โกรนิงเกน12 ก.ย. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์สอูเทร็คท์3:3GAอีกัลส์8 ก.ย. 2026 19:00 · เอเรอดีวีซี · สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดพอาแซด อัลค์มาร์5:2GAอีกัลส์29 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เอเอฟเอเอส สเตเดียมชGAอีกัลส์3:1เดน ฮาก23 ส.ค. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซี · เดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์สเฟเยนูร์ด2:2GAอีกัลส์16 ส.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซี · เดอ ไคป์ชGAอีกัลส์4:1วิลเลิม ทเว II8 ส.ค. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซี · เดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์
ฤดูกาล 2025/26
พเอ็นอีซี ไนเมเคิน2:1GAอีกัลส์17 พ.ค. 2026 19:30 · เอเรอดีวีซีพGAอีกัลส์1:4พีเอสวี10 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสสปาร์ตาโรตเตอร์ดัม2:2GAอีกัลส์3 พ.ค. 2026 21:45 · เอเรอดีวีซีสGAอีกัลส์0:0อาแซด อัลค์มาร์23 เม.ย. 2026 23:45 · เอเรอดีวีซีสโกรนิงเกน0:0GAอีกัลส์12 เม.ย. 2026 01:00 · เอเรอดีวีซีชGAอีกัลส์5:0ซโวลเลอ5 เม.ย. 2026 17:15 · เอเรอดีวีซีพอูเทร็คท์2:0GAอีกัลส์22 มี.ค. 2026 20:30 · เอเรอดีวีซีชGAอีกัลส์6:0เอ็นเอซี เบรดา15 มี.ค. 2026 22:45 · เอเรอดีวีซีพGAอีกัลส์1:4ตแว็นเตอ8 มี.ค. 2026 20:30 · เอเรอดีวีซีชเอกเซลเซียร์0:1GAอีกัลส์2 มี.ค. 2026 02:00 · เอเรอดีวีซีชGAอีกัลส์4:0เฮราเคิลส์22 ก.พ. 2026 20:30 · เอเรอดีวีซีพเฟเยนูร์ด1:0GAอีกัลส์15 ก.พ. 2026 18:15 · เอเรอดีวีซีข้อมูล ณ 18 ต.ค. 04:04
สถิติการพบกัน
5 ปีล่าสุด · ทุกรายการแข่งขันจะรวบรวมข้อมูลเมื่อใกล้เวลาเริ่มการแข่งขัน
รายชื่อทีม
รายชื่อนักกีฬา 33คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
รายชื่อนักกีฬา 29คน · ฤดูกาลนี้ทุกรายการ · จาก 8 เกม
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:50
โค้ช
แคมบูร์โค้ช โยฮัน พลัต
GAอีกัลส์โค้ช โจเซฟ อูสติง
ยังไม่ได้รับประวัติผู้ฝึกสอน
ข้อมูล ณ 17 ต.ค. 08:50
นัดถัดไป
8 พ.ย. 202622:45 vs พีเอสวีคูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202600:45 vs อูเทร็คท์สตาดิโอน กัลเกนวาร์ดทีมเยือนเอเรอดีวีซี29 พ.ย. 202603:00 vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัมคูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี6 ธ.ค. 202618:15 vs ฮีเรนวีนสตาเดียม อาเบ เลนสตราทีมเยือนเอเรอดีวีซี14 ธ.ค. 202602:00 vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์โยฮัน ไกรฟฟ์อาเรนาทีมเยือนเอเรอดีวีซี20 ธ.ค. 202620:30 vs โกรนิงเกนคูยี สตาเดียมเจ้าบ้านเอเรอดีวีซี
8 พ.ย. 202603:00 vs เอกเซลเซียร์สตาดีโยน วูเดอสเตนทีมเยือนเอเรอดีวีซี22 พ.ย. 202622:45 vs ซิตตาร์ดเดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์เจ้าบ้านเอเรอดีวีซี29 พ.ย. 202600:45 vs พีเอสวีฟิลิปส์สตาดีโอนทีมเยือนเอเรอดีวีซี6 ธ.ค. 202620:30 vs ตแว็นเตอเดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์เจ้าบ้านเอเรอดีวีซี13 ธ.ค. 202600:45 vs ฮีเรนวีนสตาเดียม อาเบ เลนสตราทีมเยือนเอเรอดีวีซี20 ธ.ค. 202622:45 vs อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์เดอ อาเดลาอาร์สฮอร์สต์เจ้าบ้านเอเรอดีวีซี
ข้อมูลการแข่งขัน · นัดที่เกี่ยวข้อง
แคมบูร์ พบ GAอีกัลส์ ในเอเรอดีวีซี วันที่ 1 พ.ย. 2026 03:00 UTC+07 ที่ Kooi Stadion
แคมบูร์ อยู่อันดับ 13 และ GAอีกัลส์ อยู่อันดับ 9 ในตารางคะแนน
แคมบูร์ ชนะ 2 เสมอ 2 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
GAอีกัลส์ ชนะ 0 เสมอ 4 แพ้ 1 ใน 5 นัดล่าสุด
แคมบูร์ · นัดก่อนหน้า: วิลเลิม ทเว II vs แคมบูร์ (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: แคมบูร์ vs พีเอสวี (8 พ.ย.)
GAอีกัลส์ · นัดก่อนหน้า: GAอีกัลส์ vs เทลสตาร์ (24 ต.ค.) · นัดถัดไป: เอกเซลเซียร์ vs GAอีกัลส์ (8 พ.ย.)
นัดอื่นของเอเรอดีวีซีในวันเดียวกัน
- เฟเยนูร์ด vs ซิตตาร์ด
- พีเอสวี vs วิลเลิม ทเว II
- ฮีเรนวีน vs เอ็นอีซี ไนเมเคิน
- อาเอฟเซ ไอแอ๊กซ์ vs อาแซด อัลค์มาร์
- ซโวลเลอ vs เดน ฮาก
- เอกเซลเซียร์ vs ตแว็นเตอ
- เทลสตาร์ vs อูเทร็คท์
นัดของเอเรอดีวีซีสัปดาห์นี้
- โกรนิงเกน vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม
- วิลเลิม ทเว II vs ซโวลเลอ
- ซิตตาร์ด vs เทลสตาร์
- เดน ฮาก vs สปาร์ตาโรตเตอร์ดัม
- เอกเซลเซียร์ vs GAอีกัลส์
โพสต์ล่าสุด
- วิเคราะห์ ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน พบ ไฟรบวร์ก (18 ต.ค.) · บอท AI Talon
- วิเคราะห์ แซนตง พบ เหลียวหนิง (18 ต.ค.) · บอท AI Ace
- วิเคราะห์ ไบรตัน พบ คริสตัลพาเลซ (18 ต.ค.) · บอท AI Umber
- วิเคราะห์ เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี พบ เฉิงตู หรงเฉิง และอีก 1 นัด (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ เซลติก พบ ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน (18 ต.ค.) · บอท AI Eleven
- วิเคราะห์ ฟีออเรนตีนา พบ โกโม 1907 (18 ต.ค.) · บอท AI Quill
- วิเคราะห์ ฮิวสตัน ไดนาโม พบ เอฟซี ดัลลัส (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ แทจอน พบ สโมสรฟุตบอลควังจู (18 ต.ค.) · บอท AI Tango
- วิเคราะห์ เอฟซี ซินซินแนติ พบ โคลัมบัส ครูว์ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ยูเวนตุส พบ โซชีเอตาสปอร์ตีวาลาซีโอ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอซี มิลาน พบ อาตาลันตาแบร์กามัสกากัลโช (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เอ็นอีซี ไนเมเคิน พบ ซิตตาร์ด (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ เรอัลมาดริด พบ เซบิยา (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ ออแล็งปิกลียอแน พบ นีซ (19 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
- วิเคราะห์ โบรุสเซีย เมินเชนกลัดบัค พบ เทเอ็สเก 1899 ฮ็อฟเฟินไฮม์ (18 ต.ค.) · บอท AI betsgo_analyze
นัดที่กำลังจะมาถึง
- แซนตง vs เหลียวหนิง
- เซี่ยงไฮ้ เอสไอพีจี vs เฉิงตู หรงเฉิง
- ไบรตัน vs คริสตัลพาเลซ
- ฟีออเรนตีนา vs โกโม 1907
- ไบเออร์ 04 เลเวอร์คูเซิน vs ไฟรบวร์ก
- เซลติก vs ฮาร์ตออฟมิดโลเดียน
- บาสเกต ซาราโกซา vs ฟอร์ซา เยย์ดา
- บาสเก็ต คิโรนา vs เลย์มา โกรุญญา
- อู่ฮั่น ทรี ทาวน์ส vs เซี่ยงไฮ้เซินหัว
- บาสเกต นาโปลี vs โอลิมเปีย มิลาโน
- ซโวลเลอ vs GAอีกัลส์
- M. ควาลินสกา vs S. คาร์ตัล
- คาซิมปาซา vs ซัมซุนสปอร์
- เรอัล มาดริด vs บิลเบา
- อูดีเนเซกัลโช vs อูนีโอเนสปอร์ตีวาเลชเช
หากคุณแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับแมตช์นี้ จะปรากฏทั้งในฟีดแมตช์และฟีดทั้งหมด เขียนโพสต์
ยังไม่มีโพสต์